Mua bán nhà tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 250tr/m2 biệt thự đẹp ở ngay 224m2 khu biệt thự đẳng cấp sát công viên an phú an khánh
4
56 tỷ 224 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Thuộc khu B Đô thị mới An Phú An Khánh sát Song Hành - Lương Định Của.

- Diện tích: 11 x 20m công nhận 224m².
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để Ở.

Đặc biệt: Nhà đẹp - giá tốt cho Biệt Thự sẵn khu VIP An Phú An Khánh.

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
2 mt ngay nguyễn văn hưởng, thảo điền, dt 1014.6m2
3
210 tỷ 1014 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 2 mặt tiền trước sau ngay Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2
- DT : 20x48m, nở hậu 22m
- DTCN : 1014.6m²
- Kết cấu: Cấp 4, đang cho thuê 100tr/th, tiện xây mới
- Pháp lý: Sổ Hồng
Giá: 210 Tỷ TL

Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ - Xin cảm ơn.
Biệt thự giá tốt ở ngay compound nguyễn văn hưởng 535m2 sàn  hầm 4 tầng chính chủ tại thảo điền
3
99 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Vị trí: Khu compound mặt tiền Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền Q2.

- Diện tích: 15x25.5m công nhận 350m² vuông vức công nhận đủ.
- Kết cấu: Hầm - trệt - 3 lầu.
- Khu dân cư văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.

Đặc biệt: Đơn giá rẻ biệt thự đẹp compound Thảo Điền.
Tòa nhà hầm 5 tầng, mtnb nguyễn văn hưởng, dt 434m2, doanh thu 400tr/th
3
150 tỷ 434 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán tòa nhà siêu khán hiếm hẻm VIP Nguyễn Văn Hưởng, Thảo Điền, Quận 2.

- Vị trí vàng khu VIP Thảo Điền.

Nằm trong hẻm VIP đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Quận 2 (TP. Thủ Đức).

Khu vực tập trung người nước ngoài, chuyên biệt thự căn hộ dịch vụ cao cấp, tiềm năng khai thác mạnh.

- Thông tin chi tiết:

Diện tích: 20m x 21m, công nhận 434m².

Kết cấu: Hầm + 5 tầng, thiết kế hiện đại, cao ...
Chính chủ nhà 7x21.5m cạnh góc đáng mua nhất new city cạnh cv  ngay nguyễn hoàng vũ tông phan 38tỷ
5
38 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú New City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Dự án New City mặt tiền Nguyễn Hoàng - Vũ Tông Phan nối dài.

- Diện tích: 7 x 21,5m công nhận 150m².
- Kết cấu: Trệt - 3 lầu.
- Khu vực an ninh đẳng cấp, chất lượng sống tốt.

Đặc biệt:
- Trước mặt công viên đậu xe thoải mái.
- Tiềm năng từ mở rộng Nguyễn Hoàng và kết nối Vũ Tông Phan.

Chính chủ gửi bán 2 căn nhà riêng trên 1 lô đất mặt tiền đường số 4, phường thạnh mỹ lợi,
4
5.7 tỷ 115 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Số 4, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN 2 CĂN NHÀ RIÊNG TRÊN 1 LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 4, PHƯỜNG THẠNH MỸ LỢI, TP. THỦ ĐỨC (QUẬN 2 CŨ)

Vị trí siêu đắc địa:
Cách Đồng Văn Cống chỉ 50m, cách Công an Quận 2 cũ 100m, đối diện Trung tâm Hành chính Tòa án Viện kiểm sát Quận 2/TP Thủ Đức.

Đường trước nhà rộng 5m, ô tô 7 chỗ hoặc xe tải trung vào tận cửa.
Đường thông thoáng, khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, dân trí ...
Căn nhà phố 120m² view công viên hiếm tại rạch chiếc nằm tại kdt lakeview city mr đảng 0963 829 ***
3
26.5 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

90% người mua nhà quận 2 đang bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà view công viên đúng nghĩa Anh Chị có nằm trong số đó?

Anh chị đang tìm bất động sản quận 2, nhưng lo giá cao, vị trí không đẹp, phong thuỷ chưa chuẩn?
Anh chị xem nhiều nơi nhưng vẫn chưa thấy căn nào vừa giá nhà quận 2 hợp lý, vừa đáng sống, vừa có tiềm năng đầu tư quận 2 lâu dài?

Hãy tưởng tượng mỗi sáng thức dậy, mở cửa là công viên ...
Giảm 15 tỷ! toà nhà mặt tiền lương định của ngang 10m bán gấp bằng giá đất  thuê 150tr/tháng q2
4
97 tỷ 200 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Toà nhà 10x20m mặt tiền Lương Định Của cạnh dãy Ngân Hàng, showroom.

- Diện tích: 10 x 20m công nhận đủ.
- Kết cấu: Hầm 3 Tầng.
- Vỉa hè 10m thuận thiện bài trí, đậu xe = bố trí văn phòng / showroom / chuỗi F&B.

Đặc biệt: Đơn giá nhà MT 10m chỉ bằng giá đất Lương Định Của hiện tại.
(cam kết tin thật 100%, tránh mất thời gian Anh Chị quan ...
Nhà riêng quận 2 gần chợ thạnh mỹ lợi hạ giá cần bán 5 tỷ 250 ngay phạm công trứ shr
6
5.25 tỷ 71 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Phạm Công Trứ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Hà Nhi (31 tin đăng)
SIÊU PHẨM NHÀ PHỐ 3 TẦNG LẦU - HẺM OTO 6M

* Vị trí: Ngay Thạch Mỹ Lợi - Quận 2
- Cách mặt tiền chỉ 35m, hẻm rộng 6m, 1 xẹt
- Diện tích: 76,1m² ( ngang 4m dài 19m )
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng
- Công năng: 4PN, 4WC, phòng khách, bếp, phòng thờ - Full nội thất
- Pháp lý: sổ hồng riêng, sang tên công chứng ngay
- Đang cho thuê sẳn 19 triệu / tháng

* GIÁ: 5 TỶ 250 Thương lượng

Liên ...
Bán nhanh cặp nhà phố 10x20, giá 20,5 tỷ/căn,view công viên, hđmb, nhà hoàn thiện.
5
20.5 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lakeview City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán cặp nhà phố góc hông 5x20m duy nhất tại Lakeview City, Quận 2.

Diện tích đất: 100m² (5x20m).
Diện tích xây dựng: 254 m (1 trệt 3 lầu).
Đường trước nhà: 12m, view công viên.
Tình trạng: Hoàn thiện nội thất như hình.
Hướng Nam, gần sông mát mẻ.
* Giá bán chỉ: 20,5 tỷ (bao gồm 5% sổ).
Nhà phố 150m2 tại an phú an khánh ngay mặt tiền nguyễn hoàng hd thuê 70tr/tháng  7x21.5m  41 tỷ
7
41 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Phú New City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí: Dự án New City mặt tiền Nguyễn Hoàng (LG 36m).

- Bất động sản đã hoàn thiện đầy đủ, đang khai thác 70tr/tháng.
- Diện tích: 7 x 21,5m công nhận 150m².
- Kết cấu: Trệt - 3 lầu.

Đặc biệt:
- Trước mặt công viên đậu xe thoải mái.

Toà 4 tầng góc đường 40m ngay chợ & tái định cư bình khánh  lương định của cạnh thủ thiêm 63 tỷ
3
63 tỷ 155 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Ngôn, P.An Khánh, Quận 2, HCM

- Vị trí: Khu Thương Mại Bạch Đông Ôn - Phạm Văn Ngôn sát khu đấu giá Thủ Thiêm.
- Diện tích: 10 x 15.5m.
- Kết cấu: Hầm - 4 tầng.

Đặc biệt: Góc 2 mặt tiền đường 40m với vỉa hè rộng, 1p ra Lương Định Của.
(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan tâm).
------------------------------------------------
Giá 63 tỷ thương lượng trực tiếp chủ nhà.

Cám ơn Anh Chị hữu duyên xem ...
Bán nhà mặt tiền đường số 7 gần song hành, q2  dt 8x20m hầm 3 tầng giá bán 33 tỷ
4
33 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Phú, Quận 2, HCM

Liên hệ: A. Minh xem nhà trực tiếp.
Bán nhà mặt tiền Đường Số 7 gần Song Hành An Phú, Q2.
CTXD hầm 7 tầng vị trí đắc địa giá chỉ 35 tỷ.
Vị trí: Mặt tiền đường gần Song Hành, Phường An Phú, Quận 2 (nay là TP. Thủ Đức).
- Diện tích: 8m x 20m Vuông vức. Diện tích công nhận: 160m².
- Kết cấu hiện trạng: 3 tầng.
- Gần ngay mặt tiền Song Hành Quận 2.
- Giá bán: 33 tỷ còn thương lượng cho khách hàng ...
Nhà mt bình trưng , 72m (5.6x13.4) bình trưng tây , q2 (7ty890)
11
7.89 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Bình Trưng, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- DT 72m (5.6x13.4)
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
- 2 tầng, 3PN
- MT đường Bình Trưng ,7m nhựa thông
- Gần Nguyễn Thị Định, Mai Chí Thọ

Giá thương lượng trực tiếp chủ - luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo
Duy nhất! bán gấp biệt thự xinh khan hiếm mt bùi tá hán, q2  dt 8x20m hầm 3 tầng  giá bán 35tỷ
4
35 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Liên hệ: A. Minh để xem nhà trực tiếp và gặp chủ nhà.
Biệt thự xanh đẳng cấp tại khu đô thị APAK, quận 2.
- Vị trí: Mặt tiền đường Bùi Tá Hán, phường An Phú, Quận 2.
Nằm trong khu biệt lập, an ninh, yên tĩnh nhiều cây xanh, gần sông, không khí trong lành.

- Diện tích đất: 8 x 20m công nhận: 160m².
- Kết cấu: Hầm + 3 tầng. Thiết kế hiện đại, không gian mở, tràn ngập ánh sáng tự nhiên.
- Sân vườn ...
Bán nhà mt đường nguyễn cơ thạch kđt thủ thiêm, 7.2m x 24m, hầm + 5 tầng  175 tỷ, sổ riêng
7
175 tỷ 172 m²
Nhà Mặt Tiền

Sala Đại Quang Minh, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Thông tin căn nhà cần bán:
- Mặt tiền: Ngay trung tâm tài chính quốc tế Thủ Thiêm, trên trục chính Nguyễn Cơ Thạch, đẹp nhất và giá tốt nhất khu Sala, khu vực tập trung các thương hiệu, ngân hàng, văn phòng cao cấp
- Diện tích: 7.1m x 24m
- Kết cấu: 1 hầm, 4 tầng, 1 áp mái
- DTSD toàn căn nhà: 693m².
- Hai mặt tiền trước và sau
- Bàn giao: Thang máy, máy lạnh có hệ thống đèn, nhà hoàn thiện.
- ...
Nhà mt đường 16 , 66m (6x13.5) p thạnh mỹ lợi , q2 (7ty490)
10
7.49 tỷ 66 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường 16, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- DT 66m (6x13.5 hậu 3.3)
- 1 trệt 2 lầu , 2PN , nhà mới 90%
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ
- Đường nhựa, thông 10m
- MT đường 16 , P Thạnh Mỹ Lợi
- Gần Nguyễn Thị Định, An Phú
- Nhà lỗi phong thuỷ

Giá thương lượng trực tiếp chủ - Luôn công khai minh bạch
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo
Nhà 94m (4x23.5) đường 30 , bình trưng đông , q2 (7ty690)
6
7.69 tỷ 94 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường 30, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- DT 94m (4x23.5)
- 3 tầng, 3PN
- Sổ hồng riêng, vuông , đẹp, hoàn công đủ
- Gần Nguyễn Duy Trinh, An Phú

Giá thương lượng trực tiếp chủ - Luôn công khai minh bạch
Trọng nhà Phố - nói không với tin ảo
Quận 2 ngay mai chí thọ 80m2 kdc sông giồng, 4 tầng, 16 tỷ
8
16 tỷ 80 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhà mặt tiền đường số 1 KDC Sông Giồng đối diện cổng dự án Rome By Diamond Lotus đường Mai Chí Thọ. Diện tích 4x20 xây kiên cố 4 tầng diện tích sử dụng 263m².
KDC văn minh lịch sự tiện ích cao cấp. Vị trí cực tiện lợi sát UBND quận 2, đi ra Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống lên các quận trung tâm mất vài phút lái xe. Nhà chính chủ sổ hồng hoàn công, thích hợp ở hoặc làm văn phòng công ty. Giá 16 tỷ ...
Bán nhà góc 2 mặt tiền đường ô tô thông phường bình trưng đông quận 2, giá tl 0903 034 ***.
7
9.4 tỷ 71 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nhà góc 2 mặt tiền đường ô tô thông phường Bình Trưng Đông Quận 2.
Diện tích: 71,4m² | ngang 4m nở hậu 4,85m, diện tích sàn 109.2m².
Kết cấu: 2 tầng 3PN (1PN trệt) nhà mới, hoàn công chuẩn.
Lô góc 2 mặt thoáng đường nhựa 2 ô tô tránh.
Mặt tiền đường đậu ô tô thoải mái có cổng chung an ninh.
Khu dân cư cao ráo, đường và cống thoát nước.
Giá bán: 9,4 tỷ (~131tr/m²).
Liên hệ: Thảo .
Nhà chính ...
Từ 1700 tới 1720 của 1812

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh