Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm giá tốt để đầu tư tại phố tây an thượng cách biển chỉ vài bước chân
3
36 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
4 2

Đường An Thượng, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Người đăng: My San (7 tin đăng)
CHÀO BÁN LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN MAI THÚC LÂN KHU PHỐ AN THƯỢNG. MỸ AN NGŨ HÀNH SƠN.

Góc 2 mặt tiền Mai Thúc Lân 120m² ngang 6m.

Đường 10m5 lề 5m xây dựng 9 tầng.

Vị Trí gần Nguyễn Văn Thoại cách bãi biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ.

Giá hợp lý chỉ 36 tỷ còn tlcc.

Lh : gặp SAN tư vấn đầu tư BDS Biển Mỹ Khê.
Chào bán cặp đất đường nguyễn phước lan đảo 1, giá 39,x tỷ với diện tích 200m2, vị trí cực kì đẹp
5
39.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Eco island, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Dự án The Sun City Eco Island cơ hội sở hữu đất Đảo 1 Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

Thông tin lô đất nổi bật.
- Diện tích: 200m².
- Mặt tiền: 10m cực kỳ lý tưởng để kinh doanh.
- Giá bán: 3x tỷ VND.
- Đường trước nhà: 45m hiếm có, phù hợp kinh doanh lớn.
- Pháp lý: Sổ đỏ/sổ hồng đầy đủ.

Tiện ích xung quanh: Khu dân cư sầm uất, gần trường học, công viên, trung tâm thương mại, tuyến giao thông ...
Hàng hiếm. góc 2 mt đường 10m5 phùng hưng. thông biển nguyễn tất thành. dt 310m2 ngang 15m
3
35 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phùng Hưng, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Hàng hiếm. Góc 2 MT đường 10m5 Phùng Hưng. Thông biển Nguyễn Tất Thành. DT 310m² ngang 15m.
Giá 3X tỷ.
LH .
Đất 2 mặt tiền đường 15m xuân thiều, bên mikazuki gần biển nguyễn tất thành. diện tích 473m2
3
38.31 tỷ 473 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Thiều, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Đất 2 mặt tiền đường 15m Xuân Thiều, bên Mikazuki gần biển Nguyễn Tất Thành.
- Diện tích 473m² ngang 19m.
- Hướng Đông Nam.
- Giá 81 triệu/m².
Chính chủ cần bán nhanh nhà 4 tầng 2 mt trước sau đường lê duẩn
3
34.2 tỷ 135 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Lê Duẩn, P.Chính Gián, Q.Thanh Khê, ĐN

Người đăng: Lê Duy (35 tin đăng)
Cần bán nhanh nhà 2 MT trước sau đường Lê Duẩn.
- Vị trí gần Ông Ích Khiêm rất nhiều tiện ích xung quanh.
- Công năng bao gồm 5pn và nhà WC khép kín, full nội thất mới đẹp. Chỉ việc vào ở và khai thác kinh doanh.
- DT 135m² nở hậu đẹp.
- Giá 34tỷ200 (tl cho khách thiện chí).
Bán đất đường lê văn lương view núi, kênh suối, biển  thọ quang  đà nẵng
6
45 tỷ 399 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán Đất Đường Lê Văn Lương view núi, kênh suối, biển - Thọ Quang - Đà Nẵng
THÔNG TIN BĐS
Diện tích: 399m² ngang 12m đường 15m
Thuộc block trong núi đắt tiền. Làm bạn với thiên nhiên khí hậu mát mẻ quanh năm
Thích hợp xây villa nghĩ dưỡng
Giá: 45 Tỷ ( thương lượng )
Bán nhà riêng tại nguyễn phước nguyên, 60 triệu/m2, 460m2, 4pn, 2wc, giá cự kì tốt  0905 599 ***
3
27.6 tỷ 460 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Nguyễn Phước Nguyên, P.An Khê, Q.Thanh Khê, ĐN

Nhà riêng tọa lạc tại Nguyễn Phước Nguyên, Phường An Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng, có diện tích 460m² với thiết kế 4PN + 2WC, là sự lựa chọn lý tưởng cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi và thoải mái. Giá bán chỉ 60 triệu / m².

**Điểm nổi bật:**
- Thiết kế thông thoáng, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình.
- Đường vào rộng rãi 7.5m, thuận lợi cho việc di chuyển, có thể để ...
Chính chủ cần bán lô biệt thự euro village 2 view trực diện kênh giá cực kì tốt  0905 599 ***
5
27 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Euro Village 2, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Gia đình cần chuyển nhượng lô biệt thự view trực diện kênh trong khu Euro Village Hoa Xuan cao cấp với đầy đủ tiện ích bao quanh
#Với diện tích lên đến 300m² ngang 12m rất phù hợp cho quý anh chị xây cho mình và gia đình 1 căn Villa nghỉ dưỡng hoặc kinh doanh lưu trú
#Nằm trong khu Compound với 2 chốt bảo vệ 24/7 an ninh cao, xung quanh đầy đủ tiện ích nhà hàng,quán ăn, spa,ngân hàng,cửa hàng ...
Chính chủ cần bán góc 3 mặt tiền 225m đường lê ninh sơn trà. chưa qua đầu tư.
3
30 tỷ 225 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Ninh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Người đăng: Lê Duy (35 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất góc 3mt đường Lê Ninh-Sơn Trà.
-Vị trí lô góc rất hiếm thoáng mát phù hợp xây căn hộ và khách sạn, nơi tập trung nhiều khách du lịch
-Dt : 225m ngang 20m
-Giá: 29 tỷ ( bớt ít làm sổ)
Chính chủ chào bán lô đất biệt thự trần sâm 300m2 giá cực kì tốt,  0905 599 ***
7
24.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh Thuận Phước, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Nhanh tay sở hữu lô đất biệt thự tại KĐT Vịnh Thuận Phước, Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng. Đất có diện tích 300 m², giá bán 83 triệu/ m².

- Diện tích rộng 300 m², thích hợp xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Mặt tiền 10m, thuận lợi cho kinh doanh hoặc xây dựng biệt thự. Căn hộ cao.
- Đường vào rộng 7.5m, dễ dàng di chuyển xe cộ.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao ...
Đất 3 mặt tiền nguyễn tất thành ( lô đôi )  diện tích  305m2 ( ngang 12,5m , dài 25m)
3
48.5 tỷ 305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Thanh Bình, Q.Hải Châu, ĐN

Đất 3 Mặt Tiền Nguyễn Tất Thành ( Lô Đôi )
- Diện Tích : 305m² ( Ngang 12,5m , Dài 25m)
Khu Vực Xây Cao 20 Tầng , Khách Sạn , Nhà Hàng Tiệc Cưới , Villas , Căn Hộ ...
Z,á : 48,x ty
Hàng hiếm .. cặp đất nguyễn tất thành , view biển , vị trí xây cao tầng , dt 250m2 ngang 10m ,
3
32.5 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Xuân Hà, Q.Thanh Khê, ĐN

Hàng hiếm .. cặp đất Nguyễn Tất Thành , view biển , vị trí xây cao tầng , dt 250m² ngang 10m , zá gả nhanh 32,x tỷ
Cặp nguyễn tất thành . view dự án đa phước . xây cao tầng . dt 230m2 ngang 10m . giá gả nhanh 31
3
31 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Xuân Hà, Q.Thanh Khê, ĐN

Cặp Nguyễn Tất Thành . View dự án Đa Phước . Xây cao tầng . Dt 230m² ngang 10m . Giá gả nhanh 31 tỏi
Toà căn hộ mặt tiền đường nguyễn thiện kế, dòng tiền 150 triệu/ tháng
7
35.6 tỷ 143 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thiện Kế, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

bán toà căn hộ mặt tiền đường Nguyễn Thiện Kế, dòng tiền: 150 triệu/ tháng.

Vị trí: Cách Nguyễn Văn Thoại chỉ 70m, khu trung tâm du lịch biển Đà Nẵng.

Diện tích: 6.3m x 22.6m = 143m².
Quy mô: 21 phòng (18 phòng 1 ngủ + 3 phòng 2 ngủ).
Hiện trạng: Hoàn thiện phần thô.
Đã có Đơn vị thuê lại: 150 triệu/ tháng.
Bàn giao ngay

Giá bán: 35 tỷ 600

Liên hệ: .
Định cư ở hcm chính chủ gửi bán gấp biệt thự 5pn300m2. giá 34,x tỷ full nội thất cao cấp nhập khẩu
7
34 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Giáng Hương 6, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Định cư ở HCM Chính chủ gửi bán gấp biệt thự 5PN-300m². Giá 34,x tỷ Full nội thất cao cấp nhập khẩu từ Nhật Bản và Châu Âu. Gần 20 tỷ là số tiền chủ nhà xây dựng và mua sắm vật tư làm nhà.
* Thông tin biệt thự:
- Diện tích đất 300m² ngang 12m
- Xây dựng 4 tầng, có 5PN, 5Wc, Phòng khách thông tầng hiện đại, Phòng bếp, Phòng thờ, Hồ bơi, Gara,...
- Nhà có bố trí thang máy chở được 9 người, mỗi tầng ...
Bán nhanh lô đất mặt tiền đường mỹ đa đông 8  sát biển mỹ khê
3
31.38 tỷ 251 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mỹ Đa Đông 8, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Diện tích: 251m² ngang 10m. Thích hợp xây Apartment.
Hướng Bắc.
Giá: 125 triệu/m².
Sổ đỏ chính chủ.
Liên hệ Huy: .
Cặp đất đường 5m5 sát dương khuê khu mỹ an gđ 1 kết nối an thượng chỉ 3 phút
5
22.5 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Dương Khuê, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

BÁN CẶP ĐẤT ĐƯỜNG 5M5 SÁT DƯƠNG KHUÊ KẾT NỐI AN THƯỢNG CHỈ 3 PHÚT RA BIỂN- VIEW PHÁO HOA SÔNG HÀN
- DT 160m² ngang 10m (2 lô liền kề) đất vuông vức đẹp
- Đường 5m5 lề 3m khu dân cư yên tĩnh
- Kết nối Đỗ Bá An Thượng ra biển 5 phút
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, villa cho thuê
- Giá 22.5 tỷ rẻ nhất thị trường giai đoạn 1

-------------
Thủy
Cần bán lô góc duy nhất đường trịnh đình thảo 152m2 ngang gần 8m trung tâm cẩm lệ
3
23.5 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Thảo, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

LÔ GÓC ĐẮC ĐỊA TRỊNH ĐÌNH THẢO KHUÊ TRUNG, CẨM LỆ
Cơ hội sở hữu lô góc hiếm tại khu dân cư văn minh, trung tâm kết nối thuận tiện bậc nhất quận Cẩm Lệ.
Diện tích 152m², mặt tiền rộng 7,7m hình thửa đẹp, cực kỳ lý tưởng để ở kết hợp kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.
Giá chào 23,5 tỷ mức giá hấp dẫn cho một sản phẩm lô góc giá trị gia tăng cao.
Pháp lý đầy đủ, sổ hồng rõ ràng, giao dịch an tâm ...
Bán biệt thự nam hòa xuân view công viên  view sông 450m2
3
44.75 tỷ 450 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán BA LÔ BIỆT THỰ ĐẦM SEN - NAM HÒA XUÂN VIEW CÔNG VIÊN - VIEW TRỰC DIỆN SÔNG
- Vị trí cực đẹp tổng diện tích 450m2
- Hướng : Đông mát mẻ quanh năm , đối diện công viên cây xanh lớn nhất tại khu Đầm Sen, Nam Hòa Xuân.
- GIá bán : 44 TỶ 748 TRIỆU, có thương lượng
- Pháp lý đầu đủ, sổ đỏ sở hữu lâu dài
Liên hệ ngay : Tâm LAND đi xem đất thực tế.
Cần bán đất mặt tiền đường lê bôi  sơn trà, chỉ cách biển 100m, ngang 11m, 167m2
3
27.5 tỷ 167 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Bôi, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Quỹ đất biển Lê Bôi sản phẩm giữ tài sản hiếm

Mặt tiền đường Lê Bôi, cách biển chỉ 100m khu vực tập trung căn hộ cao cấp, khách sạn, dòng tiền lưu trú ổn định quanh năm.

Diện tích 167m² ngang 11m, hình đất đẹp, lý tưởng xây tòa nhà hỗn hợp / căn hộ biển chuẩn luxury.
Mặt tiền rộng ~10m, giá trị khai thác thương mại cao, dễ cho thuê dài hạn hoặc vận hành lưu trú cao cấp.

Giá 165 triệu/m² mức ...
Từ 1160 tới 1180 của 1181

Xem quy hoạch tại Đà Nẵng

Dự án trong khu vực
Xem thêm