Mua bán nhà đất tại Phường Phước Ninh, Quận Hải Châu diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ uq bán siêu phẩm vip 176,6m2 đường nguyễn chí thanh, hải châu, đà nẵng (rẻ, chỉ 3x tỷ)
3
39 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền
2 2

Đường Nguyễn Chí Thanh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ UQ bán siêu phẩm vip 176,6m² đường Nguyễn Chí Thanh, Hải Châu, Đà Nẵng (rẻ, chỉ 3x tỷ). Chi tiết:

BĐS trung tâm Đà Nẵng.
Siêu phẩm lần đầu xuất hiện chào bán ra thị trường.
* Bán đất tặng nhà C4 đường Nguyễn Chí Thanh, Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng.
- DT: 176,6m² (ngang 6,2m & sâu gần 30m).
- Hướng chính Đông.
- Vị trí: Mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, gần ngã ba Lê Hồng Phong, đây là ...
Mặt bằng kinh doanhmặt tiền thái phiênnhà 4 tầng có thang máytrung tâm đà nẵng hiếm có khó tìm.
14
32.5 tỷ 125 m²
Nhà Mặt Tiền
6 6

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN NHÀ 4 TẦNG MẶT TIỀN THÁI PHIÊN TRUNG TÂM THÀNH PHỐ CÓ THANG MÁY.
Diện tích: 124,9m² ngang 4,68m
Diện tích sử dụng: 396m²
Đường 7,5m vỉa hè 4m
Nhà xây dựng kiên cố, tâm huyết trang bị thang máy hiện đại
Công năng tối ưu:
Tầng 1: Mặt bằng kinh doanh rộng + WC + bếp + phòng ăn
Tầng 2: 2PN + 2WC + sinh hoạt chung
Tầng 3: 3PN + 3WC + sinh hoạt chung
Tầng 4: 1PN + bếp + phòng thờ + sân ...
Bán nhà mặt tiền hoàng diệu trung tâm hải châu đà nẵng vị trí kim cương dòng tiền sẵn
12
27.3 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Hoàng Diệu, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN NHÀ MẶT TIỀN HOÀNG DIỆU TRUNG TÂM HẢI CHÂU ĐÀ NẴNG
Vị trí kim cương Dòng tiền sẵn Tiềm năng tăng giá cao

Vị trí đắc địa bậc nhất:
Ngay vòng xoay ngã 6 Nguyễn Văn Linh Hoàng Diệu Ông Ích Khiêm Triệu Nữ Vương
Khu vực kinh doanh sầm uất hàng đầu Đà Nẵng
Chỉ 5 phút đến cầu Rồng, cầu Sông Hàn, biển Mỹ Khê
Phù hợp mọi loại hình: showroom, ngân hàng, spa, văn phòng, khách sạn mini

...
Siêu hot! bán đất mặt tiền nguyễn văn linh, hải châu, đà nẵng,  0935 212 ***
3
29 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

- Diện tích: 105.8m², ngang 5m. Vị trí cực kỳ đắc địa, bên cạnh ngân hàng Đông Á.
Trục đường kết nối thẳng biển Mỹ Khê, cầu Rồng và sân bay Quốc tế Đà Nẵng. Khu vực tọa lạc yêu thích của các thương hiệu nổi tiếng, công ty tài chính, tổ hợp văn phòng cho thuê hạng A và bệnh viện Quốc tế. Rất phù hợp dành cho KH mua đầu tư kinh doanh đa ngành nghề.
Sản phẩm duy nhất đắc địa nhất chỉ dành cho KH ...
Bán đất trung tâm đà nẵng đường hoàng văn thụ 459 m2 mặt tiên 24,5 m. làm việc chính chủ
9
90 tỷ 458 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Văn Thụ, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

BÁN ĐẤT TRUNG TÂM ĐÀ NẴNG ĐƯỜNG HOÀNG VĂN THỤ

Thông tin chi tiết:

Vị trí: Mặt tiền đường Hoàng Văn Thụ, trung tâm thành phố Đà Nẵng
Diện tích: 458,7 m²
Mặt tiền: 24,5 m
Hướng: Nam
Mô tả: Đất mặt tiền Hoàng Văn Thụ nằm ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng, khu vực sầm uất với nhiều tiện ích xung quanh như trung tâm thương mại, nhà hàng, khách sạn, trường học, và các cơ quan hành chính. Đường Hoàng ...
Chính chủ bán căn hộ indochina 2 phòng ngủ, trực diện sông hàn
3
Thỏa thuận 108 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Indochina Riverside, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán căn hộ 2PN chung cư Indochina Riverside Tower - 74 Bạch Đằng, Đà Nẵng hiện có mức giá tốt nhất thị trường.
Diện tích: 108m².
Giá bán: 8.2 tỷ, bán đến công chứng.
Công năng gồm: 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, ban công thoáng mát.
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài.
Vị trí trung tâm cực kỳ thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc tại trung tâm thành phố Đà Nẵng.
Cạnh bờ sông Hàn thơ mộng, ...
Bán cụm đất lớn mặt tiền đường nguyễn văn linh, dt 431m, ngang 18m. tầm nhìn trực diện cầu rồng
6
164 tỷ 431 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Trang (37 tin đăng)
Lô Đất Độc Tôn 431m² Mặt Tiền Đường Nguyễn Văn Linh - Tầm Nhìn Trực Diện Cầu Rồng - Vị Trí VIP Nhất Trung Tâm Đà Nẵng
Tầm Nhìn Biểu Tượng: Vị trí Trực Diện Cầu Rồng, đảm bảo Tầm Nhìn Vĩnh Viễn và lợi thế thương mại tuyệt đối, thu hút sự chú ý tối đa
TRỤC KẾT NỐI KIM CƯƠNG: Lô đất nằm trên Trục Chính ĐỘC NHẤT kết nối: Sân Bay Quốc Tế Đà Nẵng , chỉ 5 phút di chuyển. THẲNG TỚI BIỂN MỸ KHÊ , trực ...
Chính chủ! cần bán nhà 3 tầng kiệt ô tô thái phiên, cách đường 50m chỉ 8.45 tỷ.  0905 956 ***
3
8.45 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ! Cần bán nhà 3 tầng kiệt ô tô Thái Phiên, cách đường 50m chỉ 8.45 tỷ. LH .
- Nhà 3 tầng.
- DT: 83.8m² (ngang 5m).
Nhà sát đường chính, cách đường Thái Phiên chỉ 50m. Đường hẻm rộng 5m.
Đối diện quá On the Radio ngay đoạn trung tâm, nếu làm du lịch Air Bnb cực kỳ đông đúc.
Vị trí ngay trung tâm, đoạn đông đúc kinh doanh thuận tiện hoặc ở đều rất phù hợp.
Sổ đỏ đầy đủ có sẵn.
LH: Mỹ Linh.
Bán đất mặt tiền hoàng diệu, 176m2 nở hậu 9m trục đường 10m5 lõi trung tâm hải châu
3
27 tỷ 176 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoàng Diệu, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán đất mặt tiền đường Hoàng Diệu - lõi trung tâm Hải Châu, thành phố Đà Nẵng.

- Diện tích: 176m² ngang gần 5,8m nở hậu hơn 9m.
- Hướng Tây Bắc. Đậu đỗ xe Ô tô thoả mái.
- Đường rộng 10m5. Hệ thống điện âm. Mặt đường vừa làm lại mới.
- Quy hoạch cho xây cao tầng đến 9 tầng.
- Vị trí gần Hoàng Văn Thụ gần Nguyễn Văn Linh giao thông thuận lợi về Phan Châu Trinh - Trần Phú và Bạch Đằng.
- Nằm ...
Chính chủ cần bán lô đất 1279m2 siêu vip đường thái phiên gần cầu rồng
3
390 tỷ 1279 m²
Đất Riêng

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: Lê Duy (35 tin đăng)
Cần bán nhanh lô đất siêu phẩm đường Thái Phiên.
- Vị trí gần chợ Hàn, Cầu Rồng nơi tập trung rất nhiều khách du lịch.
- Đã có giấy phép xây dựng 18 tầng + hầm
- DT 1279m² ngang 20m (sổ rất đẹp).
- Giá chỉ 390 tỷ (tl chính chủ).
Bán biệt thự đường lê hồng phong 271m2trung tâm hải châu đà nẵng chỉ 45 tỷ
8
45 tỷ 271 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

SIÊU BIỆT THỰ LÊ HỒNG PHONG 271M LÕI TRUNG TÂM HẢI CHÂU CỘNG ĐỒNG VIP HÀN QUỐC
Cơ hội hiếm có để sở hữu căn biệt thự đẳng cấp tại đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Ninh vị trí được mệnh danh là "trái tim" của quận Hải Châu. Với diện tích đất khủng lên đến 271m², đây không chỉ là nơi an cư thượng lưu mà còn là tài sản có giá trị gia tăng bền vững nhất Đà Nẵng.
Vị trí đắc địa Tọa độ "Vàng"
Nằm ...
Bán đất dự án căn hộ, văn phòng thương mại cao 20 tầng 1 tum 2 hầm, giá siêu hời chỉ 310 triệu/m2
3
355.21 tỷ 1268 m²
Đất Riêng

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất dự án căn hộ, văn phòng thương mại cao 78m. Kết cấu 20 tầng + 1 tum và 2 tầng hầm với giá siêu hời chỉ 310 triệu/m².
Địa chỉ tại 71 đường Thái Phiên, phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng.
Với diện tích đất ở tại đô thị: 1268,6m².

Đây là cơ hội lý tưởng cho những tập đoàn, công ty, Doanh Nghiệp đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc phát triển dự án trong tương lai.

- Mặt tiền ...
Bán biệt thự 271m2 tại lê hồng phong,45 tỷ vnd, trung tâm đà nẵng
6
45 tỷ 271 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Nhà biệt thự liền kề tại Đường Lê Hồng Phong, Phường Hải Châu với diện tích 271m², giá 45 tỷ VND, thương lương mạnh cho Kh thiện chí xuống tiền sớm, sở hữu pháp lý đầy đủ.
Tọa lạc tại khu vực trung tâm, căn biệt thự này mang đến không gian sống sang trọng, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Điểm đặc sắc:
Căn nhà không chỉ có thiết kế hiện đại, mà còn được trang bị đầy đủ tiện ích. Với nhiều ...
3
8.45 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

- Nhà 3 tầng.
- DT: 83.8m² (ngang 5m).
Sổ đỏ đầy đủ có sẵn.
LH: Mỹ Linh.
3
8.45 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

- Nhà 3 tầng.
- DT: 83.8m² (ngang 5m).
Sổ đỏ đầy đủ có sẵn.
LH: Mỹ Linh.
Nhà mặt tiền đường lê hồng phong, cách đường bạch đằng chỉ 50m
9
29 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Nhà mặt tiền đường Lê Hồng Phong, cách đường Bạch Đằng chỉ 50m.

Diện tích: 140m².
Hướng Nam.
Đường 10.5m, vỉa hè 4m.
Thích hợp xây dựng văn phòng công ty, căn hộ lưu trú.

Giá bán : 29 Tỷ

Liên hệ: .
Chuyển nhượng vị trí vip đường nguyễn văn linh gần cầu rồng. dòng tiền 2,1tỷ/năm
6
105 tỷ 210 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Chuyển Nhượng Vị Trí VIP Đường Nguyễn Văn Linh Gần Cầu Rồng. Dòng Tiền 2,1tỷ/Năm
- Diện tích đất : 207m² ngang 10m
- Đang cho thuê 175tr/ tháng
* Vị Trí VIP phù hợp cho quý đầu tư dài hạn hoặc xây toà văn phòng & khách sạn cho thuê
- Giá bán : 105 tỷ ~ 500triệu/m² Thương lượng
Quý khách hàng liên hệ Lê Minh - PHT Land qua số điện thoại để xem và làm việc trực tiếp chính chủ
Bán nhà 3.5 tầng mặt tiền đường nguyễn văn linh  gọi đàm tiến
3
25 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

- Bán nhà 3.5 tầng mặt tiền Nguyễn Văn Linh gần trường đại học duy tân , bệnh viện Hoàn Mỹ Đà Nẵng
- Nhà nằm vị trí rất đẹp , thuận lợi quay đầu xe , thuận lợi di chuyển
- Diện tích 105.7m² ngang 4.5m
-Hướng Bắc

- Giá 25 tỷ
- Gọi Tiến
3
8.45 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

- Nhà 3 tầng.
- DT: 83.8m² (ngang 5m).
Sổ đỏ đầy đủ có sẵn.
LH: Mỹ Linh.
3
8.45 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Thái Phiên, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

- Nhà 3 tầng.
- DT: 83.8m² (ngang 5m).