Nhà BánHồ Chí MinhQuận 9
Mua bán nhà tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²
P.Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, HCM
DT 411m² THU NHẬP 250TR/THÁNG GIÁ 57 TỶ thương lượng
Diện tích đất lớn 411m²
358,7m² thổ cư
52,4m² CLN
Kết cấu căn hộ dịch vụ hiện đại, đang khai thác ổn định 42 phòng
Doanh thu tự vận hành khoảng 250 triệu/tháng
Giá bán: 57tỷ thương lượng
Vị trí vàng tại Phường Tăng Nhơn Phú
Gần:
Trường Đại học Tài chính Marketing
Trường Đại ...
Thảo Nguyên Sài Gòn, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
Do muốn giảm nợ ngân hàng và đầu tư dự án mới nên tôi muốn bán GẤP căn biệt thự này với giá tốt, pháp lý nhà sổ hồng chính chủ, được NH định giá cao.
+ Giá bán: 28 tỷ TL (chỉ ~70 triệu/m², đơn giá thấp hơn giá các NH ...
Dragon Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
- Shophouse 7x15
Vị trí đẹp, trệt 2 lầu
Giao nhà thô tiện trang trí nội thất theo ý mình.
- Sổ hồng đầy đủ
- Tiện ich công viên, hồ bơi, Cf, siêu thi mini, sân thể thao, gym . Cảnh quan tuyệt vời
- LH em Nguyệt để xem thực tế dự án ạ
Verosa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM
DT 6x19m.
Giá 16.5 tỷ nhà thô hàng hiếm.
View siêu thoáng.
Liên hệ: chi tiết.
Vinhomes Grand Park, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
The Manhattan Glory: Tiếp nối thành công của dãy nhà phố trục đường D2A, chủ đầu tư mở thêm dãy biệt thự ven hồ và biệt thự ven sông chạy dọc đường D2A xuống đến Bến Du Thuyền và Clubhouse.
+ Mahattan Glory:
- V3 - 321m² giá 40 tỷ bao hết.
- Được ...
Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
- DT 6x26m xây trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí mặt tiền đường 30m thông Gia Hòa - Khang Điền - Thiên Lý. Đặc biệt vĩa hè rộng 7,5 rất phù hợp để kinh doanh hoặc làm văn phòng cty.
Giá 25 tỷ thiện chí bán giảm còn 21 tỷ.
Liên hệ Huy Tâm.
Rio Vista, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
Nhà thiết kế xây 1 trệt 2 lầu và sân thượng, diện tích 8mx13 m sân trước 3m sân sau 2 rất thoáng.
* Quý khách thiết kế sân vườn trồng rau và cây xanh xung quanh nhà, vườn cây ăn trái,...
* Thích hợp vừa ở vừa kinh doanh văn phòng.
* Tiện ích nội khu như công viên cây xanh, hồ bơi, Clubhouse khu vui chơi trẻ em, ...
Đường Nguyễn Văn Tăng, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM
MT NGUYỄN VĂN TĂNG, P. Long Bình, Tp. Hồ Chí Minh.
DT: 168m² ngang 6.2m x28m
Chỉ tiêu và mật độ xây dựng: 1 hầm+1 trệt+1 lững +5 lầu + 1 tum
Nhà sẵn: 1 trệt 1 lầu
Hợp đồng thuê ổn định dài hạn (5 năm)
Phù hợp:
Nhà đầu tư cần dòng tiền đều
Khách giữ tài sản an toàn
Giá chỉ: 130tr/m²
Vừa có dòng tiền vừa có tiềm năng tăng ...
Đường Trương Văn Thành, P.Hiệp Phú, Quận 9, HCM
Vị trí đẹp, khu vực sầm uất, thuận tiện kinh doanh cho thuê mở văn phòng.
- Diện tích: 11m x 34m.
- Kết cấu: Tòa nhà đẹp, khai thác ngay.
- Vị trí: Ngay đường Lê Văn Việt, trung tâm đông đúc.
Giá bán: 54,9 tỷ.
LH: .
Đường Huy Cận, P.Phước Long B, Quận 9, HCM
-Diện tích : 160m2
-Kết cấu 1 trệt 3 lẩu.
- Đường trước nhà : 25m
- Hướng: Đông Nam
- Pháp lý: Sổ riêng, hoàn công đủ
- Vị trí: Đoạn sung của trục đường chính , ngay gần Chung Cư The Art.
Alo/zalo: gặp Tin xem nhà và làm việc nhanh với chủ ạ
P.Phước Long B, Quận 9, HCM
+ Nhà hướng Đông Nam.
* Tầng trệt: Gara ô tô sân để 3 xe ô tô, phòng khách lớn, nhà bếp, 1 WC, kho để đồ.
* Lầu 1: 2 Phòng Ngủ + Phòng khách nhỏ + 2 WC + Ban công.