Mua bán nhà đất tại Xã Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn shophouse 90m2, kinh doanh tốt.
3
9.2 tỷ 90 m²
ShopHouse
3 4

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ gửi bán căn Shophouse 90m², hướng Nam - Đông Nam, kinh doanh đỉnh, giá 9.2 tỷ
Hot!!!các suất chiết khấu tốt nhất, giá đất chỉ từ 62tr/m2 anh chị ơi
8
22.3 tỷ 236 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Phường Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh ngay sát thủ đô Hà Nội, 10 phút tới Gia Lâm, 15 phút kết nối Long Biên.

Biệt thự ven sông hiếm có, kết nối trực tiếp tuyến cao tốc Sân bay Gia Bình - Hà Nội. Tuyến đường dự kiến hoàn thành 2027 để phục vụ sân bay Gia Bình.

Vị trí và tiềm năng có 1 không 2 tại khu vực.

Giá chỉ bằng 1 nữa các dự án gần kề, đón sóng hạ tầng ...
Các căn suất nội bộ, xe khe vị trí zone 3 và zone 4 suất siêu vip, anh chị quan tâm ib em nha
8
16.3 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Vị trí dự án chỉ cách trung tâm Hà Nội 12km nằm trên nút giao lộ của ba tuyến cao tốc giao thông cực kỳ thuận tiện.
Chỉ mất 15 phút để vào trung tâm Hà Nội, 10 phut đến AEON Mall Long Biên. 10phut đến thành phố Bắc NInh.
Tiềm năng tăng trưởng mạnh khi tuyến đường đi sân bay Gia Bình khởi công vào cuối năm nay, tuyến đường sắt Metro Lào Cai - Hà Nội - Hải Phòng, cùng 6 Cây cầu qua Sông Hồng và 2 ...
Nhà em bán nhanh căn lk, shophouse 75m  4 tầng  7 phòng khép kín  5,6 tỷ/căn
4
5.6 tỷ 75 m²
ShopHouse

Vietsing Square, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Nhà dòng tiền cho thuê: 30 - 35 triệu/tháng
Thiết kế: 75m - 4 tầng - 7 phòng khép kín full nội thất
Vị trí: Gần sát 11 toà chung cư
Tệp khách thuê nhà cực mạnh
Chuyên gia nước ngoài: Hàn, Nhật, Trung, Đài, Singapore
Kỹ sư, quản lý cấp cao, gia đình, người đi làm thuê ở
Xem nhà thực tế:
Cần bán một cặp bt song lập tại từ sơn, bắc ninh
4
9.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

VSIP Bắc Ninh, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Hot hít các bác nhà mình ơi!
Nay em Thương có một cặp BT Song Lập tổng dt đấy 270m3 ( 18 x 15 )

Ưu điểm:

đã có sổ hồng lâu dài, pháp lý sạch đẹp như gái 18.
Đường rộng 13m , lòng đường lớn oto thoả mái chỗ đỗ, đi lại vô tư
An ninh 24/7 tuần tra liên tục, camera dày đặc
Không gian trong lành, thoáng mát
Kết nối giao thông thuận tiện vô cùng

Nhược điểm:

Em cần các bác cùng em tìm ...
Chủ nhà bán biệt thự dl112, sổ đỏ
3
15.15 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Gia đình mình chính chủ muốn bán căn biệt thự DL1-12, Centa City, gần hồ và công viên, trục đường chính. Diện tích đất 216m², nhà thô nguyên bản, đã có sổ đỏ. Giá bán 70t/m² thu về. Xin cám ơn
Chủ nhà đứng bán dl112, centa city, 216m2
3
15.1 tỷ 216 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Chính chủ cần bán căn thự đơn lập D1 - 12, tại tiểu khu Centa City, VSIP. Diện tích 216m², nhà xây thô hoàn thiện mặt ngoài như CĐT bàn giao.
Nhà nằm trên trục đường chính, sát hồ và công viên trung tâm tiểu khu Centa City.
Nhà đã ra sổ đỏ tên vc tôi. Nay cần bán giá 70tr/m² , giao nhà ngay.
Xin liên hệ: ,
Bán nhà liền kề 75m2 tại vietsing square vsip bắc ninh,  ngay giá tốt nhất tt  0911 339 ***
3
7 tỷ 75 m²
ShopHouse

Vietsing Square, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cơ hội đầu tư sinh lời vị trí trung tâm pháp lý rõ ràng, liên hệ ngay giá tốt nhất thị trường

Vị trí đắc địa:

Trung tâm TP. Từ Sơn, Bắc Ninh.

Liền kề 3 khu công nghiệp lớn: VSIP, Đại Đồng, Tiên Sơn.

Kết nối trực tiếp cao tốc Hà Nội Thái Nguyên & Hà Nội Bắc Giang.

Tiện ích đồng bộ:

Đối diện Đại học Kinh Bắc, gần trường liên cấp Tuệ Đức.

Gần trung tâm y tế, khu công nghệ cao, khu dân cư ...
Bán nhà chính chủ giá tốt nhất tại kđt vsip từ sơn bắc ninh, hỗ trợ trọn gói sang tên chuyển nhượng
5
6.6 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Belhomes Từ Sơn, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Bán gấp căn liền kề 3 tầng KĐT VSIP.
Diện tích: 75m² (5mx15m).
Đường rộng 12m.
Sổ hồng chính chủ sang tên nhanh gọn.
Nằm trong quần thể KĐT xanh sạch đẹp tiêu chuẩn Singapore.
Vị trí căn nhà siêu đẹp.
Hotline: .
Diện tích 120m².
Mặt tiền 6m. Sâu 20m.
Nhà xây 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.
Gần công viên và bãi đỗ xe. Đối diện biệt thự đơn lập.
Nhà có 2 mặt đường trước và sau.
Đã có sổ hồng chính chủ.
Quần thể KĐT văn minh, sạch sẽ. Trục đang có số lượng nhà ở đông nhất dự án.
Bán căn shophouse centa riverside giá 8,xtỷ, dt 120m2, vsip, từ sơn, bắc ninh rẻ nhất thị trường
5
8.1 tỷ 120 m²
ShopHouse

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Shophouse tại Centa Riverside, Hữu Nghị, Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian kinh doanh và sinh sống.

- Diện tích 120m² với 3 tầng, phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 6m, thuận lợi cho việc kinh doanh và quảng bá thương hiệu.
- Đường vào rộng 16m, dễ dàng cho xe ô tô ra vào và giao thông thuận lợi.
- Pháp lý đầy đủ, đảm ...
Bán shophouse siêu đẹp tại centa city dt 90m2, mặt tiền 6m giá chỉ với 6,8x tỷ
5
6.85 tỷ 90 m²
ShopHouse

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Nhanh tay sở hữu shophouse tại Centa City, Đường Hữu Nghị, Phường Từ Sơn, Bắc Ninh (địa chỉ cũ: Thành phố Từ Sơn, Bắc Ninh) với những điểm nổi bật sau:
+ Giá chỉ 6,85 tỷ VND.
+ Diện tích 90m², 3 tầng, mặt tiền rộng 6m.
+ Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho xe ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Phong thủy tốt, thích hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực sầm uất, có tiềm năng phát ...
5
Thỏa thuận 75 m²
ShopHouse

Vietsing Square, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Dòng tiền cho thuê: 30 - 35 triệu/tháng
Thiết kế: 75m - 4 tầng - 7 phòng khép kín
Vỉa hè rộng, đường 11,5m - để xe ô tô thoải mái
Xem nhà thực tế:
Chính chủ bán gấp căn shophouse 4 tầng giữa trung tâm kđt vsip bắc ninh ngay sát dân cư hiện hữu
4
4.55 tỷ 75 m²
ShopHouse

DTA Bắc Ninh Garden House, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Diện tích 75m².
Mặt tiền 5m.
Nhà 4 tầng. Xây thô hoàn thiện mặt ngoài.
Đường rộng 14m.
Đối diện 8 toà chung cư, trường học liên cấp.
Cách 200m là khu dân cư hiện hữu và hàng trăm nhà máy lớn nhỏ.
Nhà em bán nhanh căn liền kề, sh  75m  4 tầng  5,6 tỷ
4
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

VSIP Bắc Ninh, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Dòng tiền cho thuê: 30-35tr/tháng
Liền kề, SH - 75m - 4 tầng - 7 phòng khép kín
Nhà vừa ở cho thuê kinh doanh
Xem nhà thực tế:
Biệt thự song lập góc 277m² kđt centa vsip từ sơn. chỉ cần 6,5 tỷ (30%) ls 0% trong 24 tháng
7
29 tỷ 277 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Duy nhất 1 căn giá biệt thự song lập góc 277m², 2 mặt tiền đường lớn.
Chính sách ưu đãi chưa từng có trong tháng 3/2026.
- Chiết khấu tối đa 5% khi thanh toán sớm.
- Ký HĐMB trực tiếp CĐT. Hỗ trợ vay vốn lên đến 70%, miễn lãi và gốc lên tới 24 tháng.
- Quà tặng 02 chỉ vàng + 12 tháng phí quản lý + nhiều phần quà may mắn khác.
+ Bốc thăm trúng xe ô tô Lexus RX 350.

Đón sóng hạ tầng siêu kết nối ...
Biệt thự song lập 135m² centa city vsip bắc ninh.
sở hữu ngay sổ hồng chính chủ giá chỉ 9.x tỷ
3
9.5 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Diện tích: 135m², thiết kế 3 tầng thoáng mát, phong cách hiện đại.

Khuôn viên sân vườn rộng, đậu ô tô thoải mái, phù hợp an cư & nghỉ dưỡng.

Nằm trong Centa City đại đô thị VSIP Bắc Ninh, vị trí chiến lược sát KCN, lượng chuyên gia lớn tiềm năng tăng giá & cho thuê cao.

Tiềm năng nổi bật:

Kết nối nhanh Hà Nội Long Biên chỉ 15 phút, gần cao tốc sân bay Gia Bình, ga Metro Trung Màu kế bên.

Giá ...
Hot! mở bán biệt thự sông kết nối đại lộ gia bình hà nội, đối diện cnc phù đổng giá chỉ 80tr/m2
15
18.56 tỷ 225 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Centa Riverside, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Em đang sẵn hàng quỹ căn VIP (góc, 2 mặt tiền) của phân khu biệt thự Centa Riverside, cam kết giá tốt nhất, nhiều vị trí đẹp dễ thanh khoản.

* Căn rẻ nhất - hàng đang có sẵn, vào cọc luôn:
Diện tích đất: 225m².
Xây dựng: 3 tầng.
Giá CĐT từ: 18 tỷ 560 (giá trọn gói cả nhà + đất) - vào cọc luôn kí HĐMB thanh toán 30%, hỗ trợ vay 70%, miễn lãi 24 tháng.
Thiết kế hiện đại nhiều mảng xanh, sân vườn ...
Duy nhất căn cắt lỗ sâu  vietsing square  giá chỉ nhỉnh 5 tỷ (thấp hơn thị trường 1 tỷ)
6
5.3 tỷ 75 m²
ShopHouse
6 6

Vietsing Square, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư nhanh tay - sản phẩm thật, giá thật, cắt lỗ thật!

Giá bán: 5,3 tỷ (thấp hơn mặt bằng hiện tại 1 tỷ).
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Vị trí: Trung tâm VSIP Từ Sơn - khu vực kinh doanh sầm uất, nhu cầu thuê cao.
Loại hình: Shophouse - vừa ở vừa cho thuê hoặc kinh doanh cực tốt.
Lý do bán: Chủ nhà áp lực tài chính, cần thanh khoản nhanh để tất toán.

Điểm mạnh đầu tư:

Giá ...
Em thuỷ bán biệt thự 135m2 giá tốt nhất thị trường
4
9 tỷ 135 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Centa City, X.Phù Chẩn, Tp.Từ Sơn, BN

Cc gửi bán căn biệt thự 135m² giá rẻ hơn thị trường 500tr
-Diện tích 135m², xây dựng 3 tầng , sẵn sổ sang tên
-Hotline :
-Đón sóng tăng giá tiện ích và Đường sân bay quốc tế gia bình , đường sắt Quốc Tế Lào Cai, với nhiều sóng tăng trưởng
-Dân cư ở đông,khu đô thị xanh sạch đẹp , chuẩn singgapho, bảo vệ 24/7
- Giá tốt nhất :
Từ 100 tới 120 của 159

Xem quy hoạch tại X. Phù Chẩn, Tp. Từ Sơn, Bắc Ninh

Dự án trong khu vực
Xem thêm