Mua bán nhà đất tại Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán 365m2, 3 mặt tiền đường xô viết nghệ tĩnh, sẵn hợp đồng thuê, 84 triệu/ tháng
3
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chính chủ cần BÁN 365m², 3 mặt tiền đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, sẵn hợp đồng thuê, 84 triệu/ tháng

- Diện tích: 365,6m², ngang 17,4m, dài 21m.
- Đất ở tại đô thị. Lâu dài.
- Lô góc 3 mặt tiền thuận tiện cho việc kinh doanh, buôn bán, mở nhà hàng hoặc văn phòng công ty.

Vị trí nằm trên trục đường thương mại, sầm uất nhất Đà Nẵng, đường rộng 36m, đối diện 2 trường đại học kiến trúc và đại học Đông ...
Bán nhà biệt thự 6pn + 6wc tại thăng long, khuê trung, cẩm lệ, đà nẵng, giá thỏa thuận
7
Thỏa thuận 367 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Nhà biệt thự 3 tầng nằm tại Đường Thăng Long, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng - Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng cũ với diện tích 367m², thiết kế hiện đại và sang trọng. Căn nhà có 6PN + 6WC, phù hợp cho gia đình đông người hoặc có nhu cầu sử dụng nhiều phòng. Nội thất bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giường và nhiều đồ dùng tiện nghi khác, giúp cuộc sống trở nên thoải mái hơn.

Mặt tiền rộng 14m, ngõ vào 7,5m, thuận tiện ...
Siêu phẩm biệt thự lô góc gần 500m ngang hơn 20m mặt tiền phạm tứ
3
59 tỷ 421 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Phạm Tứ, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Trúc (3 tin đăng)
Cơ hội sở hữu biệt thự lô góc đẳng cấp hiếm có ngay khu trung tâm, diện tích 421m² cùng mặt tiền hơn 20m bề thế, khẳng định giá trị và vị thế chủ nhân.

Điểm nổi bật:

* Biệt thự xây dựng kiên cố 3 tầng 3 mê mái Thái sang trọng.
* Thiết kế hiện đại, tinh tế, chuẩn không gian sống cao cấp.
* Nội thất gỗ cao cấp, hoàn thiện chỉn chu, dọn vào ở ngay.
* Lô góc nhiều mặt thoáng, đón gió và ánh sáng tự ...
Đất nền Đảo Nổi tại Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng đang chờ đón chủ nhân mới.

Diện tích 350,2 m², giá chỉ 52 triệu/ m², phù hợp với những ai yêu thích không gian rộng rãi. Mặt tiền lên tới 14,18 m, đường vào rộng 7.5m, dễ dàng cho xe cộ ra vào, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch. Đặc biệt, hướng cửa chính Tây Bắc ...
Chỉ 50 triệu/m2 đất khu biệt thự đảo nổi, đường thăng long, cẩm lệ, đà nẵng view sông mát mẻ
10
17.5 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chỉ 50 triệu/m²- Sở hữu ngay lô đất biệt thự tại Khu Đảo Nổi, Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng - Khu biệt thự biệt lập 4 mặt giáp sông, cộng đồng cư dân tinh hoa, không gian sống đẳng cấp bậc nhất Đà Nẵng hiện nay.
* Vị trí độc tôn.
- Khu biệt thự Đảo Nổi Cẩm Lệ Đà Nẵng.
- Nằm biệt lập giữa sông, không gian sống riêng tư yên tĩnh an ninh tuyệt đối.
- Kết nối nhanh trung tâm Hải Châu, sân bay, cầu Rồng, trục ...
Bán đất 3 mặt tiền tại xô viết nghệ tĩnh, khuê trung, cẩm lệ, giá tốt 80 tỷ
6
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Sâm (1 tin đăng)
Đất nền cực xịn tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng (cũ: Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng), diện tích 365.6m². Đất có pháp lý đầy đủ, thuận tiện xây dựng, mặt tiền rộng 18m, cực kỳ thích hợp cho ai muốn kinh doanh hay đầu tư lâu dài.
Hiện đang cho chuỗi cafe lớn thuê còn dài hạn: Giá cho thuê 84tr/tháng.
Liên hệ ngay: Sâm - . Chính chủ có thương lượng.
Cần bán lô đất biệt thự đảo nổi ngay trung tâm đà nẵng. 350m ngang 14m giá chỉ 52tr/m2
4
18.2 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán gấp lô đất Biệt Thự Đảo Nổi ngay trung tâm Đà Nẵng.
Vị trí: Nằm ngay cạnh đường Thăng Long
Sát Nguyễn Hữu Thọ
Bao quanh bởi sông Cẩm Lệ
Diện tích: 350m² ngang 14m
Giá: 19tỷ tl

Liên hệ: em Nga
Bán đất mặt tiền 11mđường đỗ thúc tịnh khuê trung cẩm lệ đà nẵng  đặc biệtxây được cao tầng 9t
4
20.5 tỷ 310 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đỗ Thúc Tịnh, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Anh Trí (1 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG ĐỖ THÚC TỊNH KHUÊ TRUNG CẨM LỆ ĐÀ NẴNG - Đặc biệt: XÂY ĐƯỢC CAO TẦNG 9 TẦNG
Diện tích: 310m (ngang 11m)
1 mặt tiền, 1 mặt kiệt
Đường trước đất: 7m5 | Vỉa hè rộng 3m
Giá: Siêu rẻ chỉ 66tr/m (thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
Vị trí đắc địa | Khu dân cư sầm uất bậc nhất Cẩm Lệ:
Nằm trên đường Đỗ Thúc Tịnh, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ.
Gần Nguyễn Hữu Thọ, ...
Xuất cảnh cần bán căn biệt thự view sông tại thành phố đà nẵng.
9
29.5 tỷ 367 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Ms. Mai (1 tin đăng)
Chính chủ cần bán căn biệt thự đẹp view sông tại Đường An Hoà 16, Khu biệt thự Đảo nổi, Phường Cẩm Lệ, Đà Nẵng, với diện tích XD rộng 620m² cùng nhiều tiện ích nổi bật. Căn nhà được thiết kế hiện đại, 4 tầng với 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm và nhiều không gian sinh hoạt chung rộng rãi thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống thoải mái.

- Diện tích XD: 620m².
- Diện tích ...
Bán 1 số lô đất khu biệt thự đảo nổi, cẩm lệ
6
27.8 tỷ 425 m²
Đất Riêng

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán lô đất khu biệt thỰ Đảo Nổi.

- Lô 2: 425,2m² - Đông Nam - Giá: 65 triệu/m².

Khu VIP, gần Mega Market, Aeon Mall, Euro Village 2, Hoà Xuân... Tiện ích đầy đủ.

Liên hệ: .
Sụp hầm, chỉ nhỉnh 50tr/1m2 có ngay lô đất khi đảo nổi bốn bề là nước, khu giới thượng lưu.
3
17.5 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Đại lộ Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Chiến (13 tin đăng)
SỤP HẦM, CHỈ NHỈNH 50 tr/1m² CÓ NGAY LÔ ĐẤT 3 MẶT THOÁNG, BỐN BỀ LÀ SÔNG NƯỚC NƠI Ở LÝ TƯỞNG CỦA GIỚI THƯỢNG LƯU.
MÔ TẢ:
360m² ngang khủng 14m nằm trên khu đảo nổi hiếm có giữa lòng Đà Nẵng
4 bề bao quanh là sông nước, không khí mát mẻ quanh năm, cực kỳ thích hợp xây villa, căn hộ cao cấp hay biệt thự nghỉ dưỡng.

Diện tích: 360m2
Ngang: 14m cực đẹp
Giá chỉ nhỉnh 50 triệu/m² mức giá quá tốt ...
Giảm sốc bán nhanh căn biệt thự 3 tầng đảo nổi, thang máy, bốn bề là nước quanh năm mát mẻ
5
28.5 tỷ 366 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 5

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Chiến (13 tin đăng)
Biệt thự đảo nổi đẳng cấp thượng lưu view sông vĩnh viễn.

Siêu phẩm biệt thự view sông đắt giá, khẳng định vị thế chủ nhân:
Kết cấu: 3 tầng thiết kế hiện đại, có thang máy riêng.
Diện tích đất: 366.8m² (Lô góc kẹp đường đi bộ 3m).
Diện tích sàn: 554.5m² sử dụng tối ưu từng góc.
Đường: 6.5m, lề 3m rộng rãi, thông thoáng.
Công năng:
Phòng khách cực rộng.
8 phòng ngủ, 5 wc, gara ô tô.
Phòng làm ...
Bán đất góc 2 mặt tiền xô viết nghệ tĩnh & nguyễn phong sắc, đà nẵng
3
75 tỷ 473 m²
Đất Mặt Tiền

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Góc 2 mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh & Nguyễn Phong Sắc.
- Diện tích đất: 473m² góc ngang 20m.
- Hiện trạng đất trống.
- Giá bán: 75 tỷ.
Nhà biệt thự Đảo Nổi view sông. Hướng Đông Nam mát mẻ. Phù hợp kinh doanh cà phê, spa, nghỉ dưỡng...

DT đất 367m², DT xây dựng 4 tầng: Gần 600m², có thang máy và full nội thất.

Chiều ngang: 14m, nở hậu. Chiều dài: 25m. Có đường luồng lối đi chung 3m bên hông.
- Biệt thự đẳng cấp khu đảo nổi Khuê Trung Cẩm Lệ.
- Vị trí view sông Cẩm Lệ, cầu Nguyễn Tri Phương, khu dân cư cao cấp.
- Giá 29,5 tỷ.
Chính chủ bán nhà biệt thự view sông  đảo nổi  phường khuê trung, cẩm lệ, đà nẵng
7
Thỏa thuận 367 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 5

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Bán nhà biệt thự đảo nổi 3 tầng view sông - Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.
Vị trí nằm view sông cẩm lệ thoáng mát.
- Nhà 3 tầng mới xây năm 2019.
- Gồm 8 phòng ngủ, 5wc, phòng khách, bếp, thanh máy, gara oto.
- Hướng Đông Nam.
- Diện tích đất: 367m², ngang 13m35.
- Diện tích sàn: 600m².
Giá chủ thiện chí bán: 29ty5 có thương lượng.
Liên hệ triều xem nhà: .
Mong gặp được khách thiện chí mua.
Cần bán gấp góc 2mt khu biệt thự đảo nổi 431m2 đối diện công viên + view sông nhỏ.  0793 258 ***
5
24.57 tỷ 431 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán gấp lô góc 2MT ngay khu biệt thự Đảo Nổi 431m² đối diện công viên + view sông - Khuê Trung - Cẩm Lệ.
- Diện tích: 431m² ngang 15m.
- Hướng: Tây Bắc - Tây Nam.
- Giá: 57tr/m² TL.
Là lô góc duy nhất được 2MT - ngay đối diện dòng sông nhỏ (ngó qua đường Thăng Long). Ngay đối diện công viên...
Anh chị có nhu cầu vui lòng liên hệ em Nga qua SĐT dưới nhe.

Hotline: em Nga.
Cần bán đất Biệt Thự nằm trong Khu Biệt Thự Đảo Nổi tại Đà Nẵng. 350m² giá hơn 18 tỷ.
Thông tin cụ thể:
-Diện tích: 350m² ngang 15m
-giá: 52tr/m² còn tl
Vị trí: Lô đất nằm vị trí rất đẹp, thoáng, có lối đi bộ bên cạnh nên xây nhà rất thoáng và đẹp, Khu Biệt thự này 4 mặt giáp sông nên mát quanh năm
-Dân trí đẳng cấp
-giá rẻ hơn đường kiệt là có thật ạ
Qúy anh chị đầu tư hay ở không nên bỏ qua lô ...
Giảm sốc bán nhanh căn biệt thự 3 tầng đảo nổi, thang máy, bốn bề là nước quanh năm mát mẻ.
5
28.8 tỷ 380 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 8

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Người đăng: Chiến (13 tin đăng)
BIỆT THỰ ĐẢO NỔI ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU VIEW SÔNG VĨNH VIỄN

Kết cấu: 3 tầng thiết kế hiện đại, có thang máy riêng.
Diện tích đất: 366.8m (Lô góc kẹp đường đi bộ 3m)
Diện tích sàn: 554.5m sử dụng tối ưu từng góc.
Đường: 6.5m, lề 3m rộng rãi, thông thoáng.
Công năng:
Phòng khách cực rộng.
8 phòng ngủ , 5 wc, Gara Ô ...
Chuyển nhượng bt phong cách âu đảo nổi cẩm lệ, sở hữu tầm view vĩnh viễn trực diện sông cẩm lệ
4
29.8 tỷ 370 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 6

P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Biệt thự đảo nổi đẳng cấp thượng lưu view sông vĩnh viễn.

Chuyển nhượng biệt thự view sông đắt giá khu biệt lập 4 mặt sông đảo nổi Đà Nẵng.

Thông tin chi tiết biệt thự.

- Kết cấu: 3 tầng thiết kế hiện đại, có thang máy riêng.
- Diện tích đất: 370m² và sở hữu 3 mặt thoáng.
- Diện tích sàn: 555m² sử dụng tối ưu.

- Đường: 7.5m, lề 3m rộng rãi, thông thoáng.
- Thiết kế gồm Phòng khách cực rộng, ...
Từ 0 tới 19 của 19

Xem quy hoạch tại P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Mua Bán Bất Động Sản Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.