Bán ShopHouse, nhà phố thương mại tại Phường Định Hòa, Tp. Thủ Dầu Một diện tích lớn hơn 120 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mở bán duy nhất căn kindergarten  trường mầm non lớn nhất dự án harmonie bình dương  phú mỹ hưng
4
Thỏa thuận 1891 m²
ShopHouse

The Harmony Residences, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Sở hữu căn shophouse lớn nhất dự án Harmonie Bình Dương - Trường mầm non

Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng cam kết khai thác thuê lại với lợi nhuận 4%/năm hoặc khách hàng có thể lựa chọn khấu trừ trực tiếp tiền thuê vào giá bán.
Thanh toán linh hoạt chỉ cần trả trước 20% vốn tự có, phần còn lại được hỗ trợ lãi suất 0% và ân hạn gốc cho đến tháng 10/2028.
Mua trực tiếp CĐT Phú Mỹ Hưng
-----------
*Thông ...
Chỉ 58 triệu/m2  shop kinh doanh sỡ hữu lâu dài tại pmh harmonie
4
8.01 tỷ 136 m²
ShopHouse

The Harmony Residences, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Người đăng: Lan Anh (1 tin đăng)
Thông tin chi tiết:
Vị trí dự án: Thành Phố Thủ Dầu Một Bình Dương - Ngay Vòng Xoay Tân Vạn - Võ Văn kiệt.
Quy mô dự án: 1490 căn hộ - chỉ có 23 căn Shop Kinh Doanh.
Tiện ích dự án: Hồ bơi, Phòng GYm, Phòng Tập Yoga, Nhà trẻ, Công viên, khu vui chơi trẻ em, đường chạy bộ, Phòng Họp, Phòng sinh hoạt cộng đồng, khu lánh nạn,...
Chủ đầu tư: Phú Mỹ Hưng - 30 năm kinh nghiệm phát triển Khu Đại Đô Thị ...
Shophouse harmonie vừa ở vừa kinh doanh chỉ 50tr/m2, hỗ trợ vay 0%ls, tặng 2 năm pql
6
6.9 tỷ 136 m²
ShopHouse
2

The Harmony Residences, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Shophouse Harmonie nguồn cung giới hạn.

Tỷ lệ hiếm: 1500 căn hộ / chỉ 23 căn shop.
Khai thác sẵn lượng cư dân nội khu.
Phù hợp kinh doanh: F&B, café, siêu thị, dịch vụ.

Vị trí đắt giá:
Ngay nút giao Võ Văn Kiệt & Mỹ Phước Tân Vạn.
TP. Mới Bình Dương.

Chính sách tốt:
Cam kết thuê lại 4%/năm.
Sở hữu lâu dài như nhà phố.
Booking 100tr (hoàn lại).
Ngày 21/04: Thanh toán 5%.
Ngày 20/06: Thêm 15% ký ...
Shophouse dự án harmonie phú mỹ hưng tại bình dương. cam kêt thuê lại 4%/năm, ân hạn lãi gốc
10
Thỏa thuận 191 m²
ShopHouse

The Harmony Residences, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Shophouse khối đế dự án Harmonie Phú Mỹ Hưng Bình Dương.

- Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng cam kết cho thuê lại với 4%/năm hoặc trừ thẳng tiền thuê vào giá bán.
- Chỉ trả trước 20%, còn lại ân hạn lãi gốc đến tháng 10/2028.

* Sản phẩm shophouse có dòng tiền sẵn hiếm hoi ngay trung tâm TP. Mới Bình Dương.
- Diện tích: 191m².
- Thiết kế 1 trệt + 1 lầu, full kính sang trọng nhận diện thương hiệu tốt.
- ...
Giỏ hàng shophouse harmonie phú mỹ hưng, đa dạng diện tích. giá tốt đầu tư. chỉ cần 20% vốn tự có
15
11.6 tỷ 146 m²
ShopHouse

The Harmony Residences, P.Định Hòa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Giỏ hàng Shophouse Harmonie Phú Mỹ Hưng đợt cuối mở bán vào ngày 19/05/2026

Chủ đầu tư Phú Mỹ Hưng cam kết khai thác thuê lại shophouse với lợi nhuận 4%/năm
hoặc khách hàng có thể lựa chọn khấu trừ trực tiếp tiền thuê vào giá bán.
- Thanh toán linh hoạt chỉ cần trả trước 20% vốn tự có