Mua bán nhà tại Quận 10, Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh nhà hẻm xe hơi quay đầu đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Phường Diên Hồng, tiếp giáp đường Ba Tháng Hai, Tô Hiến Thành, Lữ Gia, hàng xóm Quận 3, Quận 11, Quận 5, kế bên nhà thi đấu Phú Thọ, bệnh viện Trưng Vương, Chợ Rẫy, 1 phút di chuyển đến trường đại học Bách Khoa.
+ Liên hệ ngay làm việc chính chủ.
+ Diện tích: 5,1x18m, 88m², 1 trệt, 1 lầu tiện khai thác căn hộ dịch vụ cực ...
Bán nhà trung tâm thành phố 2 mặt tiền đường lý thường kiệt
3
36 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Lý Thường Kiệt, P.14, Quận 10, HCM

Quận 10| Bán nhà mặt tiền Lý Thường Kiệt, Phường 14.

- Vị trí đẹp, khu kinh doanh sầm suất, đối diện Sân Vận Động Phú Thọ, trung tâm TPHCM.
- Diện tích: Ngang 4,5m x dài 18,2m. Diện tích đất công nhận sổ hồng: 88m². Kết cấu nhà trệt 2.
- Giá bán: 36 tỷ có thương lượng.
Hiện trạng 2 mặt tiền trước sau, tương lai là góc 3 mặt tiền.

Chúng tôi cam kết: Không kê giá, hình ảnh đăng tin là hình thật, ...
Góc 2 mặt tiền Sư Vạn Hạnh phường 12 quận 10 đoạn đẹp nhất kế bên TTTM Vạn Hạnh Mall nhiều nhà hàng cafe thương hiệu, trường học, shop thời trang cao cấp, thẩm mỹ, phòng khám... Vv.
- DT 5 x 20m.
- KC 5 tầng.
- HĐT 180tr/tháng mới ký còn hơn 4 năm.
- Giá bán 41 tỷ.
LH Ngọc Sơn làm việc chính chủ đứng tên trên sổ.
29 tỷ  bán gấp nhà mt đường 3/2  quận 10 dt 5m x 22m, 4 tầng, hđt 70 triệu tháng
3
29 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Đường 3/2, P.6, Quận 10, HCM

Chủ thiện chí cần bán gấp nhà MT đường 3/2 - Phường 6 - Quận 10

- Diện Tích : 5m x 22m

- Kết cấu : 4 Tầng

- Pháp lý : Sổ Hồng cá nhân - Đất ở đô thị

- Giá bán : 32 tỷ giảm về 29 tỷ TL

- Xin liên hệ Phi Hùng để xem nhà và thương lượng giá chính chủ
Giảm sâu 5 tỷ cần bán nhà mặt tiền Cao Thắng Phường 11 Quận 10.

- Vị trí: Vàng. Đắc địa. Phong thủy cực tốt. Siêu đẹp.
- Diện tích: 4m x 15m nở hậu 9m.
- Kết cấu: 1 Trệt + Lửng.
- Nhà cũ tiện mua đầu tư xây dựng hầm 7 tầng.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đủ.
- Giá bán tốt: 27 tỷ bớt lộc

Sản phẩm giá m² rất tốt (chỉ 270tr/m² cho mặt tiền thương hiệu quận 10) - Liên hệ Tiến Sĩ.
Chính chủ cần bán nhà mặt tiền  số 737 lê hồng phong phường 12 quận 10 (cũ)
3
Thỏa thuận 90 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.12, Quận 10, HCM

Chính chủ cần bán nhà mặt tiền số 737 Lê Hồng Phong Phường 12 Quận 10 ( cũ )
- Diện tích : chiều ngang 4,1 m x chiều dài 22 m
- Nhà xây dựng kiên cố một Trệt + 4 lầu
- Giá bán : thoả thuận
- Liên hệ : Chị Lan Anh điện thoại :
Siêu rẻ  lời ngay 35%, mặt tiền tô hiến thành  quận 10, dt 4.4m x 20m 3 tầng giá 21 tỷ tl
3
21 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Tô Hiến Thành, P.13, Quận 10, HCM

BÁN NHÀ MẶT TIỀN TÔ HIẾN THÀNH P.13, QUẬN 10 - Siêu rẻ - lời ngay 35%

Căn nhà vị trí đẹp, khu kinh doanh sầm uất cơ hội đầu tư và khai thác dòng tiền cực tốt!

Diện tích: 4.4m x 20m (vuông vức, đẹp)
Kết cấu: 3 tầng kiên cố
Vị trí: Mặt tiền đường Tô Hiến Thành, Phường 13 tuyến đường huyết mạch, lưu lượng xe đông
Khu vực: Gần chợ, trường học, bệnh viện, tiện ích xung quanh đầy đủ

Phù hợp:
...
Bán biệt thự 163/ thành thái, p14, q10, ngang 6mx18m bán hầm 6 tầng
3
24.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường Thành Thái, P.14, Quận 10, HCM

Người đăng: Mr.tân (10 tin đăng)
- Diện tích đất: 6x18m.
- Diện tích xây dựng thực tế: Ngang 6 mét nở hậu 6,2 mét dài 18 mét. CN 100m².
+ 2,5 mét vẻ hè chừa làm sân dể xe máy. Khu vực cho phép xây cao hầm 7 tầng, không lỗi phong thủy.

- Nhà xây chừa sân 2,5 mét, bán hầm trệt lửng 4 lầu mới. Hoàng công đầy đủ, sổ mới 2021, xây theo lối kiến trúc biệt thự cổ điển đan xen hiện đại cửa gổ từ trên xuống dưới, nội thất gỗ câm xe loại ...
Bán nhà mặt phố tại nguyễn giản thanh, dt16mx6m 6 tầng giá 28.5 tỷ
3
28.5 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Giản Thanh, P.15, Quận 10, HCM

Người đăng: Mr.tân (10 tin đăng)
Căn nhà mặt phố Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường Hòa Hưng, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 10, Hồ Chí Minh nổi bật với diện tích 100m², giá chỉ 28.5 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một bất động sản đắc địa trong khu vực phát triển.

+ Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
+ Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng.
+ Đầy đủ tiện nghi, phù hợp cho cả gia đình lớn.
+ ...
Bán nhà hxh 5 tầng đường 3 tháng 2 quận 10
3
22 tỷ 83 m²
Nhà Riêng
12

Đường 3/2, P.11, Quận 10, HCM

Người đăng: Cường (1 tin đăng)
Bán nhà hẻm xe tải đường 3/2 Quận 10.
Diện tích công nhận 83,6m²(5,6x12,5m) nở hậu, DT sử dụng 348,5m².
Kết cấu 1 trệt 4 lầu (có sân thượng), 12 phòng ngủ.
Vị trí hẻm xe tải tiện kinh doanh dịch vụ, cho thuê nhà, mở văn phòng công ty...
Giá bán 22 tỷ có thương lượng.
Căn góc 2 mặt tiền 3 tháng 2, quận 10. dt 4x25m. cn 95m2  ctxd 7 tầng. giá 36 tỷ
4
36 tỷ 95 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường 3/2, P.14, Quận 10, HCM

Người đăng: Lai (12 tin đăng)
Mặt tiền 528 3 Tháng 2, Phường 14, Quận 10.
- Diện tích: 4x25m. CN: 95m².
- CTXD: 7 tầng.
- Ưu điểm: Nhà có hẻm sau 8m, hẻm hông 2m. Vỉa hè rộng 10m.
- Giá 37 tỷ TL - chốt 36 tỷ.
Căn góc 2 mặt tiền cách mạng tháng 8 p15,quận 10 (7,84m x 25m) pl sạch sổ sẵn cc ngay giá 45 tỷ
4
45 tỷ 86 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.13, Quận 10, HCM

BÁN NHÀ CĂN GÓC 2 MẶT TIỀN 45 TỶ CÁCH MẠNG THÁNG 8, P. HÒA HƯNG- LH Ms Tâm

Thông tin chi tiết:

-Diện tích: 7,84m x 25m-Diện tích khuôn viên: 193,5m²

-Diện tích công nhận: 85,6m²-Kết cấu: 1 trệt 1 lầu

Căn góc 2 mặt tiền thoáng, nhận diện cực tốt
Vị trí đắc địa, thích hợp kinh doanh, cho thuê thương hiệu cao cấp, sổ hồng riêng, pháp lý rõ

Ưu điểm vị trí:

Nằm trên trục Cách Mạng Tháng 8 sầm ...
Bán nhà phố liền kề 5,5x16m 1trệt 3lầu dự án hà đô centrosa garden 118200 đường 3/2 p12 q10 55 tỷ
7
55 tỷ 88 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

HaDo Centrosa Garden, P.12, Quận 10, HCM

Bán hoặc cho thuê nhà phố liền kề dự án Hà Đô Centrosa Garden P12 Q10.
MT Đường Số Z756 Hà Đô 3/2, P12, Q10.
5,5x16m 1 trệt 3 lầu.
Cho thuê 75tr/tháng.
Bán 55 tỷ.
LH Mr Trọng Tín xem nhà 24/7.
Mặt tiền 7a thành thái q.10  88,1m2  5 tầng  thang máy  22 tỷ
3
22 tỷ 88 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Thành Thái, P.14, Quận 10, HCM

Người đăng: Khang (5 tin đăng)
Hẻm Xe Hơi Thành Thái, Phường 14, Quận 10

- Diện tích công nhận: 88,1m2

- Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng ( Có TM )

- Sổ hồng, pháp lý đầy đủ

Giá: 22 tỷ thương lượng
Trục đường kinh doanh nội thất sầm uất  mặt tiền ngô gia tự q10  dt khủng 100m2  giá 25 tỷ tl
3
25 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.9, Quận 10, HCM

Trục đường kinh doanh nội thất sầm uất - Mặt tiền Ngô Gia Tự Q10 - DT khủng 100m².

Cơ hội sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất Quận 10.

Diện tích: 4m x 25m (Vuông vức, công nhận đủ 100m² cực đẹp).

Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (Tiện xây mới hầm + 6, 7 tầng làm Building/Showroom).

Ưu điểm:

Lòng đường rộng, vỉa hè thông thoáng, thuận tiện lên xuống hàng hóa.

Khu vực chuyên doanh nội thất, tập ...
Bán căn nhà mặt tiền đường lê hồng phong nối dài vị trí đẹp kinh doanh buôn bán hiệu quả
3
39.5 tỷ 82 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.12, Quận 10, HCM

Bán căn nhà đẹp mặt tiền đường Lê Hồng Phong . Nối Dài . Vị trí đẹp khu kinh doanh buôn bán. DT. 4.1 x 20 . XD . 1 trệt 3 lầu , DT : sử dụng 363 m² hướng ĐB . Giá bán 39.5 tỷ . LH: A. Hải
Kiếm đâu ra 200tr/m2 nhà hẻm 7m nguyễn tri phương p9 q10. (5,2 x 20m) 98m2
3
19.9 tỷ 98 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Nguyễn Tri Phương, P.9, Quận 10, HCM

Vị trí đắc địa khu VIP sang trọng mà chỉ 200tr/m² kiếm đâu ra .
Hẻm 7m 2 xe hơi né nhau thoải mái , khu dân trí cao - sang trọng thích hợp cho khách mua ở lâu dài .
Diện tích : 5,2 x 20m 98m² .
Kết cấu 3 tầng gia chủ đang ở .
Liên hệ Dũng để xem nhà và sổ .
Khan hiếm! bán nhà vị trí đẹp mt sư vạn hạnh, quận 10 (4.5x23m, 3 tầng, hđt 190tr), giá 45 tỷ
3
45 tỷ 100 m²
Nhà Mặt Tiền
13 13

Đường Sư Vạn Hạnh, P.12, Quận 10, HCM

Vị trí đẹp, vip nhất Quận 10, kinh doanh tập trung nhiều thương hiệu nổi tiếng
Cần bán nhà mặt tiền Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10.
- Diện tích: 4.5x 23m.
- Kết cấu: 3 tầng.
- Hợp đồng thuê: 190 triệu/ tháng.
- Vị trí đường thương hiệu, ngang trên 4m hiếm có, kinh doanh mua bán sầm uất thương hiệu bặc nhất quận 10
- Giá: 45 tỷ thương lượng.
Mt cao thắng  hà đô, giáp q3, 666m2 sàn (8 tầng), giảm thêm 15 tỷ bán nhanh trong tháng
3
45 tỷ 89 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cao Thắng, P.12, Quận 10, HCM

Không phải tài sản nào trên trục Cao Thắng cũng có bài toán khai thác rõ.

Căn này nằm ngay khu Hà Đô Centrosa, giáp Quận 3 và điểm đáng nói là tổng sàn gần 666m² với form phù hợp để đưa vào vận hành.

Thông tin.

240 Cao Thắng, P. 12, Q. 10.
Diện tích: 5.2 x 18m công nhận 89m².
Tổng sàn: ~666m².
Kết cấu: 1 trệt, lửng, 6 lầu.
Nhà trống, có thể khai thác ngay.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.
Giá: 45 ...
Bán nhà 5.4x19m 7 tầng thang máy cao thắng q10  hợp đồng thuê 60 triệu  giá 26 tỷ  0906 366 ***
5
26 tỷ 95 m²
Nhà Riêng

Đường Cao Thắng, P.12, Quận 10, HCM

- Bán tòa nhà Cao Thắng - ngay Hà Đô Centrosa P12 Q10.
- DT: 5.4x19m, CN 95.2m² trệt lửng 5 lầu thang máy mới đẹp.

- Hợp đồng thuê 60 triệu.
- Khu vực đường dân trí, phù hợp ở hoặc cho thuê các ngành dịch vụ spa, thẩm mỹ, phòng khám...

- Gần biệt thự Hà Đô Centrosa, bệnh viện thẩm mỹ Emcas, tòa nhà Viettel, câu lạc bộ Lan Anh...
- Sổ hồng pháp lý chuẩn chỉnh.
- Giá 26 tỷ.

- Hãy nhanh tay liên ...