Nhà BánHồ Chí MinhQ. Bình Tân
Mua bán nhà tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²
Đường Lê Ngung, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM
Giá 7,3 tỷ.
DT 12*14m. DT 177m², đất ở 127m².
Sổ riêng, đang cho thuê làm kho.
Đường Tên Lửa, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM
- Địa chỉ: Đường Tên Lửa, Phường An Lạc, Quận Bình Tân.
- Diện tích NH: 19x37.
- Giá: 87 tỷ TL.
- Vị trí cách Aeon Bình Tân 100m, đoạn đường đẹp nhất khu Bình Tân, thuận tiện xây dựng Buildding văn phòng, Ngân Hàng, Showroom...
Đường Cầu Kinh, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM
Giá 9,8 tỷ TL
DT 5,6x28
Nhà cấp 4
Sổ riêng
Đường Bùi Tư Toàn, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM
Không nội thất nhưng thoải mái cho việc trang trí theo phong cách riêng. Mặt tiền rộng 9.7m, ngõ vào 5m, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng sẵn sàng.
Giá chỉ 9,9 tỷ VND, không phải suy nghĩ nhiều. ...
Đường Lê Văn Quới, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM
Diện tích 260m² (9,6 * 27m).
Giá 16,5 tỷ (kết duyên cho khách thiện chí).
Kết cấu: Trệt, 2 tầng. Gồm có 6 phòng.
Nội thất gỗ quý, mái thái, sân đậu 4 ô tô.
Đường xe container vào vi vu.
Vị trí trục Lê Văn Quới. Bình Trị Đông cách Tên Lửa 5 phút.
Vui Lòng liên hệ .
Đường Gò Xoài, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM
Số 233 Ấp Chiến Lược (chợ Gò Xoài - Tân Kỳ Tân Quý - Lô Tư), phường Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.
- Diện tích công nhận 152m².
- Hiện trạng nhà cấp 4, thuận tiện cho thuê và xây dựng nhiều phương án khác nhau.
- Giá chỉ 9.8 tỷ (đơn giá chỉ 65 triệu/m²) còn thương lượng.
Đường Lê Trọng Tấn, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM
+ Phù hợp: Mua ở, làm cty, hoặc giữ tiền cho thuê,
+ Kết cấu: 3 tầng, công năng (1 phòng khách, 1 nhà bếp, 5PN, 1 phòng thờ, 7WC.
+ Sổ hồng chính chủ công chứng ngay trong ngày. Hoàn công đủ.
Đường Số 19A, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM
Xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích cao cấp như TTTM Aeon Mall Bình Tân, ngân hàng, bệnh viện quốc tế CIH, trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.
- Vị trí: MT đường Số 19A, P. Bình Trị Đông B, Q. ...
Đường Số 6, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM
DT: 4x35m, CN 140m².
MĐXD: Hầm + 4 lầu + sân thượng.
Vị trí đẹp cách mặt tiền Lê Văn Quới 50m.
Giá: 8.7 tỷ TL nhé. Giá này chỉ bằng giá trong hẻm thôi AC.
Đường Liên Khu 5-11-12, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM
- Diện tích rộng rãi, phù hợp cho gia đình lớn.
- Nội thất cơ bản, sẵn sàng để vào ở ngay.
- Mặt tiền 6m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê.
- Hướng cửa chính: Nam, phong thủy ...
Đường Số 1A, P.An Lạc A, Q.Bình Tân, HCM
+ DT:126m² (6m x 21m) trệt,3 lầu,sân thượng/5Pn,không gian rộng,thoáng.
+ Đường 12m,có lề thông thoáng.
+ Cách Aeon mall,nhà thờ phao lô chỉ 3 phút.
+ Khu phân lô đồng bộ,toàn vial,biệt thự.
+ Phù hợp để ở,làm văn phòng cty,phòng mạch tư...
+ Sổ hồng A4,hoàn công đầy đủ.
+ LH: Mr Thanh,xem nhà trực tiếp.
P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM
- Xây dựng: 1 trệt 3 lầu sân thượng + nhà để xe (chiều cao mỗi tầng 3m6).
- Diện tích tổng: 9,7x18m thổ cư + 4m sân sau để xe.