Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mia center point 2pn view biển, tầng cao, bàn giao full nội thất liền tường, chiết khấu lên đến 6%
11
3.2 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mia Center Point , P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

MIA Center Point 2PN view biển, tầng cao, bàn giao full nội thất liền tường, chiết khấu lên đến 6%
- Mã căn CH-19.17
- Diện tích sử dụng: 64,9m2
- Công năng: 2PN, 2WC, Bếp, phòng khách, ban công, logia,...
+ Giá gốc: 3 tỷ 411
+ Thanh toán sớm chỉ còn 3 tỷ 203
---------
- Chiết khấu 2% dành cho KH thanh toán sớm 70%
- Chiết khấu 6% dành cho KH thanh toán sớm 95%
- Chiết khấu 8% dành cho KH thanh ...
Bán nhà 2 tầng kiệt 69 triệu quốc đạt cẩm lệ full nội thất
20
4.35 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Triệu Quốc Đạt, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

- Chào bán nhà 2 tầng kiệt 69 TRIỆU QUỐC ĐẠT- CẨM LỆ, nhà cách đường 50m gần công viên, có bãi đỗ xe ô tô ngày và đêm
- Dtđ 80m² dtsd 132m2
- hướng đông nam, phong thủy tốt
- Công năng 3pn, 2wc, sân để xe rộng rãi
Nhà thuộc khu phố đẹp, dân trí cao, vị trí rất yên tâm
Giá:4tỷ350 có tl
Lh: Oanh nc dẫn xem nhà
Siêu phẩm  cần bán căn hộ 2pn 75m2 vista, trung tâm đà nẵng  sổ hồng lâu dài
9
4.48 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Siêu phẩm, cần bán căn hộ 2PN 75m² Vista, trung tâm Đà Nẵng, sổ hồng lâu dài, thông tin chính thức Đất Xanh Miền Trung tư vấn miễn phí.
Vị trí: Nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, trên con đường đắt giá Xô Viết Nghệ Tĩnh kết nối sân bay ra biển Mỹ Khê và cách sông Hàn cỡ 900m.
Tiện ích: Vì ở trung tâm thành phố nên tiếp cận tiện ích liền kề:
+ Tiện ích 1 chạm: Cà phê Highlands Coffee, gym, spa, ...
Chính chủ bán nhanh căn góc 2pn dự án hiyori đà nẵng  view cầu rồng
6
4.2 tỷ 69 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hiyori Garden Tower, P.An Hải Tây, Q.Sơn Trà, ĐN

Chủ bán lại căn hộ chung cư Hiyori (đường Võ Văn Kiệt) view cầu Rồng.

Vị trí: Võ Văn Kiệt, Sơn Trà, Đà Nẵng.

Diện tích: 69m².

Pháp lý: Sổ hồng sở hữu lâu dài. Mua công chứng ngay.

Bàn giao: Nội thất với thiết kế sang trọng, chỉ cần xách vali vào ở ngay.

Loại hình căn hộ: 2 PN + 2 WC.

Hướng: Mặt tiền đường Võ Văn Kiệt.

Vị trí cực đẹp: Khi di chuyển ra biển bán kính chỉ 500 m.

Tiện ích:

Bể ...
Bán căn hộ hoàng anh gia lai đà nẵng 2pn, 3pn, căn góc giá từ 3.x tỷ sổ hồng lâu dài
9
3.35 tỷ 94 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hoàng Anh Lakeview Residence, P.Thạc Gián, Q.Thanh Khê, ĐN

BÁN CĂN HỘ HOÀNG ANH GIA LAI TRUNG TÂM TP ĐÀ NẴNG GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

Địa chỉ: 72 Hàm Nghi, Thanh Khê, Đà Nẵng

Vị trí trung tâm, kết nối nhanh sân bay biển trung tâm hành chính

Khu căn hộ đã bàn giao, dân cư hiện hữu, đầy đủ tiện ích

---

1. Căn hộ 2 phòng ngủ (2PN)

Diện tích: 94m

Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 WC, phòng khách + bếp

Giá bán: từ 3.x tỷ đến 3.8 tỷ

---

2. Căn hộ 3 phòng ...
Bán căn góc 2pn fours có sân vườn rộng giá 3.4 tỷ 65m2 cách biển chỉ 2km đầy đủ tiện ích
7
3.45 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

FourS Tower, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Diện tích 64.8 m2
Giá Thanh Toán Nhanh 3.4 tỷ
Giá gốc cđt
Bàn giao trần tường sàn
Cách biển 2km, có đầy đủ tiện ích, cộng đồng dân cư văn minh tri thức
Công viên 50ha siêu thoáng mát, siêu thị trường học bệnh viện sông núi quanh khu vực
Liên hệ gặp Quỳnh Như chuyên BĐS Đà Nẵng
Đất đường 15m khu vệt 50m nguyễn tất thành nối dài, đối diện công viên, kẹp lối thoát hiểm 1m
6
4.35 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, P.Hòa Hiệp Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN

Đường 15m Đất đẹp đối lưng Nguyễn Tất Thành nối dài, kẹp lối thoát hiểm 1m bên hông

+ Vị trí: thuộc khu Vệt 50m Nguyễn Tất Thành nối dài, Phường Hải Vân mới. Gần ngay trụ sở công An Phường và trung tâm y tế phường. Cách tòa nhà Trung Nam Land 250m.
+ Diện tích đất: 100m² (5x20m) rất đẹp, không lỗi phong thủy
+ Đường trước đất chuẩn 15m, vỉa 4m, trên sổ hồng hiển thị đường 7m5 tuy nhiên vị trí ...
Bán lô đất kiệt ô tô đường điện biên phủ, thanh khê đông, đà nẵng
5
4.35 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Điện Biên Phủ, P.Thanh Khê Đông, Q.Thanh Khê, ĐN

Bán lô đất kiệt ô tô đường Điện Biên Phủ, Thanh Khê Đông, Đà Nẵng.
Diện tích: 83m², ngang 4,5m, nở hậu.
Kiệt ô tô lộ giới 5m, 2 ô tô tránh nhau, đậu trước nhà.
Vị trí trung tâm Thanh Khê, khu dân cư văn minh cách và đường Điện Biên Phủ chỉ 100m.
Đã có bản vẽ thiết kế và GPXD xây dựng tòa căn hộ 4 tầng + 1 lửng, mỗi sàn 80m.
Giá bán công chứng: 4,35 tỷ (có thương lượng).

LH LVCC: Zalo/call.
Bất ...
Bán nhà riêng 922/28 trường chinh, 4,7 tỷ, 100m2, view đẹp, uy tín
9
4.7 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Trường Chinh, P.Hòa Phát, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhà mới xây tại 922/28, Đường Trường Chinh, Phường An Khê, Đà Nẵng, trước đây Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng với diện tích 100m², giá 4,7 tỷ VND. 3PN + 3WC + bếp, đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường. đường ô tô, mặt tiền 4,5m, phù hợp cho gia đình, vc trẻ. Pháp lý đầy đủ.

- Điểm đặc biệt:
+ 3PN + 3WC + bếp
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường
+ Ngõ vào 2,5m, mặt tiền 4,5m

- Gần ...
Chỉ 4,8x tỷ cho lô đất fpt đối diện công viên ngay bên cạnh đh fpt
8
4.8 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FPT City Đà Nẵng, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ cần bán lô đất đối diện công viên:
- Lô 96m² mặt tiền 6m vị trí đẹp, không vướng trụ đèn, tủ điện.
- Hướng Bắc đường 7,5m lề 4m. Vị trí cực đẹp cách trục chính FPT City chỉ 20m.
- Đối diện quỹ đất công viên
- Trục thông từ FPT City đến Làng Đại học Hoà Quý - Điện Ngọc.
- Vị trí đẹp cách cổng trường đại học FPT chỉ 100m.
- Khu vực đông dân cư, tập trung nhiều tòa căn hộ cho thuê đã vận ...
Hiếmcăn ban công ngang trực diện biển đà nẵng tại dự án mia đà nẵng chỉ 3.263 tỷ/ 2 phòng ngủ/65m2
8
3.26 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Mia Center Point , P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

HIẾM-CĂN BAN CÔNG NGANG TRỰC DIỆN BIỂN ĐÀ NẴNG TẠI DỰ ÁN MIA ĐÀ NẴNG
CHỈ 3.263 TỶ/ 2 PHÒNG NGỦ/65m2
Mã căn: 09-17 (tầng 09 Ban công ngang)
- CHỈ CẦN THANH TOÁN 990 Triệu nhận nhà
- Giá thanh toán sớm còn: 3.064 tỷ.
- Diện tích 65m², 2 Phòng ngủ rộng rãi
- View thẳng biển, Hướng Đông, Ban công ngang siêu dài

Bàn giao full liền tường cao cấp( Dự kiến 30/06/2026 nhận nhà)
Giá vay ngân hàng và ...
Căn hộ vista siêu trung tâm nội thất cao cấp 2pn, giá siêu tốt chỉ 61 triệu/m2
6
4.64 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Vista nằm trên đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, vị trí vàng chạm ngàn tiện nghi.
- 1 toà tháp 20 tầng, 2 tầng hầm, 3 tầng tiện ích, 1 tầng 7 căn hộ.
- Diện tích 76m² thông thuỷ, tim tường 80m².
- Căn hộ 2 PN có tận 3 ban công.
- Bàn giao nội thất đầy đủ.
Vị trí vàng cham ngàn tiện ích (đối diện 2 trường đại học lớn Kiến Trúc & Đông Á) đối diện chợ đầu mối kết nối 5 phút tới sân bay, sông hàn, biển, khu ...
Thu thanh  ngoại giao căn 2pn sân vườn view sông biển fours tower đà nẵng chỉ 41tr/m2 sun group
8
3.4 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư

FourS Tower, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

F10610: CĂN 2PN SÂN VƯỜN - CĂN HIẾM & GIÁ ĐANG TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG.

Thông tin căn hộ:

- Loại căn: 2PN sân vườn.
- Diện tích: 64.8m² + 16m² sân vườn riêng.
- Hướng: Tây Nam
- Giá trần: 4,578 tỷ
- Giá thanh toán sớm : 3,4 tỷ / 81m² tính ra chỉ 41tr/m² .
- Vốn : 25% : 1 tỷ
- Ko lãi và ko gốc tới Tháng 4/2029 ạ
- Thanh toán giãn tiến đọ trong 48 tháng
- Dự kiến Tháng 3/2028 bàn giao rồi ạ .
- ...
Chính chủ bán lô đât đường bàu gia thượng 3, cẩm lệ. dt 100m2 giá 4.95 tỷ tl.
3
4.95 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Bàu Gia Thượng 3, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Diện tích: 100m² ( 5m x 20m). Đất trống tiện xây mới.
- Hướng Đông Nam. Đường 5m5, lề 3m.
- Vị trí: nằm trên trục đường đông dân cư, văn minh, nhà cửa xung quanh khang trang, tiện ích xung quanh.
- Giá: 4.95 TỷTL.
- Lh em để xem nhà và làm việc chính chủ.
- Mr Hưởng ( MTG).
- Cty BĐS VinGrand Center chi nhánh TP Đà Nẵng