Cần bán đất mặt tiền đường lê bôi sơn trà, chỉ cách biển 100m, ngang 11m, 167m2
1 / 3
Quỹ đất biển Lê Bôi sản phẩm giữ tài sản hiếm
Mặt tiền đường Lê Bôi, cách biển chỉ 100m khu vực tập trung căn hộ cao cấp, khách sạn, dòng tiền lưu trú ổn định quanh năm.
Diện tích 167m² ngang 11m, hình đất đẹp, lý tưởng xây tòa nhà hỗn hợp / căn hộ biển chuẩn luxury.
Mặt tiền rộng ~10m, giá trị khai thác thương mại cao, dễ cho thuê dài hạn hoặc vận hành lưu trú cao cấp.
Giá 165 triệu/m² mức giá hiếm còn lại trong bán kính 100m biển.
Pháp lý rõ ràng, sổ mới ra trong tuần, giao dịch nhanh an toàn.
Giá trị cộng thêm:
Bản vẽ thiết kế hoàn chỉnh
Hồ sơ nội thất
Giấy phép xây dựng (GPXD)
Giá bán: 27.5 tỷ
Phù hợp nhà đầu tư giữ tài sản lâu dài tối ưu dòng tiền đón sóng tăng giá khu biển:
Xem thêm
Đặc Điểm
Loại Tin Rao: Đất Mặt Tiền
Giá: 27.5 tỷ
Diện Tích: 167 m2
Đường Trước Nhà: 7,5 mm
Mặt Tiền: 11 mm
Hướng Nhà: Nam
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 29868375
Ngày Đăng: 08/03/2026 - 21/03/2026
Xem quy hoạch của bđs tại P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
Tin Đất Mặt Tiền Cùng Mức Giá Trong P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN
Đang Tải ...
Xem Bản Đồ