Mua bán nhà đất tại Đường Nguyễn Đình Tứ, Quận Bắc Từ Liêm diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự lâu đài 180m2, 5 tầng có hầm, sát học viện tài chính. đường 25m, vừa ở vừa kd sầm uất
3
34 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Biệt thự lâu đài cao cấp 180m², 5 tầng có hầm KĐT Bắc Cổ Nhuế Xuân Đỉnh. Sát Học Viện Tài Chính, trường PTTH Đoàn Thị Điểm. Đường 25m, vừa ở vừa kinh doanh.
Thiết kế + tầng hầm, có ô chờ thang máy.
+ Tầng 1: Phòng khách + bếp.
+ Tầng 2: 3 phòng ngủ + wc.
+ Tầng 3: 1 phòng ngủ + wc.

Giá liên hệ trực tiếp tôi không làm việc với MG và TG.

Vị trí, khu nhà ở cao cấp cho cán bộ chiến sĩ Công an, ...
Bán nhanh căn góc 3 ngủ 3 vệ sinh 128m2 tại dự án jade square, hướng nam mát mẻ, giá 11,5 tỷ
3
11.5 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tôi cần bán nhanh căn góc 3 phòng ngủ tại dự án Jade Square.
Diện tích thông thuỷ 128m² thiết kế 3 ngủ 3 vệ sinh vuông vắn.
Các phòng đều đón ánh sáng tự nhiên.
Hướng Nam thoáng mát.
Hiện tôi đã đóng đến đợt 3 của hợp đồng mua bán.
Giá bán nhanh căn hộ 11,5 tỷ bao phí.
LH .
Biệt thự 180m2 khu giàu  đất sạch  tiện ích đầy  có hầm gia đình nhượng lại chuyển sang liền kề.
5
47 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Biệt thự 180m² - 45 tỷ rẻ hơn liền kề xung quanh nhiều.

Mua căn này ở cho sướng - cho oách - cho tiện

Vùng này, loại gì cũng lên vì nhu cầu nhà ở cho quan chức, đại gia, chuyên gia DI CƯ VỀ ĐÂY LÀM VIỆC RẤT LỚN - nhà bao nhiêu cũng chẳng đủ.
Liên hệ
Bán biệt thự tại jade square, 45 tỷ vnd, 180 m2, 9m mặt tiền, hướng nam
3
45 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nhà biệt thự tại Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Đông Ngạc, Hà Nội - Bắc Từ Liêm, Hà Nội cũ với các đặc điểm nổi bật sau:
- Diện tích 180m², giá 45 tỷ VND.
- Mặt tiền rộng 9m, phù hợp cho kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 15.5m, thuận tiện cho xe ô tô đi lại.
- Hướng cửa chính hướng Nam, phong thủy tốt.
- Thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện Mặt ...
5x ty  bán nhà biệt thự tmc smart home, 180m2
5
Thỏa thuận 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

TMC Smart Home, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tọa lạc tại TMC Smart Home, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Đông Ngạc, Hà Nội (địa chỉ cũ: Bắc Từ Liêm, Hà Nội), biệt thự TMC Smart Home mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện ích hiện đại. Biệt thự có diện tích 180m², thiết kế 3.5 tầng + 1 hầm, bao gồm:
+ 3PN, 3WC, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh...
+ Hệ thống Smart Home và hệ thống lọc bụi mịn.
+ Khu thể thao đa năng với sân ...
Chủ nhà cần tiền bán rẻ 1 căn mặt ngoài đường 17m vỉa hè 5m đường thông dài! có duy nhất 1 căn
3
39.6 tỷ 120 m²
ShopHouse

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chủ nhà cần tiền bán rẻ 1 căn mặt ngoài đường 17m vỉa hè 5m đường thông dài! Có duy nhất 1 căn!
Diện tích 120m².
Mặt tiền 6m.
Xây 4 tầng nổi + có hầm (rất quý).
Trong vùng thần tốc thay đổi hạ tầng mà cũng không có trong khi cầu rất nhiều.

Mua là thắng.

LH: .
Bán gấp căn biệt thự song lập 180m2 tại dự án tmc smarthome giá 46 tỷ 037574149
3
46 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán gấp căn biệt thự song lập 180m² tại dự án TMC Smarthome giá 46 tỷ
Diện tích: 180m² (9x20m)
Xây dựng: 3 nổi + 1 hầm
Đã hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong
Giá bán: 46 tỷ (có thương lượng)
LH xem nhà:
Bán nhanh song lập jade square giá tốt nhất dự án
3
50 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Biệt thự tại Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và sang trọng. Với diện tích 180m² và thiết kế 3 tầng, căn biệt thự này mang đến không gian sống rộng rãi và thoải mái.

- Diện tích: 180m².
- Giá: 50 tỷ VND.
- Thiết kế 3 tầng 1 hầm hiện đại, 3 mặt thoáng.
- Không nội thất, dễ dàng bài trí theo sở ...
Bán lk tại jade square, 36 tỷ mặt ngoài, đối diện chung cư
3
33 tỷ 116 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Jade Square là một khu tổ hợp xịn xò, tọa lạc ở Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.
Với diện tích 116m² và giá chỉ 36 tỷ VND, căn mặt ngoài đối diện chung cư kinh doanh lợi hại.
Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ vì Jade Square không những có không gian và tiện ích sống đẳng cấp mà còn có giá trị đầu tư khi có khả năng tăng giá rất mạnh, ngay tại trung tâm mới phía Tây Hồ Tây.

Liên hệ ...
Bán căn lk góc tại jade square, nguyễn đình tứ, xuân đỉnh, bắc từ liêm, 50 tỷ, 192m2 hàng hot
3
50 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chill với biệt thự cực chất ở Jade Square, Nguyễn Đình Tứ, Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm. Diện tích rộng 192m², mặt tiền khủng 30m, 5 tầng thoải mái cho cả gia đình. Đường vào rộng 17.5m, dễ dàng cho xe hơi ra vào. Phong thủy cực tốt, cửa chính hướng Tây, giúp hút tài lộc về nhà.

Giá bán 50 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho những ai thích phong cách sống hiện đại, tiện nghi. Chỉ cần dọn vào là ...
Danh sách liền kề biệt thự cần bán tại jade square! giá chỉ 31 tỷ
6
31 tỷ 116 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Liền kề:
N03.
Căn 40 diện tích 116 m² giá bán 31 tỷ.

Liên hệ: để có thêm thông tin chi tiết và xem nhà thực tế.
Duy nhất 1 căn! biệt thự góc 2 mặt tiền jade square view công viên 194m2 giá chỉ 285tr/m2
4
54.9 tỷ 194 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BIỆT THỰ GÓC JADE SQUARE 2 MẶT TIỀN VIEW CÔNG VIÊN | GIÁ CHỈ 283TR/M

Vị trí kim cương Trung tâm dự án Jade Square
- Nằm tại Jade Square khu đô thị cao cấp, quy hoạch đồng bộ
- Đối diện công viên trung tâm lớn nhất dự án
- Vị trí lõi hưởng trọn tiện ích & không gian sống xanh

Thông tin chi tiết căn biệt thự
- Diện tích: 194m²
- Loại hình: Biệt thự liền kề lô góc 2 mặt tiền
- Kết cấu: 1 hầm + ...
Bán toà nhà 6 tầng tại jade square 350m2mt 39mgara 6 xe ôtô 7 chỗlô gócphố nguyễn đình tứ. 96tỷ
8
96 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 7

Jade Square, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán Toà Nhà 6 tầng Mới Koong thang máy sang trọng tại Jade Square, tọa lạc ở đường Nguyễn Đình Tứ - Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội.

+ Diện tích rộng rãi 350m², lý tưởng cho không gian sống sang trọng.
+ Thiết kế 6 tầng thông phòng, làm trụ sở văn phòng Tập Đoàn và Tổng Công Ty hoặc phòng khám và khách sạn!
+ Lô góc mặt tiền rộng 39m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê mặt bằng.
+ Đường ...
Siêu biệt thự giá đầu tư toạ lạc tại vị trí đắc địa tại khu vực
11
68 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Đường Nguyễn Đình Tứ, P.Đông Ngạc, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BIỆT THỰ LÂU ĐÀI - 3 THOÁNG - HƯỚNG ĐÔNG NAM VIEW TRƯỜNG HỌC
BIỆT THỰ LÂU ĐÀI - KIẾN TRÚC CHÂU ÂU - CÓ MỘT KHÔNG HAI - ĐẲNG CẤP THỜI THƯỢNG

+ Khu biệt thự lâu đài nằm trong dự án Jade Square : tổ hợp khu đô thị với chung cư cao cấp , khu liền kề và khu biệt thự đẳng cấp riêng biệt với tổng diện tích khoảng 11.755m².

+ Căn biệt thự hướng Năm ,nằm trong khuôn viên đất vuông đẹp rộng 180m², diện ...
Chủ nhà cần tiền bán gấp căn lk 120m dự án jade square giá rẻ hơn thị trường!  0973 032 ***