Mua bán nhà tại Phường 14, Quận 8 diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Shophouse mt đường bến bình đông, quận 8 dt 102m2 giá chỉ 7,7 tỷ
6
7.7 tỷ 102 m²
ShopHouse

D-Aqua, P.14, Quận 8, HCM

Nằm ở Căn hộ D-Aqua, Đường Bến Bình Đông, Phường Phú Định, Hồ Chí Minh (Quận 8, Hồ Chí Minh cũ), shophouse này có diện tích 102m², 16m đường vào siêu rộng, rất thích hợp để kinh doanh hoặc đầu tư. Với mức giá 7,7 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho ai đang tìm kiếm một không gian vừa ở vừa kinh doanh. Được thiết kế hiện đại, không gian mở với ánh sáng tự nhiên tràn ngập, tạo cảm giác thoải ...
SHOPHOUSE D-AQUA QUẬN 8
106m² 63 triệu/m² ĐÃ BÀN GIAO

Mặt tiền thương mại
Khu dân cư đông
View sông Bến Bình Đông
Phù hợp café, spa, showroom, minimart
Khai thác kinh doanh ngay

Điểm đáng chú ý:
Giá hiện chỉ ngang nhiều căn hộ cao cấp, nhưng đây là tài sản thương mại sở hữu lâu dài và có thể tạo dòng tiền thực tế.

Vị trí ven sông + trục Bến Bình Đông giúp shophouse có lợi thế nhận diện ...
Shop thương mại D-Aqua quận 8 - Bến Bình Đông

Shop sở hữu lâu dài ngay trung tâm nhưng giá mềm hơn nhiều so với các quận lân cận

Vị trí: Mặt tiền Bến Bình Đông kết nối Q5, Q6, Q1 chỉ 10 phút

Giá bán: 7.686 tỷ, diện tích từ 120m2

Thanh toán chỉ 30% nhận shop - kinh doanh đầu tư, cho thuê

Ân hạn lãi suất 16 tháng;

Chiết khấu hấp dẫn lên đến 12%

Tặng cashback 500tr tiền mặt cho khách

Thanh ...
+ Tổng quan dự án D - Aqua Quận 8 mặt tiền Bến Bình Đông:
Tên dự án: D - Aqua.
Địa chỉ: 301 Bến Bình Đông, Phường 14, Quận 8.
Chủ đầu tư: DHA.
Nhà thầu xây dựng: Hoà Bình.
Đơn vị vận hành: Tokyu PM Vietnam.
Diện tích đất: 8.025,6m.
Quy mô: 2 khối tháp, cao 25 tầng (2 tầng hầm, 2 tầng TTTM).
Mật độ xây dựng: 47%.
Tổng sản phẩm: 652 căn hộ + 35 shophouse.
Loại căn hộ: Căn hộ, căn hộ +, studio, sky ...
190m2 bán gấp chỉ 7.xtỷ chưa tới 50tr/m2 có ngay nhà, đất hoài thanh, phú định, quận 8
3
7.5 tỷ 190 m²
Nhà Riêng
3

Đường Hoài Thanh, P.14, Quận 8, HCM

Chính chủ bán gấp nhà C4 gần chợ Bình Đông, Quận 8 - diện tích khủng 4.5 nở hậu 10.5 x 29m = 190m² - chỉ 7. x tỷ, LH: Ngay em gấp bán trong tuần.
Bán Shophouse D-Aqua Quận 8 - Mặt tiền sông, diện tích lớn 106m², giá đầu tư.
Cần bán căn Shophouse thuộc dự án D-Aqua (44 Bến Bình Đông, P.14, Q.8).
Diện tích sử dụng: 106m².
Thiết kế: Hiện đại, trần cao thoáng, mặt kính sang trọng.
Tầm nhìn: View sông kênh Đôi xanh mát, thoáng đãng, mang lại phong thủy tốt cho việc kinh doanh.
Giá bán: 6,67 tỷ (Tương đương 63 triệu/m²).
D-Aqua là dự án có bến ...
Mặt tiền ngay Cao Lỗ 7x18 chỉ 10 tỷ 7, Giảm mạnh giá tốt - 0931172218
3
10.7 tỷ 120 m²
Nhà Mặt Tiền
3 4

Đường Cao Lỗ, P.14, Quận 8, HCM

Mặt tiền ngay Cao Lỗ 7x18 chỉ 10 tỷ 8, Giảm mạnh giá tốt - 09311722180931172xxx

DIỆN TÍCH: 7x18
KẾT CẤU: kiên cố ở ngay
VỊ TRÍ: Gần Tạ Quang Bửu, Dương Bá Trạc, Âu Dương Lân, Phạm Thế Hiển, Parc Mall Cao Lỗ, Aeon Mall Quận 8
Liên hệ ngay: Chánh Nhà Phố Chuyên Nhà Pháp Lý Sạch - 0931172218

TIỆN ÍCH: Gần chợ Rạch Ông, Parc Mall Cao Lỗ, AEON Mall trung tâm Q8, Nguyễn Thị Tần, Tạ Quang Bửu, Bệnh ...
Chính chủ 30 năm chưa qua đầu tư.
Bán gấp nhà C4 gần Chợ Bình Đông, Quận 8, diện tích khủng 4.5 nở hậu 10.5 x 29m = 188m² - chỉ 7. x tỷ.
Hẻm thông Bình Đông 188m² khủng ngang nở hậu hiếm 7. x tỷ.
Mô tả:
DT: 4.56m nở hậu 10.4m, dài 29m đất đẹp, cực hiếm khu này.
Chính chủ 20 năm, bán chia tài sản pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.
Vị trí: Ngay chợ Bình Đông, gần tiểu học Võ Văn Kiệt, Bến Bình Đông khu dân cư hiện hữu, tiện ích đầy đủ.
Hẻm thông, khu an ninh, dễ xây mới hoặc đầu tư giữ tiền.
Giá chỉ 7. x tỷ không có căn thứ 2.
Bán nhà dt lớn 352m2 hẻm xe hơi 2 tầng 8 phòng kdc hiện hữu đ. bình đông. nhỉnh 17 tỷ
5
17.5 tỷ 352 m²
Nhà Riêng
8

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

Nhà 1 đời chủ - KDC hiện hữu. Khu dựng cao tầng.
Nhà 2 tầng, tổng 8 phòng, hẻm xe hơi 6m thông. Cách mặt tiền Bình Đông 150m. Cách cầu Chà Và 2km.
Phù hợp xây Biệt thự, căn hộ dịch vụ, văn phòng Cty, phòng khám, nhà trẻ, nhà kho...
Vị trí cách Q5 chỉ 1 cây cầu.
Tiện ích xung quanh gần bệnh viện, trường học, chung cư cao cấp Limousine Center.
Sổ chủ đang nhờ Bank giữ hộ.
Liên hệ: Val Zalo/Điện ...
Nhà Bình Đông - Quận 8 - hẻm thông - 188m² - 7.x tỷ.
Mô tả.
- Chính chủ 20 năm, bán chia gia tài cho các con.
- Ngang 4,56 nở hậu 10.4 dài 29m.
Vị trí ngay chợ Bình Đông, Bến Bình Đông Trường Tiểu Học Võ Văn Kiệt, công Ty Bột Mì, gần Cây Sung, Bến Bình Đông.
Sổ hồng riêng mua bán công chứng ngay trong ngày.
Liên hệ em ngay.
Nhà 188m2 bình đông, cây sung, quận 8 nở hậu hiếm chỉ 7. x tỷ, chủ 20 năm bán gấp
4
7.8 tỷ 188 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

Nhà Bình Đông - Quận 8 - hẻm thông - 188m² - 7. x tỷ.
Mô tả.
- Chính chủ 20 năm, bán chia gia tài cho các con.
- Ngang 4,56 nở hậu 10.4 dài 29m.
Vị trí ngay Cầu Chà Và, Trường Tiểu Học Võ Văn Kiệt, Công Ty Bột Mì, Gần Cây Sung, Bến Bình Đông.
Sổ hồng riêng mua bán công chứng ngay trong ngày.
Tiên xây mới căn hộ hoặc dãy trọ cho thuê.
Chỉ 3 xx tỷ ôm trọn 102m tại q8, khó tìm căn thứ 2
3
3.9 tỷ 102 m²
Nhà Riêng

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

BÌNH ĐÔNG Q8 NGANG 7.7M HIẾM 61M NHỈNH 3 TỶ

Tầm tiền này kiếm đâu ra nhà ngang 7.7m?

Vị trí: Bình Đông, Q8 vài phút sang Q5, Q10 q1
DT: 7.7 x 13m (nở hậu chữ L) 61m
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3PN, 3WC

Ưu điểm:
Ngang lớn hiếm cực thoáng, dễ thiết kế đẹp
Khu dân cư hiện hữu tiện ích đầy đủ
Phù hợp ở, cải tạo hoặc xây mới

Sổ hồng riêng hoàn công đủ công chứng ngay

Giá chỉ nhỉnh ...
Bán nhà gần chung cư aqua bình đông, p14, q8 hẻm xe hơi thông 5.8x28m nở hậu l 11m chỉ 54 triệu/m2
10
8.7 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Bình Đông, P.14, Quận 8, HCM

Bán nhà 289 Bình Đông, Phường 14, Quận 8 gần Chung Cư, giá chỉ tầm 54 triệu/m².
DT: 5,8 x 28m nở hậu 11m.
Giá: 8,7 tỷ thương lượng mạnh.
Nhà cấp 4, có 1 phòng 1 toilet hẻm 5m thông, xe cộ ra vào thoải mái.
Vị trí vàng giữa Cầu Kênh Ngang số 1 & số 2, gần trục Ngô Sĩ Liên Bùi Huy Bích Hoài Thanh Cây Sung Hoàng Sĩ Khải.
Liên hệ Kim Định để xem nhà. Vui lòng đặt lịch trước 1 tiếng.
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại P. 14, Quận 8, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Phường 14, Quận 8 giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Phường 14, Quận 8 là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Phường 14, Quận 8 là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.
  • Dễ bán hoặc cho thuê: Mặt bằng nhà mặt tiền, nhà phố Phường 14, Quận 8 dễ bán hoặc cho thuê. Bạn có thể mở shop, mở hàng ăn, cafe, hiệu quần áo … hoặc có thể cho thuê trọ mang lại dòng tiền, thu nhập thụ động ổn định hàng tháng.
  • Ngày càng khan hiếm: Nhà mặt tiền, nhà phố đang khan hiếm dần theo thời gian nên ngày càng đắt đỏ. Những căn nhà phố ở vị trí đắt địa ngày càng khan hiếm và hấp dẫn nhà đầu tư.
  • Giá tăng dần theo thời gian: Nhà phố, nhà riêng Phường 14, Quận 8 là dòng sản phẩm lưu giữ tài sản ổn định nhất, hiếm khi nào mất giá, giảm giá. Hiện nay kinh tế phát triển, tốc độ đô thị hóa mạnh thì giá trị nhà phố ngày càng gia tăng.