Mua bán nhà tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà cư xá lê đại hành , phường phú thọ , 10,8m x 18m , , trệt lầu , 29 tỷ
3
29 tỷ 190 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Đại Hành, P.11, Quận 11, HCM

* Diện tích : 10,8m X 18m , diện tích khuôn viên 190m²
* Diện tích công nhận : 155m²
* Kết cấu : 1 trệt 1 lầu , tiện xây Villa , Biệt Thự , công ty văn phòng ...
* Vị trí đối diện Trường Đua Phú Thọ , khu vực yên tĩnh , dân trí cao
* Thuận tiện đi qua các quận trung tâm , 10 , 5 , 1 ..
* Giá chào bán : 29 tỷ .
* Liên hệ : , Lâm Hùng để biết thêm thông tin.
Bán nr 3pn, 3wc, 162m2 giá cực chất 4,99 tỷ tại xã đông thạnh, hóc môn, hcm
3
4.99 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
3 3

X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM

Căn nhà riêng này tọa lạc tại Xã Đông Thạnh, Hồ Chí Minh, trước đây Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh, với diện tích lên đến 162m², rất rộng rãi cho những ai thích không gian thoải mái. Nhà có 3PN và 3WC, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm bạn. Với mặt tiền 8m và ngõ trước rộng 12m, dễ dàng cho việc di chuyển và có thể kinh doanh nếu cần. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho mọi giao dịch.

+ Diện tích: ...
Biệt thự 4 tầng 8pn có hầm xe, 171m2(9x19), hẻm xe tải, cách 2 căn ra mặt tiền chợ lvq bình tân
7
15 tỷ 171 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Biệt Thự 4 tầng 8pn có hầm xe, 171m²(9x19), hẻm xe tải, cách 2 căn ra mặt tiền, ngay chợ Lê Văn Quới Bình Tân, đang cho thuê CHDV dòng tiền 42tr/th, chỉ 15.x tỷ hơn thương lượng

- sổhồng riêng, pháplý chuẩn.
Lh-0903,872,969 Thông
(7325.2B1)
Lvcc rã đông! 15 tỉ hạ còn 13 tỷ bán gấp villa 12x15m đơn lập golf park q9
5
13 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Golf Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Cần bán gấp biệt thự Golf Park Novaland đối diện Clubhouse.

Căn 1: Đơn lập 12x15m nhà thô 13 tỉ.
* Diện tích đất: 180m². 12x15m mặt tiền đẹp.
* Diện tích xây dựng 233,73m².
* Kết cấu: 1 trệt, lầu 1, lầu 2, sân thượng.
* Có sân trước sân sau.
* Hướng Tây, nhà bàn giao hoàn thiện bên ngoài, thô bên trong.
* Giá tầm 12 tỉ chủ chốt.

CĂN 2: Nhà phố Hoàn Thiện - chủ đang ngủ :D
Diện tích: 6x16 ...
Bán nhà 4 tầng, 8x20m, huỳnh tấn phát  trần trọng cung, phường tân thuận, quận 7, chỉ 12 tỷ hơn
6
12.5 tỷ 155 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

BÁN NHÀ 4 TẦNG, 8X20m, HUỲNH TẤN PHÁT - TRẦN TRỌNG CUNG, PHƯỜNG TÂN THUẬN, QUẬN 7, CHỈ 12 TỶ HƠN
- DT công nhận: 153 m2
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT
- Đường 8m xe hơi chạy, có vỉa hè, khu dân cư mới nhà cao tầng đồng bộ, dân trí cao
- Vị trí: Ngay cạnh Nhà thi đấu đa năng Quận 7, ra Huỳnh Tấn Phát, Trần Trọng Cung, Nguyễn Thị Thập, Lý Phục Man, Nguyễn Văn Linh...
- Nhà chính chủ 1 đời chưa qua ...
Mặt tiền vip đặng văn bi 187m2(9.4x27m)  kinh doanh sầm uất thu nhập đỉnh  chỉ 2.x tỷ có tl tiếp
3
28 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Bi, P.Bình Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

GIẢM GẤP - BÁN NHANH
Bán Mặt Tiền Kinh Doanh đường Đặng Văn Bi, Phường Bình Thọ, TP Thủ Đức.
- DT: 6mm (nở hậu 9,4m) x 27,5m = 186,5m, công nhận sổ 158m thổ cư 100%.
- Giá bán: 28 Tỷ ( co TL tốt).
- Vị trí kinh doanh sầm uất, nhộn nhịp.Đường tráng nhựa 30m.Đang Cho thuê Kinh Doanh ăn uốn sầm uất.
Khách hàng quan tâm gọi liền em Huỳnh xem nhà đất liền tay, em có giá chốt tốt nhất, hỗ trợ pháp lý ...
Dãy trọ quang trung hxh 187m² ngang 8.5m 18 tỷ
4
18 tỷ 189 m²
Nhà Riêng

Đường Quang Trung, P.8, Q.Gò Vấp, HCM

Anh/chị tìm tài sản giữ tiền + có thu nhập sẵn thì xem ngay căn này, hàng chính chủ 1 đời rất hiếm bán khu Quang Trung.
Hẻm xe tải Quang Trung, ngay gần Mercedes-Benz, Tân Sơn khu dân cư đông, nhu cầu thuê cao
Diện tích đẹp 8.5 x 23 m ngang lớn cực hiếm, dễ khai thác hoặc xây mới CHDV

Hiện trạng có nhà cấp 4 + 5 phòng trọ đang cho thuê, có sẵn dòng tiền đều mỗi tháng
Hẻm xe tải thông, ...
Bán shop panorama 203 tôn dật tiên phú mỹ hưng giá từ 55 tỷ, cặp 100 tỷ
4
55 tỷ 200 m²
ShopHouse

The Panorama, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Vị trí: 201 Tôn Dật Tiên, khu Phú Mỹ Hưng Quận 7
Tuyến đường thương mại trung tâm, lưu lượng khách lớn, ngay khu Hồ Bán Nguyệt cực kỳ phù hợp khai thác kinh doanh lâu dài.

SHOP 2 203 Tôn Dật Tiên (Căn góc)
Địa chỉ: 203 Tôn Dật Tiên
Diện tích: 200m
Vị trí: Căn góc cực đẹp
Hiện trạng: Đang có Tous Les Jours thuê
Giá thuê hiện tại: 109 triệu/tháng net

Giá bán: 55 tỷ VNĐ

Sở hữu ...
Chính chủ bán nhà mới xây 2024 full nội thất 1 trệt 2 lầu bhhb  cách kdc vĩnh lộc 1km  hxh
8
6.5 tỷ 180 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường 2, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ bán nhà riêng mới xây năm 2024 hẻm 38 Đường Số 2, Bình Hưng Hòa B, cách KDC Vĩnh Lộc chỉ 1km. Hẻm xe hơi 5 mét

Chính chủ cần bán căn nhà tâm huyết, xây chắc chắn để ở nên rất kỹ từng chi tiết.

Nhà thiết kế thoáng sáng, đón gió tốt, không gian ấm cúng phù hợp gia đình trẻ.

Hẻm sạch sẽ, xe hơi vào trước cửa, hàng xóm văn minh.

Cách chợ/siêu thị/trường học chỉ vài phút.

Kết cấu: 1 ...
Chính chủ cần bán biệt thự song lập villa park 170 m2 full nội thất giá 21,5 tỷ  0931 769 ***
6
21.5 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán biệt thự song lập dự án Villa park
Diện tích 10x17 170m² 1T2 lầu
Thiết Kế 4 Phòng ngủ 5 wc nội thất đầy đủ cao cấp
Chỉ cần xách Vali vào ở ngay
Sổ Hồng công chứng ngay , hổ trợ vay ngân hàng 70%
Giá bán 21.5 tỷ thương lượng chính chủ
LH Xem nhà Tùng Dubai
Bán căn hộ dịch vụ hẻm xe hơi thông 6m đường nguyễn cửu vân, phường 17, bình thạnh, kc 4t, 31 tỷ.
3
31 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
12 12

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Căn Hộ Dịch Vụ hẻm xe hơi thông 6m đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, TP.HCM.
- Vị trí: Hẻm 6m thông Nguyễn Cửu Vân - Đường Hoàng Sa, Trần Văn Khê.. Liền kề Quận 1, Cầu Thị Nghé, khu Biệt Thự Bason, Giao Thông thuận lợi. Phù hợp để đầu tư, giữ tiền lâu dài...
- Diện tích: 6.2 x 30 (Cn: 162m²)
- Kết cấu: 3 Tầng, Sân Thượng.
- Hợp đồng thuê: 95 tr/tháng.
- Pháp lý: Sổ Hồng Cá Nhân.
- ...
Bán nhà lê văn quới  7x23m ko lộ giới  4 tầng  hẻm xe tải 8m  tặng full nội thất  giá 15,2 tỷ
17
15.2 tỷ 155 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ trang bìa - gấp bán biệt thự khu Lê Văn Quới - 154m²(7x22m) x 4 tầng - full nội thất - hẻm nhựa 8m - chỉ 15,2 tỷ.

Mô tả:
+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm gara ô tô, PK, Bếp, 5PN, 6WC, Phòng Karaoke, Phòng thờ, sân thượng.

+ Ngang 7m rộng bề thế. Nhà không quy hoạch, không lộ giới.

+ Hẻm nhựa 8m xe tải chạy vi vu.

+ Khu vực dân trí cao, an ninh.

+ Pháp lý chuẩn, công chứng ...
Hiếm  góc 2 mặt tiền đường 8m ngang 8m ngay học viện tư pháp  xây dựng cao tầng
5
11.5 tỷ 164 m²
Nhà Riêng
12 12

Đường Số 15, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bao giá toàn khu vực - góc 2 mặt tiền ngay Kha Vạn Cân.
- DT 164.7m² ngang 8m bề thế xe tải ra vào thoải mái.
- Vị trí đắc địa nằm ngay trung tâm Linh Chiểu xung quanh các trường cao đẳng, đại học lớn như: Đại học Ngân Hàng, Sư Phạm Kỹ Thuật, Học Viện Thư Pháp, đại học Cảnh Sát.
- Hiện trạng có 12 phòng trọ cũ cho thuê 20tr/tháng có thể cải tạo cho thuê 40tr/tháng.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- ...
Cần bán nhà góc 2mt a4 (khu k300), p.12, tân bình, (9m x 23m), 3 tầng, giá bán đã giảm còn 35 tỷ
3
35 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường A4, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ cần bán căn nhà góc 2 Mặt tiền A4 ( Khu K300 ), Phường 12, Tân Bình. Vị trí kinh doanh đắc địa bật nhất K300. Diện tích lý tưởng xây mới Văn phòng, khách sạn, CHDV tạo nên tài sản giá trị với dòng thu nhập ổn định cho tương lại.
- Diện tích: 9m x23m ( vuông vức ), diện tích công nhận sổ: 200m².
- Kết cấu: 3 tầng
- CTXD: Hầm + 7 tầng
- Sổ hồng cá nhân công chứng nhanh
- Giá bán: 35 tỷ
- ...
Bán nhanh biệt thự valora island  nam long  hotline 0914 732 ***  chỉ 18 tỷ
4
18 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Anh chủ cần bán nhanh biệt thự Đảo - DT: 170m². Hướng Đông Bắc. Căn bìa siêu đẹp!

- Giá giảm sâu: Chỉ 18 tỷ/căn - đã có sổ hồng.

- Ngân hàng VCB hỗ trợ vay 13 tỷ.

- Cam kết giá rẻ nhất dự án. Căn bìa, sát công viên duy nhất chào bán.

- Diện tích: 170m² (mẫu thiết kế đẹp của dự án).
- Xây dựng: 209m²: 4PN - 4WC - Mẫu thiết kế đẹp nhất dự án!

- Căn bìa, trực diện công viên nên view cực ...
32 tỷ thương lượng chính chủ định bán gấp lại 2 căn nhà đôi với diện tích 8x24m 164m² vị trí mặt tiền đường nhựa 12m lề đường 3m sát MT Phạm Hùng. Kết cấu xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng 6 phòng ngủ 7toilet sổ hồng riêng hoàn công nghiêm chỉnh. Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn ngay trong ngày.
Đất vàng trung tâm q7  10x22m, huỳnh tấn phát  phú thuận, cạnh phú mỹ hưng, chỉ 11,x tỷ tl
3
11.8 tỷ 170 m²
Nhà Riêng

Đường Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

BÁN ĐẤT 10X22m, HUỲNH TẤN PHÁT - PHÚ THUẬN, CẠNH PHÚ MỸ HƯNG, QUẬN 7 - PHÙ HỢP XÂY DỰNG CHDV - KDC DÂN TRÍ CAO - LIỀN KỀ PHÚ MỸ HƯNG

- DT công nhận: 170m² ( đơn giá chỉ ~70tr/m²)
- Đất trống sạch sẽ tiện xây mới CHDV, dòng tiền khai thác cao
- Cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát chỉ 30m, cạnh chợ Phú Thuận, KDC Savimex, Phú Mỹ Hưng, ...
- Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, sẵn công chứng
- CAM KẾT TIN THẬT, ...
Bán shophouse panorama tôn dật tiên phú mỹ hưng 153m2 có lầu đang cho thuê giá 24 tỷ
7
24 tỷ 153 m²
ShopHouse

The Panorama, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán shophouse Panorama Đường Tôn Dật Tiên Phú Mỹ Hưng 153,09m

Vị trí: Đường Tôn Dật Tiên, khu Phú Mỹ Hưng Quận 7
Trục thương mại trung tâm, gần Hồ Bán Nguyệt khu vực kinh doanh sầm uất bậc nhất PMH.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 153,09m
Kết cấu: Có lầu
Hiện trạng: Đang cho thuê có dòng tiền sẵn

Ưu điểm nổi bật
Mặt tiền đường Tôn Dật Tiên khu kinh doanh cực tốt
Khu vực ...
Bán nhà mặt tiền đường quốc lộ 1a, cầu an sương, 160m2, ngang 9m. hơn 5tỷ
6
5.5 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Quốc lộ 1A, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Nhà cũ đang chia làm 2 căn cho thuê 1 căn 4 triệu/tháng - 1 căn 8 triệu/tháng. Tổng 12 triệu/tháng. Xác định bán đất tặng nhà.  Ưu điểm: Vị trí "vàng" làm Showroom, Văn phòng hoặc Kho bãi. Nhà mặt tiền quốc lộ, phía sau có mặt tiền hẻm.   Vị trí: Ngay nút giao An Sương, vỉa hè rộng, xe container ra vào thoải mái. Là điểm giao thoa giữa QL1A, QL22 và Trường Chinh.
[siêu phẩm xây building] mt rạch bùng binh q3  ngang 16m cực hiếm176m2 giá 65 tỷ
3
65 tỷ 176 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Rạch Bùng Binh, P.9, Quận 3, HCM

Khuôn đất vàng: 16m x 19m (CN 176M2)
Kết cấu: 2 tầng, đang cho The Coffee House thuê 150 Triệu/tháng.
Ngang 16m: Duy nhất tại khu vực, lý tưởng xây Building, trụ sở Ngân hàng, Thẩm mỹ viện.
Vị trí chiến lược: Mặt tiền lớn trung tâm Quận 3, nhận diện thương hiệu cực cao.
Tiềm năng: Khuôn đất bề ngang khủng, dễ dàng thiết kế hầm + cao tầng tối ưu diện tích sàn.
Giá: 65 Tỷ (Thương lượng).
Từ 2820 tới 2840 của 2900

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh