Mua bán nhà đất tại dự án Spring Ville, Huyện Nhơn Trạch giá nhỏ hơn 5 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn hộ persa place 2pn2wc ký hđmb chỉ 320tr đến khi nhận nhà, ck 11%  nh hỗ trợ 0%ls và ân hạn gốc
17
3.2 tỷ 66 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Dự án Spring Ville là khu đô thị xanh tích hợp quy mô 18,2ha, tại đường Tôn Đức Thắng, Nhơn Trạch, đồng nai, do CĐT Gamuda Land Phát Triển:
- Trong đó bao gồm nhà phố thấp tầng và căn hộ trung tầng.
- Cđt chính thức nhận booking 50tr. Không mua dc hoàn lại.
- Giá chỉ 50tr/m².
- Ký HĐMB chỉ 5%, 2 tháng sau thanh toán 5%, tổng 10% đến quý 3/2028 nhận nhà, cđt hỗ trợ vay 0% lãi suất 18 tháng và ân ...
Nhận booking cđt gamuda land  căn hộ persa place ký hđmb chỉ 10%  190tr  nh  ht 0%ls ân hạn gốc
12
1.89 tỷ 39 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Dự án Spring Ville là khu đô thị xanh tích hợp quy mô 18,2ha, tại đường Tôn Đức Thắng, Nhơn Trạch, Đồng Nai, do CĐT Gamuda Land Phát Triển:
- Trong đó bao gồm nhà phố thấp tầng và căn hộ trung tầng.
- CĐT chính thức nhận booking 50tr. Không mua dc hoàn lại.
- Giá chỉ 50tr/m².
[nhận booking] cao tầng springville nhơn trạch  1pn 2pn 3pn sắp mở bán
15
1.98 tỷ 36 m²
Nhà Chung Cư

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Springville sắp nhận booking cho phân khu cao tầng mở bán đợt đầu tiên

- Đa dạng loại diện tích 1PN - 2PN - 3PN
- Dự kiến giá 50-60tr
- Dự kiến mở bán 400 căn cho đợt đầu
- Đợt đầu mở bán luôn là cơ hội đầu tư tốt nhất cho nhà đầu tư với giá thấp, chiết khấu cao, tiến độ giãn nhất.

Em là Cẩm Tươi - NVKD chủ đầu tư Gamuda Land, em luôn cập nhật thông tin mới nhất & chính xác nhất về dự án cho ...
Booking đợt 1 khu căn hộ persa place  springville, cách sân bay long thành chỉ 10 phút di chuyển
8
3.03 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Người đăng: Mr. Phú (2 tin đăng)
Thông tin mô tả.
Gamuda Land giới thiệu đợt 1 đến khách hàng phân khu căn hộ Persa Place đầu tiên trong dự án SpringVille Nhơn Trạch.
- Căn hộ Persa Place là phân khu căn hộ đầu tiên trong 4 phân khu căn hộ tại dự án SpringVille.

- Dự án cách sân bay Quốc tế Long Thành chỉ 10 phút di chuyển.
- Dự án nằm ngay tuyến đường sắt kết nối từ Ga Thủ Thiêm - Sân bay Quốc tế Long Thành.
- Dự án ngay mặt ...
[nhận booking] cao tầng springville nhận booking đợt 1  giá 50tr ck tới 11%
15
1.9 tỷ 34 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

- Đa dạng loại diện tích 1PN - 2PN - 3PN
- Dự kiến giá 50-60tr
- Dự kiến mở bán 400 căn cho đợt đầu

Vốn 500tr sở hữu căn góc 3pn 100m chuẩn quốc tế view sân bay long thành tại spring ville
18
5 tỷ 100 m²
Nhà Chung Cư

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Triển khai 400 căn Spring Ville Gamudaland giai đoạn đầu tiên.
Đăng ký sớm ưu tiên chọn căn đẹp và hiếm.
- Chỉ từ 5% ký HDMB sử hữu căn hộ vị trí đắc địa cổng chính sân bay Long Thành
- Vị trí đẹp nhất dự án đối diện chợ, sau lưng là công viên
- Thanh toán siêu nhẹ linh hoạt 5% ký HDMB, tháng 7/2028 nhận nhà
- Thiết kế chuẩn Quốc tế đạt Khu đô thị đáng sống.
- Giá thuê tại khu vực này đang rất ...
(cđt gamuda) chính thức nhận booking căn hộ chung cư tại spring ville, 50 triệu/m2, 49 m2, giá tốt
6
2.45 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Căn hộ chung cư tại Spring Ville, Phố Tôn Đức Thắng, Xã Nhơn Trạch, Đồng Nai - Huyện Nhơn Trạch, Đồng Nai cũ được thiết kế hiện đại, với diện tích 49 m², là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và thoải mái.

- Diện tích: 49 m².
- Giá: 50 triệu / m².
- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Hướng ban công: Tây Nam.
- Nội thất: Cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, ...
(springville)  cđt gamuda land chính thức nhận booking, chính sách ưu đãi khủng lên đến 11%
8
4.12 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính thức nhận booking phân khu cao tầng đầu tiên Persa Place | Spring Ville.

Cơ hội vào F0 đẹp nhất dự án Spring Ville từ Gamuda Land đã chính thức mở booking.

Booking chỉ 50 triệu/suất.
Giữ chỗ ưu tiên chọn căn đẹp.
Có hoàn lại.

Điểm sáng không thể bỏ lỡ:
Chủ Đầu Tư Gamuda Land bảo chứng pháp lý & tiến độ.
Mặt tiền 25C, cách sân bay Long Thành chỉ 8km.
Cách ga Metro Hiệp Phước chỉ ...
Persa place  chuẩn sống xanh giữa tâm điểm spring ville
4
2 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

PERSA PLACE CHUẨN SỐNG XANH GIỮA TÂM ĐIỂM SPRING VILLE

Sở hữu vị trí chiến lược ngay trung tâm đại đô thị Spring Ville Nhơn Trạch, Persa Place mang đến không gian sống hiện đại, năng động và ngập tràn thiên nhiên dành cho cộng đồng cư dân trẻ thành đạt.

Tâm điểm kết nối khu Đông
Tọa lạc trên trục đường Tôn Đức Thắng, dự án dễ dàng kết nối đến TP.HCM, sân bay quốc tế Long Thành và các tuyến ...
Hot chính thức nhận booking  56tr có hoàn lại cho persa place (springville nhơn trạch)
22
3.7 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Persa Place - phân khu cao tầng đầu tiên của springville chính thức nhận Booking.
Tư vấn thông tin chính xác nhất từ PKD Gamuda Land - Thảo Uyên.

Springville là khu đô thị tích hợp chuẩn sống quốc tế, đón đầu xu hướng đô thị sân bay hiện đại, xanh và bền vững với quy mô 18,2 ha. Với sản phẩm: Nhà phố (đã bán GĐ 1), shophouse & căn hộ (đang mở bán đợt đầu tiên nhịp 1).

Tháng 04/2026, CĐT Gamuda ...
Chính sách booking springville  persa palace chi tiết từ sale cđt
22
1.9 tỷ 38 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

| PERSA PLACE - PHÂN KHU CAO TẦNG ĐẦU TIÊN CỦA SPRINGVILLE

Dòng căn hộ cao tầng tiên phong tại khu đô thị sân bay quốc tế Springville, mở ra chuẩn sống hiện đại và cơ hội đón đầu làn sóng tăng trưởng mới tại Nhơn Trạch.

* VỊ TRÍ TIỀM NĂNG:

- Mặt tiền đường 25B (Tôn Đức Thắng), Nhơn Trạch, Đồng Nai
- Kết nối trực tiếp khu vực sân bay quốc tế Long Thành và tuyến Metro Thủ Thiêm Long Thành
- Tọa ...
Dự án gần sb long thành giá từ 1.9ty, 50tr/m2  tòa persa place mở bán đợt 1
20
2.8 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

| PERSA PLACE - PHÂN KHU CAO TẦNG ĐẦU TIÊN CỦA SPRINGVILLE CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING

Springville là khu đô thị tích hợp chuẩn sống quốc tế, đón đầu xu hướng đô thị sân bay hiện đại, xanh và bền vững với quy mô 18,2 ha. Với sản phẩm: nhà phố (đã bán GĐ 1), shophouse & căn hộ (đang mở bán đợt đầu tiên nhịp 1).

Tháng 04/2026, CĐT Gamuda Land nhận booking đợt đầu tiên gần 400 căn hộ trong phân khu ...
Persa place nhận booking đợt 1  khu cao tầng springville nhơn trạch giá từ 1ty9
22
1.9 tỷ 34 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Tư vấn thông tin chính xác nhất từ PKD Gamuda Land - Thảo Uyên

--------------

CHÍNH SÁCH BOOKING:

- 50TR/BOOKING CÓ HOÀN LẠI
- Mỗi khách tối đa 2 booking

-----------------

Springville là khu đô thị tích hợp chuẩn sống quốc tế, đón đầu xu hướng đô thị sân bay hiện đại, xanh và bền vững với quy mô 18,2 ha. Với ...
Tòa persa place  dự án gần sân bay long thành giá từ 1.9ty, đợt đầu ck tới 11%
20
2.6 tỷ 49 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Căn hộ springville cạnh sân bay chính thức booking đợt đầu tiênsát ga metrogiá đầu tưtt 30 tháng
9
2.4 tỷ 40 m²
Nhà Chung Cư
1

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

* Persa Place căn hộ Spring Ville đón sóng sân bay Long Thành.
* Trả chậm 30 tháng giá còn mềm cơ hội vào sớm.

Sau sự thành công bán sold out 431 căn nhà phố - Tháng 4 này Spring Ville của Gamuda Land sẽ chính thức nhận booking bán căn hộ cao tầng cho đợt đầu tiên.

- Thông tin nổi bật.
+ Căn hộ từ tầng 4 - 15.
+ Trần cao 3.3m không gian thoáng, dễ thiết kế.
+ Thanh toán 30 tháng - nhẹ áp lực ...
Hot nhất lúc này dự án căn hộ persa place chỉ 5% ký hđ mua bán cơ hội cho nhà đầu tư thắng lớn
8
3.5 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Persa Place căn hộ cao tầng đầu tiên tại Springville.

Không cần nói nhiều.
Đây là sản phẩm nằm đúng điểm rơi của hạ tầng & dòng tiền.

Thông tin nhanh:
420 căn quy mô đẹp, dễ thanh khoản.
15 tầng 35 căn/sàn 7 thang máy.
Trần cao 3,3m thoáng, ở sướng.
100% căn có ban công.
Diện tích đa dạng 34 - 97,2m².
Loại hình:
1PN.
1PN + .
2PN,
2PN + .
3PN: (căn góc, cực hiếm).

Tiện ích đủ dùng dễ khai ...
Chỉ từ 50tr/m2 gamuda land chính thức ra mắt căn hộ gđ1. cách sân bay long thành 10 phút
8
2.95 tỷ 59 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

- Gamuda Land chính thức ra mắt căn hộ liền kề Sân Bay Long Thành - giá chỉ từ 50tr/m².
Chính thức nhận booking căn hộ Persa Place.
Cơ hội sở hữu căn hộ tại tâm điểm khu đô thị springville đã chính thức mở booking!

- Tổng quan dự án:
Chủ đầu tư: Gamuda land.
Quy mô: 1 tòa tháp cao 15 tầng.
Tổng số: 420 căn hộ + 9 shophouse.
Diện tích đa dạng: Từ 1pn đến 3pn (38m 105m).
Không gian sống xanh với ...
Nhận booking & tư vấn dự án căn hộ spring ville liền kề sân bay long thành, giá chỉ từ 50 triệu/m2
7
3 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Spring Ville, Tt.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, ĐN

Hot giai đoạn 1 Gamuda Land chính thức ra mắt.

Spring Ville Nhơn Trạch.
Cao tầng đầu tiên tại đại đô thị của Gamuda Land.

Sau thành công sold out 431 căn nhà phố, tháng 3/2026 Spring Ville chính thức mở bán giai đoạn căn hộ cao tầng đầu tiên cơ hội hiếm cho nhà đầu tư đón đầu khu Đông & sân bay Long Thành.

Thông tin nổi bật.
Đơn giá dự kiến chỉ ~50 triệu/m².
Thanh toán siêu giãn 35 năm cực nhẹ ...
Từ 0 tới 18 của 18

Xem quy hoạch tại H. Nhơn Trạch, Đồng Nai

Mua Bán Bất Động Sản dự án Spring Ville Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất dự án Spring Ville ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản dự án Spring Ville.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản dự án Spring Ville chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản dự án Spring Ville tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất dự án Spring Ville trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại dự án Spring Ville: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại dự án Spring Ville: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.