Mua bán nhà tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà lê văn lương, xe tải vi vu, 222m2 (7.8x35), nhà cũ full thổ, chỉ 6tỷ390 (28.7tr/m2)
5
6.39 tỷ 222 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Nhà cũ, xe tải vi vu, 222m², ngang 8m, đất full thổ, chỉ 6tỷ390 Nhà Bè. Chỉ 28.7tr/m² cực hiếm.
+ Vị trí:
- Đường xe tải tránh. KDC đông đúc.
- Gần trường ĐH Tài Nguyên, ĐH Mở...
- Sát chợ, trường học, BHX...
+ Diện tích:
222m² (7.8x35), nhà nát. Đất full thổ.
* Tiện xây CHDV, biệt thự vườn, xây trọ,...
+ Sổ hồng riêng. Bank hỗ trợ.
Mặt tiền lê văn lương nhà bè ngang khủng 7.5m, 208m2 công nhận, bank định giá 14.5 tỷ
16
14.5 tỷ 208 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Mặt tiền Lê Văn Lương Nhà Bè ngang khủng 7.5m, 208m² công nhận, bank định giá 14.5 tỷ.

Hàng mặt tiền hiếm, ngay khu chợ chân cầu Rạch Dơi, ngang lớn cực đẹp, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh: Siêu thị, cửa hàng,...

- Diện tích công nhận: 208m².
- Ngang 7.5m, dài 35m.
- Phía sau có thêm khoảng 50m² đất rạch đang sử dụng.
- Khi nhà nước bán, chủ sử dụng được ưu tiên mua.
- Hiện trạng nhà cấp 4 khoảng ...
Bán chdv 22 phòng, 252m2 xe tải đậu cửa, 3 tầng  ngang 6.4m  dt 40tr/th, chỉ 8.5 tỷ, nhà bè
4
8.5 tỷ 252 m²
Nhà Riêng
22 22

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

CHDV 22 phòng - xe tải đậu cửa - 252m² - 3 tầng - ngang 6.4m - DT 40tr/th - chỉ 8.5 tỷ. Nhà Bè. Đầu tư sinh lời cao.
+ Diện tích:
- 252m² (6.4x40m) 3 tầng BTCT. DTCN: 127m².
- 22 phòng trọ có gác, 22 WC.
+ Vị trí:
- Mặt tiền hẻm nhựa 8m. Xe tải tránh, thông.
Lê Văn Lương - Nhà Bè.
- Khu dân cư sầm uất. Gần chợ, trường học...
- Phù hợp mua ở cho thuê, giữ tiền.
+ Sổ hồng vuông vắn. Hoàn công đầy ...
Chính chủ thiện chí bán nhanh căn đơn lập vip amelie phú mỹ hưng diện tích đất 280m2 giá 30 tỷ
4
30 tỷ 280 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ gửi bán căn đơn lập vip Amelie Villa Phú Mỹ Hưng. Khu Compound an ninh, bảo vệ 24/7 đầy đủ tiện ích...
Diện tích xây dựng 350m², hoàn thiện ngoài đồng bộ theo kiến trúc Pháp tuyệt đẹp.
Thiết kế 1 trệt 2 lầu, nằm ngay trung tâm dự án.
Đặc biệt diện tích 14*20m mặt tiền siêu rộng như căn White house.
Giá bán thiện chí 30 tỷ.
Liên hệ Thu Hà .
Hình chụp thực tế kèm tin đăng!
Cần bán biệt thự đơn lập zeitgeist city c1 300m2, 2 mặt tiền view sông,hồ bơi, clubhouse giá tốt
5
52.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

- Biệt thự đơn lập dãy C1- 300m² view sông, hồ bơi, clubhouse dự án Zeitgeist giá tốt.
- Hướng mặt tiền chính đường 15m là Tây Nam và mặt tiền sau nhà 10m là Đông Bắc.
- Diện tích: 15x20m (CN: 300m²).
- Diện tích sử dụng 398m² sàn.
- Thiết kế 1 trệt 2 lầu, gara ô tô.
+ Giá bán: 52.5 tỷ
* Qúy Anh,Chị khách hàng quan tâm thiện chí mua liên hệ em ngay nhé em Sĩ.
+ Trân trọng cảm ơn !
Hot  biệt thự đơn lập gs metro city  250m2  view công viên  gía 35 tỷ  0932 991 ***
14
35 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Kẹt tiền cần bán gấp căn biệt thự đơn lập dự án GS Metro City!
+ Diện tích 250m².
+ Xây dựng 1 trệt 2 lầu.
+ Bàn giao: Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên trong.
+ View đẹp, vuông vức.
Thuộc khu compound an ninh cao cấp, 24/7.
Tiện ích nội khu đầy đủ, trường học, bệnh viện, công viên ven sông, khu thể dục, hồ bơi, gym...
Cần tiền bán nhanh giá 35 tỷ.
Liên hệ: (Em Quỳnh) hỗ trợ tư vấn 6và xem nhà miễn ...
Bán biệt thự ngân long đường nguyễn hữu thọ nhà bè
7
31 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ bán nhà biệt thự Ngân Long đường Nguyễn Hữu Thọ Nhà Bè

- DT 10 x 21m - DTSD: 393m², 5 phòng ngủ, 6 WC.
- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu.
- Giá 31 tỷ sẵn HDT 50tr/th
LH không tiếp môi giới
Gốc 2 mt lê văn lương 277m2 ngang 10,5m, có nhà ở và cho thuê kinh doanh 20tr/tháng
5
11.9 tỷ 277 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Lê Văn Lương, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

- Gốc 2 Mặt tiền Lê Văn Lương 277m² (10,5m x 28m).
- Có Nhà cấp bốn có gác, gồm 2PN, 1WC, phòng khách, bếp, mặt bằng rộng.
- Nhà đang cho thuê, kinh doanh ổn định 20 triệu/tháng.
- Gần 3 Trường ĐH tiện kinh doanh mua bán, xây mới.
- Có giá: 11,9 tỷ.
Lh: hổ trợ tư vấn, xem nhà.
Nhà phố 2 mặt tiền celesta avenue đầu tư sinh lời cao trả trước 12 tỷ 30% nhận nhà bank cho vay 65%
14
35 tỷ 210 m²
ShopHouse
3 5

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Thông tin dự án Celesta Avenue.

Chủ đầu tư: Képpel Land và Phú Long.
Vị trí: 15A Đ. Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
1.53 ha,
Số lượng: 43 phiên bản giới hạn.
Hoàn thiện bên ngoài và tầng trệt Dự kiến năm 2025.
3 tầng + 1 sân thượng 1 phần áp mái, 2 mặt tiền đường.
Loại sản phẩm:
Căn góc: 8.2m x 30m; 7m x 30m; 7m x 28m và 6.8m x 28m.
Căn giữa: 7m x 30m.
Dự kiến bàn giao ...
Bán biệt thự ngân long nguyễn hữu thọ (nhà bè)
6
30 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích đất: 10x21 m (210 m²) Sử dụng: ~400 m².
Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + áp mái phòng ngủ: 5 + nội thất cao cấp.
Pháp lý: Sổ hồng, hoàn công đầy đủ Giá: 28 30 tỷ (thương lượng).

Xem thực tế ngay Xác minh pháp lý rõ Tư vấn vay/cho thuê/đầu tư.

Inbox/Zalo/Call: Vũ Ích Đạt Bất Động Sản Nam Sài Gòn.
Hotline/Zalo: .
Vũ Ích Đạt.
Website: www.bdsnamsaigon.com

Xem Nhà xem thực tế. Giao dịch ...
Biệt thự có hầm xe riêng đẳng cấp, biệt thự galleria 10x24,5m, giá 26 tỷ hoàn thiện 0901 319 ***
20
26 tỷ 246 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Biệt thự Galleria, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán các căn giá tốt... Bán gấp căn BT Galleria nằm trên đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM. LH: .

Giá bán nhanh: 26 tỷ rẻ hơn khu vực rất nhiều, có Sổ hồng riêng, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng, kinh doanh...

Diện tích: 10 m x 24,5m = 245m² thiết kế 1 hầm, 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, (đặc biệt hầm sử dụng riêng biệt để được 8xe hơi, 30 chiếc xe máy).

Tổng diện tích sử ...
Bán bt siêu hot tại lavila kiến á  nhà bè, 201m2 nhà full nội thất đẹp sang trọng
6
14 tỷ 201 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Lavila Kiến Á - Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nằm ở Lavila Kiến Á - Nhà Bè, đường Nguyễn Hữu Thọ, xã Nhà Bè, Hồ Chí Minh, trước đây Nhà Bè, Hồ Chí Minh, căn biệt thự này có diện tích 201m², thiết kế 1 trệt 2 lầu với 4PN và 3WC, nội thất full xịn xò, sẵn sàng cho cuộc sống đỉnh cao. Phong thủy tốt, hướng Nam mang lại năng lượng tích cực cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, không lo về giấy tờ.

Giá là 14 tỷ VND, một mức giá quá ổn cho một căn BT xịn ...
Bán biệt thự cao cấp kim long dragon city, nhà bè
9
55 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Biệt thự Kim Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự đường Nguyễn Hữu Thọ dự án Kim Long, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. HCM.

Diện tích đất: 10 x 21m (210m²).
Diện tích sàn: 570m².
Kết cấu: Trệt, lửng, 2 lầu + sân vườn.
Pháp lý: Sổ hồng lâu dài, hoàn công đầy đủ.
Tình trạng khai thác: Đang có hợp đồng thuê ổn định thu nhập tốt.
Giá bán: 55 tỷ.

Inbox/Zalo/Call: Đạt (miễn trung gian).
Mặt tiền đường huỳnh tấn phát thị trấn nhà bè, 7,5*30, 220 m2 hơn 17 tỷ.
3
17.8 tỷ 220 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Mặ.t tiền đường Huỳnh Tấn Phát, ngang hơn 7 m, nở hậu đẹp, trừ lộ giới còn công nhận 200 m² đất ở đô thị. Chỉ hơn 17 t.ỷ rẻ như trong hẻm.

Đường rộng thênh thang 30 m, cao ráo ko ngập, ngang rộng lớn xd tự do cao tầng, tha hồ bày biện kinh doanh đủ kiểu. Pháp lý tốt sổ hồng riêng cá nhân. Phù hợp cho các nhà đầu tư ngắn hạn và dài hạn.

Vui lòng LH với Ms Huệ . Biết ơn quý khách đã quan tâm xem ...
Cần bán biệt thự đơn lập  gs metrocity, nhà bè   mai anh 0987 490 *** xem nhà thực tế
9
35.5 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mai Anh (5 tin đăng)
CẦN BÁN BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 250m² - GS METROCITY, NHÀ BÈ
Dự án Zeitgeist - Chủ đầu tư Hàn Quốc

Diện tích: 12.5 x 20m (250m²)
Kết cấu: Nhà thô, thiết kế hiện đại
Vị trí: Hướng Đông Bắc, mặt sau Tây Nam
View: Trực diện công viên, thoáng mát giá trị gia tăng cao

Giá chỉ: 35.5 Tỷ

Phù hợp khách đầu tư, giữ tài sản hoặc an cư lâu dài
Liên hệ ngay: Mai Anh xem nhà và thăm quan dự án thực ...
Cần bán biệt thự đơn lập 300m² 2 mặt tiền đường lớn view công viên & sông  mai anh 0987 490 ***
10
51.8 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Mai Anh (5 tin đăng)
BIỆT THỰ ĐƠN LẬP 300m² 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG LỚN VIEW CÔNG VIÊN & SÔNG

Sản phẩm giá đầu tư vị trí đẹp bậc nhất khu

Diện tích: 15 x 20m (300m²)

Diện tích sử dụng: ~398m²

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu

Hiện trạng: Hoàn thiện bên ngoài thô bên trong (tự do thiết kế theo gu riêng)

Lợi thế nổi bật:

Hai mặt tiền đường lớn cực kỳ thông thoáng

View trực diện công viên & sông không gian sống đẳng ...
Bán biệt thự galleria nhà bè hàng hiếm mặt trong | 10x24,5m | 2 mặt thoáng
13
25.9 tỷ 250 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Biệt thự Galleria, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Diện tích đất: 10 X 24,5m = 245m²
Kết cấu: Hầm Trệt Lửng 2 Lầu
Diện tích sàn: 630,7m²
Thiết kế: Nhà rộng, trần cao, bố cục linh hoạt
Pháp lý: Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ
Đừng chần chừ, liên hệ ngay hôm nay để sở hữu!
Hotline tư vấn & xem nhà: (Vũ Ích Đạt) sẵn sàng hỗ trợ 24/7.
Website: www.bdsnamsaigon.com cập nhật liên tục giỏ hàng khu vực Nhà Bè.
Biệt thự ngân long compound nguyễn hữu thọ | nhà bè
7
27.93 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Biệt thự Ngân Long, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự Ngân Long compound Nguyễn Hữu Thọ | Nhà Bè.

Khu compound an ninh 24/7 sát Phú Mỹ Hưng.
Sân vườn trước sau không gian sống xanh.

Thông tin căn nhà.

Diện tích: 10 x 21m (210m²).
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.
Công năng: 4PN + phòng thờ.
Nhà hoàn thiện đẹp nội thất cơ bản vào ở ngay.
Pháp lý: Sổ hồng riêng.

Ưu điểm.

Compound bảo vệ 24/7 cư dân văn minh.
Sân vườn rộng phù hợp gia ...
Bán nhà mới xây lê văn lương, phước kiển, nhà bè, sổ hồng riêng, ô tô vào tận cửa, gần đại học rmit
20
14 tỷ 205 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà đất sổ hồng riêng Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM

Địa chỉ: 1168/25 Lê Văn Lương, Ấp 3, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM

THÔNG TIN CHI TIẾT:
- Diện tích đất: 205m² - gồm 2 căn nhà liền kề và hơn 100m² đất bên trái nhà
- Nhà xây mới: 6,8m x 9,5m
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng. Tổng diện tích sàn sử dụng: khoảng 250m²
- Gồm 6 phòng ngủ + 6WC
- Đường ô tô 7m vào tận cửa. Tương lai mở ...
Mua đất tặng nhà, mặt tiền lê văn lương, 233m2, gpxd 6 tầng. vuông vức, chỉ hơn 70 triệu/ m2
4
17.5 tỷ 233 m²
Nhà Mặt Tiền
2 1

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BÁN Đ.Ấ.T MẶT TIỀN LÊ VĂN LƯƠNG kinh doanh sầm uất, 233M2, SỔ HỒNG RIÊNG, GPXD 6 TẦNG. VUÔNG VỨC CHỈ NHỈNH 70 TRIỆU/ M2.
- TẶNG nh.à cấp 4, 43m². Đã được công nhận.
- Có GIẤY PHÉP XÂY DỰNG gồm: Tầng Hầm và 5 tầng nổi - còn hiệu lực.
- G.ọi Ngay em Nhàn - Nhà Tốt: để biết thêm thông tin, gặp Chủ nhà thương lượng giá!
#nhadep #bds #batdongsan #nhagiare #saigon #tphcm
#quan8
Từ 0 tới 20 của 51

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà phố Huyện Nhà Bè giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà riêng, nhà mặt tiền Huyện Nhà Bè là loại hình đầu tư bất động sản an toàn có giá trị cao, giá tăng dần theo thời gian. Nhà mặt tiền trong khu dân cư đông đúc có thể cho thuê với giá cao và khả năng tăng giá tốt. Dưới đây là các lí do bạn nên chọn loại hình đầu tư bđs này:

 

  • Đầu tư an toàn: Nhà phố, nhà riêng ở Huyện Nhà Bè là kênh đầu tư dòng tiền tốt, có nhu cầu cao, do tốc độ đô thị hóa mạnh vì vậy ngay cả khi thị trường trầm lắng thì nó vẫn giữ được giá và tăng dần theo thời gian.
  • Dễ bán hoặc cho thuê: Mặt bằng nhà mặt tiền, nhà phố Huyện Nhà Bè dễ bán hoặc cho thuê. Bạn có thể mở shop, mở hàng ăn, cafe, hiệu quần áo … hoặc có thể cho thuê trọ mang lại dòng tiền, thu nhập thụ động ổn định hàng tháng.
  • Ngày càng khan hiếm: Nhà mặt tiền, nhà phố đang khan hiếm dần theo thời gian nên ngày càng đắt đỏ. Những căn nhà phố ở vị trí đắt địa ngày càng khan hiếm và hấp dẫn nhà đầu tư.
  • Giá tăng dần theo thời gian: Nhà phố, nhà riêng Huyện Nhà Bè là dòng sản phẩm lưu giữ tài sản ổn định nhất, hiếm khi nào mất giá, giảm giá. Hiện nay kinh tế phát triển, tốc độ đô thị hóa mạnh thì giá trị nhà phố ngày càng gia tăng.