Nhà BánHồ Chí MinhQuận 9
Mua bán nhà tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²
Đường 18A, P.Phước Bình, Quận 9, HCM
- Kết cấu: Phòng khách, 3PN, 3WC, thiết kế lệch tầng lấy sáng, thoáng đãng.
- Vị trí: Ngay chợ, trường học Phước Bình, Cao đẳng Kinh Tế Đối Ngoại, công viên Phước Bình, ra Global City, Đỗ Xuân Hợp, Liên Phường, Rạch Chiếc, về Quận 2, trung tâm HCM vô cùng thuận tiện nhanh chóng,...
- Pháp lý chuẩn, sổ sẵn công chứng ngay.
Đường Lò Lu, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
Vị trí gần Simcity, UBND, Vành Đai 3,.. Sản phẩm có tiềm năng tăng trưởng cao.
Khu vực sầm uất, xây dựng được cao tầng.
Giá bán 27 tỷ thương lượng chủ.
Liên hệ: - Trần Vững. Ngoài ra tôi còn nắm chính chủ nhiều căn trục đường này đang bán.
------------------------------
* Chuyên bán mặt tiền kinh doanh TP. Thủ Đức.
* Thông tin ...
Lucasta Villa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- DT 10x23m thiết kế 1 trệt 2 lầu.
- Trục 20m.
- Nhà mới 100% chưa qua sử dụng.
Giá 30 tỷ all.
Liên hệ: Sáng Trần xem thực tế. Hàng hiếm.
Đường Cầu Xây, P.Tân Phú, Quận 9, HCM
Vị trí: kết nối nhanh ra Lê Văn Việt khu vực sầm uất, đông dân cư
Diện tích: 184m (9.05m x 21m), công nhận 138m2
Ngang hơn 9m cực kỳ hiếm
Hiện trạng: Nhà cấp 4 cũ
Tiện xây mới theo nhu cầu
Đường trước nhà: 12m + vỉa hè
Xe hơi tránh kinh doanh thoải mái
Điểm mạnh đầu tư:
Ngang lớn dễ thiết kế CHDV / khách sạn / văn ...
Park Riverside Tân Cảng, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Căn góc trục đường đẹp nhất khu. View trực diện Sông Rạch Chiếc, gần ngay Hồ bơi, sân bóng rổ, sân Pickleball.
- Diện tích: 160,5m² (7,8m x 20,57m)
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu; DTSD: 371m2
- Tầng trệt trống suốt (có thể tận dụng kinh doanh cafe, quán ăn hoặc làm văn phòng Cty), lầu 1 có Phòng khách, ...
Valencia Riverside, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Không tìm được căn rẻ thứ 2 tại Q9 - TP. Thủ Đức.
Suất mua ngay chủ đầu tư.
DT: 6mx18m=108m², 1 trệt 3 lầu.
Giá 7tỷ 600triệu thương lượng.
Giá rẻ nhất TP Thủ Đức.
Liền kề khu đất Tân Cảng mặt tiền giá đất 53tr/m².
LH Zalo Ms Ngoan .
Đường D2, P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM
- Vị trí: Ngay chung cư C5 - C6 Man Thiện - Phường Tăng Nhơn Phú A - Quận 9.
- Diện tích: 5m*22m = 110m².
- Phù hợp làm văn phòng, nhà nghỉ, CHDV.
- Giá bán: 12 tỷ TL. (Rẻ nhất trục đường D2).
* Hiện tại em còn nắm nhiều BĐS mặt tiền các cung đường chính TP Thủ Đức như: Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Đỗ Xuân Hợp, ...
Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- Vị trí: Đường Dương Đình Hội phường Phước Long B Quận 9, TP Thủ Đức.
- Xây dựng 1 trệt 2 lầu công năng 4pn, 1 phòng làm việc, phòng sinh hoạt, phòng thờ.
- Nhà thô có làm môt số hạng mục.
- Hiện tại đang cho thuê làm kho.
- Pháp lí sổ hồng riêng.
* Căn view sông trục chính 7x23.5m giá bán 19.8 tỷ.
Liên hệ Em Hương xem nhà thực tế: và thương lượng chính ...
Riviera Cove, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Sân vườn rất rộng.
Có thể làm hồ bơi riêng tại nhà.
DT đất 720m².
DT sàn 350m².
View sông mát mẻ.
Sổ hồng sẵn.
Cách khu đô thị Global city chỉ 700m².
Liên hệ Ms Huyền để biết thêm thông tin chi tiết ạ.
Bán biệt thự đơn lập villa park quận 9, view rạch, 228 m2, full nt giá 31 tỷ, 4 tầng... 0919 009 ***
Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- căn đơn lập view rạch thoáng mát
- DT: 228 m², mặt sau là rạch nên được sử dụng thêm mặt sau
- Giá 31 tỷ
- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng
- full nội thất
- đã có sổ hồng
LH: bđs Khoa Quang
Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
Dự án đã có sổ, bàn giao cho khách hàng và đi vào vận hành, cư dân sinh sống đông đúc.
Tổng quan: 609 căn, bao gồm nhà phố, biệt thự hồ, shophouse, biệt thự compound.
Chuẩn bị khởi công xây dựng Khu nhà ở xã hội Dragon Ehome trong T3/2026.
Đường liên cảng đã lên ngân sách chuẩn bị khởi công kết nối vào Vành Đai 3, đường Vành Đai 3 đã dần hoàn thiện và ...
Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Long Trường, Quận 9, HCM
- Vị trí: Gần chợ Long Trường + Vinhomes Quận 9. Thuộc khu Đông Tăng Long
- Diện tích: 8,5m*23,5m = 200m²
- Giá bán: 20,5 tỷ TL.
- Pháp lý: SHR cá nhân
* Hiện tại em còn nắm nhiều BĐS mặt tiền các cung đường chính TP Thủ Đức như: Lê Văn Việt, Võ Văn Ngân, Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh, Đặng Văn Bi, Kha Vạn ...
P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM
- Xây 5 Lầu + Vị trí KD + làm VP CTY + CHDV
- Dt: 105m² - chiều ngang đẹp 6,3m