Mua bán nhà tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh căn hộ dịch vụ 9.2ty còn 8.5ty nhà mới đang có hđ thuê khoán
8
9.2 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
7 7

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Bình Thạnh.
Cần bán nhanh hộ DV đang cho thuê khoán 25tr/th. giảm mạnh cho khách thiện chí mua bằng tiền mặt càng tốt. Giá 8.5Ty
- Hẻm chuẩn 5m, ô tô tải thông ra Công viên Tầm Vu. + Cạnh ĐH Hutech, ĐH Ngoại Thương, xung quanh chợ Siêu thị.

- DT: 3.1x17 + 4 tầng (có thể lên thêm 1 tầng) có 7PN, 7WC, có phòng ngủ trệt full nội thất hiện đang cho thuê khoán 25tr/th.
Bán nhà hẻm xe hơi cách chợ bà chiểu 100m, ngang khủng 5.6m có gara oto chỉ 7tỷ
5
7 tỷ 70 m²
Nhà Riêng

Đường Trần Văn Kỷ, P.14, Q.Bình Thạnh, HCM

CẦN BÁN GẤP NHÀ HẺM XE HƠI TRẦN VĂN KỶ GÓC LÊ QUANG ĐỊNH- PHAN ĐĂNG LƯU CÁCH CHỢ BÀ CHIỂU 100M.
- DT NHÀ NGANG KHỦNG 5.6MX 9M Sổ CN:49.1M, Thực tế sử dụng luôn khoản sân trước nhà là gần 70m đất.
- Kết cầu 1Tr + 1 Lầu, Bê Tông cốt Thép kiên cố, nhà có giếng trời, sân, gara để xe, bang công thông thoáng. Sô đẹp hoàn công đủ. Giá bán 7 tỷ. Xem nhà gọi Tú
Nhà hẻm 5m gần chợ bà chiểu 68m2 tiện xây mới giá 11 tỷ 8 tl  0909 773 ***
5
11.8 tỷ 68 m²
Nhà Riêng
1

Đường Bùi Hữu Nghĩa, P.2, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà hẻm gần nhà thờ , cây xăng cũ đường Bùi Hữu Nghĩa , 5 phút ra chợ Bà Chiểu
Nhà hẻm lộ giới 5 m , nhà cũ tiện xây mới , khu vực xây được 7 tầng , khu dân cư đông đúc
Diện tích : 68 m² ngang 4.75 m dài 14.5 m
Mua về xây mới , khu trung tâm bình thanh 5 phút qua quận 1 , tiên di chuyển các quận trung tâm
Pháp lý : sổ hồng sang tên ngay , sổ mới 2026
Liên hệ xem vị trí nhà , làm việc trực ...
Nhà trần bình trọng  52m² (3.9x13)  4 tầng, 5pn  nở hậu  giá 8.65 tỷ (tl)
8
8.65 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Trần Bình Trọng, P.5, Q.Bình Thạnh, HCM

** Nhà 4 tầng diện tích đẹp, vào ở ngay

- Diện tích 3.9 x 13 (Công nhận 50m²), nở hậu
- Kết cấu 4 tầng BTCT
- 5PN 4WC, bố trí đầy đủ

- Hoặc cho thuê ...
Huỳnh mẫn đạt  bình thạnh. khu hiếm nhà bán  không có căn khác so sánh  56m giá nhỉnh 6 tỷ.
4
6.9 tỷ 56 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.19, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhà Bán Huỳnh Mẫn Đạt - Bình Thạnh.
KHU HIẾM NHÀ BÁN - Không có căn khác so sánh - Cách Quận 1 cây cầu - 56m² - 1 Trệt 1 lầu 3 Phòng ngủ 3 vệ sinh.
Nhà 2 Mặt Hẻm - sát mặt tiền.
Nhà cũ tiện sữa chữa, hoặc xây mới
Khu phố Nhật, Tây, rất hiếm nhà bán Kế bên Thảo cầm Viên, tiện Di chuyển
Trường đại học, Quận 1
Hẻm sạch sẽ An ninh, dân trí cao
- Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.
Lh: ...
Siêu phẩm 6 tầng thang máy xịn sát phạm văn đồng, dòng tiền ngon 13,5 tỷ chốt ngay
11
13.5 tỷ 70 m²
Nhà Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhà đẹp vị trí vàng khai thác là ra tiền! Thuận tiện di chuyển.
- Diện tích 70m² ngang 4 x 17,5m.
- Thiết kế đẹp, chắc chắn, 6 tầng gần trường đại học văn lang, đại học luật, khai thác cho thuê CHDV, chỉ việc thu tiền!
- Đường 6m hẻm xe hơi.
- Bình Thạnh sát Phạm Văn Đồng, đi sân bay 5 phút, trung tâm 10 phút.
- Có thang máy hiếm trong tầm giá vận hành cực tiện.
- Đầu tư 1 căn khai thác 3 mô ...
9 tỷ  cực kỳ hiếm! nhà 2 mặt tiền hxh 6m  dt 70m2  btct 2 tầng  4pn  ngay chợ bà chiểu
4
9 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
4

Đường Diên Hồng, P.1, Q.Bình Thạnh, HCM

- Siêu hiếm! Nhà 2 mặt tiền đường Diên Hồng và đường Yên Đỗ, thông Bùi Hữu Nghĩa, qua Lê Văn Duyệt

- Ngay chợ Bà Chiểu, bệnh viện nhân dân Gia Định, chỉ 2 phút qua quận 1, Phú Nhuận

- Diện tích sổ công nhận 69m², kết cấu 1 trệt 1 lầu kiên cố, BTCT chắc chắn, 4 phòng ngủ, ban công trước sau rộng rãi.

- Khu vực sầm uất, phù hợp vừa ở vừa kinh doanh đa ngành nghề, văn phòng công ty...

- Pháp lý ...
Nhà bán số hồng, 1 gác lửng, vị trí góc phan văn trị, bùi đình túy, p12, cách mặt tiền 20m
13
6.5 tỷ 56 m²
Nhà Riêng

Đường Phan Văn Trị, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhà bán số hồng vị trí góc Phan Văn Trị, Bùi Đình Túy, P12, cách mặt tiền 20m.
- Dt đất 56m², DT: 4,16mx14m (nở hậu 5m).
- Kết cấu: 1 gác lửng, có sân để xe, nhà đẹp vô ở liền. Chìa khóa trao tay.
- Giá bán: 6.5tỷ T/L.
- Liên hệ ngay Trọng Diên Dv để chốt ngay căn đẹp, giá tốt.
Siêu hiếm p.17 bình thạnh  bán gấp nhà 3 tầng 60m2 (4,5m x 14m)  hẻm 6m dòng tiền 40tr/tháng
5
10.19 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí Nguyễn Cửu Vân P.17 Bình Thạnh
+ Diện tích: 4,5m x 14m
+ Kết cấu: 3 tầng. Gồm 5CHDV đang khai thác cho thuê dòng tiền 40tr/tháng
+ Thích hợp cho thuê giữ tiền, làm Vp...
+ Hẻm trước nhà 6m hẻm thông xe hơi vào nhà
Miễn tiếp môi giới
Hẻm xe hơi kinh doanh! bán nhà chu văn an (4x13m)  4 tầng. ngay hv cán bộ, hđt 22tr/th. chỉ 8,2 tỷ
9
8.2 tỷ 51 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Chu Văn An, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ thiện chí bán nhà Chu Văn An, Phường Bình Thạnh (P. 12 cũ), Bình Thạnh, TP. HCM.

- Diện tích: 4x13m 51.1m² vuông vức, không lỗi phong thủy.

- Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng. 5 phòng ngủ - 5WC.

- Hiện tại đang cho thuê nguyên căn 22tr/tháng.

- Vị trí: Cách mặt tiền 30m, ngay Học Viện Cán Bộ, hẻm kinh doanh, hẻm xe hơi thông Bùi Đình Túy - Ngô Đức Kế - Nguyễn Khuyến.

- Hiện tại đang ...
Nơ trang long  bình thạnh  chỉ 126tr/m2(thị trường 160tr/m2) nhà 2 tầng hẻm xe hơi  sát mặt tiền
3
8.95 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Lên sóng khu đồng bộ víp hiếm nhà bán, hẻm xe hơi 2 tầng sát mặt tiền đường.

+ Nhà hẻm xe hơi 6m Đường Nơ Trang Long, Phường 13, gần Nguyễn Xí, Bình Lợi.
+ Diện tích: 4,1 x 18m, diện tích đất 70,8m².
+ Nhà 1 trệt 1 lầu sân thuợng, 3 phòng ngủ 2toilet.
- Thích hợp sửa chữa hoặc thiết kế xây dựng mới, GPXD được 1 hầm + 6 tầng.
+ Vị trí: Hẻm 1/ ngắn xe tải, xe hơi ngủ trong nhà, sát mặt tiền đường, ...
Đi bộ qua thảo cầm viên q1  căn góc 74m p17 bình thạnh  oto ngủ nhà  5 tầng nt gỗ cẩm lai
10
22.49 tỷ 74 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

- Vị trí: Hẻm xe hơi Nguyễn Cửu Vân thông Điện Biên Phủ , oto tránh nhau, khu cao ốc văn phòng
- Diện tích: 74m ( 6,5m 14m )
- Kết cấu: căn góc 2 mặt tiền , 5 tầng BTCT, chính chủ tâm huyết xây ở, 4PN master, phòng Gym , phòng thờ, kho, oto ngủ trong nhà, 5 WC, sân thượng trước sau...
- Chính chủ xây ở, nội thất gỗ cẩm lai quý chủ để lại, khu vực Vip nhất Bình Thạnh, đi bộ qua Thảo Cầm ...
Chdv đinh tiên hoàng, 60m2, 4 tầng, hxh, thu~40tr/th, nhỉnh 7.99 tỷ
5
7.99 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đinh Tiên Hoàng, P.1, Q.Bình Thạnh, HCM

CHDV ĐINH TIÊN HOÀNG, 57M2 4 TẦNG, KHAI THÁC 35TR/TH, HẺM XE HƠI THÔNG NGAY CẦU BÔNG GIÁP Q1, 7.99 TÍ

Mô tả:
+ Kết cấu : 4 tầng 4PN 4WC + 1 phòng tắm.
+ Đang cho thuê thu nhập ~40tr/th
+ Hẻm xe hơi thông, trước mặt nhà không phải nhà đối nhà nên rất thoáng và riêng tư
+ Cạnh trung tâm y tế, Trường TH Võ Thị Sáu, Bệnh viện Bình Thạnh
+ Tiện di chuyển đi Trường Sa Vũ Huy Tấn, Phan Đăng Lưu, Vũ ...
Vị trí đẹp! nhà 2 mặt hẻm trước sau khu cư xá phan đăng lưu, bt  dt 4x15m, 4 tầng  chỉ 10 tỷ
3
10 tỷ 60 m²
Nhà Riêng

Phố Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Bình Thạnh, HCM

NHÀ ĐẸP PHAN ĐĂNG LƯU KHU CX VIP P3 BÌNH THẠNH