Mua bán nhà đất tại Bình Dương giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt tiền sông sài gòn 15,5 ha (300m2 thổ cư) phường an tây, tp bến cát, bình dương
6
279 tỷ 155000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Tây 68, X.An Tây, Tx.Bến Cát, BD

DT: 230 nở hậu 450 x 400 = 155000m² (15,5 ha) 300m² thổ cư. Giá bán: 1,8tr / m². Hiện trạng đất 3 mặt tiền sông và rạch (đất trống, tường rào bao quanh). Vị trí đất nằm cách dự án cảng An Tây 400m. Đối diện sông Sài Gòn. Đất có thể dính dự án của tập đoàn Vingrout. Giá đền bù rất cao. Quý khách đầu tư lợi nhuận rất tốt. Đất quy hoạch đất ở. Pháp lý rõ ràng. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp ...
Bán nhà 5 lầu căn hộ cho thuê, p phú thọ, tp, tdm, bình dương (2.184m2) 760m2 thổ cư, 120 tỷ
8
120 tỷ 2184 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: Mặt tiền 24m vô nở hậu. Tổng diện tích 2.184m² (thổ cư 760m²) giá bán 120 tỷ đồng (thương lượng).
Hiện trạng nhà gồm: Một trệt năm lầu, đã hoàn công. Hiện trạng nhà xây mô hình cho thuê căn hộ và chuyên gia nước ngoài ở. Gồm có 40 căn, giá cho thuê giao động từ 7tr/căn đến 12tr/căn.
Vị trí nhà 3 mặt tiền đường nằm ngay góc ngã tư. Cho thu nhập ổn định. Gần ủy ban phường, chợ, trường ...
Bán đất 2 mặt tiền đường quốc lộ 13 (17 x 80) phường an thạnh, thuận an, bình dương. 65 tỷ đồng
7
65 tỷ 1800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.An Thạnh, Tp.Thuận An, BD

DT: 17 x 80 = 1800m² (160m² thổ cư) giá bán 65tỷ đồng (thương lượng) hiện trạng trên đất, hiện đang cho thuê mặt bằng kinh doanh, đất nằm ngay góc hai mặt tiền đường. Vị trí đất nằm cách ngã tư Hoà Lân khoảng 200m. Ngay khu dân cư sầm uất lượng xe lựa thông rất đông. Rất thuận tiện trong việc kinh doanh. Mở văn phòng cty, nhà sách, văn phòng trưng bày... Tiện ích bán kính 1km. Pháp lý rõ ràng. An ...
Bán đất mặt tiền an phú 35 (7.000m2) 272m2 thổ cư. phường an phú, tp, thuận an, bình dương
8
84 tỷ 7000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường An Phú 35, P.An Phú, Tp.Thuận An, BD

DT: 60 x 116 =7000m² (272m² thổ cư) giá bán: 12tr / m². Hiện trạng đất trống. Vị trí đất mặt tiền An Phú 35 đối diện trường tiểu học An Phú 2. Cách đường DT 743 khoảng 300m và khu Vsip 1 khoảng 70. Ngay khu dân cư sầm uất. Thuận tiện xây chung cư, căn hộ cho thuê, nhà kho... Tiện ít sung quanh. Pháp lý rõ ràng. Khu an ninh tốt. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức. Xin chân thành cám ơn.
Bán 2ha đất đã có 1/500. mặt tiền sông sài gòn. xã an sơn, tp thuận an. bình dương. 750 tỷ
8
750 tỷ 20000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 1, X.An Sơn, Tp.Thuận An, BD

DT: 78 nở hậu 85 x 235 = 20.000m² (thổ cư 8.000m²) giá bán: 750 tỷ đồng (thương lượng). Hiện trạng đất đã có chủ trương 1/500 (xây dựng chung cư 39 tầm + Tum) dự án gồm: 3.016 căn. Vị trí đất ngay xã An sơn, tp, Thuận An, BD. Đất nằm mặt tiền đối diện sông Sài Gòn (thoáng mát) đường đang làm lên đường nhựa 15m + vỉa hè, hệ thống thoát nước đầy đủ. Khu vực tiềm năng. Tiện ích bán kính 1km. Khu dân ...
Bán đất mặt tiền đường tân định 78 (32727m2) đuôi giáp sông xã tân định, bắc tân uyên, bd 55 tỷ
8
55 tỷ 32727 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 746, X.Tân Định, H.Bắc Tân Uyên, BD

DT: 200 x 165 = 32727m² (thổ cư 400m²) giá bán: 55 tỷ (Thương lượng) 3,3 ha. Hiện trạng đất trống. Vị trí đất nằm mặt tiền đường Tân Định 78 cách đường DT 746 khoảng 40m. Đất hai mặt tiền đường, một mặt đường đất mặt đuôi đất giáp sông (bé). Thuận tiện làm nhà kho, xưởng, biệt thự nghỉ dưỡng. Khu dân trí cao, pháp lý rõ ràng. An ninh tốt. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức. Xin chân thành ...
Bán đất mặt tiền đường nhựa xây chung cư (13.000m2) 5.7000m2 skc. p bình hoà, tx thuận an, bd
9
182 tỷ 13000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bình Hòa 13, P.Bình Hòa, Tp.Thuận An, BD

DT: 120 x 67 = 13000m² (5.700m² SKC) giá bán: 14tr / m². Hiện trạng đất nằm mặt tiển đường nhựa. Vị trí đất nằm mặt tiền đường Bình Hoà 13. Giáp ranh với khu Vsip 1. Sung quanh dân cư sầm uất. Rất thuận tiện xây nhà kho, xây chung cư, biệt thự vườn... Tiện ít bán kính 1m. Khu an ninh tốt. Pháp lý rõ ràng. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức. Xin chân thành cám ơn.
Bán đất 5.500m2 (2.100m2 thổ cư) mặt tiền quốc lộ 13. phường phú hoà tp thủ dầu một, bình dương
8
286 tỷ 5500 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Lộ 13, P.Phú Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: Mặt tiền Quốc Lộ 13 chiều ngang 27m vô nở hậu. Tổng diện tích: 5.500m² (2.100m² thổ cư) giá bán: 52tr / m².
Hiện trạng bán đất, tặng thêm căn biệt thự trên đất. Đất 2 mặt tiền đường Quốc Lộ 13 và hẻm nhựa bên hông đất. Vị trí đất nằm gần vòng xoay Gò Đậu và sân banh Gò Đậu 400m. Khu vực trung tâm thủ dầu một. Thuận tiện xây khách sạn 5 sao, chung cư, salo xe... Đất cách trung tâm thương mại ...
DT: 190 x 200m = 40.000m² (100m² thổ cư) giá bán 55 tỷ đồng. Hiện trạng đất nằm mặt tiền đường nhựa và mặt đuôi đất giáp với Lòng Hồ Dầu Tiếng. Trên đất hiện có căn nhà mái thái (đẹp) và nhà yến (1 tháng / 1kg yến) và 2ha đất trồng Cây Cao Su cong lại trồng mì. Vị trí đất nằm ngay ngã tư Bình Mỹ chạy vô tầm 1,2km. Ngay khu Đồng Sến. Rất thuận tiện làm khu biệt thự nghĩ dưỡng, phân nền, bãi du ...
Bán 5ha đất thị trấn, lai uyên, huyện bàu bàng, bình dương (1,5tr / m2) 75 tỷ đồng
7
75 tỷ 51000 m²
Đất Riêng

Đường 62, Tt.Lai Uyên, H.Bàu Bàng, BD

DT: 130 x 400 =51.000m² (5,1ha) giá bán: 75 tỷ đồng (thương lượng) hiện trạng trên đất có cây Cao Su 8 năm tuổi (đất 2 mặt tiển đường. Rất thuận tiện xây nhà kho, nhà xường, dự án khu dân cư.... Vị trí đất rất thuận tiện việc giao thông đi lại, cách Trung Tâm hành chánh Bàu Bàng khoảng 1,5km. Tiện ít sung quanh. Pháp lý rõ ràng. Khu an ninh tốt. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức.
Bán đất đường nhựa 8.533m2 (thổ cư 2.000m2) phường hoà lợi, bến cát, bình dương
6
59.73 tỷ 8533 m²
Đất Riêng

Đường 2, P.Hòa Lợi, Tx.Bến Cát, BD

DT: 62m nở hậu 74 x 120 =8.533m² (thổ cư 2.000m²) giá bán: 7 triệu/m² (thương lượng). Hiện trạng đất trống. Vị trí đất nằm cách đường DT 741 khoảng 300m² kế bên khu Thành Phố Mới Bình Dương. Thuận tiện làm nhà kho, bãi xe, trường học... Tiện ích xung quanh. Pháp lý rõ ràng. Khu dân trí cao. An ninh tốt. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ gặp Đức.
Bán đất mặt tiền đường thích quảng đức. phường chánh nghĩa, tp thủ dầu một, bình dương (4305m2)
8
300 tỷ 4305 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thích Quảng Đức, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: Mặt tiền 21m vô nở hậu: Tổng diện tích 4305m²(thổ cư 1198m²).
Giá bán: 300 tỷ đồng.
Hiện trên đất có công trình lớn. Vị trí đất nằm mặt tiền Thích Quảng Đức ngay khu trung tâm thủ dầu một. Thuận tiện Kinh doanh: Nhà hàng, khách sạn, siêu thị mini... 5 phút xe đến chợ bình dương. Gần siêu thị, chợ, trường học...
Tiện ích bán kính 700m. Khu dân trí cao.
Pháp lý rõ ràng. An ninh tốt.
Quý khách ...
Bán đất xây chung cư, mặt tiền trần ngọc lên. p định hoà, tp thủ dầu một, bình dương (1,8 ha)
8
360 tỷ 18514 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Ngọc Lên, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

DT: 54 x 200 = 18514m² (có 12.000m² SKC) giá bán: 360 tỷ đồng. Hiện trạng đất hai mặt tiền đường. Vị trí đất nằm mặt tiền đường Trần Ngọc Lên. Cách sân Gol Phú Mỹ khoảng 200m vào trung tâm thành phố mới Bình Dương khoảng 10 phút xe. Ngay khu dân cư sầm uất. Rất thuận tiện xây nhà kho, chung cư, salong xe... Tiện ít bán kính 2km. Pháp lý rõ ràng. Khu an ninh tốt. Quý khách có nhu cầu xin liên hệ ...
Bán đất mặt tiền sông sài gòn 7.112m2 (556m2 thổ, 5.447 skc. p vĩnh phú, tp thuận an, bình dương
8
350 tỷ 7112 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 1, P.Vĩnh Phú, Tp.Thuận An, BD

DT: 60 x 120 = 7.112m² (thổ cư 556m², 5.447m² SKC đóng tiền một lần) giá bán: 350 tỷ đồng (thương lượng mạnh).
Hiện trạng đất tường rào bao quanh. Vị trí đất nằm mặt tiền sông Sài Gòn (thoáng mát) Rất thuận tiện kinh doanh, xây chung cư, nhà hàng, bến du thuyền, khách sạn 5sao... Gần chợ, siêu thị, trường học... Tiện ít bán kính 700m. Về trung tâm TP HCM khoảng 10p xe. Pháp lý rõ ràng. Khu an ...
Bán biệt thự siêu đẹp (1.770m2 thổ cư 300m2) phường chánh mỹ, tp thủ dầu một, bình dương
8
60 tỷ 1770 m²
Nhà Mặt Tiền
9

Đường Nguyễn Văn Cừ, P.Chánh Mỹ, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Biệt thự siêu vip Thủ Dầu Một.

Cập nhật: Biệt thự hiện đang có sẵn hợp đồng cho thuê 150 triệu/tháng còn 2 năm rưỡi.

Như vậy khách mua vừa có tài sản, vừa có dòng tiền thu nhập ngay.

Vị trí siêu vip mặt tiền đường Nguyễn Văn Cừ, Chánh Mỹ, trung tâm thành phố Thủ Dầu Một.

Cách phố đi bộ Bạch Đằng, chợ Thủ Dầu Một 3 phút đi xe.

Tổng diện tích 1.770m², 300m² thổ cư với hơn 20m mặt tiền ...
Cần bán 8962 m2 đất đường trần ngọc lên, kế bên sân golf
5
70 tỷ 8962 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Lên, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cần bán gấp lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Lên, kế bên sân golf Phú Mỹ, khu vực giao thông thuận tiện, gần Thành phố mới Bình Dương...
Thích hợp xây homestay, biệt thự vườn, nhà hàng, kho bãi...
Lh: .
Bán quán cafe nhà hàng 1200m2 mt nguyễn trãi ngang 25m mặt tiền vị trí đẹp
5
90 tỷ 1200 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Nguyễn Trãi, P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

BÁN MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI DIỆN TÍCH LỚN HIẾM CÓ 1200M2 NGANG 25M
Diện tích: 1.200m² ngang 25m siêu đẹp
Thổ cư: 620m²
Hiện trạng: Đang có sẵn quán cafe nhà hàng, khai thác ngay dòng tiền

Phù hợp kinh doanh đa ngành:

* Nhà hàng cafe sân vườn
* Gara ô tô showroom
* Biệt thự văn phòng công ty
Giá bán: 75 triệu/m² (còn thương lượng)

Liên hệ: Mr. Hoàng Hùng
Deal vip! 60ha đất kcn bàu bàng 4 mặt tiền, vị trí trung tâm, pháp lý sạch chỉ 3,2tr/m2
7
1896.96 tỷ 608000 m²
Kho Nhà Xưởng

X.Long Tân, H.Dầu Tiếng, BD

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược!
Cơ hội sở hữu quỹ đất công nghiệp quy mô lớn tại "Thủ phủ công nghiệp" Bình Dương với pháp lý sạch và vị trí tâm điểm KCN Bàu Bàng mở rộng, tận dụng sự phát triển hạ tầng thần tốc của Bình Dương trong giai đoạn 2025 - 2030.

- Vị trí: KCN Bàu Bàng mở rộng, xã Long Tân, huyện Dầu Tiếng, Tỉnh Bình Dương Bình Dương. (Tâm điểm hành lang kinh tế phía Bắc)
+ Ưu thế ...
Bán nhà xưởng 40000m2 tại kcn việt nam  singapore đã trả tiền 1 lần giá 13 triệu đô  340 tỷ
5
340 tỷ 40000 m²
Kho Nhà Xưởng

Đường ĐT 742, X.Tân Bình, H.Bắc Tân Uyên, BD

X464.
Bán nhà xưởng 40.000m² tại KCN Việt Nam - Singapore.
- Diện tích đất 40000m².
- Diện tích xưởng và công trình phụ 26.842m trong đó:
+ Nhà xưởng: 12.562m².
+ Nhà văn phòng: 9.700m.
+ Kho sợi: 2.520m.
+ Kho cotton: 1.804m.
+ Nhà bảo vệ: 18m.
+ Nhà VS: 166 m.
+ Tram điện: 40 m.
- Thời hạn đến 19/3/2058.
- Hình thức thuê đất trả tiền 1 lần.
- Hệ thống PCCC thẩm duyệt.
- Trạm điện: 3 trạm điện ...
Bán đất tại bắc tân uyên hồ chí minh 58.000m2 giá 63,9 tỷ
5
63.9 tỷ 58000 m²
Đất Riêng

Đường DH414, X.Tân Mỹ, H.Bắc Tân Uyên, BD

S114.
Bán đất trồng cao su tại Bắc Tân Uyên, HCM DT 58000m² giá 63,9 tỷ.
Địa chỉ: Nay là Phường Tân Uyên HCM.
- Tổng diện tích 58000m² trên đất đang trồng cây cao su được 14 năm tuổi, đang khai thác lấy mủ được 6 năm nay.