Mua bán nhà đất tại Phường Mũi Né, Tp. Phan Thiết giá 7 tỷ đến 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Kẹt tiền tôi cần bán gấp lô đất 1280m2 mặt tiền nguyễn cơ thạch, mũi né, giá chỉ 5.5tr/m2
3
7.04 tỷ 1280 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Kẹt tiền tôi cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Cơ Thạch, Mũi Né.
- DT 1280m² đất trồng cây.
- Cách biển chỉ 50m.
- Giá 5.5tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Đất view biển mũi né giá đầu tư
3
8 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Lô đất MT đường oto view biển Mũi Né đẹp lung linh giá đầu tư.

DT: 1.000m².

Nằm MT đường sỏi oto tận đất view biển, gần KS Le VIVA, KS Mường Thanh. Thuộc khu du lịch dành cho Tây.
Vị thế: Rất tiềm năng cho đầu tư sinh lời cao(cách biển Mũi Né chỉ 500m).
Sổ sách pháp lí đầy đủ, giá chính chủ.
Giá thương lượng chính chủ.
Bán 822m2 thổ cư lô góc mặt tiền tô hiệu, mũi né cạnh biển thích hợp làm homestay
4
9.86 tỷ 822 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tô Hiệu, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (157 tin đăng)
Bán đất mặt tiền Tô Hiệu, Mũi Né.
- DT 822m² có 150m² thổ cư.
- Lô góc 3 mặt tiền 27m, đường lớn xe 45c vào thoải mái.
- Đất cạnh biển đẹp.
- QH thổ cư toàn bộ.
- Xung quanh nhiều resort, villa, homestay, hotel.
- Vị trí đẹp kế Sungroup, đồi cát bay, sân bay.
- Giá tốt 12tr/m².
Sổ đỏ chính chủ. LH Hiệp (Zalo). Mua bán kí gửi nhà đất Phan Thiết Bình Thuận.
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại P. Mũi Né, Tp. Phan Thiết, Bình Thuận

Mua Bán Bất Động Sản Phường Mũi Né, Tp. Phan Thiết Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Phường Mũi Né, Tp. Phan Thiết ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Phường Mũi Né, Tp. Phan Thiết.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Phường Mũi Né, Tp. Phan Thiết chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Phường Mũi Né, Tp. Phan Thiết tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.