Nhà Đất BánBình Dương
Mua bán nhà đất tại Bình Dương giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²
Midori Park The Glory, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD
+ Thiết kế 2PN, 2WC 69.5m², 76m² tim tường.
+ Full nội thất như hình.
+ Đang có sẵn hợp đồng thuê 15 triệu / tháng.
+ Giá 3.3 tỷ (bao thuế phí sang tên).
Liên hệ Ngay . Hỗ trợ xem nhà 24/07.
Phú Đông Premier, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
+ Sổ sãn : Hổ trợ vay ngân hàng 2,5 tỷ
+ Giá bán : 3,370 tỷ
* Vị trí : Mặt tiền đường Lê Trọng Tấn,cách Phạm Văn Đồng 500m2
- Từ căn hộ chỉ mất : 20p di chuyển vào Q1 và Sân bay,gần trường học,siêu thị,trung tâm thương mại
- Tiện ích nội khu: Hồ bơi tràn nước ấm,gym,spa,siêu thị,khu vui chơi trẻ em,trung tâm anh ngữ
LH : zalo/call xem nhà và hổ trợ thủ tục ...
P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD
Diện tích: 60,5m full thổ cư
Gồm 3phòng 2ưc, 1p thờ
Đường hơi 6m có vỉa hè
Hướng tây nam.
Giá bán 4ty640.tr có thương lượng
Liên hệ :
Phú Đông Premier, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
+ Nội thất cơ bản.
* Giá bán: 3,350 tỷ.
+ Sổ sẵn, ngân hàng hỗ trợ vay 2,5 tỷ.
+ Nhận miễn phí hồ sơ vay không chứng minh được thu nhập.
* Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi tràn nước ấm, siêu thị, khu vui chơi trẻ em, gym, spa...
* Vị trí căn hộ: Cách Phạm Văn Đồng 500m, di chuyển vào Q1 và Sân bay chỉ: 20P xe máy.
* LH: zalo/call xem nhà và tư ...
Opal Boulevard, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
Căn 2PN 77m² giá bán 3,58 tỷ bao sang tên - căn góc 2 ban công tầng trung.
Hướng Đông Nam mát mẻ view thoáng.
LH em xem nhà .
Pkd chủ đầu tư opal boulevard phạm văn đồng (3.4tỷ) căn 2pn đã có sổ, nhận ở ngay. call 0901 899 ***
Opal Boulevard, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
- 74.6m² - 2PN = giá 3.4 tỷ (bao thuế phí sang nhượng), sổ hồng.
- Chỉ cần thanh toán 20 - 30% giá trị căn hộ là nhận nhà ở ngay.
- Ngân hàng, VCB, Woori Bank hỗ trợ 70 - 80% giá trị căn hộ thời hạn vay lên tới 30 năm.
- Hỗ trợ tư vấn chọn căn giá tốt nhất, thủ tục hồ sơ vay ngân hàng, hỗ trợ thủ tục mua bán từ A - ...
Khu nhà ở Thái Bình Dương - Tân Hiệp, P.Tân Hiệp, Tp.Tân Uyên, BD
Trong cùng tầm giá, không khó để tìm một căn nhà 3 phòng ngủ. Nhưng để tìm được một căn nhà vừa ở thoải mái vừa có thể tạo ra dòng tiền lại nằm ở vị trí có sẵn nhu cầu mỗi ngày, thì không phải lúc nào cũng có.
Căn nhà này tại KDC Thái Bình Dương Tân Hiệp là một trong số ít đáp ứng được điều đó.
Lợi thế mà nhiều ...
Phú Đông Premier, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
+ Nội thất cơ bản.
* Giá bán: 3,4 tỷ.
+ Sổ sẵn, ngân hàng hỗ trợ vay 2,5 tỷ.
+ Nhận miễn phí hồ sơ vay không chứng minh được thu nhập.
* LH: zalo/call xem nhà và tư ...
The Rivana, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD
Thông tin căn hộ:
Diện tích: 72m², 2PN - 2WC.
View đẹp: Trực diện sông.
Pháp lý chuẩn: Sổ hồng sang tên ngay.
Giá bán công khai 3,2 tỷ.
Tiện ích nội khu miễn phí:
Hồ bơi chuẩn resort, BBQ, sân thể thao, trung tâm thương mại, spa, cửa hàng tiện lợi, bảo vệ 24/7.
Vị trí đắc địa:
Gần trường học, bệnh viện, ngân hàng, siêu thị.
5 phút đến ...
Opal Boulevard, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
- 2PN 2WC.
- DT 75m².
- Giá: 3.33 tỷ.
- Sử dụng những thiết kế thông minh, chung cư Opal với thiết kế sang trọng, không gian thoáng mát view đẹp, đầy đủ tiện nghi, an ninh bảo vệ 24/7.
- Cho thuê giá tốt thị trường, cam kết chuẩn: Nằm ở vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Phạm Văn Đồng.
- Hỗ trợ vay bank đến 70%.
- Tháng 11 ra sổ.
Orchard Heights - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD
Diện tích: 75m² sử dụng.
Bàn giao hoàn thiện theo CĐT.
Tiến độ thanh toán đến Quý 2/2027.
Thanh toán trước 20% - Còn lại thanh toán theo CĐT.
Giá: 4.1 tỷ (Đã bao gồm chi phí sang nhượng).
Liên hệ em Thịnh: (Zalo/Viber/WhatsApp) để biết thông tin.
KDC Lê Phong, P.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An, BD
+ Giá chỉ 3,3 tỷ VND, phù hợp với nhiều đối tượng đầu tư.
+ Diện tích lên đến 68m², lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 4m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây ...
Đường Bình Hòa 15, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD
Diện tích 77m² có 67m² thổ cư. Tiện ích xung quanh đầy đủ không thiếu thứ gì, trường học, chợ, bệnh viện,...
Giá: 3 tỷ 2 có thương lượng.
LH Vũ.
The Emerald Boulevard, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD
Bạn đang tìm một nơi an cư hiện đại hoặc một sản phẩm đầu tư sinh lời bền vững tại Cửa ngõ đông bắc TP.HCM?
The Emerald Boulevard dự án căn hộ cao cấp tọa lạc ngay mặt tiền đại lộ huyết mạch, kết nối nhanh về TP. HCM, Thủ Đức, VSIP & AEON Mall.
Lý do bạn không nên bỏ lỡ:
Vị trí trung tâm Đông Bắc TP. HCM khu ...
Astral City, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD
- Giá chỉ ~53tr/m² all in tốt.
- Căn 2 phòng ngủ hiếm, tầng trung, giá đang tốt trong rổ hàng hiện tại.
Thông tin chi tiết:
- Mã căn: B3.13.
- Tòa: Zenia La Pura.
- Loại: 2PN 1WC.
- Diện tích: 62,02m².
- Giá all in: Khoảng 3,28 tỷ.
- Đơn giá: ~53 triệu/m² (đã gồm VAT + phí).
Ưu điểm:
- Tầng đẹp, dễ ở và dễ cho thuê.
- Layout chuẩn, tối ưu diện tích.
- Giá cạnh tranh ...
Đường Nguyễn Công Hoan, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD
Đất 4,45 tỷ TL- 67,7m² (ngang 4m)
Thổ cư 62.6m. Sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng
Vị trí: Đường Nguyễn Công Hoan kinh doanh tốt, khu vực nội thành gần khu hành chính Dĩ An và Thủ Đức, làng đại học quốc gia TpHCM, khu vực trung tâm, tiện ích đầy đủ, đi lại thuận tiện.
Icon Central, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD
Đất 3,5 tỷ TL - 64m² (4x16m).
Thổ cư 100%. Sổ hồng riêng.
Vị trí: Đường rộng thông 2 đầu, kế bên chợ Thông Dụng, gần ngã tư Chiêu Liêu, vòng xoay An Phú, công ty Kính Nổi, KCN Vsip 1 xung quanh đầy đủ tiện ích, đi lại thuận lợi.
The Emerald 68, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD
Vị trí đắt địa: Mặt tiền Quốc Lộ 13, trung tâm TP. Thuận An liền kề TP. HCM, kết nối dễ dàng đến Thủ Dầu Một & Dĩ An. Cách sân bay Tân Sơn Nhất 20 phút di chuyển, cách trung tâm Q1 11,5km.
Ưu điểm nổi bật.
- Công nghệ xây dưng hiện đại: Semi top - down, CN ...
Opal Boulevard, P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD
- Đầy đủ tiện ích: Siêu thị, hồ bơi, gym, spa, mầm non, công viên...
- Diện tích: 77m², 2PN2WC, bancol, logia.
- Sổ hồng riêng có sẵn.
- Thuận tiện giao thông: Q. 1, Bình Thạnh, Phú Nhuận.. Gò Vấp..
- Xem nhà nhắn em, em hỗ trợ xem nhà thực tế và sổ hồng ạ.
Call em: Tín.
Đường Đông Minh, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD
I. Thông tin chi tiết
* Diện tích: 71m² (5x14,3m)
* Thổ cư 100%
* Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng
* Đường rộng 5m, ô tô vào tận nơi