Mua bán nhà đất tại Bình Dương giá 3 tỷ đến 5 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất ngay bigc go dĩ an cách đường võ thị sáu 100m p.đông hòa tp.dĩ an. dt 74.1m2
6
4.7 tỷ 74 m²
Đất Riêng

Đường Võ Thị Sáu, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Bán đất cách đường Võ Thị Sáu 100m p.Đông Hòa Tp.Dĩ An
DT: 74.1m², thổ cư: 60m² (4x18.5m)
Cách BigC Dĩ An 1km
Cách Chợ Dĩ An 1 chỉ 500m
Đường rộng 6m thông 2 đầu
Sổ hồng riêng
Ngân hàng hỗ trợ
Giá: 4ty700 TL

Liên hệ
Đất kdc đất mới, gần ngã tư chiêu liêu, phường tân bình, tp dĩ an
6
3.5 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Tân Bình, Tp.Dĩ An, BD

Đất KDC Đất Mới, gần ngã tư Chiêu Liêu, phường Tân Bình, TP Dĩ An.
Đất 3.5 tỷ TL - 72m² (ngang 6,5m).
Thổ cư 100%. Sổ hồng riêng.
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Vị trí: Đất góc 2 mặt tiền, đường Lê Hồng Phong vào 300m, ngay khu Đại Quang, mặt tiền đường thông, rộng 12m có vỉa hè, gần chợ Thông Dụng, vòng xoay An Phú khu vực dân cư đông đúc, xung quanh tiện ích đầy đủ, đi lại thuận tiện.
Bán đất đầu cổng trục chính KDC Lê Phong Tân Bình gần đường Lê Hồng Phong 200m, p.Tân Bình, Tp.Dĩ An

       DT: 65,2m² (4,5x14,2m) thổ cư 100%

       Đường 13m vỉa hè 3m, ngay đầu cổng vào nên kinh doanh quá ok

       Đường thông 2 đầu

       Cách ngã tư Chiêu Liêu và chợ Đông Thành 1,5km

       Bây giờ p.Tân Đông Hiệp, Tp.Hồ Chí Minh

       Sổ hồng riêng

       Hỗ trợ ngân hàng ...
Bán shophouse view đẹp tại bcons center city, 4,475 tỷ, 55m2 thanh toán chỉ 5% = 200tr kí hd ngay
4
4.48 tỷ 55 m²
ShopHouse

Bcons Center City, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

Căn shophouse thương mại tại Bcons Center City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh, trước đây Dĩ An, Bình Dương là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh tuyệt vời trong khu vực phát triển sôi động. Với diện tích 55m², căn shophouse này được thiết kế hiện đại và tiện nghi, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.

- Diện tích: 55m2
- Giá: 4,475 tỷ VND
- ...
Bán nhà mới 1t2l 4x15m hoàn công, đường n4 kdc phú gia huy, full nội thất
20
4.6 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường N4, P.Bình Chuẩn, Tp.Thuận An, BD

Vị trí có vướng tụ điện, nhà mới, hoàn công, tặng full nội thất, giá 4.6 tỷ và còn thương lượng chủ

- Địa chỉ: Đường N4, KDC Phú Gia Huy, P. Bình Chuẩn TP. Thuận An, Bình Dương
- Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí
- Diện tích: 60m²(4x15m), thổ cư 100%, diện tích sàn 176m2
- Thiết kế: Nhà 1 trệt 2 lầu gồm sân thượng, sân xe, phòng khách, nhà ăn, 4 phòng ngủ, 4wc, phòng thờ
- Hướng Bắc
- ...
Orchard hill 1pn giá tốt nhất thị trường giá chỉ 3.17 tỷ,  ngay để biết thêm chi tiết
4
3.17 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
1

Orchard Hill - Sycamore, P.Phú Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

1PN Orchard Hill giá tốt nhất thị trường, thông tin như sau:
- Bàn giao hoàn thiện theo Chủ đầu tư.
- Diện tích tim tường 64m² - Diện tích sử dụng 56m².
- Tiến độ thanh toán đến cuối năm 2026.
- Xung quanh đầy đủ các tiện ích như: Siêu thị AEON, sân Gofl, trường học...
- Giá bán: 3.17 tỷ (all in).
- Liên hệ em Thịnh: (Zalo/Viber/WhatsApp) để biết thêm thông tin.
Căn hộ bcons center city làng đại học thủ đức
20
3.02 tỷ 52 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Bcons Center City, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

BCONS CENTER CITY
TỔNG HÀNH DINH MỚI CƠ HỘI SỞ HỮU CĂN HỘ CHỈ TỪ 150 TRIỆU

Cơ hội hiếm tại Bcons Center City dự án căn hộ ngay trụ sở Tập đoàn Bcons. Chỉ cần 150 triệu (5%) là có thể ký hợp đồng sở hữu căn hộ hiện đại, thanh toán linh hoạt đến cuối 2026.

Giá căn hộ hấp dẫn

Căn2PN: từ 2,9 tỷ căn hộ được chọn nhiều nhất

Lợi thế nổi bật

Vị trí chiến lược: Kết nối nhanh Tuyến Metro số ...
Căn hộ 2pn, 2wc  giá chỉ từ 3,6 tỷ  nâng cấp cuộc sống thoải mái hơn với tiện ích chuẩn khách sạn
11
3.6 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Astral City, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

Căn hộ 2PN, 2WC - Giá chỉ từ 3,6 tỷ - Nâng cấp cuộc sống, ở thoải mái hơn, tiện ích chuẩn khách sạn

Vị trí & kết nối:
Mặt tiền Quốc lộ 13, trục giao thông chính kết nối TP.HCM
25 phút kết nối tới ngã tư Hàng Xanh
5 phút đến Aeon Mall, Lotte Mart, BV Quốc tế Hạnh Phúc
Gần khu công nghiệp, khu chuyên gia
Tuyến metro tương lai ngay trước dự án

Thông tin căn hộ:
Loại căn: 2 phòng ngủ 2 WC
Diện ...
Bán nhà mới 1t2l 4x17m hoàn công, đường số 2 kdc hoàng hùng 5 p. tân đông hiệp
16
4.8 tỷ 68 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Số 2, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Nhà mới, hoàn công, giá 4.8 tỷ và còn thương lượng chủ

Địa chỉ: Đường số 2, KDC Hoàng Hùng 5, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương
Sổ hồng riêng, hỗ trợ sang tên miễn phí
Diện tích: 68m²(4x17m), thổ cư 100%, diện tích sàn 163.8m2
Thiết kế: Nhà 1 trệt 2 lầu gồm sân xe, phòng khách rộng, nhà ăn, 3 phòng ngủ, 4wc, phòng thờ riêng, sân phơi riêng
Phía sau có lối thoát hiểm 2m
Hướng Tây Nam
...
Bán đất 4.5x15m, đường n2 kdc lê phong thuận giao p. thuận giao gần chợ 185