Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Hồ Chí Minh diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hot cần bán gấp nhà dt 10m x 18m 1/phan văn hớn, gần chợ bà điểm, hóc môn
7
7.5 tỷ 180 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Xã Bà Điểm - Hóc Môn.
* Chủ kẹt tiền cần bán gấp căn nhà hẻm thông từ Phan Văn Hớn ra Nguyễn Ảnh Thủ, gần chợ Bà Điểm - Hóc Môn!
+ Diện tích 10m x 18m, nhà cấp 4 để thông suốt dạng kho đang cho thuê làm may, hướng Đông Nam, sổ hồng riêng.
+ Giá bán: 7,5 tỷ (có hỗ trợ vay qua ngân hàng).
* Vị trí nhà:
- Hẻm xe tải thông 5m.
- Cách đường Phan Văn Hớn 50m.
- Cách chợ Bà Điểm 200m.
- Cách KCN Vĩnh ...
Bán nhà hxh quận 10 nhỉnh 9 tỷ  kết cấu 5 tầng gần cầu vượt nguyễn tri phương
11
9.36 tỷ 176 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Ngọc Lộc, P.14, Quận 10, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi đậu bên trong, hẻm sạch sẽ an ninh đường Nguyễn Ngọc Lộc, trung tâm Quận 10.
- Diện tích : 3.2m x 11m
- Kết cấu 5 Tầng gồm 1 Trệt, 1 lửng, 2 lầu, 1 sân thượng trước & sau
- Công năng gồm 5 phòng ngủ, 4 wc, nhà mới đẹp vào ở liền, sử dụng khóa vân tay hiện đại
- Tổng DTSD: 176m2
- Vị trí trung tâm di chuyển thuận tiện đi đâu cũng gần, vài bước là có Bách Hóa Xanh, đại học Hoa ...
Bán toà nhà căn hộ dịch vụ đường nguyễn cửu vân, phường 17, bình thạnh, dt 9x18m 7 tầng, gb 51 tỷ
3
51 tỷ 162 m²
Nhà Riêng
20 20

Đường Nguyễn Cửu Vân, P.17, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán toà nhà căn hộ dịch vụ Đường Nguyễn Cửu Vân, Phường 17, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.
- Toà nhà toạ lạc vị trí trung tâm, hẻm xe hơi 8m, Thông Đường Nguyễn Cửu Vân - Điện Biên Phủ và Xô Viết Nghệ Tĩnh, giao thông thuận lợi, liền Kề Quận 1, Khu dân cư Vinhome Bason, Vinhome Tân cảng, Sài Gòn Pearl...
- Diện tích: 9 x 18 (DTCN: 162m²).
- Kết cấu: Trệt + 5 lầu + sân thượng (Với 20 Căn hộ dịch vụ ...
Chủ về quê nên bán lại căn nhà ở đ nguyễn thị chuỗi xã thái mỹ , giá 1 tỷ350tr , shr , dt 165m2 .
6
1.35 tỷ 165 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Nguyễn Thị Chuỗi, X.Thái Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Chủ về quê sống không ai trông coi nhà nên quyết bán luôn căn nhà ở đường Nguyễn Thị Chuỗi xã Thái Mỹ-Củ Chi .
+ Giá bán 1 tỷ 350 triệu
+ Nhà rộng rãi 2 phòng ngủ , 1 toilet , 1 nhà bếp .
+ Diện tích : 165m² ( ngang 7m x dài 23m )
+ Pháp lý đầy đủ sổ hồng riêng
+ Dân cư xung quanh đông đúc , hàng xóm thân thiện
+ Đầy đủ tiện ích xung quanh
+ Đường nhựa 9m , rộng rãi ô tô di chuyển thoải mái
* ...
Nhà khu phân lô trần văn mười hóc môn ngang 10m hiếm 174m2, chỉ 6,7 tỷ tl
8
6.7 tỷ 174 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Trần Văn Mười, X.Xuân Thới Đông, H.Hóc Môn, HCM

Nhà khu phân lô Trần Văn Mười Hóc Môn ngang 10m hiếm 174m chỉ 6,7 tỷ TL.
Vị trí: Đường Trần Văn Mười, Hóc Môn.
Diện tích: 10x17,4m, 174m² (ngang 10m cực hiếm).
Giá bán: 6,7 tỷ (thương lượng).
Pháp lý: Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Kết cấu gồm 2 căn riêng biệt.
Nhà 1 trệt 1 lầu:
3 Phòng ngủ rộng rãi.
3 Nhà vệ sinh.
Ban công thoáng mát.
Phòng thờ riêng.
Nhà cấp 4:
2 phòng ngủ.
2 nhà vệ sinh.
Có ...
Giảm mạnh 700tr bán đất tặng nhà 160m2 ngang 7m hiếm, hxh thạnh lộc 39, nhỉnh 6 tỷ.  0968 211 ***
8
6.5 tỷ 160 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Thạnh Lộc 39, P.Thạnh Lộc, Quận 12, HCM

Giảm mạnh 700tr Bán đất tặng nhà 160m², ngang lớn 7m hiếm, HXH xe hơi tránh Thạnh Lộc 39, phường Thạnh Lộc, Quận 12. Giá chỉ nhỉnh 6 tỷ. LH: Đức Thọ Land.
- Khu dân trí, đường sạch sẽ, an ninh.
- Diện tích: 7 x 23m vuông vức, không quy hoạch, không lỗi phong thủy.
- Hiện trạng nhà C4 cũ nhưng còn chắc chắn, về ở tốt, rộng rãi, thoáng mát. Có 2 phòng ngủ, sân đậu xe hơi, bếp rộng, sân sau có wc ...
Chdv 30p, khoán 145tr/ tháng, dương quảng hàm, sát đh công nghiệp gò vấp
16
26 tỷ 177 m²
Nhà Riêng
30 31

Đường Dương Quảng Hàm, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

CHDV 30P, khoán 145tr Dương Quảng Hàm- Nguyễn Thái Sơn Gò Vấp

- Dt: 7x25m. Thực tế sử dụng 9x25m
- Kết cấu: 5 tầng, 30P full nội thất cao cấp
- Đầy đủ PCCC, Thang Máy, Thoát Hiểm, đặc biệt gắn Full Năng Lượng Mặt Trời
- Vị trí đẹp, ngay ĐHCN- ĐH Văn Lang
- Đang có hđ thuê khoán 145 tr / tháng
- Giá: 26 tỷ còn thương lượng
Lh: gặp Chiến
Chủ định cư newziland ra gấp căn hộ dịch vụ huỳnh văn nghệ, 182m2, 18,5 tỷ.
9
18.5 tỷ 182 m²
Nhà Riêng
25 26

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Chủ định cư Newziland ra gấp căn hộ dịch vụ Huỳnh Văn Nghệ, Phường Tân Sơn, trong tuần.
- Dt : 8,5 x 25 =182m².
- Nhà 5 tầng thang máy, thang bộ, hệ thống phòng cháy chữa cháy đầy đủ.
Gồm 25 phòng khép kín, danh thu 100 triệu/ tháng.
-~ Khu vực VIP cách mặt tiền mấy trục mét, công viên cây xanh tuyến phố.
- Giá: 18,5 tỷ.
- Sổ vuông đẹp hoàn công đủ, công chứng trong nốt nhạc.
LH : HIỂN NHÀ ...
Bán hoặc cho thuê nhà chính chủ. giá bán 23 tỷ. có liên kết hoa hồng cho môi giới.
3
23 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Nguyễn Khoái, P.2, Quận 4, HCM

Nhà riêng, diện tích 151,5m². Chính chủ muốn bán hoặc hợp tác làm căn hộ dịch vụ với đối tác có nhu cầu. Liên hệ chính chủ Quang Anh
Bán nhà 3 tầng  hẻm 1/ lê đức thọ  151m2 (5.8m x 26m) giá tốt nhất khu vực  chỉ 85 triệu/m2
7
12.9 tỷ 151 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Lê Đức Thọ, P.16, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà đẹp 3 tầng diện tích lớn giá tốt 85 triệu/m² - hẻm 1/ Lê Đức Thọ - P16 - Gò Vấp - An Hội Đông TPHCM.
------------------
- Diện tích: 151m² full đất ở đô thị.
- Ngang 5.8m x 26m. Hẻm thông xe 4m có chủ trương mở rộng.
- Kết cấu: Trệt + 2 lầu sân thượng phòng khách rộng rãi khu bếp lớn. Sân trước sân sau. 4 PN 4 WC.
- Vị trí: Cách đường Lê Đức Thọ 150m thẳng một trục. Giao thông thuận lợi. Khu ...
Cần bán gấp nhà trọ p. đông hưng thuận, q12, dt 7,2m x 26m, có gác giá 9,6 tỷ
4
9.6 tỷ 187 m²
Nhà Riêng

P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Kẹt tiền, Cần bán gấp nhà trọ P. Đông Hưng Thuận, Q12 có DT: 7,2m x 26m. Kết cấu của căn nhà trọ gồm có: 9 phòng trọ, đang có thu nhập 27 tr / 1 tháng. Vị trí cũng rất thuận tiện. Cách trường cấp 1 hơn 100 mét, cách trường cấp 2 khoảng 600 mét, cách chợ An Sương 300 mét, cách chợ Lạc Quang 350 mét, đường trước mặt nhà 6 mét.. Từ đường ĐHT 42 vô 1 sẹc 30 mét,... Đường thông, xe tải vào trước nhà. ...
Hẻm xe tải  trường chinh  trung tâm tân bình 176m2 ngang khủng hơn 6m f14  chỉ 19.9 tỷ giảm 4 tỷ
6
19.9 tỷ 176 m²
Nhà Riêng
11 7

Đường Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Giảm sốc 4 tỷ còn 19.9 tỷ.

Hẻm xe tải - Trường Chinh 176 3 6.1/6.4 28 - chỉ 19.9 tỷ F14 Tân Bình.

Chỉ 19.9 tỷ. Trường Chinh 176m², 3T, 6.4mx 28m - 24 tỷ F14 - Tân Bình.

Ngay trung tâm Tân Bình, Trường Chinh, hẻm xe tải thẳng trục, thông, sát mặt tiền, ngang hiếm 6.1 nở hậu 6.4 dài 28, nhà 3 tầng đúc - giá chỉ 23 tỷ thương lượng.
Mô tả:
- Kết cấu 3 tầng đúc kiên cố.
- Bao gồm 11 phòng cho thuê ...
Nhà hẻm thông một sẹc 8m đường gò xoài, 7,8x15m, đang chia 2 căn cho thuê
5
9.3 tỷ 154 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Gò Xoài, P.Bình Hưng Hòa A, Q.Bình Tân, HCM

Bán nhà hẻm thông một sẹc 8m xe hơi vô nhà đường Gò Xoài ngay Lê Văn Quới vào, phường Bình Hưng Hòa A, quận Bình Tân.
Diện tích 7,8x15m vuông vức, kết cấu 1 trệt 1 lầu đúc nhà chia 2 căn xây kiên cố tiện ở hay đầu tư, cho thuê xem là thích ngay.
Hẻm qua nhà rộng rãi, nhà lầu xây kín, bán kính 100m là đầy đủ các tiện ích chợ, siêu thị, phòng khám, bệnh viện Bình Tân, Trung tâm Anh ngữ, trường cấp ...
Cạnh mặt tiền  gần aeon mall tân phú  giáp tân bình  195m2  sơn kỳ  tânn phú  chỉ 15 tỷ
5
15 tỷ 195 m²
Nhà Riêng
8 4

Đường Sơn Kỳ, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Kế hẻm xe hơi, Sơn Kỳ 195m², cấp 4, 14mx14m, chỉ 15 tỷ Sơn Kỳ Tân Phú.
Giảm 1.3 tỷ còn 15 tỷ - TL khách thiện chí.
Cạnh mặt tiền gần Aeon Tân Phú giáp Tân Bình, 195m², ngang khủng 14m, nở hậu tài lộc, 1 đời chủ, chào chỉ ~76tr/m².
Mô tả:
Nhà chính chủ trăm năm, diện tích lớn, không quy hoach không lộ giới.
Có thể phân được nhiều lô, hoặc xây mới biệt thự, CHDV cho thuê dòng tiền, vị trí đắc địa, ...
Bán nhà và phòng trọ dt 10x20m giá 12.5 tỷ tại xã bà điểm, tphcm
3
13.5 tỷ 200 m²
Nhà Riêng

Đường Tiền Lân 13, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM

Mình cần bán đất có nhà ở và dãy phòng trọ đang cho thuê. Diện tích đất sd 10x20m.
Nằm ngay mặt tiền đường lớn cách Quốc Lộ 1A tầm 500m.
Khu an ninh cao, gần siêu thị, trường học, chợ, gần các công ty và xí nghiệp, cư dân đông đúc. Thuận tiện đi lại qua các Quận 12, Tân Phú, Bình Chánh, Tân Bình, Bình tân...
Thích hợp làm khách sạn, toà nhà văn phòng công ty...
LH mình .
Nhà củ dễ xảy sửa mới hẻm thông, 189m2 ngang 5m, chỉ hơn 7 tỷ
5
7.8 tỷ 189 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường 14, P.13, Quận 8, HCM

Nhà củ dễ xảy sửa mới hẻm thông, 189m², ngang 5m, chỉ hơn 7 tỷ.

Mô tả:
+ Diện tích: 189m² ngang rộng rất phù hợp xảy chdv.
+ Vị trí: Ngay Bình Đông thông các tuyến đường nguyễn văn của, tuy lý vương, tùng thiện vương, cao xuân dục...
+ Tiện ích: Nhà củ tiện xây sửa mới, hẻm thông gần chợ, trường học các cấp di chuyển nhanh qua Q. 5, Q. 6 chỉ vài phút...
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng giao ...
Chính chủ cần bán gấp căn nhà giá tốt ngay phước thạnh củ chi chỉ 1.8 tỷ
4
1.8 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
1 1

X.Phước Thạnh, H.Củ Chi, HCM

Bạn đang tìm một căn nhà vừa ở ổn định, vừa có tiềm năng tăng giá tại khu vực đang phát triển mạnh như Củ Chi? Đây là lựa chọn rất đáng cân nhắc.
Căn nhà cấp 4 tọa lạc tại xã Phước Thạnh, vị trí cực kỳ thuận tiện khi chỉ cách Quốc lộ 22 khoảng 200m, giúp di chuyển nhanh chóng về trung tâm hoặc các khu vực lân cận.