Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt tiền lê thị hồng giáp nguyễn oanh, gần cityland gò vấp 7.5x20m 4 tầng 26pn 26wc dòng tiền khủng
5
25.5 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
26 26

Đường Lê Thị Hồng, P.17, Q.Gò Vấp, HCM

Mặt tiền Lê Thị Hồng giáp Nguyễn Oanh, gần Cityland Gò Vấp 7.5x20m 4 tầng 26PN 26WC dòng tiền khủng kêu từ chủ ngộp cần bán gấp

29ty hạ bán nhanh. chỉ 25.5 tỷ TL/-heart

Kết cấu: Nhà 4 tầng gồm 19PN 19WC, hiện thu trên 50 triệu/tháng, còn dư 7PN 7WC chưa khai thác, tổng 26PN 26WC.

Vị trí: Mặt tiền Lê Thị Hồng giáp Nguyễn Oanh, gần Dương Quảng Hàm, Cityland Gò Vấp, ra sân bay 10 phút, ...
Gấp bán tòa chdv cao cấp 6 tầng thang máy sát mặt tiền trường chinh p.tân sơn.dt 6mx25m nở hậu 6.5m
15
24.9 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
20 20

Đường Trường Chinh, P.15, Q.Tân Bình, HCM

CHDV 6 TẦNG THANG MÁY CAO CẤP - CĂN GÓC 3 MẶT THOÁNG TÂN BÌNH .
HỆ THỐNG QUẢN LÝ ĐẠT CHUẨN - TỐI ƯU DÒNG TIỀN.
DT 6M x 25M NỞ HẬU 6.5M. DTCN 160M2.
-------------------&-------------------

Dòng tiền: Hơn 100tr/tháng (tương đương 1.2 - 1.5 tỷ/năm)
Hiện trạng : 14 phòng full nội thất. Có thể gia tăng thêm 6 phòng ( Tổng 20 phòng dòng tiền tương đương 1.5 tỷ/năm )
Mặt tiền: Khai thác kinh doanh.

Ưu ...
Hot bán gấp nhà dt 8x25m, hẻm xe hơi, gần song hành, chợ đầu mối hóc môn
7
5.9 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Đồng Tâm, X.Tân Xuân, H.Hóc Môn, HCM

* Cần bán gấp nhà gần chợ đầu mối Hóc Môn, trường ĐH Tin Học - Ngoại Ngữ, đường xe tải, thuận tiện xây căn hộ dịch vụ cho thuê, kho xưởng nhỏ...
* Diện tích: 8m x 25m (thổ cư 200m²) hướng Tây Nam, sổ hồng riêng.
* Giá bán: 5.9 tỷ.
* Vị trí nhà:
- Xã Tân Xuân, Hóc Môn.
- Cách đường Đồng Tâm 350m.
- Cách đường Song Hành 650m.
- Cách chợ đầu mối Hóc Môn 800m.
* Liên hệ: .
+ Nhận ký gửi - mua bán - ...
Nhà bán gấp dt 8x25m, đường xe hơi, gần song hành (đh ngoại ngữ) trung chánh  hóc môn
7
5.9 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
2 2

X.Trung Chánh, H.Hóc Môn, HCM

Trung Chánh, Hóc Môn.
* Chủ cần bán gấp căn nhà trong khu dân cư ổn định, gần ĐH Tin Học, Ngoại Ngữ, chợ đầu mối Hóc Môn, tiện xây căn hộ dịch vụ...
+ Diện tích 8m x 25m, thổ cư 188m² nhà hướng Tây Nam, sổ hồng riêng, đường xe tải vào ok.
+ Giá bán: 5.9 tỷ.
* Vị trí nhà:
- Cách đường Song Hành 150m.
- Cách đường Đồng Tâm 350m.
- Cách trường ĐH Tin Học Ngoại Ngữ 500m.
- Cách chợ đầu mối Hóc Môn ...
Cắt lỗ ngay 1 tỷ 5 từ 16tỷ6 giảm còn 15tỷ5 nhà phố ngang 8m dài 21m, xe hơi vào tận nhà
9
15.5 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Quý Yêm, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Cắt lỗ ngay 1 tỷ 5 từ 16tỷ6 giảm còn 15tỷ5 nhà phố ngang 8m dài 21m, xe hơi vào tận nhà.
Gia đình xuất ngoại cần bán gấp nhà phố 2 phòng ngủ liền nhau, 1 phòng ngủ nhỏ cộng thêm, 2WC.
Nhà có chiều ngang 8m dài 21m.
Sổ hồng công chứng ngay, sổ hồng hai miếng đất.
Giá 16 tỷ 6 giảm còn 15.5 tỷ có thương lượng vay ngân hàng được.
Nhà hướng Tây phong thủy tốt.
Tặng lại nội thất cho khách thiện ...
Hailongreal nhà 8,8 tỷ, dt 7,5*27m, 1 lầu, sân thượng, đường 12m, lê thị tám, nhà bè
3
8.8 tỷ 198 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Lê Thị Tám, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Hai Long Real: Nhà vườn rộng, hiếm, đối diện trường học, giá chỉ bằng nhà phố nhỏ.
- Nhà đường 12m, Lê Thị Tám, Nhà Bè.
- Giá: 8,8 tỷ.
- DT: 7,5*27m, 198m² nhà 1 lầu (3PN) + sân vườn + sân thượng.
- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 4WC, nội thất gỗ tự nhiên.
- Nhà bố trí kiều 3 thế hệ sống chung, không gian sinh hoạt riêng, có thể cải tạo thành không gian lớn.
- Vị trí đắc địa, đối diện 3 trường học Lê ...
Hẻm 2 ô tô huỳnh tấn phát, phú thuận, quận 7. 157m2, 2 tầng chỉ 9.69 tỷ tl.
5
9.69 tỷ 157 m²
Nhà Riêng
4 2

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Người đăng: Phương (4 tin đăng)
CHỈ 60TR/M2 CHO CĂN NHÀ 2 TẦNG HẺM 2 OTO ĐƯỜNG HUỲNH TẤN PHÁT - PHÚ MỸ QUẬN 7
DIỆN TÍCH 157M2 (4M3 X 37M) VUÔNG VỨC - 3 PHÒNG NGỦ + SÂN VƯỜN
KHÔNG QUY HOẠCH, ĐẤT ĐẸP TIỆN XÂY CAO TẦNG
9T700 (TL)
LH - Mr Phương.
Bán căn nhà sân vườn 170m2 đường lam sơn, p2, tân bình, giá chỉ 16.9 tỷ
3
16.9 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
3

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán căn nhà sân vườn 170m² công nhận, tại đường Lam Sơn, P. 2, Tân Bình.
- DT 13x13m công nhận 170m². Xây 3 phòng ngủ, sân vườn quanh nhà.
- Vị trí cực tốt, giữa trung tâm P2 Tân Bình, khuôn đất 170m² vuông vức mà chỉ hơn 100tr/m².
- Giá 16.9 tỷ.
LH: .
Tuấn Dũng.
200m2  8x24m, nở hậu 12m  hxh bình tiên quận 6  gần chợ bình tiên
3
13.9 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
2

Đường Bình Tiên, P.7, Quận 6, HCM

Người đăng: A Ngà (18 tin đăng)
200m² - 8x24m, nở hậu 12m - HXH Bình Tiên Quận 6.

- Phụ cận chợ Minh Phụng, chợ Bình Tiên.
- Phù hợp xây biệt thự, CHDV.
- Trung tâm Q6, sát bên Q5, Q10.
- 13.9 tỷ.

- LH: A Ngà.
Quận 10  hòa hưng  181m2  15 tỷ  ngang 10m  quỹ đất lớn  phù hợp chdv
3
15 tỷ 181 m²
Nhà Riêng
7

Đường Hòa Hưng, P.13, Quận 3, HCM

Quận 10 - Hòa Hưng - 181m² - 15 tỷ - ngang 10m - quỹ đất lớn - phù hợp CHDV.

Vị trí: Hẻm đường Hòa Hưng, Phường 13, Quận 10. Khu trung tâm, hẻm thông thoáng, an ninh, di chuyển thuận tiện.

Diện tích: Diện tích công nhận 181m², ngang 10m, đất vuông vức.

Hiện trạng: Dãy nhà cấp 4 gồm 7 phòng trọ, đang cho thuê.

Khai thác: Phù hợp xây CHDV, tòa nhà hoặc chia lô. Diện tích lớn, dễ tối ưu công ...
Diện tích khủng 169m2 phạm văn hải  f2 tân bình  chỉ 19.4 tỷ.
5
19.4 tỷ 169 m²
Nhà Riêng
5

Đường Phạm Văn Hai, P.2, Q.Tân Bình, HCM

123.F2

DIỆN TÍCH KHỦNG - Phạm Văn Hai 169M2, C4 6.1/7.5X 26M CHỈ 21.9 tỷ F2. Tân Bình.

CHỦ GẤP BÁN GIẢM GIÁ CỰC SÂU 2.5 TỶ GIÁ CHÀO MỚI 19.4 TỶ.

DIỆN TÍCH TO 169M2 - NGANG KHỦNG HƠN 6M - KHU VIP ĐỆ NHẤT - CHỢ PHẠM VĂN HAI - PHÙ HỢP LÀM KHO - XÂY CHDV - CHỐT

Mô tả:

Nhà cấp 4 có 5PN có gác, toilet khép kín, đại gia đình đang ở. Nay muốn bán để chia tài sản.

Vị trí: ngay chợ Phạm Văn Hai, ...
Nhà 2 lầu 6 tỷ 1, 161,8m2 xe hơi tới nơi ngang 6m ngay nguyễn văn ràng  giá đầu tư.  0931 863 ***
13
6.1 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Nguyễn Văn Ràng, X.Phước Lộc, H.Nhà Bè, HCM

Bán nhà HXH Ấp 3, Phước Lộc, Nhà Bè.
Địa chỉ: 291/3/3 Bờ Tây, Ấp 3, Phước Lộc, Nhà Bè.
- Diện tích: 161,8m² (6x27m) 134,2m² ONT còn lại CLN.
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu + ST, 1P khách, 3PN, 2 WC lớn, 1P làm việc, có sân để xe hơi.
- Nhà thiết kế để ở xây dựng rất kiên cố, nội thất cao cấp, các trang thiết bị điện tử hiện đại, nhiều cây xanh,
- Giá bán: 6 tỷ 100 TL.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Hướng: ...
Chdv lô góc trường chinh, tống văn hên  156m  6 tầng thang máy, dòng tiền 1.2 tỷ  chỉ 24 tỷ 99
11
24.9 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
14 15

Đường Tống Văn Hên, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí đắc địa ngay đường Trường Chinh, khu vực sầm uất, nhu cầu thuê luôn ở mức cao.
Tòa nhà căn hộ dịch vụ chính chủ xây dựng 100%, kết cấu kiên cố, thiết kế hiện đại và tối ưu công năng.
Diện tích 156m², cn 152m², lô góc thoáng mát, đường rộng 7m thông thoáng, thuận tiện di chuyển.
Quy mô 6 tầng có thang máy, gồm 14 phòng full nội thất cao cấp, sẵn sàng khai thác ngay.
Trang bị hệ thống PCCC ...
Thanh lý 1 tỷ 250tr căn gốc (9x17) đường trịnh quang nghị ngay chợ phú lạc đang thuê 18tr/tháng