Mua bán nhà tại Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà mặt tiền hồ biểu chánh, p.11, phú nhuận, dt 6.5x22m, 160m2, 2 tầng, giá 20 tỷ tl
3
20 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
6 5

Đường Hồ Biểu Chánh, P.11, Q.Phú Nhuận, HCM

Chính chủ bán gấp nhà 160m² đất mặt tiền Hồ Biểu Chánh - Huỳnh Văn Bánh, P. 11, Phú Nhuận.
- Diện tích: 6.5x22m (Cn 160m²).
- Kết cấu: Trệt 2 lầu ST.
- Nhà mới hết HĐT 60tr/th.
- Vị trí: Mặt tiền đường thuện tiện đi lại các quận trung tâm, Q3, Q1.
- Giá bán: 20 tỷ bớt lộc cho khách thiện chí.

Liên hệ em Duy xem nhà TL chính chủ: Duy BĐS.
Rẻ nhất mặt tiền phan đăng lưu  dt 16 x 48m, 842m2  ctxd 2 hầm 12 tầng  giá 253 tỷ
3
253 tỷ 842 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán mặt tiền Phan Đăng Lưu, Quận Phú Nhuận.

- Diện tích: 16 x 48m.
- Chỉ tiêu xây dựng: 2 Hầm 12 Tầng.
- Pháp lý: sổ hồng.
- Giá bán: 253 tỷ.
- Liên hệ: Quốc Định.
Bán villa khu compound Nguyễn Trọng Tuyển - Phú Nhuận.
- Địa chỉ: Hẻm xe hơi Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10 Quận Phú Nhuận.
- Diện tích: 8x25m.
- Công nhận: 200m².
- Kết cấu: Trệt, 2 lầu, có gara, 5PN, 4WC.
- Giá: 38 tỷ TL cho khách thiện chí mua nhanh.
Hxh 10m đường nguyễn văn trỗi phú nhuậ hầm + 8 tầng hơn 3000m2 sàn giá chỉ 185 tỷ
5
185 tỷ 520 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.10, Q.Phú Nhuận, HCM

Người đăng: Thạch (18 tin đăng)
Bán Building hẻm xe tải 10m đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 10, Phú Nhuận
- Diện tích: 10x36m. Nở hậu: 20m
- Diện tích công nhận: 519.4m2
- Kết cấu: Hầm + 8 tầng. Thang máy, Tổng sàn: 3026m2
- Thiết kế văn phòng - sàn suốt. PCCC, thang bộ, thang thoát hiểm, hệ thống máy phát điện đầy đủ
- Có thể vào khai thác ngay, hoặc cải tạo làm CHDV để tối ưu dòng tiền
- Vị trí: hẻm xe hơi thông Hoàng Diệu, ...
Gấp bán,chỉ 28ty98 bl siêu phẩm nhà phố vườn 8x20 7pn ngay hoàng văn thụ phú nhuận,gần sân bay,
12
28.98 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
7 8

Đường Hoàng Văn Thụ, P.8, Q.Phú Nhuận, HCM

SIÊU PHẨM Nhà Phố TƯƠI MÁT 2 MẶT THOÁNG NGAY ĐƯỜNG HOÀNG VĂN THỤ PHƯỜNG 8 PHÚ NHUẬN GẦN SÂN BAY TÂN SƠN NHẤT - 160M2 VỚI 7 PHÒNG KHÉP KÍN , 2 SÂN THƯỢNG 2 CHIẾC OTO NGỦ TRONG NHÀ - CHỦ LÀ KIẾN TRÚC SƯ THIẾT KẾ CĂN NHÀ TÂM HUYẾT - TÌM CHỦ MỚI , CHÀO NHẸ 28TY98 CÒN BỚT CHO KHÁCH THIỆN CHÍ
Bấm ALO ngay cho Quân
Nhận Ký, Gửi - Tư Vấn,Hỗ trợ tìm Nhà Phố miễn phí các Quận Trung Tâm TP.HCM
Biệt thự phú nhuận 12x20m 240m2 khu vip phan xích long chỉ 38 tỷ
12
38 tỷ 240 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Đường Phan Xích Long, P.7, Q.Phú Nhuận, HCM

DPN669
BIỆT THỰ PHÚ NHUẬN 12x20M 240M2 KHU VIP PHAN XÍCH LONG CHỈ 38 TỶ
- Vị trí đẹp hẻm xe hơi sát mặt tiền đường Phan Xích Long, trung tâm Phú Nhuận, khu vực sầm uất bậc nhất TP.HCM .
- Diện tích lớn 12x20m, công nhận gần 240m² , cực hiếm trong khu vực .
* Kết cấu 3 tầng gồm 8 phòng ngủ, 8WC, sân rộng để xe hơi .
* Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, căn hộ dịch vụ cao cấp ...
Tòa nhà hầm, 7 tầng, thang máy, phố ẩm thực phan xích long, 6mx18m, dòng tiền khoán 100tr/tháng
3
30 tỷ 108 m²
Nhà Mặt Tiền
13 13

Đường Phan Xích Long, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Cam kết nhà có thật 100% để không làm mất thời gian 2 bên.

* MG giả khách xin đừng gọi.
* Khách thật vui lòng gọi trực tiếp, ko nhắn tin. Xin cảm ơn.

* NH 6m x 18m. Đất ở hiện hữu lâu dài. Khuôn đất đẹp.
* Hiện trạng: Hầm, 7 tầng, thang máy. Vỉa hè rộng rãi.
* Dòng tiền cho thuê khoán 100 triệu/tháng.

* Hỗ trợ thủ tục pháp lý miễn phí 100%.
* Tư vấn + hỗ trợ vay Ngân hàng với lãi suất thấp ...
Hàng hiếm! bán nhà mặt tiền phan đăng lưu (9m x26m),giá siêu tốt, có hđt
3
118 tỷ 245 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Phan Đăng Lưu, P.1, Q.Phú Nhuận, HCM

Chủ thiện chí bán gấp nhà mặt tiền Phan Đăng Lưu, P1, Phú Nhuận
Vị trí: trục đường chính huyết mạch quận Bình Thạnh nối dài Phú Nhuận thuận tiện kết nối nhiều truyến đường vào trung tâm quận 1 và di chuyển ra sân bay chỉ 10ph, Phan Đăng Lưu là đường lớn thương hiệu top của TPHCM nơi tập trung nhiều thương hiệu và ngân hàng

- Diện tích: Công nhận 245 m² ( 9mx26m )
- Kết cấu: cấp 4 ...
Bán building mặt tiền ngay nguyễn văn đậu, phường 5, quận phú nhuận  12x25m  hầm 8 tầng
3
108 tỷ 300 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.5, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán Building mặt tiền ngay Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Quận Phú Nhuận - 12x25m -Hầm 8 Tầng.

- Diện tích: 12.4 x 21m, công nhận: 285,2m².
- Diện tích sàn hơn: 2.200m2
- Kết cấu: Hầm - Lửng - 7 Tầng, thang máy từ hầm, thang bộ, thang thoát hiểm bố trí linh hoạt, phòng cháy chữa cháy đạt chuẩn.
- Đang tự khai thác: 400tr/tháng
- Đoạn đẹp ngay giao lộ với Phan Đăng Lưu & Nguyễn Văn Đậu
- Sổ hồng ...
Siêu hiếm. chỉ 23,5 tỷ. sở hữu nhà mt lớn hoàng văn thụ. 5.4x27m. cn 140m2. 4 tầng. hđt 65tr.
6
23.5 tỷ 140 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoàng Văn Thụ, P.9, Q.Phú Nhuận, HCM

SIÊU HIẾM. CHỈ 23,5 Tỷ. Sở hữu nhà MT lớn Hoàng Văn Thụ. 5.4x27m. CN 140m². 4 Tầng. HĐT 65tr.

- Diện tích: 5.4 x 27m.
- Công nhận: 140m²
- Kết cấu: 4 Tầng sang trọng
- Vị trí. Là tuyến đường huyết mạch từ sân bay về trung tâm Q1.
- Hợp đồng thuê: 65tr triệu/tháng
- Giá bán 32 tỷ giảm về 23.5 tỷ
Bán tòa nhà góc 2 mặt tiền ngay nguyễn văn trỗi  17x22m  hầm 10 tầng  hđt 400 triệu  giá 120 tỷ
3
120 tỷ 374 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.10, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán Tòa nhà Góc 2 Mặt tiền ngay Nguyễn Văn Trỗi - 14x27m - Hầm 10 tầng - HĐT 400 triệu - Giá 120 tỷ
- Diện tích: 17x22m
- Kết cấu: Hầm 10 tầng ( 2500m² sàn )
- HĐT: 400 triệu/tháng ( tương đương dòng tiền 4% )
- Vị trí: Góc 2 mặt tiền ngay Nguyễn Văn Trỗi - Nguyễn Trọng Tuyển - Tuyến đường thương hiệu liên quận - trục đường tập trung nhiều tòa nhà Văn phòng - Ngân hàng - Thẩm mỹ - Trục đường ...
Mặt tiền khu nguyễn văn trỗi gần sân bay (17mx25m) 400m2  sẵn nhà 2 tầng  căn góc
6
75 tỷ 400 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.11, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán căn góc 2MT Nguyễn Văn Trỗi
DT: 17,3m x 25m - DTKV: 402m2
DTCN: 264m2
Kết Cấu : Villa Sân Vườn - Trệt , Lầu
Thích hợp cải tạo lại để ở hoặc xây Toàn nhà Hầm 7-10 tầng
Giá 75 tỷ thương lượng
239 tỷ  480m2 đất trục nguyễn văn trỗi  con đường ngoại giao tạo di sản thương hiệu để đời
3
239 tỷ 480 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Cư xá Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận, HCM

Có những tài sản chúng ta sở hữu không phải để chờ tăng giá, mà để định danh vị thế trên bản đồ thương hiệu bậc nhất của trung tâm TP. HCM này!
Sở hữu 28m mặt tiền ngay trục đường ngoại giao Nguyễn Văn Trỗi là sở hữu một đặc quyền về nhận diện. Tại đây, là một tài sản có khuôn đất 480m² đất sạch.

Mức giá 239 tỷ để chiếm lĩnh tọa độ một di sản để đời - Với đơn giá chỉ quanh 500tr/m² thôi.

Quy ...
Căn góc 2mt hẻm phan đăng lưu  gần ngã 4 phú nhuận (5,9x15,1m) nở hậu 8m  tiện xây mới, 19 tỷ tl
3
19 tỷ 113 m²
Nhà Riêng

Phố Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Phú Nhuận, HCM

* Thông tin thật - còn bán - làm việc chính chủ - xem ngay!

- Vị trí đẹp, căn góc 2 mặt tiền hẻm xe hơi, hẻm thông tứ hướng, gần ngã 4 Phú Nhuận, chỉ 5 phút sang Q1,3, đi sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 8-10p,...

- Diện tích: 5,9 x 15,1m (nở hậu 8m)

- Công nhận: 113,1m2

- Nhà cấp 4 tiện xây theo ý thích. CPXD: 5 tầng.

- Phù hợp xây Villa, CHDV cho thuê, Văn phòng cty, Nhà hàng, quán cafe,...

- ...
Bán gấp tòa nhà mới xây hầm 7 tầng đường nguyễn văn trỗi, dt 8,5x23m hđt 220triệu giá 62 tỷ tl
3
62 tỷ 196 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.15, Q.Phú Nhuận, HCM

Cần tiền xử lý việc, bán gấp tòa nhà mới Xây đường Nguyễn Văn Trỗi DT 8,5x23m, Hầm 6 tầng, HĐT 220 triệu Giá chỉ 62 tỷ Thương lượng sâu.
- Diện tích: 8,5x23m.
- Kết cấu: Hầm 6 tầng.
- Đầy đủ kiểm duyệt PCCC.
- HĐT: 220 triệu/tháng.
- Tuyến đường liên quận đắc giá nhất Thành Phố, Nhiều tòa nhà văn phòng, Thương hiệu nổi tiếng cực kỳ sầm uất.
- Giá: 62 tỷ Thương lượng, ưu tiên giá tốt chốt ...
Bán nhà mt phan xich long  hoa lan, (8mx18m) giá chỉ 56 tỷ
4
56 tỷ 144 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Hoa Lan, P.2, Q.Phú Nhuận, HCM

Bán biệt thự mặt tiền Hoa Lan, Phường 2, Quận Phú Nhuận.

- Diện tích: 8x18m,
- Kết cấu: Hầm 4 tầng.
- Công nhận: 144m².
- Hợp đồng thuê: 90tr.
- Bán: 65 tỷ hạ về 56 tỷ.
Sở hữu ngay biệt thự khan hiếm khu compound đặng văn ngữ, pn  8 x 22m  3 tầng, sân vườn
3
Thỏa thuận 176 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Đặng Văn Ngữ, P.10, Q.Phú Nhuận, HCM

Biệt thự khan hiếm khu Compound Đặng Văn Ngữ, phường 10, quận Phú Nhuận.

- Diện tích: 8 x 22m.
- Kết cấu: 3 tầng.
- Chủ nhà xây dựng tâm huyết và đầu tư.
- Xách vali vào ở ngay.
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, không gian sống mát mẻ, thoải mái.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: Công viên, trường học, siêu thị, dịch vụ ăn uống, bệnh viện...

LH ngay: - Quyên Quyên.
Cần bán nhà 1719 phan đình phùng! dt 9 x 16, nở hậu 11  hầm 4 tầng giá 33 tỷ
9
33 tỷ 155 m²
Nhà Mặt Tiền

P.17, Q.Phú Nhuận, HCM

Nhà Mặt Tiền 17 - 19 Phan Đình Phùng Phường 17 Quận Phú Nhuận
Diện Tích: 9 x 16m nở hậu 11m / công nhận: 155m2
Kết cấu: Hầm 4 tầng
Giá: 42 tỷ thương lượng về còn nhỉnh 30 tỷ TL
Cam kết! rẻ nhât mt đường nguyễn văn trỗidt 30x35m xây dựng 1h7t giá chỉ 250 tỷ
3
250 tỷ 500 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Trỗi, P.8, Q.Phú Nhuận, HCM

- Cam kết! Rẻ nhât MT Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phú Nhuận
- Diện tích: 30 x 35m, công nhận sau lộ giới: 500m²
- Kết cấu: 1 hầm 7 tầng
- Giá bán: 250 tỷ (đơn giá ~ 500tr/m²)
Định cư bán gấp mt phan đình phùng siêu hiếm 14mx20 320m2, xd hầm 10 tầng chỉ 59 tỷ sát quận 1
4
Thỏa thuận 320 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Đình Phùng, P.17, Q.Phú Nhuận, HCM

Định cư bán gấp MT Phan Đình Phùng siêu hiếm 14mx20m, 320m², XD Hầm 10 tầng chỉ 59 tỷ sát Quận 1, 17 - 19 Phan Đình Phùng, Phường 17, Quận Phú Nhuận.
- Diện tích 14x20m nở hậu.
- Tổng đất CN: 320m².
- Kết cấu: Hầm trệt 2 lầu sân thượng.
Liên hệ: Đã sao chép (Như Phúc) xem thông tin chi tiết, kiểm tra pháp lý, và đàm phán có giá tốt nhất.
Nói ko với thông tin ảo. Cảm ơn anh chị xem tin.
Từ 80 tới 100 của 410

Xem quy hoạch tại Q. Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

Dự án trong khu vực