Mua bán nhà tại Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Dãy phòng trọ  1 sẹc lê đức thọ  hẻm xe hơi 6m thông  6x21m  125m2  tn 30tr/ tháng
3
9.8 tỷ 125 m²
Nhà Riêng
7 7

Đường Lê Đức Thọ, P.15, Q.Gò Vấp, HCM

Bán dãy phòng trọ - 1 sẹc Lê Đức Thọ - hẻm xe hơi 6m - TN 30tr/ tháng - 6x21 - 125m² - chỉ 9 tỷ 8.

- Diện tích: 6x21 cn 96m², sd 125m², sổ vuông vức.
- Hẻm xe hơi 6m thông, xe hơi đậu nhà ngày đêm.
- Hiện hữu dãy phòng trọ, thu nhập 30tr/ tháng.
Đất tặng nhà cấp 4  331 phan huy ích  gần emart  hẻm xe hơi  xd 6 tầng  5x18
4
7.2 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Phan Huy Ích, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

THƠM - ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4

HẺM 331 PHAN HUY ÍCH - GẦN EMART - HẺM XE HƠI - XD 6 TẦNG - 5x18 - CHỈ 7 TỶ 2

- Diện tích: 5x18 cn 75m sd 85m², sổ vuông
- Hẻm xe hơi đến nhà, dự phóng 8m, sát mặt tiền 331 phan huy ích
- Hiện hữu nhà cấp 4 còn cứng cáp
- Xây dựng 6 tầng, trệt lửng 3 lầu sân thượng
- Gần Emart Phan Huy Ích. Phù hợp khách mua giữ tiền, xây căn hộ dịch vụ, xây ở.
Bán nhà hxh 5m nguyễn kiệm, p3, gv. dt 4.2m x 19m. công nhận 80m2. trệt 1 lầu. giá 9.5 tỷ tl
3
9.5 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Kiệm, P.3, Q.Gò Vấp, HCM

-Bán Nhà HXH Nguyễn Kiệm, P3, Gò Vấp
- DT: 4.2m x 19m. Công nhận: 80m². Trệt + 1 Lầu Đúc BTCT. Gồm: 3PN, 2WC.
- Vị trí đẹp: Đi bộ ra Siêu thị GO. Gần chợ Gò Vấp, chợ Tân Sơn Nhất, BV 175, Công Viên Gia Định. Cách sân bay 5p di chuyển.
-Giá: 9.5 tỷ TL
Liên hệ: Em Vy
Bán gấp nhà 2 mt gò vấp 87.9m2 lô góc đường xe hơi
5
6.8 tỷ 87 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

Cần bán gấp nhà cấp 4 2 MT đường ô tô.

Diện tích 87.9m², hẻm trước nhà 4.8m ô tô đỗ cửa. Lô góc siêu hiếm.

Ra ngay trung tâm thương mại Lotte Mart, Cityland trong chớp mắt.

Hiện trạng nhà cũ tiện xây mới. Bề sâu đất hơn 23m siêu rộng.

Chốt giá nhanh: 6,8 tỷ.

Sổ sẵn trong két, sang tên 1 nốt nhạc.

Không tiếp môi giới, ưu tiên khách mua trực tiếp chốt nhanh:
Ngộp bank  hxh thống nhất, 5.5x21m, 3 lầu  chỉ 8.8 tỷ
7
8.8 tỷ 130 m²
Nhà Riêng

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà đẹp sẵn 3 lầu, diện tích 5.5x21m vuông vức
Hẻm xe hơi, khu dân cư ổn định
Giá ngộp chỉ 8.8 tỷ còn thương lượng

Liên hệ xem nhà ngay
Rẻ! chỉ quanh 73tr/m2 nhà đẹp sân vườn cây xanh thoáng mát 20x20m 3 tầng, khu yên tĩnh. đường ô tô
4
29.5 tỷ 400 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Một tuyệt phẩm hiếm có cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng, riêng tư và chan hòa thiên nhiên giữa lòng thành phố. Biệt thự tọa lạc tại Gò Vấp khu vực đang phát triển mạnh, hạ tầng hoàn chỉnh, tiện ích đầy đủ nhưng vẫn giữ được sự yên tĩnh, tách biệt với phố thị ồn ào.

Vị trí ngay Nguyễn Văn Lượng - Thống Nhất - Phan Văn Trị - Quang Trung.

Diện tích khủng: 20x20m (gần 400m² sổ vuông ...
Ô tô 7 chỗ ngủ trong nhà, 87m2, 3 tầng sân thượng  nguyễn văn khối  cv làng hoa, 7tỷ chút
5
7.3 tỷ 87 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Nguyễn Văn Khối, P.9, Q.Gò Vấp, HCM

Gia chủ cần bán căn nhà 3 tầng 87m² đường xe tải ngay gần CV Làng Hoa giá chỉ nhỉnh 7 tỷ chút.

VT: Nguyễn Văn Khối, P9, Gò Vấp.

- DT: Ngang 4,3 x 19m. Thông số cực đẹp.

- KC: Trệt 2 lầu sân thượng trước.

- Gồm 5PN, 5WC. Gara ô tô, PK, bếp, sân thượng.

- Nhà kiên cố chắc chắn, còn đẹp như mới.

- Cách chợ 100m, vị trí thuận tiện vài bước ra hẻm thông, dân cư sầm uất.

- Gần trường tiểu học ...
Bán nhà khu phạm huy thông p7 gò vấp hẻm 7m thông bàn cờ  dt 5x17m kc 1 t 2 lầu st  8.8 tỷ tl
3
8.8 tỷ 85 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Phạm Huy Thông, P.7, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ cần tiền bán gấp căn nhà khu Phạm Huy Thông P7 Gò Vấp đối diện chợ căn cứ - hẻm thông bàn cờ 7m.
+ DT 5x17m kết cấu 1 trệt 2 lầu ST gồm 4pn 4wc.
+ Khu vực dân trí cao, mát mẻ, trung tâm, tiện di chuyển đi lại.
+ Giá bán nhanh 8.8 tỷ. TL.
+ Lh đi xem nhà.
Chính chủ cần bán căn góc 2 mt đường 10m kết cấu 1tr 2 lầu giá 13.5 tỷ dt đất 84m2
4
13.5 tỷ 85 m²
Nhà Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Chính chủ cần bán Căn Góc 2 MT đường 10m kết cấu 1tr 2 lầu giá 13.5 tỷ DT đất 84m2
vị trí khu phân Lô đồng bộ của p6
Dt 5.6 x 15m
Căn Góc kết cấu 1 tr 2 lầu
vị trí khu bàn cờ siêu đẹp, sát công viên , trường Học, chợ căn cứ 26
Giá 13.5 tỷ có TL cho ng thiện chí
Cc bán nhà mt lê đức thọ, 289m2 đất, hiện nhà cấp 4, giá 29 tỷ,  0919 818 *** kết nối chủ thiện chí
3
29 tỷ 289 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Lê Đức Thọ, P.13, Q.Gò Vấp, HCM

CC cần bán nhà MT Lê Đức Thọ, quận Gò Vấp.
- Diện tích đất công nhận: 289,5m².
- Hiện trạng: Nhà cấp 4.
- Tiện xây mới khách sạn, tòa nhà văn phòng, CHDV: Hầm 7 tầng.
* Giá: 29 tỷ (100tr/m² đất).
LH gặp Mr Nam kết nối chủ thiện chí.
Bán nhà mặt tiền đường số 20, dương quảng hàm, p5, gò vấp. dt 4x18m, cn 73m2, 3 lầu, giá 9.7 tỷ tl
4
9.7 tỷ 73 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Số 20, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

+ Chính chủ cần bán gấp căn nhà mặt tiền đường Số 20 đường rộng 20m có vỉa hè. Kinh doanh sầm uất mới được trải nhựa xong co vỉa hè. P5 Gò Vấp.
DT 4x18m CN 73m² vuông vức kết cấu 1 trệt 2 lầu ST gồm 4PN 4WC và mặt bằng dưới trệt để kinh doanh rộng rãi phù hợp vừa ở vừa kinh doanh buôn bán.
Giá 9.7tỷ TL.
Liên hệ đi xem nhà.
Cc bán căn góc mt lê đức thọ  lê hoàng phái, dt 20x18m, giá 39 tỷ, 0919 818 *** gặp mr nam
3
39 tỷ 255 m²
Nhà Mặt Tiền
3 3

Đường Lê Đức Thọ, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

HÀNG HIẾM- GIÁ TỐT
Căn góc ngã 3 MT Lê Đức Thọ - Lê Hoàng Phái, phường 17
- Diện tích: 20x18m, cn 254,8m² đất
- Hiện trạng: Nhà cấp 4
- Vị trí: góc ngã 3 rộng sáng
* Gía: 39 tỷ
LH gặp Mr Nam
Chủ ngộp bán gấp nhà hxh vào nhà quang trung p10 đối diện vincomdt 5x16m 1 trệt lửng 2 lầu st 9tỷ
4
9 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ ngộp bank cần bán gấp căn nhà hẻm xe hơi ngủ trong nhà đường Quang Trung P10 Gò Vấp - đối diện Vincom Quang Trung.
Hẻm sạch sẽ cách mặt tiền Quang Trung chỉ 100 mét.
DT 5x16m công nhận 82m² đúc 1 trệt lửng 2 lầu ST gồm 4pn 5wc ô tô ngủ trong nhà.
Gía bán nhanh 9 Tỷ còn bớt.
Liên hệ .
Bán gấp căn nhà khu căn cứ phạm huy thông gò vấp  đường 7m thông bàn cờ  dt 5x19m 1tr 1lầu  10tỷ
3
10 tỷ 95 m²
Nhà Riêng
3 3

Phố Phạm Huy Thông, P.7, Q.Gò Vấp, HCM

Cần bán căn nhà khu chợ căn cứ Phạm Huy Thông - Lê Thị Hồng P7 Gò Vấp đường 7m thông bàn cờ.
+ Dt 5x19m đúc 1 tr 1 lầu đang cho thuê 17tr/th.
+ Sổ vuông vức không lộ giới được phép xây dựng 1 trệt lửng 3 lầu sân thượng.
+ Khu vip giao nhau Nguyễn Oanh, Phan Văn Trị, trung tâm tiện di chuyển đầy tiện ích xung quanh.
+ Giá 10 tỷ còn TL.
+ Liên hệ .
Hot  nhà hẻm nhựa 8m thông dương quảng hàm p6 dt 4x20m 1 tr 2 lầu ko lộ giới vuông vức  9ty
3
9 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Chủ cần bán gấp căn nhà hẻm nhựa 8m thông Dương Quảng Hàm p6 thông ra mặt tiền Phạm Huy Thông.
Diện tích 4x20m vuông vức ko lộ giới 1 trệt 2 lầu.
Hẻm sạch sẽ cao ráo.
Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
Giá 9tỷ TL.
Liên hệ đi xem nhà.
Hxh vào nhà lô góc 2 mặt thoáng đẹp ở ngay 87m2 4pn 3tầng nguyễn văn khối p9 gv từ 7,8tỷ=còn 7,3tỷ
8
7.3 tỷ 87 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Nguyễn Văn Khối, P.9, Q.Gò Vấp, HCM

Người đăng: Hoa Lan (20 tin đăng)
Hxh ngủ trong nhà - lô góc 2 mặt thoáng - đẹp ở ngay - 87m² - ngang hơn 4m - 4PN - 3tầng BTCT - Nguyễn Văn Khối P9 GV - từ 7,8tỷ=giảm còn 7,3tỷ.

- DT: 4,3x19m.

- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu (sân thượng trước) sân để xe, 4 phòng ngủ.
- Nhà lô góc dc trổ cửa sổ thông thoáng.
+ Pháp lí chuẩn,. Hoàn công đủ. Hỗ trợ vay 3 bên. Sổ nằm nhà. Mua bán nhanh.

- LH: Loan Hoàng.
Giảm mạnh 9 tỷ cần bán nhanh tài sản chính chủ lâu năm gần 500m2 gia đình ngộp cần bán gấ
11
36 tỷ 487 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Phạm Văn Chiêu, P.14, Q.Gò Vấp, HCM

CHỦ NGÀ NGỘP NGÂN HÀNG GIẢM SÔC 9 TỶ - CHỐT NHANH TRONG 26 NGÀY

Hiếm Hẻm xe tải thông chỉ cách mặt tiền 2 căn
khu Phạm Văn Chiêu - Gò Vấp
. DT KHỦNG: 13 x 38 (= 488m²)
. Giá chỉ: 36 Tỷ (nhỉnh 70 tr/m²)
giảm từ 45 Tỷ
* Kết cấu:
. Mặt trước 4 tầng. Trước đây trường mầm non thuê ~50 tr/th
. Biệt thự sau 3 tầng, 4PN 5WC (ở hoặc khai thác thêm)
& Tổng dt sàn ~ 1.000m² - khai thác đa công năng
...
Góc 3 mặt tiền quang trung, gò vấp | 513m2 (20 x 40) | 2 tầng | hđt 400tr\tháng | bán 65 tỷ
5
65 tỷ 513 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM

Vị trí kim cương: Góc 3 mặt tiền đường Quang Trung & Thống Nhất Gò Vấp
Thông tin nổi bật:
Khuôn viên sử dụng: 760m²
Diện tích đất: 19m x 40m
Công nhận: 513m² thổ cư
Đang cho Thế Giới Di Động thuê: 400 triệu/tháng
Hợp đồng đến 2029
Tăng giá thuê 10% mỗi năm
Tỷ suất lợi nhuận hiện tại: ~7.3%/năm
Giá sở hữu : 65 Tỷ
Bán nhà 5 tầng, đường oto 6m, gần công viên gia định 300m, chủ ngộp gấp bán.
14
12.3 tỷ 125 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Kiệm, P.1, Q.Gò Vấp, HCM

DT 125M 5 TẦNG GARA Ô TÔ NGUYỄN KIỆM 12.3 TỶ

- Vị trí: Nguyễn Kiệm gần BV 175, Công viên Gia Định, sát mặt tiền
- Diện tích: 5.2 x20m, nở hậu 7m = 125m²
- Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng trước sau
Gara ô tô trong nhà
- Công năng: 5PN 6WC phòng thờ
- Hẻm nhựa 6m, xe hơi vào tận nhà
- Pháp lý: Sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng
____________________
LH/Zalo: - Nguyễn Tường
Tư ...
Giảm sốc 800tr nhà quang trung  5 phút đến emart 2  chỉ 6.6tỷ
7
6.6 tỷ 88 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Quang Trung, P.12, Q.Gò Vấp, HCM

Giảm sốc 800tr nhà Quang Trung Gò Vấp oto đến cửa chỉ 6.6tỷ.

Vị trí: Quang Trung, P. 12, Gò Vấp giáp Tân Bình.
Hẻm ô tô vào tận cửa, cách hẻm tải tránh chỉ 10m.
Khu vực sầm uất, gần chợ, trường học, tiện di chuyển Phạm Văn Bạch Tân Sơn.

Thông tin chi tiết:

* Kết cấu: 1 trệt + 1 lầu.
* 4 phòng ngủ, 3 WC.
* Có lối đi riêng lên tầng tiện khai thác cho thuê.
* Đang có sẵn dòng tiền 10 ...
Từ 1240 tới 1260 của 1543