Mua bán nhà đất tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự mũi né domaine minh thành  tổng hợp các căn bán trong tháng 012025
8
9.5 tỷ 244 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mũi Né Domaine, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Tổng hợp căn biệt thự liền kề Mũi Né Domaine Phan Thiết (Domaine Minh Thành) bán trong tháng 01 - 2025.
Sổ hồng sở hữu lâu dài.
Căn C 244m² 9.5 tỷ view công viên.
Liên hệ chi tiết Mr Lộc.
Nhận kí gửi & mua bán BĐS Phan Thiết Bình Thuận.
Nhận book đất biệt thự diamond bay mũi né, sổ đỏ từng nền giá từ 17 triệu /m2, thanh toán 30%
9
5.1 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhận booking lô đất biệt thự Diamond Bay Mũi Né, quy mô dự án 17ha, có 255 biệt thự, đã sổ đỏ từng lô, mua bán qua phòng công chứng. Hạ tầng hoàng thiện điện nước đường xá. Có thể nhận đất xây dựng nhà ngây.
Không ép thời gian xây dựng.
Không ép xây dựng theo mẫu. Chỉ bảo đảm chiều cao và mật độ xây dựng.
DT: 300m².
Thanh toán công chứng giao sổ ngay tại phòng công chứng.
Mặt tiền Võ Nguyên Giáp ...
Chính chủ cần bán lô đất a8, 300m2, 19.5tr/m2 view biển, sổ đỏ full thổ cư
7
5.85 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Casa Lavanda, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ cần bán lô A8, 2 mặt tiền, DT: 300m², giá 19.5tr/m². Trong dự án Diamond Bay Phan Thiết.
Sổ đỏ full thổ cư. Đã có nhiều nhà xây dựng ở. Đã hoàng thiện hạ tầng,
Từ Nguyễn Đình Chiểu vào 500m.
- Cách sân bay Phan Thiết 10 phút.
- Hạ tầng hoàn thiện điện nước.
- View biển - view sân vườn - view sân golf 18 lỗ.
Ngân hàng BIDV Vietcombank hỗ trợ vay vốn 70%.
Biệt thự Casa Lavanda Phan Thiết ...
Bán 244m biệt thự mũi né domaine, view biển view công viên
7
10 tỷ 244 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Mũi Né Domaine, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán biệt thự Domaine liền kề Sealinks Mũi Né.
- DT 244m² thổ cư.
- Bên đồi view biển, view công viên.
- Full nội thất, 3PN, đầy đủ tiện ích.
- Giá tốt 10 tỷ.
Sổ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Chính chủ cần bán lô đất b9, diamond bay mũi né, 297m2, giá 17tr/m2 thổ cư
6
4.9 tỷ 297 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ cần bán lô đất B9, Diamond bay mũi né,
Dt :297m², full thổ cư, có giấy phép xây dựng biệt thự.
giá 17tr/m² . Bao sang tên.
Cách bãi tắm đá ông địa 500m,
Thuận tiện xây dựng biệt thự kinh doanh Homstay hoặc nghỉ dưỡng.
Liền kề nhiều Resort như Minh Thành, sealink
Khu cao cấp Summmerland
Cách sân bay phan thiết 5km.
Liên hệ : Hòa Phú Quý
Chính chủ,cần bán lô đất dự án diamond bay mũi né, dt298.2m2, giá 17.5tr/m2, sổ hồng full thổ cư
9
5.22 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất dự án Diamond bay Mũi né, cách sân bay phan thiết đang thi công 5km , đối diện với dự án sungroup mũi né chuẩn bị triển khai.
Dt 298m², sổ Hồng full thổ cư.
Hạ tầng hoàn chỉnh có thể xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc cho thuê .
- Ra bãi tắm Ông Địa chỉ 300m.
- Giá tốt nhất thị trường .
- Tặng bộ thiết kế và giấy phép xây dựng biệt thự. - Mua bán công chứng.
- Hổ trợ vây ngân ...
Bán 300m đất mặt tiền đường xuống biển dự án diamond bay mũi né giáp sun group
3
4.95 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 300m² thổ cư.
- Mặt tiền đường nhựa xuống biển.
- Kế biển Nguyễn Đình Chiểu, chỉ 3 phút xuống biển.
- Bên đồi hướng biển.
- Liền kề Sun Group, Sea Links Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá siêu tốt 16.5/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán đất nền dự án diamond bay phan thiết, 16,5 triệu/m2, 292 m2, phú hài, phan thiết
4
4.82 tỷ 292 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Diamond Bay Phan Thiết. Với diện tích 292 m², giá chỉ 16,5 triệu/m², đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng.

* Điểm đặc biệt.
Đất nền được thiết kế mở, tràn ngập ánh sáng và gió biển, phù hợp với phong cách sống nghỉ dưỡng. Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Mặt tiền 15m, rất ...
Bán nền đất biệt thự queen pearl mũi né giá ngộp đầu tư chỉ 13,5tr/m2
5
3.51 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Queen Pearl, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Bán đất nền biệt thự view biển Queen Pearl Mũi Né giá tốt đầu tư.

Lô biệt thự view biển.
260m² thổ cư sổ sẵn.
Mặt tiền ngang đến 18m
Địa thế triền đồi nhìn biển cực đẹp
Giá chỉ 13,5tr/m².
(rẻ hơn giá nhà nước 17,8tr/m²).

Đất đẹp vuông vức, điện nước sẵn xây dựng ngay.
Gần Summer Land, Sea Links city, và KĐT Sun Group chuẩn bị triển khai.
Cách bãi tắm Đá Ông Địa chỉ 3 phút
Cách sân bay Phan ...
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại P. Phú Hài, Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

Mua Bán Bất Động Sản Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.