Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà nhất chi mai 470m²  hẻm xe tải  3 tầng  thu 100tr/tháng  gần ga t3 giá 75 tỷ
3
75 tỷ 470 m²
Nhà Riêng

Đường Nhất Chi Mai, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Uy Minh (1 tin đăng)
- Địa chỉ: Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 470m²
- Kết cấu: 3 tầng
- Đang cho thuê hơn 100 triệu/tháng (có thể sang hợp đồng hoặc sang trường mầm non tư thục)
- Hẻm xe tải thông, gần mặt tiền, cách Cộng Hòa vài bước chân
- Gần ga T3 sân bay TSN và ga Metro tuyến số 2, khu VIP nhiều cán bộ quân đội, chuyên gia nước ngoài
- Phù hợp tòa nhà văn phòng, trường ...
Chính chủ bán nhà khu k300 gần lê trung nghĩa cộng hòa, dt 8x24m, 1 trệt 3 lầu, giá 24 tỷ tl
3
24 tỷ 192 m²
Nhà Riêng
8 8

Đường K300, P.12, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ cần bán nhà MT đường K300, P12, Q. Tân Bình.

Vị trí gần đường Cộng Hòa, Lê Trung Nghĩa, Nguyễn Minh Hoàng, Quách Văn Tuấn.

Diện tích: 8x24m.

Thực trạng: Nhà 1 trệt 3 lầu.

Thích hợp mua để ở hoặc xây building, CHDV, công ty, mở lớp dạy học.

Giá bán: 24 tỷ TL.
Liên hệ: - Quỳnh Anh.
Bán đất út tịch 600m²  có 4 căn nhà  thu 60tr/tháng  tân bình  giá 130 tỷ
3
130 tỷ 600 m²
Nhà Riêng

Đường Út Tịch, P.4, Q.Tân Bình, HCM

- Địa chỉ: Đường Út Tịch, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 600m²
- Kết cấu: đất có 4 căn nhà đã hoàn công, đang cho thuê 3 căn, doanh thu 60 triệu/tháng
- Hẻm xe tải vào nhà, cách mặt tiền 50m, khu VVIP đệ nhất khách sạn
- Giá: 130 tỷ
Bán nhà quận tân bình, 2 mặt hxt 6m thông, ngang 5,5m, đường lạc long quân, chỉ hơn 7 tỷ
3
7.9 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
7 8

Đường Lạc Long Quân, P.8, Q.Tân Bình, HCM

DT: 5,5x19.
Ngay chợ Tân Bình, Chợ Ông Địa, trưởng Tiểu học Lạc Long Quân.
Kết cấu: 7PN 8WC.
Đang cho thuê dòng tiền 20tr/tháng.
Thuận tiện di chuyển các quận trung tâm, khu Bàu Cát, Lý Thường Kiệt, Âu Cơ, ga Metro Bảy Hiền.
Sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng ngay.

Liên hệ ngay hôm nay - Kim Ngân để xem nhà.
(hàng hiếm) bán nhà hxh lam sơn  cửu long khu sân bay, dt hiếm 13x14m, 2 lầu giá chỉ 22 tỷ tl
4
22 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà HXH ngay Cửu Long - Yên Thế khu sân bay, P. 2, quận Tân Bình.
- Diện tích: 13m x 14m công nhận gần 200m2
- Kết cấu: 2 lầu dạng biệt thự mini
- Khu an ninh lịch sự, dân trí cao, gần sân bay Tân Sơn Nhất, khu tập trung nhiều văn phòng công ty và thương gia nước ngoài sinh sống.
- Rất thích hợp gia đình ở kết hợp cho thuê homestay hoặc căn hộ
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá giảm24 ...
HẺM VIP ÂU CƠ, NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP. DT:5X27 SẴN DÒNG TIỀN 90TR/THÁNG; KHÔNG CÒN CĂN THỨ 2 ĐỂ SO SÁNH
- Diện tích: 5x27 công nhận đủ 124,1M2
- Kết cấu: 3 tầng sân thượng; đang kinh doanh căn hộ dịch vụ full nội thất, dòng tiền ổn định 90tr/tháng
- Vị trí: tọa lạc trong hẻm 8m, xung quanh là trường học các cấp, siêu thị, nhà hàng, caffe,... tiện ích bủa vây; thông ra các tuyến đường lớn như Âu Cơ, ...
(hot) bán nhà mtnb hoàng hoa thám ngay nhà ga t3 hoàng hoa thám, dt 5x22m giá chỉ 16 tỷ 5 tl
3
16.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Hoàng Hoa Thám, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán nhà MTNB Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình Khu nhà ga T3.
- Diện tích: 5m x 22m, cấp bốn, khu vực được xây dựng 1 hầm 7 tầng
- Hẻm thông rộng 10m, xe hơi đỗ thoải mái
- Vị trí đẹp ngay khu trung tâm nhà ga T3 Hoàng Hoa Thám, gần chung cư Carillon, khu Quân đội Viettell, ngay Etown Cộng Hòa, khu đầy đủ tiện ích đáng sinh sống.
- Rất thích hợp đầu tư căn hộ, phòng trọ, xây mới gia ...
Bán nhà thăng long 103m²  hẻm ô tô tránh  2 tầng  xây mới 7 tầng  tân bình  giá 19.5 tỷ
3
19.5 tỷ 103 m²
Nhà Riêng

Đường Thăng Long, P.4, Q.Tân Bình, HCM

- Địa chỉ: Đường Thăng Long, Phường 4, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 103m²
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu (có thể xây mới 7 tầng)
- Hẻm ô tô tránh, thông mọi ngả, gần sân bay TSN
- Gần nhà ga T3 đã hoàn thành, kênh A41 đã cải tạo
- Giá: 19.5 tỷ
Tòa chdv hầm 6 tầng ngay cv hoàng văn thụ. dt 8*24m. hđt nét 110tr. giá 28.5 tỷ
6
28.5 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
28 29

Đường Hoàng Văn Thụ, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Toà nhà đường nhựa 9m Hoàng Văn Thụ - Ngay công viên Hoàng Văn Thụ.

- Diện tích: 8m * 24m (nở hậu).
- Kết cấu: Hầm + 6 tầng - thang máy. Nội thất cao cấp.
- Hiện trạng: Có hợp đồng thuê cao, thu về 110tr/tháng sau thuế, tương đương 1,32 tỷ/năm.
- Vị trí: Khu vực an ninh, dân trí, không lấn chiếm buôn bán, không gian trong lành, view công viên Hoàng Văn Thụ.
Giá bán: 28,5 tỷ thương lượng chính ...
Siêu phẩm ! nhà hxh 6m đường lý thường kiệt, p. 9 | dt 6.2 x21m  3 tầng
5
22 tỷ 130 m²
Nhà Riêng

Phố Lý Thường Kiệt, P.9, Q.Tân Bình, HCM

Nhà HXH 6m Lý Thường Kiệt, P.9.
+ DT: 6.2x21 (130.2m²).
+ Tiện ích tiện nghi (gần trường hộc, trung tâm hành chính, gần chợ Tân Bình) phù hợp để ở và kinh doanh các loại dịch vụ.
+ Sổ hồng riêng, thủ tục mua bán nhanh gọn.
Quan Tâm inbox ngay () Phúc Nhà Phố để xem thực tế.
133tr/m2. nhà hẻm 10m đường cộng hòa q.tân bình, dt 6,5x 25m (150m2), hđt 70tr/tháng, giá 20 tỷ tl
6
20 tỷ 150 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán gấp nhà đường Cộng Hòa, phường 13, quận Tân Bình, hẻm thông rộng 10m.
- Vị trí: Đối diện Etown, sát sân bay Tân Sơn Nhất & nhà ga T3.
* Kết nối giao thông và tiện ích:
- 10 phút về Quận 1, Quận 3.
- Gần trung tâm thương mại, Pico Plaza, Lotte, Vincom Cộng Hòa. Gần ngân hàng, trường học, khu văn phòng lớn.
- Khu vực sầm uất, tiềm năng cho thuê & tăng giá mạnh.
- DT: 6,5x 25m, sổ vuông vứt ...
Nhà riêng khu nb đường phạm văn hai. dt 7.2m*25m. công nhận 140m2  5 tầng kiên cố. giá 25 tỷ tl
6
25 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
6 8

Đường Phạm Văn Hai, P.5, Q.Tân Bình, HCM

Chính Chủ cần bán nhà riêng kiểu Villas Đường Phạm Văn Hai, Phường 5 - Quận Tân Bình.

+ Với thiết kế hiện đại, bao gồm 6PN + 8WC + bếp + Garage Oto - xe máy, phù hợp cho gia đình đông người.
+ Nội thất đầy đủ với các tiện nghi như điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự thoải mái cho gia chủ.

Điểm đặc biệt:
- Mới xây dựng và hoàn công tháng 8/2023.
- Chiều ngang rộng rãi: 7.2m (NH) và chiều dài ...
**bán nhà hxh 8m nguyễn đình khơi, phường 4, tân bình (7,2*21) khu vip view công viên
6
25 tỷ 150 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Đình Khơi, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà HXH 8m Nguyễn Đình Khơi, phường 4, quận Tân Bình (nay là phường Tân Sơn Nhất)

- DT: 7,2 x 21m, công nhận 150m². Vuông vức, không lỗi phong thủy.

- Vị trí: Hẻm 8m, view công viên thoáng mát, khu VIP khách sạn Đệ Nhất.

- Tiềm năng: Tiện xây villa, tòa nhà công ty, CHDV cao cấp. Hàng hiếm khu trung tâm, giao thông thuận tiện.

- Giá bán: 25 tỷ.

Liên hệ Tố Hữu để thương lượng ngay ...
Nhà rộng thoáng, ngang 13m  2 tầng  135m2  nhỉnh 9 tỷ. vị trí kinh doanh thu nhập cao
6
9.9 tỷ 135 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Âu Cơ, P.9, Q.Tân Bình, HCM

Mặt tiền kinh doanh khu 86 Âu Cơ ngang khủng 13m (T13. B57).

Diện tích hiếm: 13 x 12 (~135m²) ngang lớn cực kỳ giá trị.
Kết cấu: Trệt + lửng đang cho thuê 10tr/tháng.

Vị trí đỉnh:
- Cụm dân cư đông đúc nhất khu, gần chợ, siêu thị coop Lữ Gia.
Kết nối Lạc Long Quân Lê Đại Hành Lữ Gia (khu ẩm thực sầm uất).
Giáp ranh Tân Bình Q11 Q10 Tân Phú trung tâm di chuyển.

Kinh doanh đa ngành nghề: ...
Nhà nát tiện xây mới hầm 7 tầng. 8m5x27/ cn 228.1m2/ giá bán 45 tỷ ngay sân bay tân sơn nhất
3
45 tỷ 228 m²
Nhà Riêng

Đường Thăng Long, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Bán căn nhà nát tiện xây mới tại địa chỉ Thăng Long, Phường 4, Q. Tân Bình.
Diện tích: 8.5x 27m.
Công nhận: 228,1m².
Kết cấu: 3 tầng (Nhà cũ) GPXD hầm 6T.
Giá chỉ 47 tỷ chốt 45 tỷ.
Bán nhà hẻm rộng 10m đường cộng hòa quận tân bình, dt 5x 21m ( 105m2 ) giá 15,3 tỷ tl
4
15.3 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Cộng Hòa, P.13, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán gấp nhà đường Cộng Hòa phường 13 quận Tân Bình - ngay vùng lõi khu nhà Gat3, khu vực k/d nhộn nhịp, hẻm thông 1 trục thẳng.
DT: 5x 21m, sổ vuông A4
công nhận 105m² đất.
Hiện trạng nhà 1 trệt 1 lầu cứng cáp, tiện ở ngay hoặc xây mới khai thác theo nhu cầu.
Giá chào bán chỉ 15,3 tỷ tl.
a/c quan tâm lh em Vũ qua sđt - xem nhà - tl giá - mua bán trực tiếp chính chủ.
Biệt thự hiếm khu sân bay dt 6.7 x 21m 142m2 4 tầng đẹp hàng khan hiếm giá 22.9 tỷ tl
9
22.9 tỷ 142 m²
Nhà Riêng
8 7

Đường Trường Sơn, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Người đăng: Nguyễn (4 tin đăng)
- Biệt thự hẻm xe hơi phường Tân Sơn Nhất vị trí ngay công viên Hoàng Văn Thụ sân bay.
Dt: 6.7 x 21m 142m².
Kết cấu 4 tầng đẹp dạng biệt thự 8Pn 7wc.
Vị trí thông thoáng hẻm xe hơi đậu trong nhà.
Giá: 22.9 tỷ TL.
Liên hệ: Nguyễn Bảo.
Bán căn hộ dịch vụ ngay trường sơn 7x30m, cho thuê 350tr/tháng giá chỉ 45 tỷ
4
45 tỷ 210 m²
Nhà Riêng
28

Đường Nguyễn Cảnh Dị, P.4, Q.Tân Bình, HCM

Bán tòa nhà căn hộ dịch vụ ngay Trường Sơn Phường 04, Quận Tân Bình.
- Diện tích: 7x30m, nở hậu 16m 210.5m².
- Kết cấu: Hầm 7 tầng. 28 phòng.
- HDT 350tr/tháng.
- Giá bán: 45 tỷ.
Liên hệ làm việc trực tiếp chủ nhà: .
Hoàng Nguyên.
Bán nhà 156m2  ~13 tỷ  đông hồ  chợ tân bình. hợp xây chdv cho thuê
3
12.9 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Đông Hồ, P.8, Q.Tân Bình, HCM

Nằm ở Đường Đông Hồ, Phường Tân Hòa, Hồ Chí Minh (Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh cũ), căn NR này có diện tích 156m² với thiết kế 2PN và 2WC.

Căn nhà này cấp 4. Cực rộng. Thích hợp xây mới căn hộ dịch vụ cho thuê.

Ngay chợ Tân Bình.

Giá bán chỉ 12,9 tỷ VND, pháp lý đầy đủ nên hoàn toàn yên tâm khi giao dịch.

Cuộc sống tại đây sẽ rất thuận tiện với không gian thoáng đãng và nhiều tiện ích xung ...
Siêu phẩm núp hẻm 7m. villa phố đường yến thế, ngang lớn 7,1x22m  cn 156.2m2, hầm + 4tầng/6pn lớn
3
26.6 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Yên Thế, P.2, Q.Tân Bình, HCM

- Vị trí quá đẹp, ngang lớn, hẻm xe hơi 7m thông, đường Yên Thế, P2, Tân Bình.
- Khu vực sân bay, sát Cửu Long, Lam Sơn, Hồng Hà, Gần công viên Gia Định.
Ngang đẹp 7,1 x22m. DTCN 156,2m².
- Kết cấu hầm + 4 tầng. HDT 40tr/tháng (lấy lại dc).
- Nhà hướng Đông tứ trạch.
- Thích hợp ở, kinh doanh, cho thuê.
- Giá chào bán: 26,6 tỷ (thương lượng) - đơn giá 170tr/m² rẻ nhất khu vực.

+ Vui lòng liên ...
Từ 200 tới 220 của 306

Xem quy hoạch tại Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh