Bán nhà hẻm 1225 huỳnh tấn phát, q7 giá chỉ 5,4 tỷ, sẵn dòng tiền cho thuê ~9 tr/tháng

Đăng: 30/04/2026
Giá: 5.4 tỷ
77 m2 3 3

Bán căn nhà hẻm 1225 Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Thuận, Q7, TPHCM giá chỉ 5,4 tỷ.

+ DT công nhận: 77,5m²;
+ Ngang rộng 5,5m, dài 14,1m, ở khá thoải mái, hiếm gặp;
+ Có sẵn dãy nhà trọ dòng tiền cho thuê ~9 triệu/tháng;
+ Gồm 3 phòng trọ, mỗi phòng có đủ WC + Bếp + Gác, có cửa sổ thông thoáng, sạch sẽ;
+ Trong đó, phòng mặt tiền có diện tích rộng gấp rưỡi;
+ Hông nhà có lối đi riêng rộng rãi 2m, thông qua hẻm kế bên 1247;
---

+ Giá bán: 5,4 tỷ TL (~69tr/m²);
+ Có hỗ trợ người mua vay bank;
+ Nhà đang thế chấp, chủ ngộp chịu TL giảm giá, ưu tiên khách mua nhanh.

Nếu anh/chị đang tìm mua căn hộ dịch vụ quận 7, dãy nhà trọ cho thuê, phòng cho thuê quận 7 với nguồn thu, dòng tiền ổn định thì đừng nên bỏ lỡ cơ hội với căn giá tốt này.
---

+ Liên hệ chính chủ: Anh Châu .

+ Đơn vị tư vấn mua bán nhà quận 7: Cty CN Truyền Thông Mambo Digital, Cty DVTV Truyền Thông Quốc Gia (NTCServices) .

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Nhà Riêng
Giá: 5.4 tỷ
Diện Tích: 77 m2
Số Phòng Ngủ: 3
Số Phòng Tắm: 3
Đường Trước Nhà: 2,5 mm
Mặt Tiền: 5,5 mm
Số Tầng: 1
Hướng Nhà: Bắc
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Nội thất : Cơ bản
Mã Đăng Tin: 29901724
Ngày Đăng: 30/04/2026 - 14/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

Tin Nhà Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ