Đất RiêngHồ Chí MinhQ. Gò Vấp
Bán đất tại Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²
Lô đất đẹp hxh 4.4 x 17m ngay nguyễn văn lượng và lê đức thọ sát bên công viên văn hóa, 0934 177 ***
Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.6, Q.Gò Vấp, HCM
Vị trí gần công viên văn hóa Quận Gò Vấp.
- Diện tích: 4.4 x 17m.
- Hiện trạng: Đất trống.
- Giá bán: 8.1 tỷ thương lượng.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, không tranh chấp, không quy hoạch.
Liên hệ em Hoàng Vũ: hỗ trợ quý khách hàng 24/24.
Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM
Dt thực : 4,2m * 16m nở hậu 5,5m, dtcn : 65,2m2
Hiện trạng : đất trống, xd thoải mái!
Pháp lý chuẩn, shr vuông vức, công chứng ngay!
Vị trí : hẻm 3 gác, kdc hiện hữu tiện ích bao quanh, di chuyển cực kì thuận tiện về Q12, Phú Nhuận, Tân Bình!(TK508/26.8)
Đường Quang Trung, P.11, Q.Gò Vấp, HCM
Dt thực : 4,2m * 16m nở hậu 5,5m, dtcn : 65,2m2
Hiện trạng : đất trống, xd thoải mái!
Pháp lý chuẩn, shr vuông vức, công chứng ngay!
Vị trí : hẻm 3 gác, kdc hiện hữu tiện ích bao quanh, di chuyển cực kì thuận tiện di chuyển về Q12, Phú Nhuận, Tân Bình!(TK508/26.8)
Đường Bùi Quang Là, P.12, Q.Gò Vấp, HCM
Khách có nhu cầu xây mới 5 tầng như hàng xóm quá đẹp.
- Hẻm xe hơi thông, xe hơi qua lại. Khu dân trí, gần chợ Phạm Văn Bạch
- Sổ vuông A4, hoàn công đầy đủ, sẵn giao dịch ngay
- Tiện đi Quang Trung , Nguyễn Thái Sơn , Nguyễn Kiệm , Tân Sơn , Phan Huy Ích , Thống Nhất , Nguyễn Oanh , Nguyễn Văn Lượng , Dương ...
Đường Quang Trung, P.8, Q.Gò Vấp, HCM
Vị trí đường Quang Trung gần trường THPT Nguyễn Công Trứ P8
dt 4.15x20m công nhận đủ, ko lộ giới
giá giảm 300tr từ 7ti2 còn 6ti9 bớt lộc thêm cho khách thiện chí
LH
Đường Số 59, P.14, Q.Gò Vấp, HCM
+ Kích thước: 5x20m, DTCN 95.2m2
- Kết cấu: Nhà nát, phù hợp để xây mới nhà ở hoặc căn hộ dịch vụ.
- Khu vực được xây dựng cao tầng, đường thông 6m, có vỉa hè, xe tải tránh nhau.
- Tiện ích đầy đủ, ngay chợ, siêu thị Bách Hóa Xanh, trường học, ngân ...
Đường Phạm Văn Chiêu, P.9, Q.Gò Vấp, HCM
5,1x25m. 2 mặt hẻm không bị vạt góc.
Đường 6m thông. Khu vực gpxd Hầm 7 Tầng. Chiều cao xây dựng 23,6m.
Website: https://nhadatquangovap.com/
Hotline: Hủ Tòn.
Đường Lê Đức Thọ, P.6, Q.Gò Vấp, HCM
- dt 4.45x17m.
- hẻm xe tải thông kết nối ra đường chính Nguyễn V Lượng & Dương Quảng Hàm
- Tiện ích bán kính 0.5km có: Lotte mart, chợ Căn Cứ, chợ An Nhơn, trường ĐH Trần Đại Nghĩa, trường THCS An Nhơn, THPT Trần Hưng Đạo.
- Đang khởi công 2 dự án trường học và trung tâm bơi lội chỉ cách lô đất 150m
- giá 8ti1 còn bớt
- LH
Đường Lê Đức Thọ, P.16, Q.Gò Vấp, HCM
- Dt 4.2 nở hậu 4.8x22m. Công nhận đủ ko lộ giới.
- Chỉ cách vài bước chân ra mặt tiền đường.
- Hẻm xe hơi. Gần chợ Xóm Mới, trường học Phan Chu Trinh, Phan Tây Hồ, Nguyễn Du.
- Giá chỉ 75tr/m².
- LH: .
Đường Lê Đức Thọ, P.15, Q.Gò Vấp, HCM
- dt 4.2x25m công nhận đủ, hết lộ giới
- Đường 10m có vĩa hè
- Vị trí kd buôn bán tốt. Tiện ích trong bán kính 0.3km: ngân hàng, trường học các cấp 1,2,3 ; chợ Xóm Mới.
- xây ở hoặc CHDV cho thu nhập cao
- giá 7ti2 còn bớt
- LH :
Bán đất vị trí vàng quang trung p10, gò vấp. dt 4x20.5m ko lộ giới. hẻm xh giá 7ti2 tl. 0902 958 ***
Đường Quang Trung, P.10, Q.Gò Vấp, HCM
- dt 4x20.5m.
- hẻm xe hơi. Gần mặt tiền.
- Chỉ vài bước chân ra khu VIP của Quang Trung.
- Tiện ích trong 0.5km có: Lotte mart, ủy ban Quận (UB phường Gò Vấp mới), Vincom Quang Trung. Trường học, nhà thờ
- Giá bao toàn kv; chỉ 7ti2 trong tháng 9
- LH
Đường Bùi Quang Là, P.12, Q.Gò Vấp, HCM
ĐẤT VÀNG PHÂN LÔ - HẺM 6M THÔNG - DIỆN TÍCH CHUẨN 4x18M
-Vị trí: Đường Bùi Quang Là, Gò Vấp. Nằm trong khu phân lô đồng bộ, dân trí cao, sầm uất.
-Diện tích: 4m x 18m (72m²) - Vuông vức cực đẹp, không lỗi phong thủy, lý tưởng để xây dựng.
-Hiện trạng: Đất trống tiện xây mới theo ý thích, tiềm năng tăng giá cao.
-Tiện ...
Đường Thống Nhất, P.16, Q.Gò Vấp, HCM
DT: 5.5x19m. (CN 104m²).
Nhà cũ tiện xây mới hoặc cải tạo lại đẹp.
Hẻm lộ giới 6m. Hẻm hiện trạng 3.5m. Cách 1 căn ra hẻm 6m, phù hợp khách thích diện tích rộng hoặc xây nhà cao tầng vừa ở vửa cho thuê, xây CHDV.
Giá: 7,4 tỷ thương lượng.
Đường Nguyễn Oanh, P.17, Q.Gò Vấp, HCM
Dt: 5x20m cn 100m2
Hiện trạng nhà cấp 4 tiện xây mới.
Vị trí hẻm 14m có vỉa hè, cách MT Nguyễn Oanh 50m. Khu vực sầm uất sát bên khu biệt thự An Lộc, KDC Osimi. Thuận tiện di chuyển ra các trục đường lớn. Thông đường ven sông Vàm Thuật.
Hiện tại đang cho thuê làm kho
Giá : 11 tỷ TL
Đường Nguyễn Văn Khối, P.11, Q.Gò Vấp, HCM
DT: 4m x 23,3m - SHR.
Gần công viên làng hoa, Thống Nhất, Phan Văn Trị, Nguyễn Văn Lượng...
GP Xây dựng: 1 Trệt lửng 4 lầu.
Giá: 9 tỷ TL.
Đường Lê Đức Thọ, P.15, Q.Gò Vấp, HCM
616/Lê Đức Thọ,P15, Quận Gò Vấp
Dt: 4m X 20m cn 80m2
Xin phép xây dựng : 1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng
Hướng Đông Bắc, công viên nội khu mát mẻ, đường nâng cấp vỉa hè chỉnh chu.
Giá chủ bán: 8,5 tỷ còn bớt
Đường Lê Đức Thọ, P.16, Q.Gò Vấp, HCM
Vị trí: Trục đường Lê Đức Thọ, Gò Vấp khu dân cư sầm uất, dễ di chuyển.
Sổ đầy đủ, cho phép xây dựng cao tầng.
Tiềm năng cao để đầu tư hoặc tự xây nhà / căn hộ cho thuê.