Bán bất động sản tại Đường Hồ Tùng Mậu, Quận Bắc Từ Liêm

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sàn vp hạng a trung tâm cầu giấy  mỹ đình  chỉ từ 7 tỉ căn 138m2  hotline pkd cđt 0941 617 ***
3
6.76 tỷ 138 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

* Sàn VP hạng A trung tâm Cầu Giấy - Mỹ Đình.
- Chỉ từ 7 tỉ căn 138m² (chưa VAT).
- 8 - 10 căn/ sàn: 28 thang máy.
- Kí trực tiếp CĐT.
- Sổ đỏ từng lô.
* Sử dụng or đầu tư cho thuê dòng tiền 391.425đ - 469.710đ/m²/ tháng giá đầu tư chỉ bằng 1/2 căn chung cư, lợi nhuận x2 cho thuê chung cư.
- Hỗ trợ vay bank 80%, ân hạn lãi gốc 12 tháng.
- Miễn phí 12 tháng dịch vụ.
- Số lượng có hạn.
* Gọi PKD ...
Nhà xinh, đón nắng căn hộ mini ấm cúng chỉ 3,x triệu/tháng
10
3.5 triệu 30 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tưng bừng khai trương tòa nhà - chính chủ cho thuê chung cư mini xây mới tinh - khách vào ở luôn phòng mới - phòng cháy chữa cháy đạt tiêu chuẩn - phòng có cửa sổ thoáng - đầy đủ đồ - giá hạt rẻ.
--------------------
Khu vực: Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn (ngay cạnh: Đại học Tài Nguyên Môi Trường - Đại học quốc gia Hà Nội, Đại học Ngoại Ngữ, Đại học Công Nghệ, Đại học Thương Mại, Đại học Sư Phạm, Cao ...
Cho thuê cc mini mới tinh tại hồ tùng mậu, 3,5 triệu, 25m2, 1pn, 1wc, đầy đủ
5
3.5 triệu 25 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nằm ở vị trí đắc địa tại Hồ Tùng Mậu, P Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, căn hộ mini này thật sự là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

- Giá chỉ 3,5 triệu VND.
- Diện tích 25m².
- 1PN, 1WC, đầy đủ nội thất.
- Thiết kế hiện đại, không gian mở, mang lại cảm giác thoáng đãng.
- Đầy đủ tiện nghi, chỉ việc xách vali vào ở ngay.

Địa điểm tiện ích ...
Chỉ với 2.5 tỷ sở hữu sàn vp tại rox tower  cho thuê 60  100 tr/th. chiết khấu 4%  vay ls 0%
6
Thỏa thuận 138 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Văn phòng hạng A tại 136 Hồ Tùng Mậu, trung tâm hành chính mới Mỹ đình - Cầu giấy.
- Nằm ngay trục Nguyễn Cơ Thạch - Hoàng Quốc Việt kéo dài.

* Bàn giao luôn - cho thuê luôn từ 60 - 100 tr/tháng.
- Miễn 9 tháng dịch vụ - mua từ căn thứ 3 chiết khấu 1%.
- Trả sớm chiết khấu 4%.
Có bank song hành tới 70% (lãi suất 0% trong 9 tháng, ân hạn gốc) - vốn chỉ từ 2.5 tỷ (30%) ban đầu.

* AC doanh nghiệp ...
Bán vp hạng a vị trí trung tâm 40 tầng, 4 hầm để xe, sổ đỏ từng căn dt 74m²
3
4.3 tỷ 74 m²
Nhà Đất Khác

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán tòa nhà văn phòng 40 tầng hạng A Goldmark City.
Chỉ với giá 58 tr/m² đã sở hữu riêng cho mình văn phòng tiêu chuẩn hạng A tại khu vực trung tâm.
Vị trí vàng: Ngã tư Hồ Tùng Mậu Nguyễn Cơ Thạch, trung tâm khu Tây Hà Nội, kết nối Cầu Giấy, Bắc Từ Liêm, Nam Từ Liêm.
Rox Tower Tòa văn phòng hạng A duy nhất tại khu vực với:
- Vị trí kim cương: Khu vực có tỷ lệ lấp đầy văn phòng 90%.
40 tầng từ ...
Khai trương toà mới xịn , free tiền phòng hết tháng 05 cho khách
7
6 triệu 35 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Nột thất: Phòng gym, Khu vực BBQ, Nhà đề xe rộng rãi, Khóa phòng thông minh, Máy chiếu - TV, Máy giặt liền sấy
Đệm lò xo êm ải, Đèn sưới nhà tăm, Bếp + Nóng lạnh + điều hòa, Thoáng sáng tự nhiên
Camera an ninh
Khóa cửa vân tay
Hệ thống PCCC tự động tới từng phòng
Sàn văn phòng 136 hồ tùng mậu, giá từ 48tr/m2. sẵn sổ, nhận nhà ngay.  0941 617 *** nhận tt
3
7.2 tỷ 150 m²
Nhà Đất Khác

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

***Bán toà Văn Phòng hạng A dự án Goldmark City.***
- Địa chỉ: 136 Hồ Tùng Mậu, mặt đường Nguyễn Cơ Thạch kéo dài
- Diện tích từ 150 m² trở lên
- Sổ đỏ từng căn.
- Đơn giá: Từ 48tr/m².
- Có hỗ trợ bank 70% ,0 lãi 9 tháng
- Tiến độ thanh toán linh hoạt
- 1000 slot đỗ oto quanh dự án
AC, quý nhà đầu tư quan tâm, gọi em để nhận thông tin chi tiết ạ.
Tòa Rox Goldmark city
Bán lô thương mại 62,3m2 giá nét 4 tỷ. tòa rox tower 136 hồ tùng mậu
7
4 tỷ 62 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán sàn TTTM 136 Hồ Tùng Mậu.

Diện tích: 62,3m².
Giá: 4 tỷ.

Nhận bàn giao khai thác ngay, có dòng tiền liền.
Vốn ban đầu chỉ từ 30%.
Hỗ trợ vay 70%.
Ân hạn gốc & lãi 9 tháng.
Thanh toán sớm chiết khấu thêm 4%.
Miễn phí dịch vụ 9 tháng.

Vị trí đẹp khu vực lõi 9 tòa chung cư với 25000 cư dân, cạnh nhiều trường đại học, tiềm năng kinh doanh cao.

Liên hệ ngay để giữ suất đẹp!: (em Hoan).
Bán tòa nhà văn phòng 40tầng hạng a goldmark city chỉ với 54tr/m2 136 hồ tùng mậu, bàn giao luôn
14
7.45 tỷ 138 m²
Nhà Đất Khác

VC7 Housing Complex - 136 Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Diện tích: 138m².
Quy mô: Gồm 3 tầng hầm + 40 tầng nổi, 26 thang máy tốc độ cao, điều hòa trung tâm, hệ thống PCCC tiêu chuẩn quốc tế.
Dự án đã hoàn thiện, có thể nhận nhà kinh doanh cho thuê được ngay, Đã có trần.
Sổ hồng riêng từng căn.
Chỉ 5x tr/m² sở hữu sàn văn phòng hạng A - gần trung tâm Mỹ Đình & Cầu Giấy.
Hỗ trợ vay lên tới 70% miễn gốc lãi.
Tiến độ thanh toán linh hoạt theo tiến độ mỗi ...
Bán sàn vp tt mỹ đình, cầu giấy 138m giá full 7.7 tỷ.  0936 253 *** để biết tt
4
7.7 tỷ 138 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BÁN SÀN VP HẠNG A CHỈ TỪ 55 TR/M2 FULL VAT. Sổ riêng từng lô
Rox Tower Goldmark City
136 Hồ Tùng Mậu
Giá này gần như KHÔNG còn ở khu Cầu Giấy
Cho thuê ngay: 6070tr/tháng
Thanh khoản tốt dễ bán lại
Sẵn mặt bẳng bàn giao luôn
Diện tích đa dạng
Tiêu chuẩn văn phòng hạng A quốc tế
Miễn 9 tháng phí quản lý dịch vụ + điện nước
Hỗ trợ vay bank 0% lãi suất
Ân hạn 24 tháng
Cơ hội vào hàng ...
Bán 63m mặt bằng kinh doanh tại mỹ đình giá 4 tỷ.  0936 253 *** để biết thêm thông tin chi tiết
4
4 tỷ 63 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán nhanh mặt bằng kinh doanh 63m giá 4 tỷ.
Chỉ cần 1.3 tỷ bàn giao mặt bằng kinh khai thác luôn.
Sổ đỏ riêng biệt.
Miễn 9 tháng phí quản lý dịch vụ
Hỗ trợ vay bank 0% lãi suất. Ân hạn gốc lãi 24 tháng
Toà Rox Tower Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu.
Liên hệ: e Tâm để tham khảo trực tiếp.
Duplex new 100% mới xây ngay ngã tư mai dịch, giặt sấy bancol riêng, ô tô đỗ cửa bắc từ liêm
5
4.8 triệu 45 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

CC mini cho thuê tại 199, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Hà Nội - Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội cũ với thiết kế 1PN + 1WC, diện tích 45m². Giá thuê 4,8 triệu VND. Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường... Không gian thoáng đãng, cửa chính hướng Đông và ban công hướng Tây, thích hợp cho những ai yêu thích ánh sáng tự nhiên.

Ưu điểm: 1PN + 1WC, nội thất đầy đủ, cho thuê linh hoạt từ 1 năm ...
Mở bán toà văn phòng hạng a rox tower goldmark city  136 hồ tùng mậu, giá chỉ từ 50tr/m2
8
7.5 tỷ 150 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

* Mở bán toà văn phòng hạng A: ROX Tower Goldmark City - 136 Hồ Tùng Mậu.

- Vị trí ngay ở khu Goldmark City, sát Mỹ Đình, Cầu Giấy.

- Bao gồm: 40 tầng nổi, 3 hầm với: 5 tầng trung tầng thương mại và 32 tầng văn phòng.

Diện tích lý tưởng: 147,8 - 245m²/ô văn phòng đã nghiệm thu PCCC từng lô.
Bàn giao có hệ thống điều hòa trung tâm hiện đại, trần thạch cao, sàn bê tông cán phẳng.

* 26 thang ...
Sàn vp hạng a gần trung tâm cầu giấy  chỉ hơn 7.5 tỷ/căn. bàn giao luôn  miễn 9 tháng dịch vụ
5
Thỏa thuận 137 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán sàn VP hạng A: Tại tòa ROX Tower - trung tâm Cầu Giấy.
- Diện tích sàn: 137m², view Hồ Tùng Mậu.
Miễn 9 tháng dịch vụ: Bàn giao setup luôn, nhiều doanh nghiệp - công ty lớn đã về làm việc tại tòa nhà.

- Chiết khấu 4%: Khi khách thanh toán trả sớm.
+ Bank hỗ trợ 70% sản phẩm, lãi suất 0% + ân hạn 24 tháng.

Vị trí trung tâm: Gần Vành Đai 3 kết nối các trục hướng tâm - ngày Ga Metro Lê Đức ...
Mở bán sàn văn phòng hạng a goldmark city, giá 5x tr/m2, tổng 7 tỷ  dòng tiền 700 tr/năm
6
7 tỷ 138 m²
Nhà Đất Khác

Goldmark City, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Mở bán sàn văn phòng hạng A Goldmark City, 136 Hồ Tùng Mậu.

Chỉ từ 5x triệu/m² vị trí trung tâm.
Khu vực hành chính tài chính phát triển sôi động nhất phía Tây Hà Nội.

Tòa nhà 40 tầng, đã hoàn thiện & bàn giao ngay, pháp lý rõ ràng sổ sở hữu riêng từng căn, sẵn sàng setup hoặc khai thác.
Cho thuê 60 - 100tr/căn.
Chính sách ưu đãi:
Giá chỉ từ 5x triệu/m².
Hỗ trợ vay 70%, lãi 0% trong ...
Bán mặt bằng kd 63m² chân đế roxtower goldmark city, gần trung tâm mỹ đình cầu giấy  0375 317 ***
16
4 tỷ 63 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán mặt bằng kinh doanh chân đế ROX Tower.
Goldmark City 136 Hồ Tùng Mậu. Trung tâm Mỹ Đình - Cầu Giấy.
* Giá 4 tỷ/lô 63m² rẻ như căn chung cư - Sổ riêng - Khai thác cho thuê luôn 313.332đ - 1,044 triệu/m²/tháng.
- Miễn 9 tháng dịch vụ.
- Hỗ trợ vay bank ưu đãi lãi suất 0% trong 9 tháng, ân hạn gốc 24 tháng).
* Cho thuê: Nhà hàng, coffee, tiệm nail - salon tóc, spa - quán ăn, mua sắm...
Khu vực ...
Vốn 1.2 tỷ  thu nhập 35 triệu/tháng  sổ riêng từng căn  sàn tmdv rox tower cầu giấy
6
Thỏa thuận 74 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Sở hữu sàn Thương mại Dịch vụ tại tâm điểm Mỹ Đình - Rox Tower/ sản phẩm dòng tiền cực tốt

- Vốn tự có cực mỏng: Chỉ từ 4 tỷ/căn
- Bàn giao tức thì: Nhận sàn vận hành kinh doanh hoặc cho thuê ngay, không chờ đợi.
- Dòng tiền bền vững: Thu nhập thụ động từ 25 - 35 triệu/tháng (Lợi nhuận ~10%/năm).

Đặc quyền ưu đãi "khủng":
- Hỗ trợ tài chính: Vay 70%, Lãi suất 0% + Ân hạn gốc trong 2 năm.
- ...
Trực tiếp cđt sàn văn phòng gần trung tâm quận cầu giấy  chỉ 7.7tỷ/căn. sẵn sổ đỏ  bàn giao luôn
3
7.7 tỷ 138 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

ROX Tower Goldmark City.
* Vị trí: 136 Hồ Tùng Mậu Bắc Từ Liêm Hà Nội.
* Diện tích: 138m².
* Giá chỉ 5x triệu/m².
* Sổ đỏ lâu dài gia tăng tài sản cho doanh nghiệp.
* Trung tâm kết nối phía Tây:
* 5 phút tới Mỹ Đình, 10 phút ra Vành Đai 3 & sân bay Nội Bài, 15p đến trung tâm Hoàn Kiếm, gần tuyến Metro Nhổn Ga Hà Nội.

Bảng giá:
- Sàn văn phòng giá 7,7 tỷ.

- Miễn 9 tháng dịch vụ: Bàn giao setup ...
Bán sàn vp tại khu đô thị goldmark với mức giá siêu hot chỉ từ 50 triệu/m
6
25 tỷ 500 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Tòa VP ROX TOWER nằm liền kề khu đô thị cao cấp Goldmark City.
- Thiết kế 40 tầng nổi và 3 hầm trong đó gồm: 5 tầng trung tầng thương mại và 32 tầng văn phòng.
- 26 thang máy tốc độ cao di chuyển nhanh chóng.
- Diện tích linh hoạt: từ 100 đến 500m² LAYOUT đẹp vuông vắn.
- Pháp lý: Sổ đỏ bàn giao.
Phù hợp đặt trụ sở vàng đối với các công ty doanh nghiệp từ 20 đến 1000 nhân sự.
NHÀ đầu tư muốn mua ...
Sàn văn phòng chỉ 8 tỷ gần trung tâm cầu giấy
7
8 tỷ 138 m²
Nhà Đất Khác

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Sở hữu sàn văn phòng thay vì bỏ tiền ra thuê - .

- Văn phòng hạng A gần trung tâm Cầu Giấy - 136 Hồ Tùng Mậu.
- Tiện ích đầy đủ, dịch vụ sang trọng phù hợp với đẳng cấp doanh nghiệp.
- Mặt đường rộng thoáng, cách ga Metro chỉ 5p di chuyển.
- Diện tích 138m².
- Giá chỉ hơn 55tr/m².
- Ưu đãi hỗ trợ lãi suất và miễn phí dịch vụ chỉ còn hữu hạn.

Liên hệ em Thơm để được hỗ trợ miễn phí 247 - .
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại Q. Bắc Từ Liêm, Hà Nội

Bán bất động sản Đường Hồ Tùng Mậu Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán bất động sản Đường Hồ Tùng Mậu tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán bất động sản tại Đường Hồ Tùng Mậu. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán bất động sản ở Đường Hồ Tùng Mậu theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.