Mua bán nhà tại Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán essensia broadway liền kề tuyến metro số 4.  pkd cđt 0946 787 ***
6
35 tỷ 153 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Essensia Broadway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

* Essensia Broadway mặt tiền đại lộ 60m đường Nguyễn Hữu Thọ, vị trí trung tâm trong quần thể Celesta và đối diện khu dân cư hàng hiệu Essensia Sky và Essensia Parkway được quản lý bởi Saigon WorldHotels Residences. Dự án được hưởng lợi từ nguồn dân cư hiện hữu của toàn khu, đồng thời nằm cách trạm dừng tuyến Metro số 4 gần 1 km, giúp tăng tính kết nối và tiềm năng thương mại.

* Ưu đãi giới ...
Nhà mặt tiền 9x18  đường bàn cờ  trung tâm hành chính nhà bè 9tỷ4 tl
4
9.4 tỷ 162 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Nguyễn Bình, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

NHÀ MẶT TIỀN 9x18 ĐƯỜNG BÀN CỜ TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH NHÀ BÈ 9tỷ4 TL
Diện tích: 9m x 18m khuôn đất rộng, cực đẹp
Kết cấu: Nhà 3PN phù hợp ở hoặc khai thác kinh doanh
Đường trước nhà: 12m có lề xe hơi, xe tải lưu thông thoải mái
Vị trí đắc địa:
Ngay trung tâm hành chính Nhà Bè
Kết nối nhanh ra các trục chính: Huỳnh Tấn Phát Nguyễn Bình Nguyễn Hữu Thọ
Di chuyển dễ dàng sang Quận 7 Quận 4 ...
Nhà bán (6x27m)  giá chỉ 5,9 tỷ, xã phước lộc, nhà bè
9
5.9 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Văn Ràng, X.Phước Lộc, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi Ấp 3, Phước Lộc, Nhà Bè.
- Diện tích: 161,8m² (6x27m) 134,2m² ONT còn lại CLN.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + ST, 1P khách, 3PN, 2 WC lớn, 1P làm việc, có sân để xe hơi.
- Nhà thiết kế để ở xây dựng rất kiên cố, nội thất cao cấp, các trang thiết bị điện tử hiện đại, nhiều cây xanh,
- Giá bán: 5 tỷ 9 thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Hướng: Đông lệch ...
Thông tin dự án Celesta Avenue nhà phố thương mại
Chủ đầu tư: Keppel Land và Phú Long.
Vị trí: 15A Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, TP. Hồ Chí Minh.
Quy mô: 1.53 ha.
Số lượng: 43 phiên bản giới hạn.
Bàn giao: Hoàn thiện bên ngoài và tầng trệt, dự kiến năm 2025.
Kết cấu: 3 tầng + 1 sân thượng, 1 phần áp mái, 2 mặt tiền đường.

Dự kiến bàn giao: Tháng 7/2025.

Lịch thanh toán:
- Thanh ...
Nhà sân vườn giá rẻ  đẹp như resort  hồ cá koi gần mt huỳnh tấn phát
20
6.4 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Huỳnh Tấn Phát, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Nhà sân vườn hồ cá Koi gần MT Huỳnh Tấn Phát | không gian sống xanh hiếm.

6,4 tỷ (TL).

Cách mặt tiền Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè chỉ 50m.

DT công nhận 155m² (thực tế ~170m²) full thổ cư.

Nhà vườn thiết kế nghỉ dưỡng.
3 PN không gian thoáng sáng.

Điểm nổi bật:
Sân vườn rộng cây xanh bao quanh.
Hồ cá Koi + thác nước thư giãn mỗi ngày.
Phòng ngủ view vườn cực kỳ mát mẻ, yên tĩnh.
Phù hợp gia đình ...
Chính chủ cần tiền giảm 3 tỷ bán nhanh căn biệt thự song lập amelie villa giá chỉ 22 tỷ
8
22 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 6

Amelie Villa Phú Mỹ Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Chính chủ cần tiền kinh doanh bán nhanh căn biệt thự song lập đẹp nhất Amelie Villa Phú Mỹ Hưng.
Số lượng giới hạn, với diện tích 10*20m. Khu dân trí cao, compound an ninh tuyệt đối.
Diện tích 10*20m xây dựng 1 trệt 2 lầu.
Hiện trạng bàn giao: Nhà thô hoàn thiện ngoài.
Giá bán 22 tỷ có giảm lộc mua bán nhanh.
Liên hệ: Thu Hà .
Mua nhà Phú Mỹ Hưng, Mua An Tâm, Ở An Toàn.
Nhà phố thương mại 4 tầng trục nguyễn hữu thọ thanh toán chỉ 7.7 tỷ đến nhận nhà 06/2027
8
33 tỷ 153 m²
ShopHouse

Essensia Broadway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Sở hữu nhà phố thương mại mặt tiền đại lộ Nguyễn Hữu Thọ, trục chính hướng phát triển của Nam Sài Gòn, nơi quỹ đất ngày càng khan hiếm. Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút di chuyển.

Dự án quy mô hơn 2.5 ha nhưng chỉ giới hạn duy nhất 87 căn nhà phố thương mại độc bản.

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Diện tích: 7.5x20.5m.

Xây dựng: 1 trệt, 2 lầu và sân thượng. Hoàn thiện mặt ngoài sang trọng.

Tiện ích ...
Duy nhất 1 căn shophouse mặt tiền nguyễn hữu thọ  giảm ngay 4.22 tỷ
6
38 tỷ 160 m²
ShopHouse
5 4

Essensia Parkway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Siêu phẩm đầu tư nhà phố thương mại mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ Essensia Parkway - Cơ hội hiếm có duy nhất 1 căn mở bán tháng 4/2026!

Diện tích vàng: 7x23m (161m²). Giao nhà vào tháng 10/2026.

Thiết kế ưu việt: 1 Trệt 1 Lửng 2 Lầu. Khoảng lùi sân trước 7.5m cực rộng, tối ưu không gian kinh doanh đa ngành nghề, từ Showroom, Văn phòng đến F&B cao cấp.

Vị thế độc tôn: Nằm trong số 27 căn duy nhất ...
Gia đình bán gấp biệt thự song lập gsmetro city nhà bè, dt 10x20m, giá 26 tỷ  0909 904 ***
12
26 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán gấp Biệt thự song lập GS-Metro City, xã Phước Kiển, huyện Nhà Bè, TP.HCM
*Biệt thự song lập.
- Diện tích: 10 x 20m (200m).
- Xây 1 trệt 2 lầu + áp mái (DT sàn: 301 m²)
- Giá: 26 tỷ
* Đã nhận nhà thanh toán 95%, mua bán công chứng chuyển nhượng sang tên trực tiếp chủ đầu tư. Ngân hàng hỗ trợ vay 70% giá trị thị trường.
* Vị trí: Mặt tiền đại lộ Nguyễn Hữu Thọ, sát bên Quận 7 và trung tâm ...
Bán nhà phố đường huỳnh thị đồng  thị trấn nhà bè, tp.hcm
4
40 tỷ 187 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Huỳnh Thị Đồng, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

BÁN NHÀ PHỐ ĐƯỜNG HUỲNH THỊ ĐỒNG THỊ TRẤN NHÀ BÈ, TP.HCM
Diện tích xây dựng: 187,2m²
Diện tích sàn: 402m²
Vị trí mặt tiền, thuận tiện kinh doanh khai thác cho thuê
Hiện trạng:
Đang có hợp đồng thuê
Ưu tiên bán kèm HĐ thuê tiếp dòng tiền ổn định
Giá bán: 40 tỷ (~213 triệu/m²)
Thông tin chi tiết quý khách vui lòng gọi:
Tiên
Và còn nhiều sản phẩm giá tốt khác ạ
...
Cần bán biệt thự thanh nhựt 10 x 20 giá 55tr/m2  0938 263 *** phát
4
11 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán biệt thự thanh nhựt giá tốt vị trí đẹp thích hợp cho a chị đầu tư + nhà phố và tái định cư sổ sẵn ngân hàng hỗ trợ vay 70%

10 x 20 =200m² giá 55tr/m2

8,5 x 20 =157,5m góc trục thông phạm hữu lầu giá 67tr/m2

6 x 18 sổ sẵn hỗ trợ vay 70% giá 70tr/m2

Lh phát
Nhà diện tích khủng 9x23m, 1 lầu, hẻm xe hơi, chỉ 7 tỷ 6
3
7.6 tỷ 193 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi 2295 Huỳnh Tấn Phát - Thị Trấn Nhà Bè.

- Diện tích: 9m x 23m (CN: 193m²) full thổ cư.
- Diện tích đang sử dụng khoảng 250m².
- Xây dựng: 1 trệt + 1 Lầu gồm 3 phòng ngủ - WC Riêng.
- Có phòng ngủ dưới trệt cho người lớn tuổi.
- Nhà đang sử dụng anh chị mua về có thể decor thiết kế lại sân vườn.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hỗ trợ ngân hàng.
- Giá: 7,6 tỷ (thương lượng).
Bán nhà mặt phố lê văn lương, 135 triệu/m2, 174m2, view đẹp, nhà bè, hcm
4
23.49 tỷ 174 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt phố tọa lạc tại Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 174m², giá 135 triệu/m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện.

- Diện tích 174m², giá 135 triệu/m² TL.
- 9 phòng ngủ, 9 toilet, phù hợp cho gia đình lớn hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 40m, thuận lợi cho việc buôn bán và kinh doanh.
- Hỗ trợ xin GPXD ...
Biệt thự essensia parkway mặt tiền nguyễn hữu thọ, 160m2, 4 tầng,  0767 506 ***
17
32 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Essensia Parkway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự nằm tại Essensia Parkway, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Biệt thự: 160m² (8x20m)

Với diện tích 160m². Căn nhà thiết kế hiện đại, gồm 4PN + 3WC + bếp, thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán 200 triệu/m², hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Đường chính rộng 60m, thuận tiện cho việc di ...
Shophouse mặt tiền nguyễn hữu thọ 7.5x23m 1 trệt, 2 lầu, 1 tum sở hữu lâu dài  essensia broadway
6
46 tỷ 172 m²
ShopHouse
3 4

Essensia Broadway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

CDT Phú Long (liên doanh Keppel Land) mở bán Căn Nhà Phố Thương Mại 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ

- Vị trí mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ ( cư dân hiện hữu liền kề 10 block chung cư bán kính 1km)
- Giá: Từ 36 tỷ (chưa bao gồm VAT, phí BT) đối với căn nhà phố liền kề
Từ 45 tỷ (chưa bao gồm VAT, phí BT) đối với căn shophouse mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ.
- Hình thức: Mua trực tiếp CĐT - Chọn căn ...
Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, hẻm 1942, huỳnh tấn phát, nhà bè
3
6.4 tỷ 167 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Nhà xây mới, thiết kế hiện đại, hẻm 1942, Huỳnh Tấn Phát, Nhà Bè.

* : Full nội thất.

DT: 167m², 2 lầu, 5PN, 5WC, 1 tum.

Nhà cách hẻm xe hơi 10m.

Khu dân cư hiện hữu, gần trường học, gần chợ.

Pháp Lý: Sổ hồng riêng hỗ trợ vay bank.
Biệt thự gs metrocity (zeitgeist) giá rẻ nhất 124tr/m2 cần bán gấp  0909 467 ***
5
24.8 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Zeitgeist City, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: PKD (6 tin đăng)
Bán biệt thự dự án Zeitgeist Nhà Bè (GS Metrocity Nhà Bè).
- Em Nhân chuyên môi giới tại dự án GS Metrocity Nhà Bè hơn 5 năm chuyên tại đây.
- Hiện giỏ hàng tại dự án đơn giá từ 124 triệu/m², biệt thự 200m² giá chỉ 24.8 tỷ/căn gồm đất + nhà bàn giao hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong.
- Ngoài căn biệt thự nêu trên em còn nhiều căn khác được chủ gởi bán giá đã thương lượng sát thị trường thực tế, ...
Hailongreal nhà bán 55tr/m2, dt 9*18m 162m2, đường 12m, view 2 công viên phú xuân, sau ubnd nhà bè
5
8.91 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Phạm Thị Kỳ, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Nhà vị trí siêu hiếm, an ninh cực tốt, giá siêu rẻ, vị trí siêu đẹp.
- Nhà view 2 Công viên lớn, sau UBND Nhà Bè, đường 12m.
- Giá: 55tr/m².
- DT nhà: 9*18m, 162m².
- Vị trí siêu đẹp, giá đầu tư tốt, xung quanh là khu hành chính trung tâm của Nhà Bè.
- Phù hợp người lớn tuổi thích tập thể dục, thích khu an ninh, nhiều cây xanh.
------------------------------
- Liên hệ: Team Hai ...
200m2, ngang 10 dài 20, 3 tầng, biệt thự 2mt kdc vina nam phú,phước kiển nhà bè, 31.5 tỷ
16
31.5 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Số 13, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

[Biệt thự] NHÀ BÈ
200m², ngang 10 dài 20, 3 tầng, biệt thự 2MT KDC ViNa Nam Phú,Phước Kiển Nhà Bè, 31.5 TỶ
. biệt thự đơn lập căn gốc 2 mặt tiền thoáng

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu. 5 PN, 5 WC. Sân vuờn rộng rãi, nội thất cao cấp
. 5P tới phú mỹ hưng quận 7
. tiện ích có tại đây như: Hồ bơi, gym, công viên ven sông, khu vui chơi trẻ em, trường học quốc tế
. bảo về 24/7
. sổ hoàn công chuẩn, sang tên ...
Nhà phố thương mại 2mt 7x28m celesta avenue mua trực tiếp cđt, thanh toán 30% nhận nhà ngay
10
34 tỷ 196 m²
ShopHouse
4 4

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà phố thương mại Celesta Avenue - Mua trực tiếp chủ đầu tư Keppel Land.
- Vị trí: Mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ, xã Phước Kiển, Nhà Bè, TP.HCM.
- CĐT Keppel Land & Phú Long.
- Diện tích đất 196m²: 7x28m.
- Hai mặt tiền siêu đẹp.
- Diện tích xây dựng: 365m².
- Thiết kế: Trệt 2 lầu và sân thượng.
- Hoàn thiện ngoài, thô bên trong.
- Sở hữu lâu dài.
- Giá rẻ nhất khu vực hiện tại.
- Liên hệ em Hùng ...
Từ 60 tới 80 của 85

Xem quy hoạch tại H. Nhà Bè, Hồ Chí Minh