Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giá cực tốt. nhà khu nhà ga t3  hoàng hoa thám, 6,5 x 22, 3 tầng, giá 21 tỷ
3
21 tỷ 150 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Hoàng Hoa Thám, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Thịnh (13 tin đăng)
Bán nhà khu nhà ga T3 - Hoàng Hoa Thám, Tân Bình
- Diện tích: 6,5 x 22
- Nhà 3 tầng
- Mặt tiền rộng rãi rất phù hợp cho việc kinh doanh, mở văn phòng hoặc cho thuê mặt bằng.
Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Nhà nằm trong khu vực sầm uất, khu dân trí cao; đầy đủ tiện ích: chợ, bệnh viện, trường học, ngân hàng.
- Nhà nằm gần các trục đường chính: Trường Chinh, Lý Thường Kiệt, Âu Cơ, Lạc Long Quân, ...
Bán nhà hxh 5m hẻm 89 nguyễn hồng đào thông đồng đen  dt 88m2 (5x18)m, 2 tầng mới  chỉ 11.9 tỷ tl
8
12.8 tỷ 106 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nguyễn Hồng Đào, P.14, Q.Tân Bình, HCM

- Chính chủ cần bán gấp nhà hẻm xe hơi 5m đường Nguyễn Hồng Đào thông Đồng Đen phường 14 quận Tân Bình.

- Vị trí cực đẹp, hẻm thẳng đẹp xe hơi xe tải đi thoải mái. Cách mặt tiền Đồng Đen 30M.

- Diện tích 88m²: 5m x 18m, sổ vuông đẹp.

- Kết cấu 2 tầng: 1 trệt, 1 lầu. Nhà xây chắc chắn, kiên cố, nhà còn mới đẹp vào sử dụng ngay.

- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao.

- Giá bán: 11.9 tỷ, ...
137.8m2 (5.5x25m)  hẻm xe hơi  giá 12.5 tỷ  đường trường chinh, p. 14 q. tân bình
3
12.5 tỷ 137 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Đường Trường Chinh P. 14 Q. Tân Bình.
Khu hẻm đẹp, an binh, bình yên, dân trí cao.
Xe hơi vào nhà thoải mái, nhà diện tích lớn giá rẻ, mua xây mới rất tuyệt vời.

- Diện tích: 5.5 x 25m, công nhận đủ 137.85m².

- Kết cấu nhà: Cấp 4 sạch đẹp, thích hợp xây nhà mới hiện đại.

- Giá bán: 12.5 tỷ có bớt - chỉ khoảng 88 triệu/m², giá quá tốt, hẻm xe hơi, trung tâm Tân Bình, Bàu Cát.

- Liên hệ ngay: ...
Bán nhà hẻm 27 nguyễn đình khơi, phường 4, tân bình (5,5*25m) 3 lầu 17 tỷ hơn
5
17.9 tỷ 142 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Đình Khơi, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm 27 Nguyễn Đình Khơi, phường 4, Tân Bình, tiện ích đầy đủ.

- DT: 5,5 x 25m, công nhận 142m²; diện tích SD 239m². Vuông vức, không lỗi phong thủy.

- Hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu, ST, không gian rộng rãi, phù hợp làm văn phòng, CHDV tạo dòng tiền.

- Vị trí: Hẻm 8m xe hơi tránh thoải mái, trục Cộng Hoà - Trường Chinh - sân bay TSN, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm và khu vực ...
Hẻm xe hơi thông 120m2 giá 12.5 tỷ (~100 triệu/m2) 4 tầng 8pn khu hồng lạc tân bình
4
12.5 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
8 6

Đường Số 1, P.10, Q.Tân Bình, HCM

Nhà hẻm xe hơi thông khu Hồng Lạc Tân Bình chỉ khoảng 100 triệu/m².
DT 120m² vuông vức.
Trệt 2 lầu sân thượng.
Có 8 Phòng ngủ.
Khu dân trí, an ninh.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, công chứng trong ngày.
Phù hợp ở đại gia đình đông người hoặc cải tạo thành Căn hộ dịch vụ tạo dòng tiền.
Giá 12.5 tỷ thương lượng trực tiếp chính chủ.
Chính chủ bán nhà hẻm ô tô đường trần thái tông, tân bình, 103m2, 3 tầng, giá 8.49 tỷ
6
8.49 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
9 9

Đường Trần Thái Tông, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Nhà gần chợ Tân Trụ, đường nhựa 5m, ô tô đỗ trong nhà.
+ Khu dân trí, toàn nhà cao tầng, đường thông khu phân lô, gần sân bay Tân Sơn Nhất.
+ Diện tích đất 103m².
+ Kết cấu 3 tầng đúc bê tông, chính chủ xây dựng, đang kinh doanh cho thuê CHDV.
+ Sổ hồng hoàn công đầy đủ.
+ Cần bán gấp trong tháng, 8.49 tỷ thương lượng.
Liên hệ anh Thảo, MTG.
Bán nhà hẻm 5m  481 /trường chinh p14 tân bình 137m² sổ hoàn công 13 tỷ tl
3
13 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Trường Chinh, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm xe hơi 481 Trường Chinh P14 Tân Bình 140m² sổ hoàn công 13 tỷ TL.

Cần bán nhà hẻm 481 Trường Chinh, Phường 14, Quận Tân Bình, vị trí thuận tiện di chuyển.

Hẻm trước nhà rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái, đặc biệt hẻm thông ra đường Ba Vân, thuận tiện kết nối nhiều tuyến đường trong khu vực.

Thông tin chi tiết.
Diện tích: 5,5m x 25m = 137m².
Nhà xây dựng full đất.
Kết cấu: 1 trệt 1 ...
Giá tốt. gấp bán căn 3 tầng, 140m2, hẻm xe tải né, ngay chợ phạm văn hai, tân bình, nhỉnh 20 tỷ
9
20.5 tỷ 140 m²
Nhà Riêng

Đường Phạm Văn Hai, P.3, Q.Tân Bình, HCM

Siêu phẩm trung tâm Tân Bình - sát mặt tiền chợ Phạm Văn Hai - xe hơi đậu trong nhà thoải mái.

- Diện tích: 5x24, nở hậu tài lộc.
- Kết cấu: 3 tầng kiên cố, nhà rộng thoáng, dễ cải tạo theo nhu cầu.
- Hẻm: Xe hơi vào nhà, vị trí sát mặt tiền, di chuyển cực thuận tiện. Ngay Chợ Phạm Văn Hai, khu dân cư sầm uất, gần Hoàng Sa Trường Sa, thuận tiện qua Quận 1, Phú Nhuận.
- Phù hợp vừa ở vừa kết hợp ...
Hẻm 8m ngay mặt tiền khu sân bay cộng hoà p4 tân bình 6 tầng 10p 104m2 ( 4.02 x 25 ) chỉ 18.1 tỷ tl
12
18.1 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
10 10

Đường Cộng Hòa, P.4, Q.Tân Bình, HCM

BÁN GẤP NHÀ ĐƯỜNG CỘNG HÒA P.4 TÂN BÌNH - HẺM 8m SÁT MẶT ĐƯỜNG - 104m² - 6 TẦNG + HẦM - NGAY GÓC ÚT TỊCH - TIỀM NĂNG TĂ.NG GI.Á CAO.

10 PHÒNG FULL NỘI THẤT CHO THUÊ MỖI THÁNG 70TR.

ĐỊA CHỈ: Cộng Hoà, Phường 4, Tân Bình. Ngay Út Tịch, Lăng CHA CẢ, CV Hoàng Văn Thụ.

Diện tích Vàng: (4.02 x 25m) 104.4m² Sổ VUÔNG A4 Hoàn c,ông đầy đủ.

Kết cấu: 1 HẦM 1 TRỆT 4 lầu, gồm 10 PHÒNG NGỦ lớn KHÉP ...
Bán nhà cmt8tân bìnhnhà 2 mặt tiền mua đầu tư kinh doanh cho thuê mặt bằng cho thuê phòng
6
19 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.5, Q.Tân Bình, HCM

Nhà 2 mặt tiền hẻm kinh doanh - khu trung tâm tân bình - 4PN - 5WC - DT 4m x 30m - khu dân cư đông đúc
Thiết kế: 4 tầng, gồm 4PN, 5WC, thoáng mát, sạch sẽ, dọn vào ở ngay. Sân đậu xe hơi. Vị trí: Ngay trung tâm Tân Bình. Khu dân cư đông đúc. Phù hợp ở và kinh doanh. Hai mặt tiền trước, sau. Gần chợ Ông Tạ, siêu thị... Giao thông thuận tiện Phạm Văn Hai, CMT8... Tiện di chuyển các Q.3, ...
Bán nhà 2 tầng, ngang 5.6m, dtcn 117m, hẻm ô tô 6m thông huỳnh văn nghệ, 11.x tỷ
3
11.7 tỷ 117 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Chủ kẹt! Nhà chính chủ cần bán gấp tại Tân Bình, đơn giá chào chỉ 100 triệu / m cả nhà lẫn đất
- Diện tích 5.6x21, dtcn 117m nở hậu nhẹ
- Kết cấu 2 tầng btct, Trệt lầu, phía sau chủ làm 3 phòng căn hộ dịch vụ
- Dòng tiền 16tr/tháng
- Hẻm xe hơi 6m thông
- Khu dân trí văn mình dân cư đông đúc
- Vị trí: 1/ Huỳnh Văn Nghệ, P15 Tân Bình
- Tiện ích: Gần Siêu Thị Coop Mart + Emart Phan Huy Ích, chợ ...
Bán nhà huỳnh văn nghệ 4 tầng, 5x20, hẻm 6m ô tô thông, 9.x tỷ
3
9.8 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Gấp! Nhà chính chủ cần bán gấp
- Diện tích 5x20, dtcn 103m
- Kết cấu 4 tầng btct, Trệt lửng lầu sân thượng
- Hẻm xe hơi 6m thông
- Khu dân trí văn mình dân cư đông đúc
- Vị trí: 1/ Huỳnh Văn Nghệ, P15 Tân Bình
- Tiện ích: Gần Siêu Thị Coop Mart + Emart Phan Huy Ích, chợ Phạm Văn Bạch + Tân Trụ, Sân Gollf, Sân bay TSN, KCN Tân Bình
- Phù hợp để ở, hoặc tiện xây mới được 6 tầng làm CHDV
- Giá 9.8 ...
Bán nhà hxh vf3 hoàng bật đạt, p15, tân bình, 107.2m2, c4, chỉ nhỉnh 7 tỷ
5
7.5 tỷ 107 m²
Nhà Riêng
2 1

Đường Hoàng Bật Đạt, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Giá siêu tốt - 107.2m² ô tô vào nhà - cực gần MT - chỉ nhỉnh 7 tỷ - đầu tư siêu lợi nhuận chỉ nhỉnh 60tr/m².

Bán nhà HXH VF3 Hoàng Bật Đạt, P15, Tân Bình, 107.2m², C4, chỉ nhỉnh 7 tỷ.

+ DT: 4.2m x 26m. Công nhận 107.2m².
+ Kết cấu: Nhà cấp 4 nhỏ xinh, diện tích lớn nên đầy đủ công năng. Tiện xây CHDV hiện trạng: 2PN, sân để xe rộng rãi.
+ Khu vực: Khu dân trí cao, an ninh, khu vực quy hoạch xây ...
Bán nhà hxt phạm văn hai, phường 3, tân bình (8,5*13)  nở hậu đẹp
5
14 tỷ 115 m²
Nhà Riêng