Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại dự án Udic Westlake, Quận Tây Hồ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán shophouse dòng tiền cực đỉnh udic westlake võ chí công, đối diện lotte mall sở hữu lâu dài
11
36.5 tỷ 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN SHOPHOUSE 3 TẦNG 384.2m² MẶT ĐƯỜNG VÕ CHÍ CÔNG, HIẾM CÓ
Bán gấp shophouse Udic Westlake 3 tầng, 384.2m², 95tr/m², đối diện Lotte Mall
Cần bán nhanh shophouse khối đế dự án Udic Westlake mặt đường Võ Chí Công, KĐT Nam Thăng Long, Hà Nội
Thông tin căn:
- Diện tích: 301m²
- Xây dựng: 3 tầng
- Mặt tiền: 10m
- Hướng Đông Nam
Pháp lý: HĐMB, sở hữu lâu dài
Giá bán: 95 triệu/m² = 36,5 tỷ
Vị trí:
Mặt ...
Shophouse udic westlake võ chí công, đã có sổ, sở hữu lâu dài, giá đầu tư
7
Thỏa thuận 384 m²
ShopHouse

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

SUẤT NGOẠI GIAO SHOPHOUSE UDIC WESTLAKE MẶT VÕ CHÍ CÔNG | SỔ HỒNG LÂU DÀI | GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC, HOTLINE

Vị trí kim cương trung tâm Tây Hồ

Dự án Udic Westlake, mặt đường Võ Chí Công, trục huyết mạch kết nối sân bay Nội Bài trung tâm Hà Nội
Thuộc khu đô thị Nam Thăng Long Ciputra, khu vực tập trung cộng đồng doanh nghiệp, chuyên gia quốc tế
Đối diện tổ hợp Lotte Mall Tây Hồ trung tâm ...
Bán shophouse udic westlake mặt võ chí công  sổ hồng lâu dài 100 triệu/m 0906 995 ***
5
38.4 tỷ 384 m²
ShopHouse
6 3

Udic Westlake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán SHOPHOUSE UDIC WESTLAKE MẶT VÕ CHÍ CÔNG | SỔ HỒNG LÂU DÀI | GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC,

HOTLINE

Vị trí kim cương trung tâm Tây Hồ

Đối diện tổ hợp Lotte Mall Tây Hồ trung tâm thương mại, khách ...
Từ 0 tới 3 của 3

Xem quy hoạch tại Q. Tây Hồ, Hà Nội

Bán ShopHouse, nhà phố thương mại dự án Udic Westlake Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán ShopHouse, nhà phố thương mại dự án Udic Westlake tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại dự án Udic Westlake. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán ShopHouse, nhà phố thương mại ở dự án Udic Westlake theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại dự án Udic Westlake nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán ShopHouse, nhà phố thương mại miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm