Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Phường 2, Quận Tân Bình diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhà 14x14 2 lầu không lỗi quy hoạch lam sơn ngay sân bay tân sơn nhất 25 về 22ty
9
21.9 tỷ 160 m²
Nhà Riêng

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

HÀNG HIẾM THẬT SỰ KHÔNG NẰM TRÊN GOOGLE MÀ NẰM Ở TỐC ĐỘ XUỐNG TIỀN CỦA NGƯỜI HIỂU GIÁ TRỊ.

SIÊU PHẨM NGANG KHỦNG KHU SÂN BAY KHÓ CÓ LÔ THỨ 2

Đường Yên Thế, P.2, Tân Bình
Hẻm xe hơi rộng, vị trí cực đẹp
Ngay khu sân bay, sát Cửu Long Lam Sơn Hồng Hà
Gần công viên Gia Định, di chuyển cực thuận tiện

Diện tích vàng: 14x14m DTCN 160m²
Kết cấu: Hầm + 2 lầu
Khu vực cao ráo, không ngập ...
Hẻm vip 2 xe hơi tránh nhau trực lê văn sỹ, p2, tân bình. 7,9 x 20m vuông vức nhà mới đẹp 26 tỷ
3
26 tỷ 158 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Văn Sỹ, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà hẻm vip Lê Văn Sỹ Phường 2, Tân Bình nhà mới đẹp, 2 xe hơi tránh nhau!

Diện tích: 7,9m x 20m vuông vức, phong thủy tốt.
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, sân thượng thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp, chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Hẻm VIP rộng rãi, 2 xe hơi tránh nhau thoải mái cực kỳ hiếm khu vực trung tâm.

Vị trí đắc địa:
Cách mặt tiền Lê Văn Sỹ chỉ vài bước có công viên nội khu.
Gần sân bay, ...
Siêu phẩm! hxh 7m. villa phố đường yến thế, ngang lớn 7,1x22m  cn 156.2m2, hầm + 4 tầng/ 9pn lớn
11
26 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Yên Thế, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Vị trí quá đẹp, ngang lớn, hẻm xe hơi 7m thông, đường Yên Thế, P2, Tân Bình.

Khu vực sân bay, sát Cửu Long, Lam Sơn, Hồng Hà, Gần công viên Gia Định.

Ngang đẹp 7,1 x22m. DTCN 156,2m².

Kết cấu hầm + 4 tầng. HĐT 40tr/tháng (lấy lại dc).

Nhà hướng Đông tứ trạch.

Thích hợp ở, kinh doanh, cho thuê.

Giá chào bán: 26 tỷ (thương lượng) - đơn giá 166tr/m² rẻ nhất khu vực.

Vui lòng liên hệ: Thuận ...
Bán nhà yên thế 156m²  villa mini hẻm 8m  có hầm + 3 lầu  6pn  tân bình  giá 27 tỷ
3
27 tỷ 156 m²
Nhà Riêng

Đường Yên Thế, P.2, Q.Tân Bình, HCM

- Địa chỉ: Đường Yên Thế, Phường 2, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 156m² (ngang 7m x dài 23m)
- Kết cấu: hầm + 3 lầu (6 phòng ngủ, 5 WC)
- Hẻm 8m, xe hơi tránh nhau
- Phù hợp ở gia đình, văn phòng, villa mini, CHDV
- Giá: 27 tỷ
Hiếm hxh yên thế p2 tân bình dt 13m x 14m  trệt 2 lầu cũ tiện xây chdv  villa giá rẻ ở khu vực
3
22 tỷ 182 m²
Nhà Riêng

Đường Yên Thế, P.2, Q.Tân Bình, HCM

HXH Yên Thế P2 Tân Bình DT 13m x 14m - trệt 2 lầu cũ tiện xây CHDV - villa giá rẻ nhất khu vực.

HXH Yên Thế Phường 2 Tân Bình - khu sân bay.

DT 13m x 14m vuông vức.
Trệt 2 lầu cũ tiện xây mới.
CTXD 6 tầng tiện xây CHDV, villa.
Giá rẻ 22 tỷ TL.
Liên hệ: gặp Thành Luân.
Hẻm 7m cửu long p2 tân bình dt 12m x 14m  trệt 2 lầu đẹp khu an ninh dân trí cao, giá 21 tỷ
3
21 tỷ 168 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Biệt thự mini hẻm 7m Cửu Long khu vip sân bay P2, Tân Bình 3 phút ra sân bay.

- DT khủng: 12 x 14m (168m²) ngang hiếm.

- Trệt 2 lầu nhà đẹp vào ở ngay.

- Hẻm 7m xe hơi tránh, khu an ninh dân trí cao.

- Phù hợp: Ở văn phòng CHDV cao cấp.

Giá: 21 tỷ TL.

Liên hệ Quốc.
Bán hẻm xe hơi phổ quang, p.2, tân bình  10mx20m  khuôn đất hiếm  giá 29 tỷ
3
29 tỷ 190 m²
Nhà Riêng

Đường Phổ Quang, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chủ nhà lớn tuổi chia tài sản cho con gửi bán gấp căn nhà hẻm xe hơi Phổ Quang, phường 2, Tân Bình.
- Diện tích: 8mx20m, nở hậu 10m, công nhận gần 190m² đất.
- Hiện trạng: Nhà 1 trệt 2 lầu.
- Hẻm quy hoạch 12m, thuận tiện xây cao hầm 6 tầng sân thượng. Phù hợp xây biệt thự, làm văn phòng, xây dựng CHDV cho thuê. Gần nhiều chung cư cao cấp, sân nay, công viên Hoàng Văn Thụ nút giao thông của thành ...
Giảm mạnh 4 tỷ về 21 tỷ , nhà ngang khủng 14x 14 , 2 tầng khu sân bay đường yên thế  trường sơn
4
Người đăng: Ngân (12 tin đăng)
- Chủ nhà quen hiện rất kẹt gửi em Ngân ra gấp nhà yên thế diện tích 162m² , đường yên thế , oto đậu đỗ thoải mái

- Khuôn đất rất khó tìm khu sân bay tân sơn nhất . 2 tầng , ngang lớn trường hợp đập đi xây lại làm căn hộ dịch vụ thì dòng tiền khủng khiếp ạ . hoặc xây tòa nhà văn phòng - biệt thự sân vườn thì siêu vip

- vị trí nhà nằm ngay yên thế , oto quay đầu thoải mái anh chị ơi. sổ ...
(hàng hiếm) bán nhà hxh lam sơn  cửu long khu sân bay, dt hiếm 13x14m, 2 lầu giá chỉ 22 tỷ tl
4
22 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán nhà HXH ngay Cửu Long - Yên Thế khu sân bay, P. 2, quận Tân Bình.
- Diện tích: 13m x 14m công nhận gần 200m2
- Kết cấu: 2 lầu dạng biệt thự mini
- Khu an ninh lịch sự, dân trí cao, gần sân bay Tân Sơn Nhất, khu tập trung nhiều văn phòng công ty và thương gia nước ngoài sinh sống.
- Rất thích hợp gia đình ở kết hợp cho thuê homestay hoặc căn hộ
- Pháp lý sổ hồng công chứng ngay.
- Giá giảm24 ...
Tòa chdv hầm 6 tầng ngay cv hoàng văn thụ. dt 8*24m. hđt nét 110tr. giá 28.5 tỷ
6
28.5 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
28 29

Đường Hoàng Văn Thụ, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Toà nhà đường nhựa 9m Hoàng Văn Thụ - Ngay công viên Hoàng Văn Thụ.

- Diện tích: 8m * 24m (nở hậu).
- Kết cấu: Hầm + 6 tầng - thang máy. Nội thất cao cấp.
- Hiện trạng: Có hợp đồng thuê cao, thu về 110tr/tháng sau thuế, tương đương 1,32 tỷ/năm.
- Vị trí: Khu vực an ninh, dân trí, không lấn chiếm buôn bán, không gian trong lành, view công viên Hoàng Văn Thụ.
Giá bán: 28,5 tỷ thương lượng chính ...
Siêu phẩm núp hẻm 7m. villa phố đường yến thế, ngang lớn 7,1x22m  cn 156.2m2, hầm + 4tầng/6pn lớn
3
26.6 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Yên Thế, P.2, Q.Tân Bình, HCM

- Vị trí quá đẹp, ngang lớn, hẻm xe hơi 7m thông, đường Yên Thế, P2, Tân Bình.
- Khu vực sân bay, sát Cửu Long, Lam Sơn, Hồng Hà, Gần công viên Gia Định.
Ngang đẹp 7,1 x22m. DTCN 156,2m².
- Kết cấu hầm + 4 tầng. HDT 40tr/tháng (lấy lại dc).
- Nhà hướng Đông tứ trạch.
- Thích hợp ở, kinh doanh, cho thuê.
- Giá chào bán: 26,6 tỷ (thương lượng) - đơn giá 170tr/m² rẻ nhất khu vực.

+ Vui lòng liên ...
Bán khách sạn mars & venus cửu long p2 tân bình, dt 12x17m, cn 163m2, hầm 7 tầng giá 65tỷ
6
65 tỷ 163 m²
Nhà Riêng

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Bán khách sạn Mars & Venus Saigon đường Cửu Long, P. 2, Tân Bình.
- DT: 12mx17m. Công nhận 163m².
- Kết cấu: Hầm, 7 tầng + ST tổng 36 phòng đang kinh doanh khách sạn.
- Hợp đồng thuê 210 tr/tháng, còn 3 năm.
- Sổ hồng pháp lý rõ ràng, mua bán công chứng nhanh gọn.
- Giá: 65 tỷ có thương lượng.
Mọi thông tin liên hệ Ms Lê Thảo zalo/viber 24/7.
Siêu phẩm chdv sát sân bay đường cửu long  11x17m  sẵn dòng tiền 230tr/tháng  giá chỉ 64 tỷ
4
64 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
36

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Siêu phẩm cực hiếm - Gà đẻ trứng vàng CHDV sát sân bay tọa lạc tại đường Cửu Long, Phường 2, quận Tân Bình.
- Vị trí: Tọa lạc tại trục đường Cửu Long - khu vực chuyên CHDV & Khách sạn, cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút; kết nối nhanh sang các quận lân cận.
- Diện tích: Ngang 11m x dài 17m, CN 161.4m².
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + sân thượng.
- Hiện trạng: Đang khai thác 36 phòng CHDV full nội ...
Hẻm xe hơi đường cửu long, p2, tân bình. ngang 8m x 19m, hđt 90 tr/th, giá 28 tỷ
4
28 tỷ 152 m²
Nhà Riêng

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Hẻm xe hơi đường Cửu Long, P2, Tân Bình.
DT: 8 x 19m vuông vức.
Kết cấu: Trệt + 5 lầu mới.
HĐT: 90tr/th.
Vị trí ngay cửa ngõ sân bay phù hợp rất nhiều ngành nghề dịch vụ, làm văn phòng, Hottel, Làm tài sản dòng tiền.
LH: Xuyến Minh chuyên bất động sản khu vực sân bay.
Bán căn nhà sân vườn 170m2 đường lam sơn, p2, tân bình, giá chỉ 16.9 tỷ
3
16.9 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
3

Đường Lam Sơn, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Cần bán căn nhà sân vườn 170m² công nhận, tại đường Lam Sơn, P. 2, Tân Bình.
- DT 13x13m công nhận 170m². Xây 3 phòng ngủ, sân vườn quanh nhà.
- Vị trí cực tốt, giữa trung tâm P2 Tân Bình, khuôn đất 170m² vuông vức mà chỉ hơn 100tr/m².
- Giá 16.9 tỷ.
LH: .
Tuấn Dũng.
Diện tích khủng 169m2 phạm văn hải  f2 tân bình  chỉ 19.4 tỷ.
5
19.4 tỷ 169 m²
Nhà Riêng
5

Đường Phạm Văn Hai, P.2, Q.Tân Bình, HCM

123.F2

DIỆN TÍCH KHỦNG - Phạm Văn Hai 169M2, C4 6.1/7.5X 26M CHỈ 21.9 tỷ F2. Tân Bình.

CHỦ GẤP BÁN GIẢM GIÁ CỰC SÂU 2.5 TỶ GIÁ CHÀO MỚI 19.4 TỶ.

DIỆN TÍCH TO 169M2 - NGANG KHỦNG HƠN 6M - KHU VIP ĐỆ NHẤT - CHỢ PHẠM VĂN HAI - PHÙ HỢP LÀM KHO - XÂY CHDV - CHỐT

Mô tả:

Nhà cấp 4 có 5PN có gác, toilet khép kín, đại gia đình đang ở. Nay muốn bán để chia tài sản.

Vị trí: ngay chợ Phạm Văn Hai, ...
Từ 0 tới 16 của 16

Xem quy hoạch tại P. 2, Q. Tân Bình, Hồ Chí Minh

Mua bán nhà riêng, nhà ngõ hẻm Phường 2, Quận Tân Bình giá tốt tháng 5/2026

 

Nhà trong ngõ, hẻm, ngách tại Phường 2, Quận Tân Bình với diện tích nhỏ, giá rẻ hiện đang là loại hình ưa thích của các nhà đầu tư. Nhà ngõ, hẻm luôn có nhu cầu thực rất lớn, ngoài ra những ngôi nhà hẻm xe hơi luôn được các nhà đầu tư săn đón. Dưới đây là tóm tắc những ưu điểm về loại hình đầu tư batdongsan này.

 

  • Giá phải chăng: Nhà riêng trong ngõ - hẻm - ngách tại Phường 2, Quận Tân Bình có giá thành thấp hơn so với nhà phố mặt tiền đường.
  • Thanh khoản tốt, nhu cầu cao: Cùng với tốt độ đô thị hóa mạnh, dân cư ngày càng đông nên nhà riêng phù hợp với các hộ gia đình luôn được săn đón ngay cả khi thị trường bds ảm đạm.
  • Đầu tư an toàn, sinh lời tốt: Nhà trong ngõ, hẻm vừa có thể để ở, vừa có thể cho thuê trọ, mở quán ăn, tiệm tạp hóa nhỏ tại những ngõ, hẻm thông, ôtô vào được. Loại hình bds này có giá trị tăng theo thời gian, hiếm khi nào có chuyện giảm giá. Mua nhà nát tại Phường 2, Quận Tân Bình rồi sửa sang và bán lại đang là loại hình đầu tư mang lại lợi nhuận cao.
  • Môi trường sống tốt: Với không gian yên tĩnh, ít bị ảnh hưởng bởi tiếng ồn xe cộ, khói bụi và tiện ích tương đối giống nhà mặt tiền. Nhà ngõ ngách tại Phường 2, Quận Tân Bình thích hợp là nơi ở hơn. Tinh thần hàng xóm láng giềng ở nhà trong ngõ hẻm cũng cao, thân thiện hơn.