Mua bán nhà tại Phường 2, Quận Tân Bình giá lớn hơn 50 tỷ diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt tiền sân bay tân sơn nhất, tân bình, 332m2 x 4 tầng thang máy, mt nở hậu 14.5m, 60 tỷ
7
60 tỷ 332 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mặt tiền sân bay Tân Sơn Nhất, Tân Bình, 332m² x 4 tầng thang máy, ngang nở hậu 14.5m, 60 tỷ.
+ Thông Hồng Hà, Đặng Văn Sâm, Trường Sơn, Phổ Quang, Bạch Đằng duyen, Cửu Long.
+ Thuận tiện di chuyển qua Quận 1, Quận 3, Quận 10, Quận 11, Tân Phú, Bình Tân, Gò Vấp.
+ Gọi ngay Việt ĐT/Zalo .
VietNhaPho - Chuyên nhà mặt tiền KD, biệt thự, KS, CHDV... (nhận ký gửi nhà phố).
Bán nhà mt phổ quang,q. tân bình dt 15x30m, ctxd 2 hầm 10 tầng , giá 95 tỷ
3
95 tỷ 435 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Xuất cảnh bán gấp căn nhà mặt tiền Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình.
- Diện tích: 15x30m, công nhận 435m2
- Kết cấu ; cấp 4, tiện xây mới 2 hầm 10 tầng.
-- Vị trí cực đẹp khu sang trọng đẳng cấp tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, nhà hàng, thẩm mỹ viện, biệt thự siêu Vip
- Giá bán: 95 tỷ còn thương lượng
Khách hàng có nhu cầu xem và mua nhà liên hệ Quốc Nhật .
Bán nhà mặt tiền huỳnh lan khanh, p2, q.tân bình dt 450m2ngang 15m dài 30m. xd cao hầm 79 tầng
4
95 tỷ 450 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Huỳnh Lan Khanh, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ gửi bán gấp căn nhà mặt tiền đường Huỳnh Lan Khanh, phường 2, quận Tân Bình (đoạn 2 chiều gần góc giao với đường Phổ Quang)
- Diện tích: 15x30m công nhận 450m² full thổ cư
- Hiện trạng: nhà 2 tầng cũ tiện xây dựng mới
- CTXD: Hầm 7 đến 9 Tầng
- Phù hợp xây dựng Building văn phòng, khách sạn hoặc CHDV,...
- Vị trí rất đẹp nằm ngay khu sân bay TSN nên kinh doanh vô cùng thuận lợi
- Pháp ...
Siêu hiếm chủ rao bán toà nhà khu sân bay tân sơn nhất  370m2  hầm 10 tầng  hdt 600tr  100 tỷ
3
100 tỷ 370 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Đình Giót, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Siêu hiếm chủ rao bán toà nhà khu sân bay TÂN SƠN NHẤT
- Diện tích : 17 x 21m.
- Tổng DTSD : 2462.3m² Sàn
- Kết cấu : Hầm + 8 Tầng + Lửng + Sân thượng
- Hợp đồng thuê : 600 Triệu / Tháng
- Giá bán : 100 Tỷ
- Liên hệ chính chủ: em Hồng
Bán toà nhà yên thế, tân bình  8.5x30m, nở hậu 16m  hầm 7 tầng  hđt 350 triệu/tháng  giá 100 tỷ
4
100 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Yên Thế, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán toà nhà Yên Thế, Phường 2, Tân Bình.
- Diện tích: 8.5x30m, nở hậu 16m - 360m².
- Kết cấu: Hầm 7 tầng.
- HĐ thuê 350 triệu/tháng.
- Vị trí đẹp khu sân bay - tập trung nhiều toà nhà văn phòng - Ngân hàng - Nhà hàng - Khách sạn - Căn hộ cao cấp.
- Giá 100 tỷ.
- Liên hệ: - Thanh Tùng (MTG, QC).
Bán ks ngay đường cửu long, p.2, tân bình. dt (12 x 25m). hầm  7tầng. hđt 550 tr/th. giá 135 tỷ
3
135 tỷ 330 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán khách sạn đẹp mặt tiền lớn ngay đường Cửu Long, Phường 2, Quận Tân Bình.

Vị trí sầm uất ngay liền kề sân bay Tân Sơn Nhất.

- Diện tích: 12 x 25m, 330m².

- Kết cấu: Hầm - 7 tầng.

- Hợp đồng thuê: 550 triệu/tháng.

- Giá bán: 135 tỷ.

- Liên hệ: - Hồng Đức - Làm việc chính chủ.
- Khách hàng quan tâm có thể liên hệ trực tiếp hoặc qua zalo. Hao. TH.
Cao ốc văn phòng 12 tầng  mt phổ quang | 12x34m | thuê 700tr/tháng | gía 215 tỷ |
3
215 tỷ 408 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Tòa nhà 12 tầng - Mặt tiền Phổ Quang - Tân Bình.

- Diện tích: 12 x 34m
- Diện tích sàn: 3.000m2
- Kết cấu: 2 hầm + 10 tầng
- Thuê: 700tr/tháng
- Giá bán: 215 tỷ

Xem nhà trong giờ hành chính. Xin cảm ơn anh chị đã xem tin.
Bán tòa nhà bạch đằng, p.2, tân bình. 12mx30m  hầm 9 tầng  160 tỷ  làm việc chính chủ
3
160 tỷ 360 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán Tòa nhà Bạch Đằng, P.2, Tân Bình. 12mx20m - Hầm 9 tầng - 140 tỷ - Làm việc chính chủ
- Vị trí siêu đẹp trung tâm quận Tân Bình, mặt tiền đường, khu vực sầm uất, gần sân bay, thuận tiện giao thông.
- Diện tích: 12m x 30m
- Kết cấu: hầm + 9 tầng nổi
- Cho thuê 600 tr/tháng
- Giá bán: 160 tỷ.
Bán nhanh tòa khách sạn mặt tiền cửu long ngay sân bay(dt13x30m) 7 tầnghđt 500 tr/thgiá 135 tỷ
5
135 tỷ 442 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán Nhanh Tòa Khách Sạn Mặt Tiền Cửu Long Ngay Sân Bay(DT:13x30m) 7 Tầng-HĐT: 350 tr/th-Giá 135 tỷ

Bán Toà KHÁCH SẠN VIP KHU SÂN BAY

- Diện tích : 13x30m
- Công nhận : 442.4
- Kết cấu : Trệt, Lửng, 5 Tầng - Thiết kế 26 phòng Khách Sạn + 3 Tầng
- Tự vận hành 500 tr/tháng
- Giá : 135 Tỷ

Liên Hệ: em Khương để được hỗ trợ xem tòa khách sạn ngay trong đêm
Bán nhà mặt tiền sân bay tân sơn nhất, p.2, tân bình ngang 13x33, 434m, 95 tỷtl
4
95 tỷ 434 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đồng Nai, P.2, Q.Tân Bình, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT, P.2, TÂN BÌNH NGANG 13x33, 434m, 95 Tỷ_TL

+ Nhà diện tích lớn SHR, vuông đẹp, hiếm cạnh khu vực sân bay Tân Sơn Nhất phù hợp khai thác kinh doanh đa ngành.
+ Ngay Trường Sơn Thông Hồng Hà, Đặng Văn Sâm, Phổ Quang, Bạch Đằng, Cửu Long, Đồng Nai tuan 434 95
+ Gọi ngay Việt ...
Khan hiếm! khuôn đất lớn mt tiền đường phổ quang, tân bình. dt 15x30m, ctxd 2 hầm 10 tầng
3
95 tỷ 435 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình, HCM

- Bán khuôn đất lớn mặt tiền Phổ Quang, phường 2,Quận Tân Bình.
- Diện tích: 15 x 30m.
- Công nhận: 435m².
- Kết cấu: Cấp 4.CTXD 2 hầm 10 tầng
-- Vị trí cực đẹp tập trung nhiều tòa nhà văn phòng, nhà hàng, thẩm mỹ viện, PGD ngân hàngthuận tiện kinh doanh đa ngành nghề
- Giá 120 tỷ giảm về 95 tỷ thương lượng.
Khách hàng có nhu cầu xem và mua nhà liên hệ Quốc Nhật .
Siêu phẩm diện tích đất khủng 332m2, mặt tiền khu sân bay tân sơn nhất, tân bình, 180 tr/m2, 60 tỷ
5
60 tỷ 332 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

* Kết cấu đẳng cấp: 1 trệt 3 lầu + thang máy sang trọng. Tổng diện tích sử dụng gần 700m².
* Diện tích cực hiếm: 332m², nở hậu khủng 14.5m. Công nhận đủ.
* Công năng chuẩn biệt thự phố cao cấp phòng ngủ, phòng thờ, phòng kho, phòng trẻ em đầy đủ. Nội thất xịn chủ tặng lại: TV, tủ lạnh, bàn ghế.
* Phù hợp ở đẳng cấp mở văn phòng, spa showroom, café sân vườn cực đẹp.
* Vị trí vàng khu sân bay: Ngay ...
Siêu phẩm mặt tiền 30m ngay 368 nguyễn văn trỗi, t.bình, dt 30 x 15, 400m2, 5 tầng, hđt tốt  98 tỷ
3
98 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chủ em ngộp bank, cần bán nhanh tài sản ngay mặt tiền đường Nguyễn Văn Trỗi
Nhà nằm ngay vị trí trung tâm Quận Tân Bình, cách sân bay QT chỉ 5p đi xe, khu vực xung quanh tập trung nhiêu tòa nhà VP, Chung Cư, Ngân Hàng, Nhà Hàng và TTTM cực kỳ sang trọng và sầm uất
- Diện thích: 30m x 15m
- Công nhận: 400m2
- Kết cấu: 5 Tầng
- HĐT: Đang rao thuê 300 Tr
Giá: 98 Tỷ TL
Liên hệ: - Dư Siêu Phẩm

Cảm ...
Bán nhà ngay cửa ngõ sân bay! mặt tiền trường sơn  dt 15 x 25m  cấp 4  hđt 200tr. giá 81 tỷ
3
81 tỷ 375 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Trường Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà mặt tiền đường thương hiệu quận Tân Bình, lối dẫn thẳng vào sân bay Tân Sơn Nhất:

Mặt tiền Trường Sơn, Phường 2, Q. Tân Bình. Tuyến đường thương hiệu tập trung các tòa nhà văn phòng, khách sạn, Ngân Hàng, showroom cao cấp.

- Diện tích: 15 x 25m vuông vức.
- Kết cấu: Nhà cấp 4.
- Vị trí đẹp ngay sân bay - phù hợp xây mới làm: Toà nhà VP - Ngân Hàng - Khách Sạn - Căn Hộ Dịch Vụ - ...