Mua bán nhà đất tại Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán quỹ đất 1.500m² trung tâm tp đà nẵng
6
Thỏa thuận 1500 m²
Đất Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

CHÍNH CHỦ CHO THUÊ HOẶC BÁN
QUỸ ĐẤT 1.500m² TRUNG TÂM TP ĐÀ NẴNG 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN

Vị trí kim cương trục Cách Mạng Tháng 8, lõi trung tâm thành phố
Lô đất duy nhất còn sót lại có diện tích lớn tại khu vực này

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 1.500m²
Pháp lý: Full thổ cư 100% sổ đỏ riêng
Mặt tiền trước: Đường Cách Mạng Tháng 8 rộng 30m
Mặt tiền sau: Đường Trương Quang Giao rộng ...
Bán nhà riêng tại đường nguyễn khoa chiêm, 5,3 tỷ, 98m2, giá tốt
3
5.3 tỷ 98 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Khoa Chiêm, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhà riêng tọa lạc tại Đường Nguyễn Khoa Chiêm, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng (cũ: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng) với diện tích 98m², giá 5,3 tỷ VND.
- Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 6m, ô tô vào thoải mái.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Khu vực xung quanh:
- Gần siêu thị Winmart+, ...
Cần bán 3 lô liền kề đường trịnh đình thảo 300m2 gần nguyễn hữu thọ giá 30 tỷ
3
30 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Đình Thảo, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán 3 lô liền kề đường Trịnh Đình Thảo- trung tâm Đà Nẵng
Ngay gần sát Nguyễn Hữu Thọ
Diện tích: 300m
Giá : 30 tỷ
Đường rộng 15,5m, lề 5m
Phù hợp làm toà văn phòng, căn hộ....

Liên hệ: em Nga
Cần bán lô đất biệt thự đảo nổi ngay trung tâm đà nẵng. 350m ngang 14m giá chỉ 52tr/m2
4
18.2 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán gấp lô đất Biệt Thự Đảo Nổi ngay trung tâm Đà Nẵng.
Vị trí: Nằm ngay cạnh đường Thăng Long
Sát Nguyễn Hữu Thọ
Bao quanh bởi sông Cẩm Lệ
Diện tích: 350m² ngang 14m
Giá: 19tỷ tl

Liên hệ: em Nga
Chính chủ cần bán quỹ đất 1.500m² trung tâm tp đà nẵng
6
Thỏa thuận 1500 m²
Đất Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

CHÍNH CHỦ CHO THUÊ HOẶC BÁN
QUỸ ĐẤT 1.500m² TRUNG TÂM TP ĐÀ NẴNG 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 1.500m²
Pháp lý: Full thổ cư 100% sổ đỏ riêng
Mặt tiền trước: Đường Cách Mạng Tháng 8 rộng 30m
Mặt tiền sau: Đường Trương Quang Giao rộng ...
Bán đất mặt tiền 11mđường đỗ thúc tịnh khuê trung cẩm lệ đà nẵng  đặc biệtxây được cao tầng 9t
4
20.5 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Thúc Tịnh, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Anh Trí (1 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ THÚC TỊNH KHUÊ TRUNG CẨM LỆ ĐÀ NẴNG - Đặc biệt: XÂY ĐƯỢC CAO TẦNG 9 TẦNG
Diện tích: 310m (ngang 11m)
1 mặt tiền, 1 mặt kiệt
Đường trước đất: 7m5 | Vỉa hè rộng 3m
Giá: Siêu rẻ chỉ 66tr/m (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
Vị trí đắc địa | Khu dân cư sầm uất bậc nhất Cẩm Lệ:
Nằm trên đường Đỗ Thúc Tịnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ.
Gần Nguyễn Hữu Thọ, ...
Xuất cảnh cần bán căn biệt thự view sông tại thành phố đà nẵng.
9
29.5 tỷ 367 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Ms. Mai (1 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn biệt thự đẹp view sông tại Đường An Hoà 16, Khu biệt thự Đảo nổi, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng, với diện tích XD rộng 620m² cùng nhiều tiện ích nổi bật. Căn nhà được thiết kế hiện đại, 4 tầng với 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm và nhiều không gian sinh hoạt chung rộng rãi thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

- Diện tích XD: 620m².
- Diện tích ...
Bán nhà mặt tiền gần nguyễn hữu thọ  khuê trung  xây được cao tầng  quy hoạch đẹp  8.x tỷ
3
8.9 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
3 2

Đường Nguyễn Hữu Thọ, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

BÁN NHÀ MẶT TIỀN GẦN NGUYỄN HỮU THỌ - TRUNG TÂM KHUÊ TRUNG - XÂY ĐƯỢC CAO TẦNG - QUY HOẠCH ĐẸP - 8.X TỶ (LH: THU HIỀN XEM NHÀ)

- Vị trí: Mặt tiền đường gần Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Cẩm Lệ
+ Gần Lê Đại Hành, Xô Viết Nghệ Tĩnh
+ Đường quy hoạch đẹp, vuông vức, xây được cao tầng
+ Gần sông, chợ Đầu Mối, bệnh viện Vinmec, siêu thị Lotte, 3 trường đại học Đông Á - Ngoại Ngữ - Kiến Trúc
- Thông ...
Hạ chào 1,5 tỷ  toà căn hộ góc đường 7,5m và 5,5m khuê trung  70tr/ tháng 550m2
9
14 tỷ 107 m²
Nhà Mặt Tiền
17 17

Đường Đỗ Đăng Tuyển, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

hạ chào 1,5 tỷ - Toà Căn Hộ góc đường 7,5m và 5,5m Khuê Trung - 70tr/ tháng
Diện tích Đất 107m²
- Diện tích sử Dụng 549,3m²
- Gồm 5 Tâng 1 Tum
Hiện trạng : 15 phòng căn hộ - Tầng 1 -03 phòng penhouse - 1 phòng Kinh Doanh !
- Thang máy , điện năng lượng 12kw đã ký Bán điện với nhà nước .
- Phòng CCC đầy đủ tiêu chuẩn
- Thu nhập 70tr/tháng

Giá bán nhanh 14 tỷ.

Liên Hệ Hùng để xem nhà ạ ...
Bán cặp đất đường nguyễn duy sát đường xuân thuỷ đà nẵng. dt 225m2, giá chỉ 68tr/m2
4
15.5 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

cần bán gấp cặp đất đẹp mặt tiền đường Nguyễn Duy - Đà Nẵng vị trí đất sát đường Xuân Thuỷ. Nguyễn Duy đường rộng 5,5m lề 3m, nối đường xuân thuỷ sang đường nguyễn hữu thọ.
- diện tích đất: 9x25=225m². hướng bắc, đối diện công viên.
- hiện đang cho thuê có dòng tiền ổn định.
- Nay có nhu cầu bán với giá 15,5 tỷ( 68tr/m² có thương lượng)
-------------------------------------
- Liên hệ ngay sđt: ...
Bán nhà cấp 4 mt đường trịnh hoài đức  khuê trung  cẩm lệ  đà nẵng.
5
7 tỷ 91 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trịnh Hoài Đức, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán nhà cấp 4 MT đường Trịnh Hoài Đức - Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng.
- Đường 5m5
- Diện tích: 91m².
- Gần công viên, gần bệnh viện, các trường lớn nhỏ.
- Đang cho thuê tháng 7tr
- Giá: 7ty (thương lượng chính chủ).
Liên hệ: (em Thanh Thảo).
Biệt thự mặt sông trung tâm tp đà nẵng  4 mặt tiền trong đó có 1 mặt sông, 1576.9m2
8
76.79 tỷ 1576 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Lê Anh (8 tin đăng)
Bán biệt thự 4 mặt tiền khu đảo nổi, Đà Nẵng.
Diện tích: 1576.9m² ngang 30.1m nở hậu nhẹ.
Biệt thự thiết kế theo phong cách Nhật Bản. Nằm 2 mặt tiền đường trước sau, hai bên chừa khoảng trống giữa hai căn cực kì thoáng.
Thiết kế 2 tầng + 1 hầm gồm 4PN, PK, bếp, phòng thờ...
Full nội thất cao cấp.
Thiết kế sân vườn, cây cối chuẩn phong cách Nhật.
Mọi chi tiết vui lòng liên hệ Lê Anh xem nhà và làm ...
♥ Góc kiệt 3m sát MT Cách Mạng Tháng 8, 105m2, 9 phòng KD, thu 30tr/th
5
6.5 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
9 9

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

♥ Góc kiệt 3m sát MT Cách Mạng Tháng 8, 105m2, 9 phòng KD, thu 30tr/th+ Bán nhà lô góc kiệt 3m, sau lưng Mặt Tiền, ra đường 50m, khu Khuê Trung, gần Trung Tâm Triển Lãm, BV Tâm Trí, Nguyễn Hữu Thọ…+ DT 105m2, ngang 5m, 3 tầng đúc kiên cố, hiện có 9 phòng đang cho thuê ~30tr, có thể cải tạo 12 phòng.+ Sổ hồng hoàn công, hệ thống PCCC tiêu chuẩn.+ Giá bán 6.5 tỷAlo Ngay