Mua bán nhà đất tại Phường Phú Hài, Tp. Phan Thiết diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán căn biệt thự pc42, trong khu sealink mũi né, 400m2, có nội thất giá 13.5tỷ
6
13.5 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Sea Links City, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán nhanh căn biệt thự Sealink, mũi né,
DT: đất 400m², full thổ cư
Nhà 2 tầng đã có nội thất. Mua là vào ở hoặc kinh doanh luôn , có nguồn khách ổn định
Khu Resort có nhiều tiện ít , sân golf, nhà hàng khách sạn, khu vui chơi công viên, hạ tầng đồng bộ
Giá bán 13.5tỷ có thương lượng
ĐT: Hòa
Cần bán gấp lô đất 2mt b32, diamond bay 350m2, 18tr/m2. sổ đỏ thổ cư, giáp sân golf, view biển
5
6.3 tỷ 350 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chính chủ gửi cần bán gấp lô đất B32, Diamond Bay Phan Thiết.
DT: 350m², sổ đỏ thổ cư,
Hai mặt tiền một mặt đường Phạm Thanh Tùng - mặt đường nội bộ dự án.
Giáp sân golf Sealink, view biển.
Cách bãi đá Ông Địa 500m.
Nằm trong khu biệt thự Diamond Bay. Liền kề nhiều dự án lớn: Summer Land, Khu biệt thự Thái Sơn, Mũi Né Diamond...
Cách biển chỉ 1km.
Giá: 18tr/m². Thương lượng.
Ngân hàng Vietcombank ...
Tìm đâu ra thửa đất trung tâm hạ tầng tốt. view biển, hoàng hôn cực đẹp. gần sân bay phan thiết
3
85.39 tỷ 5023 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Ba mẹ về hưu, cần sang nhượng lại thửa đất mặt tiền đường Nguyễn Thông và một mặt tiền đi ra biển.
Hiện đang có 2 cơ sở kinh doanh trên đất: 1 quán cafe và 1 cửa hàng nước mắm.
Gần đất có nhiều dự án lớn đang triển khi, vị trí đất nằm sát đường ra của tuyến đường biển đang được Tỉnh xúc tiến mạnh. Ngoài ra đất nằm ngay cổng thủ phủ resort và chỉ cách sân bay Phan Thiết 4km. Còn nhiều ưu điểm ...
Bán đất nền dãy f 389.5m view biển sân golf diamond bay mũi né giáp sun group
6
6.23 tỷ 389 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- F 389.5m² giá 16tr/m².
- View hồ, sân golf đẹp.
- Đất thổ cư sở hữu lâu dài.
- Bên đồi view biển.
- Liền kề Sun Group Mũi Né, đối diện công viên nước Summer Land, Marina Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán biệt thự sea links mũi né view biển dãy s view biển kế hotel sân golf cạnh cầu đi bộ xuống biển
3
18 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Sea Links City, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán biệt thự Sea Links Mũi Né.
- DT 400m² thổ cư.
- Dãy S view biển toàn cảnh đẹp, sân golf.
- Full nội thất, 3 phòng ngủ.
- Vị trí đẹp kế hotel 5 sao, hồ bơi.
- Cạnh cầu đi bộ xuống biển.
- Giá 18 tỷ.
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Siêu phẩm phú hài 4000m2 view biển toàn cảnh mặt tiền nguyễn thông kế sealinks giá tốt 12tr/m2
6
48 tỷ 4000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thông, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Thông, Phú Hài.
- DT 4000m².
- Mặt tiền 40m view biển toàn cảnh.
- Vị trí vàng cạnh Sealinks Mũi Né, bãi đá Ông Địa địa điểm check in nổi tiếng.
- Cửa ngõ trung tâm ra vào Mũi Né, cạnh sân bay dân dụng quốc tế Phan Thiết sẽ khởi công 2025.
- Tiềm năng tăng giá cực cao giá chỉ 12tr/m², giá rẻ cực kỳ cạnh tranh so với giá xung quanh.
- Cách biển chỉ ...
Bán 3500m2 nguyễn thông, phú hài (view biển đẹp  giá tốt)
3
43.75 tỷ 3500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán 3500m² mặt đường Nguyễn Thông, Phú Hài, Phan Thiết.
Khu trung tâm du lịch, view biển đẹp.
Diện tích 3500m² mặt tiền 32m.
Quy hoạch TMDV.
Giá tốt 12,5 tr/m². TL chính chủ.
LH (Mạnh).
Cám ơn!
Chính chủ,cần bán lô đất dự án diamond bay mũi né, dt298.2m2, giá 17.5tr/m2, sổ hồng full thổ cư
9
5.22 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất dự án Diamond bay Mũi né, cách sân bay phan thiết đang thi công 5km , đối diện với dự án sungroup mũi né chuẩn bị triển khai.
Dt 298m², sổ Hồng full thổ cư.
Hạ tầng hoàn chỉnh có thể xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc cho thuê .
- Ra bãi tắm Ông Địa chỉ 300m.
- Giá tốt nhất thị trường .
- Tặng bộ thiết kế và giấy phép xây dựng biệt thự. - Mua bán công chứng.
- Hổ trợ vây ngân ...
Bán nhanh căn shophouse dự án mũi né summerland hưng lộc phát
7
5.77 tỷ 101 m²
ShopHouse

Mũi Né Summerland, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Căn shophouse Mũi Né Summerland với giá đầu tư cực tốt chỉ 5.770 tỉ.
- DT đất: 101.76 m².
- DT XD: 315,36 m², gồm 4 tầng.
- Bàn giao hoàn thiện ngoài và thô bên trong.
- Cách biển chỉ vài phút.
- Vị trí chiến lược, kề Sungroup, đối diện biệt thự Minh.
Bán 386m thổ cư view biển, sân golf diamond bay mũi né
4
5.79 tỷ 386 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 386m² thổ cư 100%.
- Mặt tiền đường nhựa.
- Giáp Sun Group.
- View sân golf cực đẹp.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá tốt 15tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo). Mua bán ký gửi nhà đất Phan Thiết - Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán nhà phố summerland  mã căn np104x mặt tiền đường 52m lớn nhất dự án
5
8 tỷ 102 m²
ShopHouse

Mũi Né Summerland, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

- Diện tích đất: Ngang 5.5m dài 18.5m =102m².
- Diện tích sàn: 303m² - gồm 1 tầng hầm và 3 tầng nổi, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng.

Nhà đã hoàn thiện mặt ngoài.

Tiện ích nội khu đã có hồ bơi người lớn và trẻ em, công viên trò chơi trẻ em

Hướng Đông Bắc, đón nắng sớm, khí hậu mát mẻ quanh năm.

Đất ở đô thị lâu dài.

Giá bán 8 tỷ

Liên hệ điện thoại/ zalo: .
Bán biệt thự sea links 4 phòng ngủ view biển như hình
3
15 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Sea Links City, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Bán biệt thự Sea Links Mũi Né.
- DT 400m² thổ cư.
- Full nội thất, 4 phòng ngủ.
- Sổ hồng đầy đủ.
Sổ đỏ chính chủ. LH: .
Cần bán căn biệt thự sealinks city view biển và view sân golf rất đẹp trung tâm vị trí số 1
11
13.5 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 4

Sea Links City, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Linh (4 tin đăng)
Cần bán căn biệt thự view biển và view sân golf.
DT: 16x25m xây dựng 180m² 1 trệt 1 lầu.
Nhà thiết kế 3 phòng ngủ 4wc có thể nâng cấp lên 5PN.
Nhà nội thất đầy đủ.
View biển và view sân golf rất xịn sò.
Sổ hồng lâu dài công chứng sang tên trong ngày.
Liên hệ: Văn Linh (zalo viber).
Bán 300m đất mặt tiền đường xuống biển dự án diamond bay mũi né giáp sun group
3
4.95 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất nền Diamond Bay Mũi Né.
- DT 300m² thổ cư.
- Mặt tiền đường nhựa xuống biển.
- Kế biển Nguyễn Đình Chiểu, chỉ 3 phút xuống biển.
- Bên đồi hướng biển.
- Liền kề Sun Group, Sea Links Mũi Né.
- Gần sân bay, cao tốc.
- Giá siêu tốt 16.5/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán biệt thự 600m mũi né domaine liền kề sungroup mũi né, sea links giá tốt
4
17 tỷ 600 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3

Mũi Né Domaine, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán biệt thự Domaine liền kề Sun Group Mũi Né.
- DT 600m² thổ cư toàn bộ.
- Bên đồi view biển toàn cảnh, view công viên.
- Full nội thất, 4PN, đầy đủ tiện ích.
- Giá tốt 17 tỉ ~ 28.3tr/m².
Sổ chính chủ. LH Hiệp (zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận (Lâm Đồng).
Bán biệt thự mũi né domain dt 450m2 1 trệt 1 lầu gồm 4pn, đầy đủ tiện ích, có hồ bơi, giá 14 tỷ
10
14 tỷ 550 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4

Mũi Né Domaine, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Bán biệt thự Mũi Né Domain DT 450m² 1 trệt 1 lầu gồm 4PN sân vườn rộng rãi, đầy đủ tiện ích có hồ bơi, gần sân Golf Sealinks, gym, spa ngay khu vực Resort Mũi Né Phan Thiết.
Thích hợp nghỉ dưỡng hoặc cho thuê, thu nhập ổn định.
Giá 14 tỉ.
LH A. Phương.
Bán gấp giá ngộp 1.4 tỷ/nền đất sổ đỏ queen pearl mũi né view biển
5
1.4 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Queen Pearl, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Queen pearl Mũi Né
Vài lô giá ngộp loanh quanh 1,5 tỷ
100m² view Phố SHR
95,7 m² view phố SHR
98 m² view phố SHR
A2 view phố đường lớn 20m giá 1,4tỷ
Giá ngộp view biển
B3 view biển 1,7 tỷ

Pháp lý hạ tầng chuẩn chỉnh
Sổ đỏ sẵn Xây dựng ngay.
Cách sân bay Phan Thiết 7
Gần Sát bên Khu Đô Thị Sun Group chuẩn bị triển khai
LH : zalo 24/7 Mr Cảnh
Bán đất nền dự án diamond bay phan thiết, 16,5 triệu/m2, 292 m2, phú hài, phan thiết
4
4.82 tỷ 292 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Nhanh tay sở hữu đất nền dự án tại Diamond Bay Phan Thiết. Với diện tích 292 m², giá chỉ 16,5 triệu/m², đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng.

* Điểm đặc biệt.
Đất nền được thiết kế mở, tràn ngập ánh sáng và gió biển, phù hợp với phong cách sống nghỉ dưỡng. Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho xe hơi ra vào. Mặt tiền 15m, rất ...
Bán nền biệt thự diamond bay mũi né giá tốt chỉ 15tr/m2
6
5.96 tỷ 397 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Bay Phan Thiết, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Chủ đi nước ngoài cần bán gấp nền biệt thự Diamond Bay Mũi Né giá tốt
Diện tích 397m² thổ cư ( ngang gần 18m)
Giá cực tốt chỉ 15tr/m2
Vị trí đắc địa gần các khu đô thị lớn như Summer Land, Biệt thự Sea Links, biệt thự Domain Mũi Né và KĐT Sun Group chuẩn bị triển khai
Về sân bay chỉ 5 phút
Thuận tiền đầu tư, xây biệt thự, homestay
Bán nền đất biệt thự queen pearl mũi né giá ngộp đầu tư chỉ 13,5tr/m2
5
3.51 tỷ 260 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Queen Pearl, P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Bán đất nền biệt thự view biển Queen Pearl Mũi Né giá tốt đầu tư.

Lô biệt thự view biển.
260m² thổ cư sổ sẵn.
Mặt tiền ngang đến 18m
Địa thế triền đồi nhìn biển cực đẹp
Giá chỉ 13,5tr/m².
(rẻ hơn giá nhà nước 17,8tr/m²).

Đất đẹp vuông vức, điện nước sẵn xây dựng ngay.
Gần Summer Land, Sea Links city, và KĐT Sun Group chuẩn bị triển khai.
Cách bãi tắm Đá Ông Địa chỉ 3 phút
Cách sân bay Phan ...
Từ 20 tới 40 của 45

Xem quy hoạch tại P. Phú Hài, Tp. Phan Thiết, Bình Thuận