Mua bán nhà đất tại Huyện Châu Phú, An Giang diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà riêng 210m2 mt 14m tại châu phú dọn vào ở ngay
7
1.05 tỷ 210 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường 945, X.Ô Long Vĩ, H.Châu Phú, AG

1. Do cần xoay sở vốn kinh doanh, chính chủ (Trang) cần bán gấp tài sản tâm huyết.
Diện tích tổng: 210m² (Đất vuông vức, cực đẹp).
Kích thước: Ngang 14m x Dài 15m. (Mặt tiền ngang 14m là cực hiếm, bề thế như biệt thự).
Pháp lý: Đã tách làm 02 sổ hồng riêng biệt (Mỗi sổ 105m²).
Loại đất: Đất ở tại nông thôn (ONT), thời hạn sử dụng lâu dài.
Tình trạng: Sổ hồng chính chủ đang cầm tay, sang tên công ...
Nhà và đất tại mt ql91, bình long, châu phú, an giang
3
1.48 tỷ 112 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quốc lộ 91, X.Bình Long, H.Châu Phú, AG

Nhà và đất tại MT QL91, Bình Long, Châu Phú, An Giang.
Diện tích 112.9m² (5.88x23.07) Hướng Tây Nam.
Đường trước tài sản 10m.
QL91, Bình Long, Châu Phú, An Giang.
Khu dân cư hiện hữu, ngay trường Bình Long, công viên Vàm Xáng.
Thích hợp kinh doanh, lợi thế mặt tiền.
1tỷ48 TL chính chủ.
Bán đất tại đường số 5, mỹ đức, châu phú, 39,35 triệu / m2, 136 m2 bao đẹp
3
5.35 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, X.Mỹ Đức, H.Châu Phú, AG

Nằm ở Đường Số 5, Xã Mỹ Đức, An Giang (Huyện Châu Phú, An Giang cũ), khu đất này có diện tích 136m², với giá chỉ 39,35 triệu / m².
Đất thổ cư, mặt tiền rộng 5.8m, rất thích hợp để xây dựng nhà hoặc làm kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.
Nội thất có thể đầy đủ nếu cần, sẵn sàng cho việc xây dựng ngay.
Nếu muốn tìm một không gian sống hay đầu tư thì đây là lựa chọn không ...
Bán đất đẹp tại đường 3, mỹ đức, châu phú, 39,3 triệu / m2, 148 m2
3
5.82 tỷ 148 m²
Đất Riêng

Đường 3, X.Mỹ Đức, H.Châu Phú, AG

Mảnh đất này nằm ở Đường 3, Xã Mỹ Đức, An Giang (địa chỉ cũ: Huyện Châu Phú, An Giang), với diện tích lên tới 148m², cực kỳ phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Đặc biệt, đất có sổ đỏ, pháp lý đầy đủ, giúp yên tâm khi giao dịch.

+ Chiều ngang mặt tiền rộng rãi 7.5m, thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh.
+ Ngõ trước rộng 20m, dễ dàng cho ô tô ra vào thoải mái.
+ Giá chào bán là 39,3 triệu ...
Bán đất tại đường số 1, mỹ đức, châu phú, an giang giá cực chất, đẹp, nhiều tiện ích
3
4.74 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Số 1, X.Mỹ Đức, H.Châu Phú, AG

Đất nền rộng 120m² tại Đường Số 1, Xã Mỹ Đức, An Giang (Huyện Châu Phú, An Giang cũ), hướng Tây, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng. Giá chỉ 39,5 triệu / m².

Ưu điểm: Đất có mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 20m, thuận tiện cho việc đi lại và kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư. Đất đã được xây dựng một số tiện ích như điều hòa, tủ lạnh, giúp dễ dàng chuyển vào ở hoặc cho thuê. ...
Từ 0 tới 5 của 5

Xem quy hoạch tại H. Châu Phú, An Giang

Mua Bán Bất Động Sản Huyện Châu Phú Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Huyện Châu Phú ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Huyện Châu Phú.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Huyện Châu Phú chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Huyện Châu Phú tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Việc mua bán nhà đất Huyện Châu Phú trở nên dễ dàng, thuận tiện và an toàn hơn, người mua cần chú ý các điểm sau đây:

 

✅ Vấn đề pháp lý tại Huyện Châu Phú: Nên mua những bđs có đầy đủ giấy tờ, tránh mua nhà qua giấy tay và cần lưu ý vấn đề tranh chấp và nợ thế chấp của BĐS.

✅ Thông tin quy hoạch tại Huyện Châu Phú: Việc này có thể mất thời gian nhưng nhất định phải làm, để tránh mua phải nhà cửa, đất đai vướng vào quy hoạch treo. Bạn cần mang bản photo sổ đỏ đến Phòng Tài nguyên môi trường ở quận/huyện hay bộ phận một cửa của UBND quận, huyện nơi bất động sản toạ lạc.