Mua bán nhà tại Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
0901 186 *** nhà hẻm xe hơi 336 phạm hữu lầu, phước kiển, nhà bè(11tỷ) dt 5*26,3m cn 130,7m2 3pn 2wc
8
11 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Phạm Hữu Lầu, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà bán hẻm xe hơi 336 Phạm Hữu Lầu, Phước Kiển, Nhà Bè (11tỷ.
DT: 5*26,3m (công nhận: 130,7m²).
Trệt, lầu, chuồng cu + sân thượng, 3PN, 2WC.
Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
Giá: 11tỷ còn thương lượng.
Hotline: .
Bán nhà phố đường số 7  phước kiển, nhà bè
14
18 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

BÁN NHÀ PHỐ ĐƯỜNG SỐ 7 PHƯỚC KIỂN, NHÀ BÈ

Diện tích đất: 105,6m²
Diện tích xây dựng: 69,6m²
Hiện trạng: Nhà đẹp, dọn vào ở ngay
Khu dân cư yên tĩnh, phù hợp an cư lâu dài

Giá bán: 18 tỷ

Thông tin chi tiết quý khách vui lòng gọi:
Tiên

Và còn nhiều sản phẩm giá tốt khác ạ

Website:
http://batdongsanphumyhung.vn/

http://batdongsanphuonglam.com/

Email: [email protected]
Bán nhà hxh kdc hiện hữu dân trí cao 1368 lê văn lương, phước kiểng.
10
3.3 tỷ 48 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Vị trí hẻm 1368 Lê Văn Lương, Phước Kiểng ngay khu Gia Long cách mặt tiền Lê Văn Lương 100m. KDC an ninh dân trí cao hẻm xe hơi quay đầu. Bán kính 5km đầy đủ tiện ích trường ĐH Thế thao - Tài Nguyên Môi Trường, BV Nhà Bè, chợ... Thích hợp cho gia đình nhỏ an cư lập nghiệp.
Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân thượng 3 PN, 2 WC, full nội thất dọn vào ở ngay.
Diện tích: 4 x 12.
Pháp lý: SHR - Mua bán công chứng ...
Nhà hxh 5x17m công nhận đủ 85m2, ngay phạm hữu lầu nối dài, phước kiển giá 5.75 tỷ
5
5.75 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
5 5

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà HXH 5x17m công nhận đủ 85m², ngay Phạm Hữu Lầu nối dài, Phước Kiển giá 5.75 tỷ.

DT: 5 x 17m, vuông vức, công nhận đủ 85m².
KC: Nhà cấp 4 gồm 5 phòng trọ, 5WC, đang cho thuê 10 triệu/tháng.
Hẻm: Nhựa 7m, xe hơi tránh, khu dân trí cao.
Tiện ích: Gần trung tâm hành chính Phước Kiển, chợ, trường học, UBND, cách GS Metro 200m, thuận tiện qua Q7.
PL: SHR, sẵn sàng công chứng.

Giá: 5.75 tỷ còn TL ...
Cần bán biệt thự thanh nhựt 10 x 20 giá 55tr/m2  0938 263 *** phát
4
11 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Sun City Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán biệt thự thanh nhựt giá tốt vị trí đẹp thích hợp cho a chị đầu tư + nhà phố và tái định cư sổ sẵn ngân hàng hỗ trợ vay 70%

10 x 20 =200m² giá 55tr/m2

8,5 x 20 =157,5m góc trục thông phạm hữu lầu giá 67tr/m2

6 x 18 sổ sẵn hỗ trợ vay 70% giá 70tr/m2

Lh phát
Bán gấp căn nhà phố có hầm view công viên kdc sadeco phước kiển a, giá 13,7tỷ
7
13.7 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
5 5

Sadeco Phước Kiển, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán Gấp Căn Nhà Phố Có Hầm View Công Viên KDC Sadeco Phước Kiển A, Xã Nhà Bè.
- Diện tích đất: 5m x 20m.
- Giá: 13,7Tỷ.
- Pháp lý sổ hồng hoàn công chính chủ.
- Đang có Hợp đồng thuê 23tr/tháng.
- Xây dựng 1 trệt, 3 lầu.
Khu dân SADECO Phước Kiển cư dân về sinh sống đông đúc, ổn định.
Vị trí địa lí thuận lợi tuy nói thuộc huyện nhưng việc di chuyển vào trung tâm thành phố gần hơn rất nhiều khu ...
Bán nhà 90m2 giá nhỉnh 8 tỷ ngay trung tâm phước kiển nhà bè
3
8.35 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
3

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Vinh (7 tin đăng)
Nhà hẻm 1236/2 Lê Văn Lương, Phước Kiển, đường 12m
2 tầng, 3PN, 3 wc có gara oto
DT: 4.85 x 19 = 90m2
Giá 8.35 tỷ
pháp lý sổ hồng đầy đủ, hỗ trợ vay ngân hàng
Bán siêu phẩm nhà phố khu dân cư lập phúc phước kiển  lô góc 2 mặt tiền 214m2
4
16.8 tỷ 214 m²
Nhà Riêng
4 5

X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

11m x 21m
Đường nhựa 12m có lề vỉa hè, cây xanh, mát mát. Phù hợp gia đình có người cao tuổi nghĩ dưỡng.
Vị trí cực đẹp cách LVL chỉ 100m thẳng một trục, nằm trong khu KDC Lập Phúc, Phước Kiển,... Tiện ích gần Chợ, Bách Hóa Xanh, trường học các cấp, UBND Phước Kiển, thuận lợi di chuyển qua Q7.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn
công
Lh ( Huỳnh Muội)
Bán biệt thự lavilla, nguyễn hữu thọ, nhà bè, 6x17, giá 18 tỷ
13
18 tỷ 105 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường Nguyễn Hữu Thọ, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Hong Bui (9 tin đăng)
DT: ngang 6 dài 16.8m

Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 3PN (có phòng ngủ dưới)

Sân đậu xe hơi, sân sau thoáng

Khu biệt thự cao cấp, bảo vệ 24/24 tiện ích: hồ bơi, gym, công viên

Vị trí đẹp, đường rộng 12m khu dân trí cao

Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ

Giá: 18 tỷ (thương lượng)

Liên hệ em Hồng xem nhà cảm nhận tuyệt tác của căn nhà
Cần bán gấp căn nhà xây mới 100% tại phước kiển, nhà bè cách phú mỹ hưng, lotte q7 5km
10
11.3 tỷ 84 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

KDC Bán Đảo Sinh Thái Gia Long Riverside.
= Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.
= DT: 7 x 12m, 84m².
- Nhà 1 trệt 1 lửng + 2 lầu sân thượng (4 phòng ngủ 5 phòng tắm, xe hơi ngủ trong nhà).
= Full nội thất toàn nhà (tivi, 4 máy lạnh, 4 combo giường tủ nệm ga gối) chỉ xách valy vào ở.
- Giá: 11.3 tỷ (TL chính chủ).
- Hướng: Bắc.
- Hỗ trợ mua bán qua bank.
LH: gặp Tân.
Bán shophouse đẹp tại celesta avenue, 235 triệu/m2, 210 m2, 3pn, 3wc, 2 mặt tiền
20
49.35 tỷ 210 m²
ShopHouse
3 3

Celesta Avenue, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhanh tay sở hữu shophouse đẹp tại Celesta Avenue, có diện tích 7x30, 210m² với thiết kế 3PN + 3WC. Giá bán chỉ gần 235 triệu / m², phù hợp cho những ai đang tìm kiếm không gian sống và kinh doanh lý tưởng. Mặt tiền rộng 60m, đường vào thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh, mở văn phòng, tài sản tích luỹ theo hạ tầng đang phát triển mạnh và nhanh.
Ngay sát bên Metro số 4 sắp được khởi ...
Bán nhà mặt phố lê văn lương, 135 triệu/m2, 174m2, view đẹp, nhà bè, hcm
4
23.49 tỷ 174 m²
Nhà Mặt Tiền
9 9

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Nhà mặt phố tọa lạc tại Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh với diện tích 174m², giá 135 triệu/m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và thuận tiện.

- Diện tích 174m², giá 135 triệu/m² TL.
- 9 phòng ngủ, 9 toilet, phù hợp cho gia đình lớn hoặc kinh doanh.
- Mặt tiền rộng 40m, thuận lợi cho việc buôn bán và kinh doanh.
- Hỗ trợ xin GPXD ...
Biệt thự essensia parkway mặt tiền nguyễn hữu thọ, 160m2, 4 tầng,  0767 506 ***
17
32 tỷ 160 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Essensia Parkway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Biệt thự nằm tại Essensia Parkway, Nguyễn Hữu Thọ, Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh.
Biệt thự: 160m² (8x20m)

Với diện tích 160m². Căn nhà thiết kế hiện đại, gồm 4PN + 3WC + bếp, thích hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi. Giá bán 200 triệu/m², hướng cửa chính và ban công đều Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt cho gia chủ.

Đường chính rộng 60m, thuận tiện cho việc di ...
Bán căn biệt thự đơn lập mặt sông lavila nhà thô, 12x25m, 300m2, 3 tầng, hồ bơi riêng, giá tốt
9
65 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lavila De Rio , X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán biệt thự đơn lập Lavila De Rio mặt sông hồ bơi riêng, công viên bờ sông trực tiếp chủ đầu tư.
- DT: 12 x 25m (tổng: 300m²).
(DT sàn 400m).
- Xây dựng: 03 tầng.
- Nhà Thô.
(Hướng Tây).
- Sổ hồng lâu dài.
Bán: 65 tỷ (thương lượng).
===========
=============
Liên hệ: em Hiếu để xem nhà và chốt giao dịch ngay hôm nay.
Shophouse mặt tiền nguyễn hữu thọ 7.5x23m 1 trệt, 2 lầu, 1 tum sở hữu lâu dài  essensia broadway
6
46 tỷ 172 m²
ShopHouse
3 4

Essensia Broadway, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

CDT Phú Long (liên doanh Keppel Land) mở bán Căn Nhà Phố Thương Mại 2 mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ

- Vị trí mặt tiền Nguyễn Hữu Thọ ( cư dân hiện hữu liền kề 10 block chung cư bán kính 1km)
- Giá: Từ 36 tỷ (chưa bao gồm VAT, phí BT) đối với căn nhà phố liền kề
Từ 45 tỷ (chưa bao gồm VAT, phí BT) đối với căn shophouse mặt tiền đường Nguyễn Hữu Thọ.
- Hình thức: Mua trực tiếp CĐT - Chọn căn ...
Bán nhà rẻ lê văn lương phước kiển 4*12,5m, giá 2,65 tỷ, sổ hồng riêng, sát q7, gần cầu rạch đĩa
6
2.65 tỷ 50 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Lê Văn Lương, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà cấp 4, nhà còn rất tốt - Lê Văn Lương Phước Kiển Nhà Bè, kế cầu Rạch Đĩa, sát bên Q7.
- Diện tích thực tế 4*12,5m.
- Diện tích chứng nhận 42,6m².