Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hồ Chí Minh diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bán căn hộ dvụ cao cấp  4 tầng  mặt tiền  gần kha vạn cân  p. linh chiểu sẵn dòng tiền cao
10
9.5 tỷ 86 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Số 15, P.Linh Chiểu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán căn hộ dịch vụ cao cấp - 4 tầng - mặt tiền - gần Kha Vạn Cân - P. Linh Chiểu - oto vào thoải mái - thu nhập 30/tháng.

* Đường Số 15 - P. Linh Chiểu - Tp Thủ Đức.
* Dân cư đông, nằm ngay vị trí trung tâm, trường Đại Học Cảnh Sát.
* Tiện ích xung quanh đầy đủ.
* Nhà 1T3L có 10 phòng, thu nhập 30 Triệu/ Tháng - Luôn full phòng..
* DT: 86m².
* Sổ hoàn công đầy đủ.
* Giá: 9.5 tỷ TL.

Lh: Ms ...
Bán nhà 4 tầng, 5 phòng, tô ngọc vân, tam bình, thủ đức có chỗ để ô tô, giá nhỉnh 7 tỷ
4
7.9 tỷ 81 m²
Nhà Riêng
5

Đường Tô Ngọc Vân, P.Tam Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhà 4 tầng khu Tam Bình, Thủ Đức có chỗ để ô tô ngủ nhà

- Vị trí: Gần đường Tô Ngọc Vân, khu dân cư ổn định, đi lại thuận tiện ra Phạm Văn Đồng và trung tâm Thủ Đức.
- DT: 5.2 x 16m công nhận 81m²
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 4 phòng ngủ, 5 WC, phòng thờ, khu giặt phơi riêng, Ô tô vào trong nhà thuận tiện
- Pháp lý chuẩn, hồ sơ đầy đủ.
- Tài chính: nhỉnh 7 tỷ
- Quý Anh, chị đang tìm nhà khu Tam ...
Bán nhà mặt tiền hẻm vip ngay khu osimi dt 5x20m trệt 2 lầu giá 13 tỷ 500 thương lượng
5
13.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Lê Đức Thọ, P.15, Q.Gò Vấp, HCM

Bán nhà mặt tiền hẻm vip ngay Khu Osimi DT 5x20m, trệt 2 lầu giá 13,5 tỷ thương lượng.
Diện tích: 5m x20m.
Kết cấu: 1 trệt 2 Lầu, khu dân trí cao. Xe hơi đậu cửa.
Chính chủ cần bán nhà đường số 3, phước bình. ngang 4m cách đỗ xuân hợp 50m, giá bán 9ty8(tl)
3
9.8 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường 3, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán nhà đường số 3, phước bình. Ngang 4m cách đỗ xuân hợp 50m, giá bán 9ty8(tl)
Vị trí đắc địa cách Global 500m
Giá tốt nhất Phước Bình
Liên hệ xem nhà :
[672] bán nhà 3pn ngang 5m  chỉ từ 66tr/m²
3
6.59 tỷ 99 m²
Nhà Riêng
3

P.Linh Đông, Tp.Thủ Đức, HCM

[672] LINH ĐÔNG NHÀ NGANG 5M HIẾM GẶP XE HƠI TẬN NHÀ
Nhà 1 trệt 1 lửng thiết kế rộng thoáng, có 3PN 2WC đầy đủ công năng
Gần Vành Đai II Chợ Tam Hà Bệnh Viện Thủ Đức, tiện ích bao quanh
GIÁ 6.6 TỶ diện tích lớn tới 99m²
Phù hợp mua ở, giữ tài sản hoặc đầu tư lâu dài cực ổn
Bán nhà hẻm 36 đường nguyễn gia trí, p25, q. bình thạnh dt 82m2(4,1 x 20m) 5 tầng. dtsd 380m
4
23 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ gửi bán căn nhà đẹp Hẻm 36 đường Nguyễn Gia Trí, phường 25, Quận Bình Thạnh (nay là phường Thạnh Mỹ Tây, TPHCM)_Hẻm nhựa 14m kinh doanh thương mại như mặt tiền đường:
- DT: 4x21m vuông vức công nhận trên sổ là 82m² full thổ cư không lộ giới
- DTSD: 380m².
- Hiện trạng: nhà 5 tầng xây dựng kiên cố, mới đẹp và đầy đủ tiện nghi.
- Vị trí Hẻm 36 là hẻm nhựa rộng 14m, kinh doanh sầm uất như ...
Siêu phẩm hiếm có ngay tại lò lu, quận 9. với diện tích của căn nhà đến 84m2 mà giá chỉ 3,98tỷ!!
6
Thỏa thuận 84 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Lò Lu, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Người đăng: Xuan (34 tin đăng)
Bán nhà ngay tại đường Lò Lu, phường Trường Thạnh, Quận 9.

- Diện tích: 84m² (ngang 4.2m x dài 20m).

- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 4PN, 5WC, nội thất cơ bản đầy đủ cho đại gia đình. Ban công, sân thượng siêu thoáng!

- Hẻm xe hơi 7m, ô tô đậu cửa!

- Cách Vinhome cỡ 2km, khu dân cư sầm uất!

- Giá chốt: 3 TỶ 890!

Gọi ngay: đi xem nhà!
Chủ gấp bán  82m  4 tầng btct  huỳnh văn bánh  nở hậu tài lộc  chỉ 11.x tỷ tl
8
11 tỷ 82 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Huỳnh Văn Bánh, P.11, Q.Phú Nhuận, HCM

82M 4 TẦNG BTCT HUỲNH VĂN BÁNH NỞ HẬU TÀI LỘC - CHỈ 11.x TỶ

- Kết cấu cực đẹp: 1 trệt 3 lầu sân thượng, BTCT
- DTSD lên đến 242m² chủ xây dựng tâm huyết
- Gồm 6PN, 6WC, có phòng ngủ tầng trệt cực tiện
-Thiết kế phù hợp vừa ở vừa cho thuê có lối đi riêng cho các tầng trên
Vị trí đẹp, hẻm thông Lê Văn Sỹ
Giáp Quận 1 Quận 3 Tân Bình, tiện ích bao quanh
Khu dân trí cao, an ninh, thuận tiện ...
Bán nhà hẻm 2a bạch đằng, phường 2 tân bình  91,8m2 (129 triệu/m2), dòng tiền lớn
4
12.5 tỷ 91 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Bạch Đằng, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm 2A Bạch Đằng, Tân Bình, bán nhà Phường 2, Tân Bình, sát sân bay Tân Sơn Nhất.

- DTCN trong sổ 87,4m², dài 23m.

- DT thực tế 91,8m².

- Khu vực sang trọng, yên tĩnh, văn minh, cao cấp,

- Thích hợp kinh doanh Căn hộ dịch vụ, lợi thế làm bất động sản dòng tiền.

- Giá bán sau khi giảm gấp gần 2 tỷ: Hơn 12 tỷ.

- Liên hệ Tố Hữu để xem vị ...
Mua nhà tặng máy in tiền căn hộ dịch vụ  18 pn thu ổn định gần 100 tr / t 0931 836 ***
4
10 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
18 17

Đường Nguyễn Thị Tần, P.2, Quận 8, HCM

Vị trí đăc địa ngay gốc Nguyễn thị tần - Đặng chất, p2- Q8

Diện tích: 92 m2

Tổng dt sàn gần 300m²( hơi hiếm)
18 Phòng . 16 nhà vệ sinh, sân thượng rộng
Có thể cải tạo thêm
Khu dân cư đông đúc , kinh doanh nhiều ngành nghề , lưu lượng đi lại vô cùng nhiều ,

Gần trường ĐH, Chợ Rạch Ông , Các trung tâm thương mại , ... bệnh viên quạn 8 nên nhu cầu thuê trọ rất cao

Trang bị đầy đủ Camera, phòng ...
Nhà hxh 6m thông, 6x16 = 92m2 tại trung tâm nguyễn văn lượng p17 hẻm thông gpxd 5 tầng 7,2 tỷ tl
4
7.2 tỷ 92 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

HXH Nguyễn Văn Lượng P. 17, Gò Vấp.
Hẻm thông Lê Đức Thọ Lê Hoàng Phái.

DT: 6 x 16m CN: 92m², khuôn đất đẹp.
Hiện trạng: 1 lầu cũ, 4PN 3WC, tiện xây mới.
GPXD: 1 trệt + 1 lửng + 3 lầu + sân thượng.

Phù hợp ở, đầu tư hoặc xây CHDV.
LH Bảo
Giá bán nhanh: 7,2 tỷ (còn TL).
Siêu phẩm  4 tầng  100m2  giá rẻ 7 tỷ 480  huỳnh tấn phát
14
7.48 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Huỳnh Tấn Phát, Tt.Nhà Bè, H.Nhà Bè, HCM

Siêu phẩm - 4 tầng - 100m² - Giá rẻ 7 tỷ 480 - Huỳnh Tấn Phát.
Vị trí tiện ích.
+ Đường nhựa 8m cao rộng sạch đẹp.
+ KDC an ninh, yên tĩnh.
+ Gần nhiều chợ, siêu thị, trường học.
+ Giao thông qua các quận trung tâm đều thuận lợi.
Mô tả:
Diện tích: 5m x 20m.
Kết cấu - 1 trệt 3 lầu sân thượng.
Pháp lý (sổ riêng, công chứng ngay).
Giá: 7 tỷ 480 còn bớt.

Lợi thế & phù hợp ai.
Ở, đầu tư, cho ...
Bán lô đất đẹp 100m2 đường 7,5m Võ Văn Đồng - Trục thông sông và biển Tân Trà - Giá rẻ
3
6 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường 15B, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Bán lô đất đẹp đường Võ Văn Đồng - Trục thông sông Cổ Cò và biển Tân Trà.
Diện tích: 100m² (5x20m).
Hướng: Đông Nam.
Đường 7.5m, vỉa hè 5m.
Vị trí đẹp, tuyến đường thông từ sông Cổ Cò ra Trường Sa, cách biển chỉ vài phút đi bộ.
Phù hợp xây homestay, căn hộ du lịch hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán: 6 tỷ có bớt.
Liên hệ 09325142550932514xxx Minh Phan (zalo/call)
Bán nhà 87m2 sẵn dòng tiền hàng tháng  đường số 2  hẻm ô tô
3
6.35 tỷ 87 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Số 2, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

- Địa chỉ: Đường Số 2, An Hội Đông, Gò Vấp.
- Giá: 6.35 tỷ còn TL.
- Đang cho thuê 4 phòng, dòng tiền 30tr/ tháng, sổ hồng riêng công chứng ngay.
- Hẻm ô tô, thông nhiều đường, khu vực dân cư đông đúc, an ninh cao, nhiều tiện ích xung quanh, gần Lotte Mart.
Biệt thự 2 tầng 94m2(8x12)đường an dương vương,gần võ văn kiệt,q8.
11
6.9 tỷ 94 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường An Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Biệt thự 2 tầng 94m²(8x12)-đường An Dương Vương,gần Võ Văn Kiệt,Q8.
+ Kết cấu: Biệt thự Mini 2 tầng. Nhà còn mới vào ở ngay. Có 1 trệt 1 lầu 2PN, 2WC, có sân để xe rộng.
+ Hẻm trước nhà 5m thông,gần KDC Lê Thành,giáp Q8
+ Sổ vuông đẹp hoàn công đủ.Giá 6.9 tỷ.LH
Thanh lý gấp trong tuần nhà tại võ văn vân, dt 90 m2, 3pn, 2wc, giá 900tr
8
900 triệu 90 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Võ Văn Vân, X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Nhà riêng Đường Võ Văn Vân, Xã Tân Vĩnh Lộc, Hồ Chí Minh (cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) với diện tích 90m², thiết kế 3PN + 2WC + bếp, phù hợp cho gia đình. Giá bán 900 Triệu, pháp lý đầy đủ.

- Điểm nhấn:
+ Hướng cửa chính: Đông Nam
+ Ban công: Đông Nam
+ Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 6m, thuận tiện cho xe hơi vào tận nơi.
+ Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Phong thủy ...
Bán nhà hẻm 202 phạm văn hai (4,5*20) 3 tầng phường 5 tân bình chỉ 100tr/m2
5
9.5 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Phạm Văn Hai, P.5, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm 202 Phạm Văn Hai, phường 5 quận Tân Bình, (nay là phường Tân Sơn Nhất).

- DT: 4,5m x 20m; 90m². Đất vuông vức, không lộ giới, ko tóp hậu, DTSD 159m².

- Hiện trạng: 1 trệt, 2 lầu đúc; bố trí 2 phòng ngủ / 2 wc.

- Vị trí: Hẻm an ninh, khu văn minh. Gần chợ Phạm Văn Hai, đi đâu cũng tiện.

- Giá bán: 9 tỷ 500 triệu.

Liên hệ Tố Hữu để xem vị trí.

* Nhà thật, thông tin chính xác ...
Chủ đi nước ngoài bán nhanh. đs 14, gv  hẻm xe tải quay đầu  nở hậu 7m  dt 94m2 chỉ 8t5 tl
6
8.5 tỷ 94 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Số 14, P.8, Q.Gò Vấp, HCM

BÁN NHÀ GÒ VẤP ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI - ĐƯỜNG 14 P8 - 94M2 NỞ HẬU

Vị trí: Đường số 14, P.8, Gò Vấp. Hẻm xe tải thông, quay đầu, giáp Quang Trung.

Diện tích: 4.5m x 15m (Nở hậu 7m). Công nhận: 94m².

Kết cấu: 2 tầng BTCT, 4PN, sân thượng. Phù hợp xây mới hoặc cải tạo CHDV.

Lợi thế: Chủ đi định cư nước ngoài, hạ chào gấp 500 triệu, giá mới 8.5 tỷ.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, sang tên ...
100m2 giá 6.5 tỷ tl mạnh tại bình tân nhà mới 3 tầng hẻm xe tải ngang 5m dài 20 liên khu 45
8
6.5 tỷ 100 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Liên khu 4-5, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

100M2- GIÁ 6.5 TỶ TL MẠNH TẠI -BÌNH TÂN NHÀ MỚI 3 TẦNG HẺM XE TẢI NGANG 5M dài 20
Liên Khu 4-5, Bình Hưng Hòa B
DT 100m kết cấu BTCT kiên cố 1 trệt 2 lầu, 4PN rộng rãi
Hẻm xe tải đỗ cửa, khu dân trí cao, yên tĩnh
SHR nở hậu tài lộc hoàn công đầy đủ pháp lý chuẩn
Ngay sau trường Kim Đồng, vị trí đẹp tiện di chuyển
Giá chỉ 6 tỷ còn thương lượng
Liên hệ:( phương Nhung)
3
6 tỷ 100 m²
Nhà Riêng

Đường 15B, P.Bến Nghé, Quận 1, HCM

Diện tích: 100m² (5x20m).
Hướng: Đông Nam.
Đường 7.5m, vỉa hè 5m.
Phù hợp xây homestay, căn hộ du lịch hoặc đầu tư lâu dài.
Giá bán: 6 tỷ có bớt.
Liên hệ 09325142550932514xxx Minh Phan (zalo/call)