Mua bán nhà tại Phường 8, Quận 4 diện tích nhỏ hơn 30 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà tôn đản quận 4  bề ngang 4m  3 tỷ  28m2  nhà mới dọn vào ở ngay
9
3 tỷ 28 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tôn Đản, P.8, Quận 4, HCM

Nhà mới dọn vào ở ngay

Diện tích 28m² ( 4 x 7 )

Trệt lầu

2 phòng ngủ + 2 wc

Đầy đủ các tiện ích xung quanh

Không kẹc xe không ngập nước

Sổ hồng sang tên ngay

Liên hệ zalo Duy
Giá bán 4.45 ty nhà q4 còn thương lượng chính chủ
7
4.45 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Đoàn Văn Bơ, P.8, Quận 4, HCM

BÁN NHÀ ĐẸP 03 TẤM BTCT
- KHU DÂN CƯ - KO LO QUY HOẠCH - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA NGAY TRUNG TÂM HOÀNG DIỆU - QUẬN 4 
- Hẻm Trước Nhà 3M - Thông tứ phía 
- Diện tích: 21,5m²  ( 3 x 7 ) 
- DTsd: 65m² - hoàn công
- Nhà 1 trệt + 2 lầu + Gồm 2 phòng ngủ lớn.  3 toilét, 1 bếp, phòng khách.- Nội thất xịn xò : bao gồm ghế sopha, tủ bếp có bản 
- Nhà Đẹp Vào ở ngay 
Hướng Đông Nam 
Vị  trí ngon, nhà mới đẹp, ...
Mua bán nhà quận 4, 3 tầng, hẻm thông vĩnh khánh với nguyễn hữu hào!
15
2.75 tỷ 13 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Vĩnh Khánh, P.8, Quận 4, HCM

Bán nhà quận 4 vị trí vàng ngay phố ẩm thực Vĩnh Khánh.

Địa chỉ: Phường Khánh Hội, Quận 4 trung tâm sôi động, sát phố ẩm thực Vĩnh Khánh (gần Ốc Oanh).

Diện tích: 2.9m x 4.5m 13.05m² diện tích sử dụng: 42m².
Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu, gồm 2 phòng ngủ 2 toilet.
Hướng: Tây Nam.

Ưu điểm nổi bật:
- Nhà mới xây, sạch đẹp, thiết kế tối ưu không gian.
- Trang bị đầy đủ tiện nghi: Máy lạnh, điện nước ...
Giá tốt hiện tại trục đường tôn đản chỉ 3ty5
10
3.5 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Tôn Đản, P.8, Quận 4, HCM

Giá tốt hiện tại 3ty5 còn thương lượng

Vị trí toạ lạc trên đường Tôn Đản Q4 giáp cảng sài gòn , cầu khánh hội qua Q1
tuyến đuờng nguyễn tất thành chuẩn bị đuợc nâng cấp mở rộng
Khu vực dân cư hiện hữu , trường học , siêu thị , ngân hàng , chợ , khu ăn uống phố đêm

Nhà 1 trệt - 1 lửng - 2 lầu - sân thượng
Dt 3 x 7 ( SD 80 )
Sổ đã hoàn công

Sơn đã củ khách mua về Decor lại theo sở ...
Bán nr đẹp xuất sắc tại đoàn văn bơ, 5,5 tỷ, 30m2, 1pn, 1wc
3
5.5 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Đoàn Văn Bơ, P.8, Quận 4, HCM

Ngôi nhà riêng đường Đoàn Văn Bơ, Phường Khánh Hội, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 4, Hồ Chí Minh) cực chất với diện tích 30m², 1PN, 1WC, 2 tầng, pháp lý đầy đủ.

- Giá chỉ 5,5 tỷ VND.
- Nội thất đầy đủ, có sẵn giường, tủ, bàn ghế.
- Không gian sống thoải mái, gần gũi với thiên nhiên.

+ Cách trường học: 1km.
+ Cách chợ/siêu thị: 1,5km.
+ Cách công viên: 2km.

Liên hệ ngay Lê Thanh Sang qua số để ...
Nhà mới 5 tầng  quận 4 giá 6,15 tỷ
4
6.15 tỷ 28 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

NHÀ MỚI 5 TẦNG - QUẬN 4 GIÁ 6,15 TỶ
+ Vị trí: Đoàn Văn Bơ, Phường Khánh Hội.
+ Diện tích: (3,4m x 8m)
+ Diện tức công nhận: 110m sàn
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng, 4 toilét.
+ Sỗ hồng riêng, khu dân cư hiện hữu, phân lô
Hẻm 1 sẹc, sát mặt tiền, nhà mới ở ngay, sát Quận 1
Giá: 6 ty150 triệu
LH ; Quốc Hùng
Đoàn Văn Bơ sát mặt tiền Hoàng Diệu 20m - Khu phân lô đồng bộ chuẩn chỉnh hẻm to rộng 22m² 3 tầng.
Mô Tả.
Chính chủ bán nhà 3 tầng Hoàng Diệu.
Diện tích ngang 3,2m dài 7m hoàn công đủ trệt + 2 lầu. 2 phòng ngủ, 3 wc...
Vi trí: Mặt tiền hẻm cách đường lớn Hoàng Diệu cách xe hơi 20m gần trung tâm Q1 - 4 - 5 - 8...
Pháp Lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
Sổ sẵn công chứng mua bán ngay.
Giá bán 4.45 ...
Bán nhà hoàng diệu 5 tầng hxh q4 cách mt 30m  5 tỷ 500tr
15
5.5 tỷ 20 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

Bán nhà căn góc 5 tấm BTCT - Trung tâm Hoàng Diệu - Quận 4 HXH Hoàng Diệu.
- Cách mặt tiền Hoàng Diệu (30m).
- Cách mặt tiền Vĩnh Khánh (30m) đường khu 20 thước thông thoáng.

- Diện tích: 2.83 x 5.4m (nở hậu tài lộc).
- Sổ 20.2m² hoàn Công đủ.
- Nhà 1 trệt + 1 lửng 2 lầu sân thượng. Gồm 3PN + 3WC, phòng khách, bếp.

Hướng Đông Bắc.

- Vị trí: Hẻm thông rộng rãi, thoáng mát, sạch sẽ, khu dân cư, ...
Bán nhà quận 4 khu dân cư hiện hữu không quy hoạch 5 tầng chỉ 3 tỷ nhỉnh tlcc
6
3.5 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tôn Đản, P.8, Quận 4, HCM

BÁN NHÀ QUẬN 4 KHU DÂN CƯ HIỆN HỮU KHÔNG QUY HOẠCH NHÀ MỚI HOÀN CÔNG ĐỦ
Diện tích công nhận: 21m (3m 7,1m)
Diện tích sử dụng: ~80m
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng.3PN + 4 Wc + phòng thờ 
Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại tối ưu công năng
Ưu điểm nổi bật: Xách vali vào ở ngay Không gian sử dụng rộng so với diện tích
Phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê
Vị trí: Trung tâm ...
Không còn mục địch sử dụng nên gđ cần bán nhanh
8
1.7 tỷ 10 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

Mình dư 1 căn QUẬN 4 GẦN Q1, Q7 GIÁ TỐT CHỈ 1 TỶ750- thương lượng trực tiếp với mình,
môi giới HH 1%

Vị trí: Hoàng Diệu Phường Vĩnh Hội, Quận 4 trung tâm Thành phố Hồ Chí Minh
Cách cầu Ông Lãnh / cầu Calmette chỉ ~5 phút chạy xe qua Quận 1
Di chuyển nhanh qua Quận 7 qua cầu Kênh Tẻ
Khu dân cư hiện hữu, sầm uất, tiện ích xung quanh đầy đủ

Diện tích: 4m x 3m
Diện tích sử dụng: 10.8m
...
Hiếm  hoàng diệu q4  hẻm ô tô thông  29m2  4 tầng đúc  sát mặt tiền  không qh  chỉ 5.7 tỷ
9
5.7 tỷ 29 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

Nhà Hoàng Diệu Q4 - Hẻm xe hơi thông - kinh doanh buôn bán.

- Khu Hoàng Diệu, Nguyễn Hữu Hào 4PN 3WC nhà 4 tầng.
- DT 3,14mx10m trệt + 2 lầu sân thượng trước sau.

- Sử dụng 4 phòng 3WC sổ hồng 29m² (hướng Bắc).

- Hẻm VIP lô nhì khu Hoàng Diệu P8Q4.
--------------------------------------------

- Gần ngay bệnh viện Q4, chợ Xóm Chiếu, công an, nhà sách.

Giá bán 5.7 tỷ - Còn thương lượng.

- ...
Nhà mới 4 tầng, quận 4 chỉ 3,5 tỷ
8
3.5 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
3 3

P.8, Quận 4, HCM

NHÀ MỚI 4 TẦNG, QUẬN 4 CHỈ 3,5 TỶ
Diện tích: (3x7)
Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, 3 phòng, 3 toilét.
+ Sỗ hồng riêng, khu dân cư hiện hữu.
+ Hẻm 1 sẹc, sát mặt tiền, nhà mới ỏ luôn
+ Pháp lí; hoàn công chuẩn, sổ đẹp
LH ; Quốc Hùng
Nhà đẹp q4 5 tầng đúc 3x7m kdc hiện huữ  chỉ 3 tỷ nhỉnh
10
3.5 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tôn Đản, P.8, Quận 4, HCM

BÁN NHÀ HẺM 242 TÔN ĐẢN QUẬN 4 - HẺM 1 XẸT - KDC HIỆN HUỮ - 5 TẦNG ĐÚC
Diện tích : 21m² (3m 7,1m) Diện tích sử dụng: ~80m²
Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng - 3PN - 3 Wc 
Ưu điểm nổi bật: Xách vali vào ở ngay Không gian sử dụng rộng so với diện tích Phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê
Giá bán: 3 tỷ 5 triệu
Hiếm q4  2 mặt tiền ôtô hoàng diệu  5 tầng đúc  3x7m  không qh  chỉ 5.5 tỷ
8
5.5 tỷ 20 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

Nhà 5 tầng đúc - 2 mặt hẻm xe hơi - sát mặt tiền Hoàng Diệu Q4 - Không lộ giới - chỉ 5.5 tỷ.

Diện tích 20.2m² ngang 3,3m dài 6m.
Kết cấu: Trệt + Lửng + 2 Lầu + Sân thượng - 3PN - 3WC nhà mới vô ở luôn
- Vị trí: TT Q4 gần chợ trường học ủy ban. Sát mặt tiền Vĩnh Khánh Hoàng Diệu...
Pháp lý: Sổ hồng riêng, Sổ sẵn công chứng mua bán ngay.
- Giá bán: 5.5 tỷ chính chủ còn thương lượng.
Nhà đẹp q4  căn góc  26m2  3 tầng  không qh  chỉ 3.15 tỷ
11
3.15 tỷ 26 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Tôn Đản, P.8, Quận 4, HCM

Nhà mới 100% quận 4 kèo thơm giá mềm.
Nhà trệt + 2 lầu đúc chắc chắn 2 phòng ngủ 3 toilet.
Vị trí:
Hẻm trước nhà 2.5m thông thoáng, cách mặt tiền Tôn Đản 100m.

Đường thông trung tâm Khánh Hội di chuyển Quận 1 chỉ 10 phút.
Khu vực kinh doanh sầm uất, nhiều văn phòng công ty chuỗi cafe.
Diện tích:
Ngang 4.8m dài 5.2m, nở hậu 5.4m.
Sổ hồng 26m² diện tích sử dụng 78m².
Hướng: Tây Bắc.
Kết cấu:
Trệt ...
Nhà hoàng diệu q4  4 lầu đúc  30m2  kdc hiện hữu  giá 4.5 tỷ
8
4.5 tỷ 30 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

Bán nhà hẻm 237 Hoàng Diệu P8 Q4, hẻm thẳng 1 xẹc.
DT 30m², ngang 3m x 10m.
Nhà trệt 2 lầu sân thượng 2PN 2WC full nội thất đẹp.
KDC hiện hữu, hoàn công đủ.
Ngân hàng hỗ trợ vay trên 3 tỷ.
Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Giá 4.5 tỷ chính chủ.
LH Thịnh.
CHỈ 1,45 TỶ - CÓ NGAY NHÀ 3 TẦNG TRUNG TÂM QUẬN 4 - SỔ HỒNG RIÊNG

- Cơ hội sở hữu hộ khẩu Quận 4 với mức giá "mini" cực kỳ hấp dẫn:

- Diện tích: 3m x 3m (Diện tích nhỏ nhưng thiết kế cực thoáng).

- Kết cấu: 1 Trệt + 2 Lầu (Tổng 3 tầng). Đặc biệt: Đã hoàn công đầy đủ, pháp lý chuẩn chỉnh.

- Công năng: 2 Phòng ngủ + 2 Toilet, đầy đủ tiện nghi cho gia đình nhỏ.

- Vị trí: Phường Khánh Hội - ...
KHU VỰC HIẾM BÁN 21M2 VUÔNG VỨC 5 TẦNG KHU PHÂN LÔ 20 THƯỚC GẦN MT ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU 5 TỶ NHỈNH TLCC
Mô Tả
chính chủ bán nhà mới 4 tầng ,  vị trí đẹp , khu phân lô đồng bộ 20 thước .  
- Diện tích: 21m²  ( 3m x 7m )
Hoàn công chuẩn
.- Kết cấu: Nhà  trệt - 3 lầu  3pn 4wc 
- Vị trí : trung tâm quận 4 - gần mặt tiền đường , hẻm trước nhà 4m thông thoáng , gần TTTM , chợ , trường học ....
Pháp Lý: ...
5.5 tỷ  nhà mới 4 tầng  hẻm 4m  khánh hội quận 4  giá dễ tiếp cận
14
5.5 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Hoàng Diệu, P.8, Quận 4, HCM

Căn này phù hợp khách cần nhà mới, tài chính tầm 56 tỷ, muốn ở khu trung tâm Quận 4

- Diện tích: 21m (3m x 7m)
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 3PN 4WC
- Hẻm / đường: hẻm 4m, gần mặt tiền
- Vị trí: khu 20 Thước, Khánh Hội, Quận 4, gần chợ và tiện ích

- Điểm đáng cân nhắc: Nhà mới, hẻm rộng, gần mặt tiền.
- Điểm cần biết trước: Diện tích nhỏ, phù hợp gia đình ít người.
- Phù hợp với ai: Người mua ở cần ...
#quận4, chỉ 2 tỷ 350tr( còn tl)  21,7m  1 trệt, 1 lầu( 2pn, 2wc)  không qh  sổ riêng.
5
2.35 tỷ 21 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Tôn Đản, P.8, Quận 4, HCM

#Quận4, CHỈ 2 TỶ 350TR( CÒN TL) - 21,7m - 1 trệt, 1 lầu( 2PN, 2WC) - không QH - Sổ riêng.
Tuấn( chuyên nhà phố Q1, 4, 7)
Cam kết nhà thật, hình thật. Pháp lý chuẩn
Từ 0 tới 20 của 20

Xem quy hoạch tại P. 8, Quận 4, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Phường 8, Quận 4 giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Phường 8, Quận 4 là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Phường 8, Quận 4 là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.
  • Dễ bán hoặc cho thuê: Mặt bằng nhà mặt tiền, nhà phố Phường 8, Quận 4 dễ bán hoặc cho thuê. Bạn có thể mở shop, mở hàng ăn, cafe, hiệu quần áo … hoặc có thể cho thuê trọ mang lại dòng tiền, thu nhập thụ động ổn định hàng tháng.
  • Ngày càng khan hiếm: Nhà mặt tiền, nhà phố đang khan hiếm dần theo thời gian nên ngày càng đắt đỏ. Những căn nhà phố ở vị trí đắt địa ngày càng khan hiếm và hấp dẫn nhà đầu tư.
  • Giá tăng dần theo thời gian: Nhà phố, nhà riêng Phường 8, Quận 4 là dòng sản phẩm lưu giữ tài sản ổn định nhất, hiếm khi nào mất giá, giảm giá. Hiện nay kinh tế phát triển, tốc độ đô thị hóa mạnh thì giá trị nhà phố ngày càng gia tăng.

 

Những lưu ý khi mua nhà mặt tiền, nhà riêng Phường 8, Quận 4