Mua bán nhà tại Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán biệt thự khu tên lửa, quận bình tân, đường số 6a, 10x20m, hầm + 3 tầng, 35 tỷ tl
11
35 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Đường Số 6A, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Bán Biệt thự khu Tên Lửa, mặt tiền đường nội khu rộng rãi, thoáng mát, nằm trong khu biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực và các quận lân cận rất thuận tiện.
Khu vực xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích như TTTM Aeon Mall, bệnh viện quốc tế CIH, nhà thờ Phaolo, ngân hàng, chợ, trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.

- Vị ...
Biệt thự giá rẻ khu tên lửa, p. bình trị đông b, q. bình tân, mt đường 19a, 10x19m, 21.5 tỷ tl
6
21.5 tỷ 190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Đường 19A, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Bán biệt thự giá rẻ bằng giá đất.
Biệt thự mặt tiền đường nội khu thoáng mát, rộng rãi, nằm trong khu biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện, xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích cao cấp như TTTM Aeon Mall Bình Tân, ngân hàng, bệnh viện quốc tế CIH, trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.
- Vị trí: MT đường ...
Siêu phẩm ngộp  bán nhà mt 286 lê văn quới, bình tân, dt 15x60, 800m2, gp hầm + 10 tầnggiá 85 tỷ
1
85 tỷ 800 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Văn Quới, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

Chủ em Ngộp bank, cần bán gấp căn nha mặt tiền đường 268 Lê Văn Quới, Bình Hưng Hòa A, Bình Tân.
Vị trí căn nhà nằm trên đoạn đẹp nhất của Lê Văn Quới, khuông đất nở hậu tốt phong thủy, tiện ích xung quanh cực kỳ sầm uất và sang trọng, tập trung nhiều ngân hàng, nhà hàng, tòa nhà cao tầng, chung cư... Tấp nập đông đúc cả ngày lẫn đêm.
- Diện tích: 15m x 60m.
- Công nhận: 800m².
- Kết cấu: 3 ...
Bán tòa nhà chdv cao cấp 5 tầng, kết cấu 37p, tầng thượng view sang trọng, giá 20,8 tỷ, bình tân
13
20.8 tỷ 164 m²
Nhà Riêng
37 37

Đường Bùi Dương Lịch, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Tòa CHDV ngay vị trí đắc địa, nằm trong khu biệt thự nhà phố cực kỳ sang trọng.
Diện tích đất theo sổ: 164m² (18m x 9,7m).
Diện tích thực tế sử dụng lên đến 220m², có sân sau rộng 4m x 18m.
Hẻm nhựa 7m có vỉa hè, ô tô đậu thoải mái trước nhà.
Nhà xây mới 5 tầng kiên cố, xây dựng full diện tích 145m², tổng diện tích sàn lên tới 700m².
Gồm 37 phòng có gác, đầy đủ nội thất cao cấp: Máy lạnh, tủ bếp, ...
Bán nhà 5tầng(62 phòng) 2 mặt tiền đ.phan anh,bình trị đông bình tân
6
36.8 tỷ 354 m²
Nhà Riêng

Đường Phan Anh, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Hh 1% nhận đủ
bán nhà hẻm xe hơi : đường Phan Anh - Bình Trị Đông, quận Bình Tân
đường trước nhà 7m hẻm cụt cuối hẻm , khu nhà lầu đồng bộ an ninh
cách ngã tư 4 xã 300m , đối diện là tân phú , quận 6 , quận 11
- DT : full thổ cư , kết cấu 1 trệt 1 lửng 3 lầu + sân thượng ,
- nhà mới xây 100%
- 354m² đất thổ cư 100% , diện tích sàn 1200m²
- Hoàn công đầy đủ , xây đúng ranh , đúng mật độ xây ...
Cặp đôi xinh đẹp tên lửa  9x20m 4 tầng nội thất cao cấp ở ngay dtsd 500m2
8
27 tỷ 180 m²
Nhà Mặt Tiền
8 10

Đường Số 30, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

- Bán nhanh căn đôi nhà đẹp Tên Lửa. Nội thất cao cấp
- Vị trí MTNB ngay công viên vài bước chân.
- Nhà đẹp nội thất cao cấp full thang máy, phòng xông hơi...

- DT: 9 x 20m (180m²) vuông vức DTSD 500m².
- Kết cấu: 4 Tầng.
- Giá: 27 tỷ TL.
- Anh chị LH ngay để xem.
Sốc thật ! mặt tiền phan anh  ngang 7m bề thế  kinh doanh đa ngành nghề  11.5 tỷ không mua tiếc
5
11.5 tỷ 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Phan Anh, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Cơ hội hiếm có sở hữu vị trí kinh doanh đắc địa bậc nhất khu vực Bình Trị Đông, Bình Tân.
THÔNG TIN BẤT ĐỘNG SẢN
Vị trí: Mặt tiền đường Phan Anh, Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân.
Diện tích: 7m \times 15.5m (Công nhận đủ 110m²).
Hiện trạng: Nhà cấp 4 tiện phá dỡ, xây mới theo ý thích (Hầm, Trệt, Lửng, 3 Lầu, Sân thượng).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng ngay.
Giá bán: 11.5 tỷ đồng (Thương ...
Bán biệt thự mini chính chủ xây đường số 6 q.bình tân 111m2  7x16m đúc 1 lầu giá 7.3 tỷ tl
10
7.4 tỷ 111 m²
Nhà Riêng

Đường Số 6, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

BÁN BIỆT THỰ MINI ĐƯỜNG SỐ 6 Q.BÌNH TÂN 111M2 - 7x16M ĐÚC 1 LẦU GIÁ 7.3 TỶ TL

Mô tả : dinh quang
- Nhà chính chủ xây tâm huyết thiết kế xe hơi nằm gọn bên hông nhà
- Diện tích CN 111m², ngang 7 dài 16m
- Kết cấu 1 trệt 1 lầu btct mái Thái gồm 3pn 4wc
- Phòng khách và bếp cực rộng có Gara Ôtô
- Hẻm 6M cách mặt tiền 50M
- Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ
1/ đường liên khu 1011 , diện tích  6m * 20m nở hậu 9m , kết cấu  1 trệt 2 lầu + st
3
10.8 tỷ 142 m²
Nhà Riêng
6 4

Đường Liên khu 10-11, P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

1/ đường Liên Khu 10-11 phường Bình Trị Đông quận Bình Tân , hẻm 8m , hẻm thông
diện tích : 6m * 20m nở hậu 9m ( 142 m² )
kết cấu 1 trệt 2 lầu + sân thượng
giá bán 10,8 tỷ còn thương lượng cho khách thiện chí
Liên hệ Quang
Bán nhà ngang 10x21 trệt lửng(cn 215m)giá tốt16,5tỷ hẻm 6m dương bá cung, pan lạc, (q.bình tân cũ)
8
16.5 tỷ 215 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Dương Bá Cung, P.An Lạc A, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà hẻm 6m đường Dương Bá Cung, Phường An Lạc, Tp. Hcm ngay vòng xoay Phú Lâm.

Diện tích: 10x21 (CN: 215m²).
Kết cấu: 1 Trệt 1 Lửng.
Vị trí: Khu nội bộ đường 6m Dương Bá Cung.
Công năng: Phù hợp làm kho xưởng, văn phòng hoặc xây CHDV.

Giá tốt: 16tỷ500.

Lh: ZL - Duy Hưng Tư Vấn & Hỗ Trợ Thông Tin 24/7
Giáp tên lửa, 124m2 ngang 7.2 nở hậu 5pn 5wc, 3 tầng thu nhập 15tr/th, aeon mall, nhà thờ phaolo
7
5.59 tỷ 124 m²
Nhà Riêng
5 5

P.Bình Trị Đông, Q.Bình Tân, HCM

Người đăng: Nghĩa (28 tin đăng)
- Diện tích: 124m² ngang 7.2m, nở hậu 17,2m siêu tài lộc.

- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 5PN, 5WC, nhà kiên cố, ở ngay.

- Dòng tiền: Cho thuê 15 triệu/tháng.

- Ngay Tên Lửa, Aeon Mall, trường học nở hậu đẹp, phong thủy tốt.

- Khu an ninh, hàng xóm thân thiện, dân trí cao.

- Sổ hòng riêng, hoàn công đủ, công chứng nhanh.
Bán cặp nhà đôi khu tên lửa 8 x 20m 4 tầng  giáp đường số 19, coopmart chỉ 200m  có bán lẻ 1 căn
8
21.5 tỷ 160 m²
Nhà Mặt Tiền
8 8

Đường Số 15A, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

- Bán cặp nhà đôi MTNB khu Tên Lửa, Bình Trị Đông B, Bình Tân - Giáp Đường Số 19, Coopmart chỉ 200m.

- Diện tích: 8 x 20m (160m² đất) DTSD: 450 m².
- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu sân thượng.

+ Vị trí đẹp không vướng lỗi, cách công viên vài bước chân, giáp đường Số 19, cách Coopmart chỉ 200m.
+ Xung quanh đủ tiện ích,... Khu dân trí cao an ninh.

Giá: 21,5 tỷ hoặc bán lẻ mỗi căn.
Liên hệ phương: để ...
Bán biệt thự khu tên lửa, mt đường số 34a, dt 10 x 19m, 3 tấm, giá 23 tỷ (tl)
8
23 tỷ 190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Đường Số 34A, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Biệt thự mặt tiền đường nội khu thoáng mát, rộng rãi, nằm trong khu biệt thự sang trọng, an ninh, giao thông trong khu vực rất thuận tiện.
Xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích cao cấp như TTTM Aeon Mall Bình Tân, ngân hàng, bệnh viện quốc tế CIH, trường học các cấp và các trung tâm Anh Ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.

- Vị trí: MT đường số 34A, P Bình Trị Đông B, Q Bình ...
Hot, ngộp bank bán gấp nhà gò xoài btân, 118m2, 2 tầng, 3 mặt tiền hẻm 6m, chỉ nhỉnh 5 tỷ
5
Thỏa thuận 118 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Gò Xoài, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

- DT: 118m², 7.5 x 16.
- Nhà 2 tầng mới đẹp hiện chia làm 2 căn, 1 căn ở 1 căn cho thuê có 4 phòng trọ.
- Nhà gần mặt tiền, lô góc 3 mặt tiền hẻm 6m xe hơi tránh, ngay chợ Gò Xoài, giáp Tân Kỳ Tân Quý, Lê Văn Quới, gần Aeon Mall Tân Phú... Khu ngập tràn tiện ích ko thiếu gì.
- SHR vuông A4 MBCC trong ngày (đang ngộp bank).
Xin LH gấp: .
Hhmg 1% bán 1.977m2 mt số 221 lê tấn bê, phường an lạc. giá bán 55 tỷ thương lượng
9
55 tỷ 1977 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Tấn Bê, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà đất mặt tiền Số 221 đường Lê Tấn Bê - phường An Lạc - Quận Bình Tân.

+ Vị trí: Cách mặt tiền Võ Văn Kiệt 300m - ngay dự án căn hộ Akari Võ Văn Kiệt.

+ Diện tích: Ngang 25m * dài 80m = 1.905m² đất công nhận. Tặng kèm 72m² đất sử dụng thêm phía sau (Không tính vào giá bán).

+ Hiện trạng: Gồm 1 sổ 550,3m² thổ cư (có nhà cấp 4) và 1.354m² đất nông nghiệp - vuông vức.

+ Tổng diện tích được ...
Chính chủ tin tưởng,uy tín gửi bán căn biệt thự vip,cao cấp nhất khu tên lửa
20
55 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 4

Đường Số 8C, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Góc Chính Chủ Gửi Bán Căn Biệt Thự Siêu Khủng,VIP,Đẹp,Cao Cấp Bậc Nhất Khu Tên Lửa.

Vị trí: Nằm ngay khu vực thông thoáng,mát mẻ,sầm uất,cách đường lớn 10m,xe tải chạy thoải mái,tiện ích đầy đủ,kế sát trường học,Bách hóa xanh,Điện máy xanh,siêu thị.

Diện tích: 20x20m
Kết cấu : 1 trệt,2 lầu
Giá : 55 tỷ

Liên hệ trực tiếp chính chủ: Thành(Zalo)
Bán nhà mặt tiền đường số 17b phường bhh diện tích 5x21 đúc 1 trệt 2 lầu st  0888 755 *** hiểu
4
11.8 tỷ 105 m²
Nhà Mặt Tiền
4 4

Đường Số 17B, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà mặt tiền đường 17B, Phường Bình Hưng Hoà, Bình Tân
Khu CN Tân Bình mở rộng , gần M1 , sau lưng trường Cấp 2 Ng Trãi .
- DT: 5mx21m. Xd gồm : trệt, 2 lầu,ST
- Gồm: 4PN và 5 WC, phòng thờ,kho,...
- Vị trí thuận tiện ra sân bay gần , chợ trường học gần . Ra Lê Trọng Tấn hay QL 1 gần
- Phù hợp ở yên tỉnh hay mở VP cty
- khu nhà giàu xây cao tầng, an ninh
- Giá: 11,8 tỷ ( Thương lượng)
Mt đường lê đình cẩn, p. tân tạo, 8 x 40m, nh 13m
6
35 tỷ 426 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Lê Đình Cẩn, P.Tân Tạo, Q.Bình Tân, HCM

- Khu vực kinh doanh mua bán sầm uất , đông đúc, giao thông thuận tiện liền kề khu Tên Lửa với đầy đủ tiện ích
- Diện tích rộng rãi ngang 8m dài 40m , nở hậu 13m tổng 426m²- Thích hợp xây dựng công ty kết hợp kho bãi, căn hộ dịch vụ, phòng gym, spa, showroom,...
- Sổ hồng chuẩn chỉnh chính chủ bán
*** Giá tốt nhất khu vực chỉ 82tr/m² ( 35 tỷ _ còn thương lượng )
Biệt phủ khu tên lửa, đẹp, sang trọng, 10x20m, hầm+ 2,5 tấm, 47 tỷ tl. có thang máy. gần aeon, chợ
9
47 tỷ 200 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 7

Đường 6, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Biệt thự mặt tiền đường kinh doanh rộng rãi, sạch sẽ, sát ngã tư đường Số 6 và 7, liền kề là dãy biệt thự sang trọng, khu vực an ninh, giao thông rất thuận tiện.
Xung quanh có đầy đủ các tiện ích nội khu như công viên cây xanh, trường học các cấp, cửa hàng tiện lợi, TTTM Aeon Mall Bình Tân, bệnh viện quốc tế CIH, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.

- Vị trí: MT đường Số 6, P. Bình Trị ...
Bán biệt thự khu tên lửa, mt đường số 34a, dt 10 x 19m, 3 tấm, giá 23 tỷ, (tl)
4
23 tỷ 190 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Số 34A, P.Bình Trị Đông B, Q.Bình Tân, HCM

Xung quanh còn có đầy đủ các tiện ích cao cấp như TTTM Aeon Mall Bình Tân, ngân hàng, bệnh viện quốc tế CIH, trường học các cấp và các trung tâm anh ngữ quốc tế, rất thuận tiện cho các sinh hoạt hằng ngày.

- Vị trí: MT đường Số 34A, P. Bình Trị Đông B, Q Bình ...
Từ 320 tới 340 của 508

Xem quy hoạch tại Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh