Mua bán nhà đất tại Đà Nẵng giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot  tung căn tầng cao nhất đẹp nhất dự án peninsula da nang
14
4.5 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Muse, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Đất Xanh Miền Trung vừa chính thức công bố suất ngoại giao - tầng cao nhất đẹp nhất dự án Peninsula Da Nang tòa căn hộ hạng sang mặt tiền sông Hàn trung tâm Đà Nẵng giữa lúc thị trường sôi động trở lại.

Peninsula Da Nang toạ lạc tại vị trí lô đất vô cùng đắt giá sở hữu 4 mặt tiền đường Lê Văn Duyệt, Hồ Hán Thương, Bùi Dương Lịch và Nại Hưng 1, trực diện bờ sông Hàn, đối diện trung tâm Hành chính ...
Chính chủ bán đất 3 mặt đường nguyễn như đỗ  sát thăng long  cẩm lệ  111m2 ngang 8.7mđường oto
5
3.68 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn_Như_Đỗ, P.Hòa Thọ Tây, Q.Cẩm Lệ, ĐN

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT 3 MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN NHƯ ĐỖ - SÁT ĐƯỜNG THĂNG LONG - CẨM LỆ - 111M2 - NGANG 8.7M - ĐƯỜNG OTO - HIẾM CÓ KHÓ TÌM TẠI CẨM LỆ, ĐÀ NẴNG - LH: ngay

*** Thông số:
- Diện tích: 111.1 m² (mặt tiền rộng thoáng 15m và 8.7m)
- Đặc biệt: 3 MẶT TIỀN thoáng đãng, hiếm có trên thị trường!
- Đường rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, xe tải ra vào dễ dàng.

***Vị trí vàng - Kết nối hoàn ...
Hàng hiếm vista 2 phòng ngủ, full nội thất liền tường, giá tốt nhất thị trường
9
4.53 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Diện tích: 76 m²
Thiết kế: 2 phòng ngủ 2 WC, bố trí hợp lý
Rộng rãi: thoáng mát, riêng tư, ánh sáng tốt
Nội thất: liền tường đầy đủ vào ở ngay

Ưu điểm nổi bật:

Không gian gọn đẹp, tối ưu công năng cho gia đình trẻ
Khu căn hộ hiện đại, an ninh, tiện ích đầy đủ
Phù hợp an cư lâu dài hoặc đầu tư cho thuê ổn định

Pháp lý rõ ràng hỗ trợ giao dịch nhanh
Giá tốt trong phân khúc căn 2PN

Liên ...
Bán nhanh lô nguyễn hàm ninh hòa xuân, view dự án tp đường 5.5 100m2 lô sạch
6
4.02 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hàm Ninh, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN NHANH LÔ NGUYỄN HÀM NINH HÒA XUÂN, VIEW DỰ ÁN TP
Vị trí đẹp, sát đường Phạm Hùng khu tiềm năng tăng giá mạnh
Diện tích: 100m (lô vuông vức, sạch đẹp)
Đường: 5m5 khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, dễ ở
View thoáng, nhìn trực diện dự án thành phố
Giá chỉ: 4 tỷ 020
Liên hệ ngay: chốt nhanh kẻo lỡ!
Cơ hội đất nền sun group võ chí công đà nẵng 113m2  giá 4.9 tỷ  sổ hồng riêng
6
4.9 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

ĐẤT NỀN SUN GROUP VÕ CHÍ CÔNG ĐÀ NẴNG, GIÁ CHỈ 43TR/M2
Đường Võ Chí Công, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Cơ hội sở hữu đất nền khu Nam Đà Nẵng tại dự án quy mô lớn do Sun Group phát triển, nằm ngay trục đường Võ Chí Công tuyến giao thông huyết mạch kết nối khu vực phía Nam thành phố.
Khu vực Võ Chí Công Đà Nẵng đang phát triển mạnh nhờ hạ tầng hoàn thiện và gần nhiều khu đô thị lớn như FPT City, Làng Đại ...
Bán đất tại đông trà, 4,65 tỷ, 89 m2, chính chủ uy tín
3
4.3 tỷ 89 m²
Đất Riêng

Đường Đông Trà, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Đất nền Đường Đông Trà, Phường Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, trước đây Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng với diện tích 89m², pháp lý đầy đủ, hướng Nam, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư.
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào rộng 5.5m, dễ dàng cho xe ô tô đi vào.
+ Khu vực phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Giá hấp dẫn chỉ 4,65 tỷ VND, cơ hội không thể bỏ lỡ.
+ Gần trường Đại học Mỹ tại Việt Nam ...
Sở hữu căn hộ 2pn  view sông hàn pháo hoa quốc tế, full nội thất liền tường cao cấp, sổ vĩnh viễn
12
Căn hộ view trực diện sông Hàn - Sổ hồng vĩnh viễn - Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.
Căn hộ view pháo hoa Quốc tế Đà nẵng (DIFF), xem pháo hoa tại nhà và trải nghiệm không gian sống đẳng cấp nhất của căn hộ cao cấp bên bờ sông Hàn.

Vị trí đắc địa:
Ngay mặt tiền đường Trần Hưng Đạo. Tầm nhìn: Sông Hàn, pháo hoa, cửa biển - View vịnh đẹp nhất TP. Đà Nẵng. Ngay Bến Du Thuyền, khu vực ...
Bán đất mặt tiền đường mộc bài 8, hòa minh, liên chiểu, dt 5x18m, chỉ 4 tỷ 950 tl
3
4.95 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Mộc Bài 8, P.Hòa Minh, Q.Liên Chiểu, ĐN

Người đăng: Lê Ân (29 tin đăng)
Bán đất mặt tiền đường Mộc Bài 8, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu
- Diện tích: 90 m2
- Ngang: 5 m vuông vắn
Vị trí & Tiện ích: Trung tâm Liên Chiểu, gần siêu thị MegaMarket, gần bến xe, đại học bách khoa, đại học sư phạm, nằm trong vùng dân trí cao & an ninh tốt, giao thông kết nối nhanh các quận trung tâm, hưởng tiện ích y tế, giáo dục được đầu tư mở rộng, tọa lạc trong quận kinh tế trọng điểm ...
Căn 2pn  tầng cao  view pháo hoa  4,8 tỷ  76m2  cạnh căn góc siêu đẹp tại dự án
23
4.9 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Muse, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Mua căn này quý khách hàng sở hữu ngay tầm view nhìn về toàn thành phố hàng đêm, diện tích rộng rãi thoải mái. Tầng view này vĩnh viễn không bị che chắn, quá thích hợp để ở hoặc đầu tư khai thác cho thuê lâu dài

Thông tin dự án Peninsula Đà Nẵng:

Chủ đầu tư: Đông Đô Peninsula Đà Nẵng.
Quy mô đất: 7.167,5 m².
Quy mô: 2 tòa 941 căn hộ.
Chiều cao: 31 tầng nổi + 3 tầng hầm (gần 600 chỗ đậu ô ...
Duy nhất căn góc 2pn view sông ngay giá cđt, hỗ trợ vay 70% miễn lãi 30 tháng, sở hữu lâu dài
6
4.2 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đường Anh Thơ, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Căn hộ 2PN tầng cao view sông & thành phố.

Sun Spana Tower tòa S1.

Mã căn: S1-17-17.
Tòa: S1 tầng cao.
Loại hình: 2 phòng ngủ.
Diện tích thông thủy: 70,1m².
View: Sông + thành phố thoáng, đẹp, không che chắn.
Hướng: View trực diện sông, đón gió mát quanh năm.

Giá: 4 tỷ 160 (đã gồm VAT & KPBT)
Mức giá rất tốt cho căn 2PN view sông tại khu trung tâm.!
Nhà gác lửng kiệt 214 bắc sơn, gần bến xe. full nội thất
10
4.69 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Bắc Sơn, P.Hòa An, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chính chủ gửi bán nhà kiệt 214 Bắc Sơn. Gần Bến xe Đà Nẵng
- Diện tích 81m², vuông vắn
- Tầng 1: phòng khách + bếp + 2pn + wc
- Gác lững bê tông 1 phòng ngủ 1 Wc 1 phòng thờ
- Tầng thượng đổ mê sân phơi + khu thể dục thể thao lên tầng 3 thoải mái
- Tặng kèm full nội thất và thiết bị điện tử
- Giá bán 4 tỷ 690 tr (hỗ trợ ngân hàng )
Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ xem nhà!
Vị trí trung tâm đà nẵng  mua nhận nhà vào ở ngay  căn 2pn  view sông  tầng cao siêu thoáng
10
4.5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Hiếm có dự án nào nằm ngay trung tâm thành phố với mức giá cực tốt chất lượng bàn giao cao cấp, dự án đã cất nóc và bàn giao vào tháng 06 năm 2026.
Với vị trí: 40A Xô Viết Nghệ Tĩnh, trung tâm TP. Đà Nẵng, di chuyển vài phút đến biển Mỹ Khê, sân bay, Lotte Mart, Sun Wheel, Masterise Home Tuyên Sơn...
Thông tin dự án:
Diện tích đất: 1.385m², cao 20 tầng (đã cất nóc).
Sổ hồng sở hữu lâu dài, pháp ...
Bán nhanh căn hộ 2pn  82,5m2  khai thác cho thuê 25 triệu/ tháng
21
4.3 tỷ 82 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sang Residence, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ, căn 2PN trực diện biển Mỹ Khê. Tầm view đắc địa siêu vip.
Căn hộ biển rẻ nhất Mỹ Khê.

Thị trường căn hộ cao cấp Đà Nẵng năm 2025 đang nóng trở lại, nhưng The Sang Residence vẫn là dự án hiếm hoi tọa lạc ngay trung tâm biển với mức giá cực tốt, giỏ hàng cực kì đẹp, tầng cao, view đắt giá!

1/ Thông tin căn hộ 2PN diện tích 82,5m², 77m² tt:
- View trực diện biển Mỹ Khê & sông Hàn.
- Tất ...
Chính thức mở bán dự án căn hộ cao cấp hiyori  hỗ trợ cho vay 70%
6
4.3 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

HIYORI Aqua Tower, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính thức mở bán dự án căn hộ cao cấp Hiyori - hỗ trợ cho vay 70% - tầm view bao trọn biển.
* Tọa lạc: Phường Thọ Quang, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng.
* Thông tin dự án.
- Chủ đầu tư Aqua Tower.
- Đơn vị phát triển Sun Frontier.
- Đơn vị phân phối: Hưng Phát Corp.
- Vị trí: Lô số 3 Khu A2 - 1, đường Lê Đức Thọ, phường Sơn Trà, TP. Đà Nẵng.
- Quy mô: 25 tầng cao + 02 tầng hầm.
Số lượng giới hạn: 202 căn ...
Nhượng lại 3 căn trực diện sông hàn vip nhất của tòa peninsula  tầng 26,29,30 & giỏ hàng vip
18
4.51 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Muse, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán những trục căn view sông Hàn, pháo hoa đẹp nhất của dự án căn hộ Peninsula Đà Nẵng. Dự án căn hộ mặt sông có mức giá tốt nhất hiện nay. Số lượng căn rất hữu hạn.

Tôi cần bán những trục căn siêu đẹp tầng cao và nhiều sự lựa chọn cho Quý nhà đầu tư. Áp dụng mức giá tốt nhất thị trường:
- Căn 1 Beadroom 49.9 m² đẹp nhất trong tất cả các căn 1 Bedroom trong tòa, tầng 30 giá 3.6 tỷ
- Căn 2 ...
Căn hộ đẹp 60 triệu/m2 ngay trung tâm hải châu, bàn giao cao cấp, nhận bàn giao quý ii 2026
20
4.56 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Đà Nẵng Gold Tower, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Xin giới thiệu đến quý khách hàng đang mong muốn tìm 1 tòa căn hộ trung tâm Hải Châu, thành phố Đà Nẵng + Tiêu chuẩn cao cấp + Hàng nguyên Seal + Layout rất nhiều ban công, rộng rãi + tiện ích nội khu đầy đủ (hồ bơi vô cực, bãi đỗ xe ô tô rộng rãi,.. ) + chính sách mua hấp dẫn.

Tòa căn hộ The Vista Residence sở hữu vị trí đắc địa, mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh. Gần kề Lotte Mart, Mega Market, ...
Đất đầu tư mặt tiền 6m, có nở hậu, tại vũ phạm hàm, đà nẵng, 3,7 tỷ, 122m2, hàng hiếm.
4
3.7 tỷ 122 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vũ Phạm Hàm, X.Hòa Sơn, H.Hòa Vang, ĐN

Người đăng: A Thọ (2 tin đăng)
Hàng hiếm 122m² cần bán tại Đường Vũ Phạm Hàm, Phường Hòa Khánh, Đà Nẵng (địa chỉ cũ: Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng)
Giá chỉ 3,7 tỷ VND. Mặt tiền rộng 6m, nở hậu 6,2m, đường 5m5, hướng tây bắc rất thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.

+ Đường song hành với tỉnh lộ 602
+ Gần ngã 3, ngã tư, thông thoáng, thuận lợi
+ Gần trường mẫu giáo, ...
Lô đối lưng võ chí công hướng tây nam 100m², đường rộng, dễ khai thác
9
4.95 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô đối lưng Võ Chí Công hướng Tây Nam 100m², đường rộng, dễ khai thác

Không cần ở ngay mặt tiền vẫn hưởng trọn lợi thế khu vực, đây là kiểu tài sản nhiều người chọn để ở ổn định và giữ tiền lâu dài.

Thông tin chi tiết:
- Vị trí: đối lưng trục Võ Chí Công, kết nối nhanh ra trục chính
- Diện tích: 100m² (kích thước đẹp, dễ thiết kế)
- Hướng: Tây Nam
...
2pn rẻ nhất peninsula đà nẵng chỉ 3,7 tỷ, 62m2, ban công hướng đông mát mẻ. thanh toán theo tiến độ
11
3.75 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Muse, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Tọa lạc tại Peninsula Đà Nẵng, Đường Lê Văn Duyệt, Căn hộ được thiết kế hiện đại, tối ưu hóa ánh sáng tự nhiên và gió trời, đảm bảo sự thoải mái cho cư dân.

- 2 phòng ngủ rộng rãi, phù hợp cho gia đình.
- 2 phòng tắm tiện lợi, giúp tiết kiệm thời gian cho các thành viên.
- Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, giường...