Mua bán nhà tại Phường 28, Quận Bình Thạnh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp nhà dt 64m2 giá 3,86tỷ tại bình quới, p28, bình thạnh, gần cư xá thanh đa, cho thuê 22tr/th
5
3.86 tỷ 64 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà Đường Bình Quới, Phường Bình Quới, Hồ Chí Minh - Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh cũ.

+ Diện tích: 64m2
+ Số phòng ngủ: 4PN
+ Số phòng tắm: 5WC
+ Số tầng: 2
+ Nội thất đầy đủ: điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Pháp lý đầy đủ

Giá bán: 3,86 tỷ
Cho thuê 22 triệu/tháng.
Tiện ích xung quanh
+ Winmart+
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh 1123 Hiệp Bình Chánh
+ Trường Mầm Non Mỹ An

Để biết thêm thông tin chi ...
Siêu phẩm  vị trí đắc địa mt bình quới, ngay masteri thanh đabình thạnh, dt 17x33.5m, giá 95 tỷ
3
95 tỷ 550 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán Siêu Phẩm Mặt Tiền Bình Quới. Phường 28. Quận Bình Thạnh
- Diện tích: 17 x 33,5m
- Công nhận: 550M2
- Hiện trạng: Cấp 4
- Vị trí siêu đắc địa, ngay cửa ngõ đô thị sinh thái kết hợp du lịch, nghỉ dưỡng bán đảo Thanh Đa, đối diện Masteri Thanh Đa
- Giá : 95 TỶ

Liên hệ Nguyễn Liêm
Thông tin chính xác - trung thực - không làm mất thời gian khách hàng.
Miễn môi giới, quảng cáo - chỉ tiếp khách ...
Giá đầu tư! nhà 2mt sông sài gòn và mt bình quới (18mx95m)  1700m2 kv  chỉ 99tỷ
3
99 tỷ 1700 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

2 mặt tiền Bình Quới và mặt tiền sông Sài Gòn.
Diện tích 18 x 95m.
DTKV 1700m² công nhận 400m².
Hiện trạng đang cho thuê quán 182,385 triệu/tháng (7000$/tháng).
Giá bán 99 tỷ.
Bán nhà 3 tầng  lô góc  bình quới  3pn  dt 52m2 (4,2x13m)  p28  chỉ nhỉnh 5 tỷ
5
5.73 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn góc 2 mặt tiền sổ hồng riêng hỗ trợ vay ngân hàng.

Vị trí đẹp thoáng sáng tự nhiên ở cực thích!

Kết cấu kiên cố: 1 trệt 1 lầu sân thượng.
3 phòng ngủ 3 WC phòng khách rộng bếp thoáng.
Có phòng ngủ dưới trệt tiện cho gia đình có người lớn tuổi.
Sân trước để xe thoải mái.

Điểm nhấn đáng giá:
Sân thượng trước view cực mát, trồng cây thưởng trà chiều, thư giãn sau ngày dài.
Sân sau view trực ...
Tại bình thạnh, hẻm 6m, sát mt bình quới, ngang 6,35m, dt 151.7m2, gần ung văn khiểm
3
7.3 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Tại Bình Thạnh - Bình Quới - ngang 6,35x24m - HXH ngủ trong nhà - nhỉnh 7tỷ.
Mô tả.
+ Hiện trạng nhà 1 trệt 3PN 2WC rất thoáng mát nên vào ở ngay.
+ Nhà gần khu du lịch Bình Quới nhà hàng quán cafe sang chảnh hẻm xe hơi tránh.
+ Gần công an phường 28 an ninh tốt hàng xóm thân thiện.
Liên hệ em Hà xem nhà ngay.
Miễn mọi phí xem mua nhà - nhiệt tình tận tâm hết mình đồng hành cùng khách hàng đi ...
Hàng kín bán gấp nhà mt bình quới, q. bình thạnh, dt 32x63,5m, giá chỉ 190 tỷ, mua là lời ngay
4
190 tỷ 2000 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

SIÊU PHẨM QUỸ ĐẤT VÀNG BÌNH QUỚI BÌNH THẠNH

Địa chỉ: 155 157 159 Bình Quới, P.28, Quận Bình Thạnh

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 32m x 63.5m nở hậu 33m
Công nhận: ~2.000m²
Hiện trạng: Nhà cấp 4

Giá bán: 190 Tỷ (chốt nhanh cho khách thiện chí)

LH; LỘC ( CÓ ZALO )

Tài sản nằm trên trục Bình Quới, khu vực ven sông có tiềm năng phát triển mạnh, không gian thoáng và quỹ đất lớn ngày ...
Dt  520m2  giá chỉ 200tr/m2  mt xô viết nghệ tĩnh  không quy hoạch  lý tưởng xây building
3
105 tỷ 520 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

CAM KẾT KHÔNG QUY HOẠCH ĐÃ HẾT LỘ GIỚI

QUỸ ĐẤT VÀNG 520M SIÊU PHẨM MẶT TIỀN XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH
Phù hợp xây Building văn phòng showroom trụ sở công ty cao cấp.

THÔNG TIN TÀI SẢN:
Mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Bình Quới (Quận Bình Thạnh cũ)

Kích thước: 13.23m x 33.55m
Nở hậu đẹp: 16.68m
Diện tích công nhận: 519.4m²
Pháp lý chuẩn công chứng nhanh
Cam kết không dính quy hoạch đã ...
Bán đất đẹp  view sông  bình quới, bình thạnh, dt 17x52m, 880m2, giá siêu rẻ chỉ 50 tỷ
8
50 tỷ 880 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

Địa chỉ: 399/2 Bình Quới, P. Bình Quới, Bình Thạnh, TP.HCM
Hẻm xe tải, gần mặt tiền đường lớn
Vị trí cực hiếm sau đất là mặt sông thoáng mát quanh năm

Diện tích công nhận: 879.9m² (ngang 17m x dài 52m)
Có thêm ~300m² đất không công nhận sử dụng ổn định
Sổ hồng riêng, thổ cư lâu dài pháp lý chuẩn
Phù hợp làm biệt thự vườn, homestay nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài
Giá bán: chỉ 50 tỷ

Liên ...
3
95 tỷ 550 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Bình Quới, P.28, Q.Bình Thạnh, HCM

- Diện tích: 17 x 33,5m
- Công nhận: 550M2
- Hiện trạng: Cấp 4
- Giá : 95 TỶ

Liên hệ Nguyễn Liêm