Mua bán nhà đất tại Quận Ba Đình, Hà Nội giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá đầu tư! đội cấn, ngõ 3m thông kd, ô tô đậu trong nhà, kcbt 7 tầng tm, mt 5m, 2 thoáng, không qh
5
8.9 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
6 5

Đường Đội Cấn, P.Ngọc Hà, Q.Ba Đình, HN

Cần chia tài sản, chủ muốn bán nhanh nhà mặt ngõ Đội Cấn, phường Ngọc Hà, lõi Ba Đình - ngõ rộng 3m, kinh doanh sầm uất, thông các ngả - ô tô vào nhà - dân xây KCBT 45m², móng 7 tầng, cải tạo thang máy dễ dàng, 2 thoáng trước sau vĩnh viễn - Mặt tiền bề thế hơn 5m - ở hoặc cho thuê kinh doanh nhiều loại hình tăng sản: văn phòng/showroom/trung tâm dạy thêm/ CCMN - giá chảo chỉ từ 8.9 tỷ có thương ...
Cực hiếm! nhà đội cấn, ô tô cách nhà 50m, dân trí cao, mới full nội thất 5t x 30m2 giá 7,39 tỷ
4
7.39 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Đội Cấn, P.Cống Vị, Q.Ba Đình, HN

Cạnh Lăng Bác - 50m ra mặt phố - 5tầng thoáng trước sau - full nội thất 3ngủ - cực hiếm.
- Nhà 5 tầng bê tông cốt thép 3 ngủ rộng chủ sửa full nội thất đẹp, có ảnh mới hoàn thiện PGĐ cập nhật sau, ACE bán trước.
- Thiết kế:
+ Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh.
+ Tầng 2,3,4: 03 ngủ full nội thất + vệ sinh.
+ Tầng 5: Phòng thờ + sân phơi.
- Pháp lý: Sổ đỏ vuông đẹp nở hậu.
Liên hệ: Hoài Thu .
Nhà đẹp ngọc khánh , ngõ ba gác ,thông các ngả, sđcc , nhà mới ,nội thất siêu đẹp 40m x 5t
7
9.6 tỷ 40 m²
Nhà Riêng
6

Phố Ngọc Khánh, P.Ngọc Hà, Q.Ba Đình, HN

Nhà đẹp Ngọc Khánh , ngõ ba gác ,thông các ngả, nhà mới ,nội thất siêu đẹp 40m x 5t

LÕI BA ĐÌNH THOÁNG TRƯỚC SAU - 200M RA VIN GIẢNG VÕ, HỒ NGỌC KHÁNH - NỘI THẤT SIÊU ĐẸP

Vị trí: giáp Vinhome Giảng Võ (Vinhome Gallery), hồ Ngọc Khánh, thông các ngả,

Thiết kế xây dựng: 5 tầng, mỗi sàn 2 phòng - wc giữa, tầng 5 2 phòng thờ + 1 ngủ + sân phơi.

Pháp lý: sổ đỏ cầm tay, nở hậu cực đẹp,
Liên hệ ...
Chung cư cao cấp lancaster  46m  ba đình full nội thất  dịch vụ 5 sao, tiện ích bạt ngàn
10
8.75 tỷ 46 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Phố Giảng Võ, P.Giảng Võ, Q.Ba Đình, HN

CĂN HỘ STUDIO CAO CẤP LANCASTER 46m - BA ĐÌNH | FULL NỘI THẤT- DỊCH VỤ 5 SAO , Tiện ích xung quanh bạt ngàn
- Mô tả nổi bật:
-Căn studio thiết kế thoáng mát ấm cúng, tối ưu ánh sáng tự nhiên.
-Full nội thất hiện đại, sang trọng, điều hòa âm trần 2 chiều, tủ quần áo âm tường.
-Dịch vụ chuẩn 5: gym, bể bơi, nhà hàng phục vụ ăn sáng, an ninh chuyên nghiệp.
-Sổ chính chủ pháp lý chuẩn giao dịch ...
Trung tâm Ba Đình - Lô góc Kim Mã - Nhà dân xây 3 thoáng - Ngõ nông, ô tô tránh cách 30m - Có sân xe riêng - Full nội thất

+ Diện tích: 45m². Thiết kế hiện đại 5 tầng thông sàn, 4PN, hiện đại, dân xây chất lượng.

+ Sổ đỏ phân lô đẹp lung linh, pháp lý chuẩn sẵn giao dịch.

+ Thông Kim Mã, La Thành, Vành Đai 1 Voi Phục nối Ba Đình với Cầu Giấy. Vị trí vàng xung quanh tiện ích ngập tràn.

+ Liên ...
Ba đình tây hồngõ nông gầm phốnhà đẹp ở ngaynội thất sang xịnsổ đỏ hoa khôibảo lãnh qh
11
7.8 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Văn Cao, P.Liễu Giai, Q.Ba Đình, HN

BA ĐÌNH TÂY HỒ - NGÕ NÔNG GẦM PHỐ - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - NỘI THẤT SANG XỊN - SỔ ĐỎ HOA KHÔI - BẢO LÃNH QUY HOẠCH - HÀNG THANH KHOẢN CAO - GIÁ GIA LỘC MỎNG-NGÕ 67 VĂN CAO THÔNG NGÕ 267 HOÀNG HOA THÁM-GẦN Ô TÔ TRÁNH-CÓ KHÔNG GIAN NGỒI HÓNG MÁT - TẬP THỂ DỤC

Nhà xây năm tầng khung cột bê tông kiên cố chắc chắn. Thiết kế hiện đại, đày đủ công năng:
Nhà 30m , 5 tầng , mặt tiền 6m , giá 7,8
+ Tầng 1: ...
Hiếm  chỉ 8,6 tỷ  50m  4 tầng  ô tô cách 5m  nhà đẹp hoàng hoa thám  ba đình
5
8.6 tỷ 47 m²
Nhà Riêng
4 4

P.Vĩnh Phúc, Q.Ba Đình, HN

Cực hiếm - chỉ 8,6 tỷ - 50m - 4 tầng - 2 thoáng.
Phố Hoàng Hoa Thám - Gần Hồ Tây.
5m ra ô tô - 30m ra mặt phố - 2 thoáng trước sau - dân xây chắc chắn.
Hoàng Hoa Thám tiếp giáp giữa Tây Hồ và Ba Đình, với nhiều tiện ích. Trường học liên cấp, chợ Đồng Cổ, bán kinh 1km. Vài phút ra Hồ Tây.
Nhà dân xây chắc chắn. Diện tích 50M 4 tầng vệ sinh giữa.
Tầng 1; Sân để xe, khách, vệ sinh, 1 ngủ, có cửa sổ ...
Nhà ngõ 209 đội cấn 36m*5t, mt 3.9m, ngõ rộng 2.5m, 2 mặt ngõ, 2 thoáng, gần phố, về ở ngay 8.7 tỷ
5
8.7 tỷ 36 m²
Nhà Riêng

Đường Đội Cấn, P.Đội Cấn, Q.Ba Đình, HN

Cần bán gấp nhà tại ngõ 209 phố Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội. Nhà thiết kế 5 tầng khung cột bê tông chắc chắn trên diện tích 36m², mặt tiền rộng 3.9m. Ngõ trước nhà rộng 2.5m, thông thoáng, dễ đi lại. Nhà sở hữu 2 mặt ngõ trước sau, sau nhà có mở cửa hậu và các cửa sổ tầng trên. Vị trí nhà gần phố và đường ô tô tránh, tiện di chuyển. Chất lượng nhà còn mới, khách mua về ở ngay. Sổ vuông ...
Chính chủ cần bán gấp nhà ngõ 94 ngọc khánh, ba đình, 36m x5 tầng, full nội thất  giá tốt
7
9.2 tỷ 36 m²
Nhà Riêng
5 4

Phố Ngọc Khánh, P.Ngọc Khánh, Q.Ba Đình, HN

SIÊU PHẨM BA ĐÌNH - NHÀ ĐẸP LUNG LINH - NỘI THẤT XỊN XÒ CHỦ TẶNG LẠI KHÁCH - HÀNG XÓM VIN GIẢNG VÕ

Vị trí trung tâm Ba Đình giá trị tăng trưởng rõ rệt, sau hoàn thành dự án Vin Giảng Võ khu này càng tăng tốc giá.

+ Khu vực dân trí, tiện ích đầy đủ, hộ khẩu Ba Đình siêu Vip.

+ Chủ tâm huyết sửa sang đẹp lung linh, nội thất xịn xò, hiện đại....

Công năng:
Thiết kế 1 tầng 2 phòng, vệ sinh ...
Phố yên ninh hàng bún, ba đình tài sản phố cổ hiếm giữ tiền tốt có dòng tiền
6
9.5 tỷ 40 m²
Nhà Riêng

Đường Yên Ninh, P.Quán Thánh, Q.Ba Đình, HN

Phố Yên Ninh Hàng Bún, Ba Đình.
Tài sản phố cổ hiếm giữ tiền tốt có dòng tiền.

Vị trí: Yên Ninh Hàng Bún lõi trung tâm Ba Đình, cách mặt phố ~50m.
Diện tích: 40m² (tầng 1 xây 30m²).
Giá chào: 9,5 tỷ.

Giá trị cốt lõi dành cho khách tài chính:
Phố cổ Ba Đình quỹ đất cạn kiệt, tài sản ngày càng khan hiếm.
Khu vực sát Phan Đình Phùng Hoàng Thành Thăng Long, trung tâm du lịch.
Khai thác homestay ...
Tin thật 100%! nhà hoàng hoa thám  vĩnh phúc, ngõ cực nông, 2 thoáng vĩnh viễn, sân xe, không qh
8
7.9 tỷ 33 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Hoàng Hoa Thám, P.Cống Vị, Q.Ba Đình, HN

Chủ cần bán gấp nhà Vĩnh Phúc - Hoàng Hoa Thám, 33.4m² * 6 tầng đẹp, ngõ 3 gác cực nông thông, 2 thoáng vĩnh viễn, sân xe, không quy hoạch.
Không gian sống lý tưởng ở sướng, giữ tiền tốt, thanh khoản cao.
Căn nhà hiếm có với vị trí cực đẹp, trước nhà thoáng vĩnh viễn không bị che chắn, đón ánh sáng tự nhiên cả ngày.
Ngõ rộng, thông thoáng, di chuyển thuận tiện. Khu dân trí cao, an ninh tốt, hàng ...
Siêu hót. phố yên ninh trung tâm ba đình nhà đẹp 5 tầng thang máy  full nội thất
9
9.5 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Yên Ninh, P.Trúc Bạch, Q.Ba Đình, HN

YÊN NINH - BA ĐÌNH XÂY MỚI - 5 TẦNG THANG MÁY FULL NỘI THẤT GIÁ 9.5 TỶ PHỐ CỔ TẦM GIÁ KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2

Diện tích: 30/43 m
Kết cấu: 5 tầng thang máy
Tình trạng: Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, full nội thất cao cấp, chỉ việc xách valy về ở
Vị trí: Phố Yên Ninh trung tâm Ba Đình, khu dân trí cao, an ninh tốt, gần Lăng Bác Hoàng Thành hồ Trúc Bạch
di chuyển thuận lợi.
Phù hợp: Ở, ...
Chủ chuyển công tác gửi bán nhanh nhà Ngọc Hà (Ba Đình), ngõ 3 gác tránh, thông tứ tung, gần phố, thoáng, sân xe, 36m², 4 tầng, giá chỉ 7.6tỷ (Có TL)

- Nhà có vị trí rất gần đường ô tô, chỉ cách 70 là ra mặt phố Ngọc Hà, ngõ đẹp, trước nhà SH quay đầu thoải mái. nhà quá hiếm trong tầm giá và khu vực. Khách mua ở hoặc kinh doanh đem lại giá trị sinh lời cực lớn.

- Tiện ích xung quanh không thiếu ...
Bán nhà đội cấn. ngõ thông tứ tung, chỉ 50m ra mặt phố, dân xây, thoáng vĩnh viễn, ko qh, 42m2*5t
5
7.9 tỷ 42 m²
Nhà Riêng

Đường Đội Cấn, P.Đội Cấn, Q.Ba Đình, HN

Bán nhà mặt ngõ Đội Cấn trung tâm Ba Đình - ngõ thông rộng - dân xây thoáng vĩnh viễn.
- Nhà đẹp lung linh tự xây - dân trí cao - móng 7 tầng - chủ xây cực tâm huyết.

- DT 42m² - MT 4 m x 5 tầng.
- Giá chào 7.9 tỷ thương lương sâu.

- Mô tả:
- Trung tâm Ba Đình, gần Ngã tư Liễu Giai, Văn Cao đi lại tiện lại.
- Ngõ Đội Cấn to rộng thông, có quy hoạch mở đường trước nhà 16m. Nhà không dính quy ...
Hàng đầu tư  lõi ba đình  ô tô đóng thẳng vào nhà  ngõ rộng kinh doanh  không quy hoạch
3
10 tỷ 45 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Đội Cấn, P.Đội Cấn, Q.Ba Đình, HN

HÀNG ĐẦU TƯ - LÕI BA ĐÌNH - Ô TÔ ĐÓNG THẲNG VÀO NHÀ - NGÕ RỘNG KINH DOANH - KHÔNG QUY HOẠCH

Vị trí: Cách 30m thẳng ra phố, ngõ rộng oto vào nhà, gần Lăng Bác, hồ Tây, Vạn Bảo, Liễu Giai, Giang Văn Minh, Kim Mã,... xung quanh tiện ích ngập tràn.

Nhà dân xây từ móng, khung cột vẫn rất chắc chắn, về xây toà CCMN dòng tiền lại long lanh luôn.

Thiết kế mỗi tầng 2 phòng, WC, các phòng đều có cửa ...
Bán nhả riêng phố đốc ngữ, 48m2 3t 4 ngủ, 2 thoáng trước sau! sát mặt phố, 5m ra ô tô. giá hơn 8 tỷ
7
8.6 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
4 3

Phố Đốc Ngữ, P.Vĩnh Phúc, Q.Ba Đình, HN

Gia đình chuyển công tác nên cần bán nhà riêng, giáp mặt phố chỉ 15 20m. 5m ra ô tô rồi.
Ngõ nông, thông thoáng trước sau, nhà cũ theo thời gian sơn sửa là ngon.
- Sổ diện tích 48m² xây dựng 41m² 3 tầng. Cầu thang giữa.
- Khu vực giáp Hồ Tây, chợ Bưởi, Chợ Vĩnh Phúc, sát mặt phố.
- An sinh tốt. Nhà gần nhiều trường liên cấp, vợ chông trẻ mua về ở thì rất thuận tiện sinh hoạt. Môi trường ...
Nguyễn công hoan , lô góc 3 mặt, thoáng sáng , ngõ thông , sát phố, mới đẹp, sân xe , dân xây
7
9 tỷ 46 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Công Hoan, P.Đội Cấn, Q.Ba Đình, HN

Bán nhà riêng đường Nguyễn Công Hoan , phường Đội Cấn , Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 46m² , 4 tầng, giá chi 9 tỷ (Có thương lượng).

- Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện. Ngõ ngách thông các trục phố lớn: Nguyễn Chí Thanh , Ngọc Khánh , Kim Mã , Liễu Giai, Đội Cấn,... Trước nhà xe máy đỗ cửa thoải mái . Nhà mặt tiền rộng, dân xây kiên cố , khách mua về ở hoặc kết hợp cho thuê kinh doanh đều ...
Đập hộp ! phố đội cấn , mới đẹp , thoáng sáng vĩnh viễn , ngõ nông, 30m ra phố, full nt, 46m*5t
8
8.9 tỷ 46 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Đội Cấn, P.Đội Cấn, Q.Ba Đình, HN

- Chính chủ gửi bán nhà riêng tại phố Đội Cấn , phường Ba Đình, Hà Nội. Diện tích 46m² , 5 tầng , giá chi 8.9 tỷ (Có thương lượng).

- Vị trí mặt ngõ 3m , trước nhà thoáng sáng cực mát , tương lai một nhà ra phố. Từ nhà ra hồ Tây chỉ vài phút đạp xe, trước nhà có sân xe . Khách về ở là mê!

- Khu vực xung quanh đầy đủ tiện nghi, hàng xóm thân thiện, gần gũi.

- Thiết kế mới đẹp, trẻ trung, đầy đủ ...
Bán nhà riêng tại 97 yên ninh, 8,9 tỷ, 31m2, view đẹp, giá ưu đãi
9
8.9 tỷ 27 m²
Nhà Riêng

Đường Yên Ninh, P.Nguyễn Trung Trực, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu căn nhà riêng tại 97, Đường Yên Ninh, Phường Ba Đình, Hà Nội - Quận Ba Đình, Hà Nội cũ với diện tích 31m² và giá chỉ 8,9 tỷ VND.
- Thang máy mới koong
- 3 phòng ngủ +
- 2 phòng tắm +
- 1 phòng khách +
- Đầy đủ nội thất +
- Hướng view đẹp +

Ưu điểm: Căn nhà có thiết kế thông minh, tận dụng tối đa không gian, mang lại sự thoải mái cho gia đình bạn. Đặc biệt, khu vực yên tĩnh, phù ...
169tr/m2 không có căn thứ 2  vĩnh phúc ba đình  52m2x3tầng ngõ 3 gác cách oto 30m  0852 349 ***
3
8.79 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Vĩnh Phúc, P.Vĩnh Phúc, Q.Ba Đình, HN

Chỉ 169tr/m² đất tặng nhà 3 tầng trung tâm ba đình.

Vị trí cực đẹp tại khu 72ha Vĩnh Phúc Ba Đình.
Đất đẹp tặng kèm nhà 3 tầng đang sử dụng tốt.
Giá đầu tư cực hiếm khu trung tâm.

Khu vực dân trí cao, an sinh đỉnh.
Giao thông thuận tiện, tiện ích ngập tràn.
Phù hợp ở kết hợp đầu tư giữ tiền cực tốt.

Pháp lý rõ ràng sang tên nhanh chóng.

Chủ cực thiện chí, cần bán gấp lo việc gia đình.
Liên hệ ...
Từ 20 tới 40 của 196

Xem quy hoạch tại Q. Ba Đình, Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm