Mua bán nhà tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
14tỷ5 hương lượng  sắp bán. hàng đầu tư siêu hiếm gần tuyến metro bình thái  phước long
3
14.5 tỷ 153 m²
Nhà Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

14Tỷ5 THƯƠNG LƯỢNG
SẮP BÁN - HÀNG ĐẦU TƯ SIÊU HIẾM
GẦN TUYẾN METRO BÌNH THÁI - PHƯỚC LONG

DT: 153,5m² - Ngang 8m4 - Sử dụng 198m2
Phù hợp làm Văn phòng, CHDV,. Vị trí trung tâm ngay Đỗ Xuân Hợp vài bước chân - cách Ngã tư Bình Thái 300m
Xây dựng: Hầm + 5 Tầng - Lửng - Mái che
Bán gấp biệt thự nam long đối diện công viên giá 17 tỷ
5
17 tỷ 198 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp nhà Biệt thự xây thô Nam Long, p.Phước Long

Diện tích đất 10x20, 1 trệt 2 lầu, dtich sàn 306m².

Sổ hồng đã hoàn công.

Đường vào rộng 12m, đối diện công viên, bên hông bờ hồ thoáng mát, khu dân trí cao, đầy đủ tiện ích...

Khu dân cư yên tĩnh, an ninh đảm bảo, thích hợp cho cuộc sống gia đình.

Liên hệ xem nhà Tuyên
Bán nhà đường số 11, Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, TP HCM. DT 173m2, 4 tầng. Giá  - 16.3 Tỷ
5
16.3 tỷ 173 m²
Nhà Riêng
28 28

Đường Số 11, P.Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, HCM

Nhà Q9, Thủ Đức, TP HCM, siêu phẩm cho anh em đầu tư giữ tiền nè! 🤩

Căn nhà nằm ở vị trí cực đỉnh, ngay đường số 11, Tăng Nhơn Phú B, Q9. Đi đâu cũng tiện, tương lai sáng láng luôn. Bao Quanh là các trường Đại học, Đại học Văn Hoá, Đại học Giao Thông Vận Tải, Đại học Sư Phạm Kỹ Thuật, Cao Đẳng Công Thương...Siêu thị, Chợ, tiện ích không thiếu thứ gì.

Nhà mình diện tích rộng mênh mông, ...
Biệt thự 3 tầng 160m2 gia hoà q9 chỉ 19.8tỷ thương lượng
16
19.8 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

19TỶ8(còn thương lượng)
+ Diện tích: 160m² (8m x 20m) vuông vức như tờ A4.
+ Kết cấu: 1 trệt + 2lầu đúc kiên cố.
+ Gồm: Phòng khách Bếp 4PN 5WC Sân để xe Ban công thoáng
19TỶ8 (còn thương lượng)

+ BIỆT THỰ 160M2, NGANG 8M, 3 TẦNG, HOÀN CÔNG ĐỦ, MẶT TIỀN ĐƯỜNG, KHU DÂN CƯ GIA HÒA.

+ Chỉ 3 phút ra Dương Đình Hội,Đỗ Xuân Hợp,The Global City -Liên Phường
+ Khu dân cư sầm uất dân trí cao an ...
Bđs cần bán khu biệt thự thảo nguyên sài gòn, khu compound
13
15 tỷ 192 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

BĐS cần bán tại khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn, Quận 9.
* Vị trí: Sát bên sân Golf Thủ Đức (VietNam Golf & Country Club). Cách bến xe Miền Đông mới, ga Metro khoảng 1,5km.
- Nhà liền kề. DT: 8x24m, 192m² công nhận. Xây dựng 1 trệt 1 lửng 1 lầu, 3 phòng ngủ, 3WC, sân vườn. Giá 15 tỷ.

Pháp lý sổ riêng đầy đủ. Quý anh chị quan tâm khu biệt thự Thảo Nguyên Sài Gòn vui lòng liên hệ: Ngọc Nhân. ...
Chính chủ gửi bán căn góc 2 mặt thoáng view hồ bơi verosa park ngang 10x17m, 4 tầng  0902 514 ***
6
27 tỷ 157 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán căn góc 2 mặt thoáng view hồ bơi Verosa Park ngang 10x17m, 4 tầng LH .
- Ngang 10x17m, công nhận 157m² đất, góc 2 mặt thoáng view hồ bơi rất hiếm.
- 1 trệt 3 lầu, DTS 250.6m², 5PN, 5WC.
- Hướng Nam.
- Pháp lý sổ hồng, nhà thô.
- Gía 27 tỷ TL LH Ms. Linh thương lượng chính chủ.
Bán nhiều nhà phố và biệt thự giá tốt nhất, đơn lập view sông giá chỉ 122 tr/m2.  0938 449 ***
9
29 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

The Manhattan Glory - Vinhomes Grand Park, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Người đăng: Thành (9 tin đăng)
Chủ đầu tư Vinhomes đã ra mắt sản phẩm không thể nào đẹp hơn với quỹ đất gần như có 1 không 2, 3 mặt đều giáp sông, khu Manhattan đối diện công viên.

The Manhattan Glory: Tiếp nối thành công của dãy nhà phố trục đường D2A, chủ đầu tư mở thêm dãy biệt thự ven hồ và biệt thự ven sông chạy dọc đường D2A xuống đến Bến Du Thuyền và Clubhouse.
+ Giỏ hàng Mahattan Glory:
- V3 - 321 m/2 giá 40 tỷ bao ...
Cắt lỗ bán đất mt 160 m2 (6*25) ga metro phước long đường nam hòa
5
22.4 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Phố Nam Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Người đăng: Sam Cao (1 tin đăng)
CẮT LỖ BÁN ĐẤT MT 160 M2 (6*25) GA METRO PHƯỚC LONG ĐƯỜNG NAM HÒA
CÁCH METRO 3 PHÚT ĐI BỘ
LIÊN HỆ
...............
DIỆN TÍCH ĐẤT 160M (NGANG 6 DÀI 25)
ĐẤT Ở: 121 M2
ĐẤT TCLN: 38,7 M2
GIÁ 140TR/M2
.......
ANH CHỊ QUAN TÂM LIÊN HỆ EM SÂM
Chính chủ bán nhà mặt tiền đường tây hoà, ngang 6,8 x23m, vị trí gần ngả 3 đỗ xuân hợp
4
19.5 tỷ 158 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tây Hòa, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Chính chủ bán nhà mặt tiền đường Tây Hoà, ngang 6,8 x23m, vị trí gần ngả 3 Đỗ xuân hợp
Vị trí đắc địa thích hợp xây buiding, văn phòng
Cách Global City 500m
Liên hệ xem nhà
Bán chdv đ. nam cao, 12 tỷ, 165m2, 14pn, 14wc, 5 tầng, hoàn công đủ
3
12 tỷ 165 m²
Nhà Riêng
14 14

Phố Nam Cao, P.Tân Phú, Quận 9, HCM

chdv đường Nam Cao, Phường Tăng Nhơn Phú, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 9, Hồ Chí Minh với diện tích 165m², 5 tầng, 14 phòng ngủ và 14 phòng tắm, rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc đầu tư cho thuê.
+ Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh...
+ Mặt tiền rộng 5m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào 4m, dễ dàng cho xe hơi ra vào.
+ Hướng cửa chính và ban công đều Tây Bắc, phong thủy ...
Biệt thự đẹp ngay liên phường sát dự án global city bán gấp
7
25.9 tỷ 180 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Do chuyển công tác chính chủ cần bán gấp căn biệt thự tâm huyết ngay Liên Phường (trục chính Q9). Diện tích 10x18m, xây 1 trệt 2 lầu.
Diện tích sàn tầm 300m², gồm 6PN, 5WC, 1PK, 1 bếp, thiết kế nội thất hiện đại sang trọng. Vị trí cực kỳ đắc địa sát dự án Global City nên hưởng trọn tiện ích cao cấp của dự án. Giá bán 25,9 tỷ. LH: (Ms. Diệp). Nhận ký gửi mua bán nhanh bất động sản: .
Chủ ngộp bank bán biệt thự 180m2 đường lớn rộng 16m ra liên phường vđ2 sẵn hđ thuê 26tr/tháng.