Nhà RiêngHồ Chí MinhH. Hóc Môn
Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Huyện Hóc Môn, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²
Đường Tân Hiệp, X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM
DT 9.6*25m, nhà vườn cũ, tiện xây mới, làm kho xưởng, biệt thự...
Vị trí: 1 sẹc Dương Công Khi, đường xe tải.
Giá 5,7 tỷ thương lượng.
Liên hệ: .
Đường Phan Văn Hớn, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM
Trong Khu Hồ Bơi Cau Vua xuân thới Thượng 58
- DT ;5 x 17m xây 1 trệt 2 Lầu kiên cố
- Đường 8m khu dân cư Đồng bộ
- Cách Phan Văn Hớn 100m
- Sổ hồng công chứng ngay
-Giá :6ty200
- LH : CCG
Đường Trung Mỹ Tân Xuân, X.Tân Xuân, H.Hóc Môn, HCM
- Ngang 4x18m. SHR. Xây dựng trệt lầu cứng ngắc.
- Gồm 3PN, có PN dưới tầng trệt, công năng phù hợp.
- Đường bê tông, sạch sẽ, đường 5m thông...
- Mặt tiền Trung Mỹ Tân Xuân sầm uất vào chỉ 50m...
- Sát ủy ban xã Tân Xuân, đường Lê Thị Hà vào 100m.
- Vị trí vip bậc nhất Hóc Môn ra ...
Đường Lê Văn Khương, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM
Diện tích 8x20, hướng Đông. Giá 6tỷ TL. Sổ riêng, full thổ cư.
Gần chợ gấu, nhà thờ, thuận tiện kinh doanh buôn bán. Ngã tư Lê Văn Khương - hương lộ 80B - Đông Thạnh
Liên hệ Đức Thành
X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM
DT: 8x10m, nhà cấp 4 còn mới, 2PN.
Khu dân cư an ninh, yên tĩnh, cách đường chính chỉ 200m.
- Chỉ 5p ra chợ, trường cấp 1 Đông Thạnh.
Pháp lý: Giấy tờ tay, sổ đỏ chung, mua bán vi bằng.. Làm dc sổ hồng riêng.
Nếu anh chị, cô chú cần một không gian sống rộng rãi với tầm tài chính thấp, đây là căn nhà rất phù hợp.
Chủ bán vì đang ...
Đường Nguyễn Ảnh Thủ, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM
Đường Song Hành, X.Tân Xuân, H.Hóc Môn, HCM
- Diện tích: 8m X 16m ~ dtsd: 168m2
- Kết cấu: 1 trệt 1 lầu
- Công năng: 5PN - 2 WC, HẺM XE TẢI
- Xe oto ngủ trong nhà
- Pháp lý: sổ hồng riêng - hoàn công đầy đủ
- Vị trí: gần Song Hành - TUYẾN ĐƯỜNG ẨM THỰC. Gần Đại Học HUFLIT, UBND xã Tân Xuân, chợ
- Giá: 6,5 tỷ
Lh: Tú - xem nhà & làm việc chính chủ
Đường Phạm Thị Giây, X.Thới Tam Thôn, H.Hóc Môn, HCM
Giá bán: 4.85 tỷ (thương lượng chính chủ)
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 5.6m x 14.5m
- Công nhận đủ: 81m²
- Kết cấu: Nhà 2 tầng kiên cố
- Gồm: 3 phòng ngủ, 3 WC
- Có sân để xe hơi, ô tô ngủ trong nhà
Vị trí đẹp giao thông thuận tiện:
- Hẻm nhựa rộng 5m, xe hơi ra vào thoải mái
- Cách đường Phạm Thị Giây chỉ vài phút
- Gần Trường Tiểu học Tam Đông
- Khu ...
X.Thới Tam Thôn, H.Hóc Môn, HCM
Vị trí và Hạ tầng:
- Tọa lạc tại khu vực Tam Đông 2, Thới Tam Thôn, Hóc Môn.
- Cách mặt tiền Phạm Thị Giây chỉ 100m.
- Đường trước nhà là đường nhựa 5m chuẩn, sạch sẽ, xe tải tránh nhau, ô tô ngủ trong nhà thoải mái.
Diện tích và Kết cấu:
-Diện tích đất: 81 $m² (Ngang 5.6m x ...
Đường Tân Hiệp 14, X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM
Nhà đẹp 1 Trệt 1 Lầu, hẻm xe tải thông, vị trí cực thuận tiện gần chợ nhỏ Tân Hiệp.
Diện tích: 5m x 17m
Kết cấu: 1 Trệt 1 Lầu gồm 3 phòng ngủ, 2WC
Hẻm xe tải thông thoáng, dân cư hiện hữu
Cách đường Tân Hiệp 14 chỉ 50m
Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng nhanh
Giá bán: 4 tỷ 250 triệu thương lượng
Khu vực tiện ích đầy đủ, gần chợ, trường học, thuận tiện di chuyển về trung ...
X.Tân Thới Nhì, H.Hóc Môn, HCM
Diện tích 5*21, sổ hồng riêng khu dân cư
+ Tiện ích xung quanh không thiếu gì.
+ Nhà C4, phù hợp ở hoặc cho thuê.
+ Sổ đẹp, vuông vứt, khu dân cư không mồ mã
+ Chủ gấp bán giảm chào sâu,
+ Nhà đã được sơn phếch mới ở liền,.
+ Sân để xe rộng thoải mái
+ Giáp Quốc Lộ 22, gần chợ, siêu thị tiện ích, trường học ...
Đường Tân Hiệp 4, X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM
Diện tích 240m² full thổ cư.
Chính chủ gấp bán trả nợ ngân hàng giá quá tốt chỉ 4,5 tỷ thương lượng.
Sổ nở hậu tài lộc, khu dân cư hiện hữu.
Phù hợp khách mua đầu tư giữ tiền, cho thuê xây căn hộ dịch vụ.
Gọi Ms Tuyết dẫn xem và tư vấn.
Đường Đặng Thúc Vịnh, X. Đông Thạnh, H.Hóc Môn, HCM
Nhà đẹp sẵn ở tiền ít mà thịt quá nhiều! NỞ HẬU PHONG THUỶ ĐẸP
Diện tích: + 118 m² ( công nhận đủ)
Hẻm: 5m xe hơi vào nhà, hẻm thông, cao ráo thoáng mát
Kết cấu:
2 Tầng đúc kiên cố
3 phòng ngủ 2 WC
Có phòng ngủ dưới trệt (rất phù hợp gia đình có người lớn tuổi)
Gara ô tô, để được nhiều xe máy
Nhà thoáng, nhiều cửa sổ
Có sân phơi ...
X.Xuân Thới Thượng, H.Hóc Môn, HCM
Cơ hội sở hữu nhà mặt tiền đường nhựa 8m khu dân cư hiện hữu, giá chỉ hơn 50 triệu/m² cực hiếm tại Xuân Thới Thượng, Hóc Môn.
NHÀ ĐẸP BTCT 2 TẦNG NGANG 5M 111M ĐƯỜNG NHỰA 8M THÔNG
Xuân Thới Thượng Hóc Môn
Giá mới chỉ còn: 5.7 tỷ thương lượng
Điểm nổi bật:
Diện tích đẹp: 5m x 22m công nhận đủ 111m² sổ vuông A4 cực đẹp
Kết cấu kiên cố BTCT 1 ...
Tt.Hóc Môn, H.Hóc Môn, HCM
NHÀ 1 LẦU ĐẸP CHỈ SÁCH VA LY VÀO Ở.
GIÁ 5tỷ250 thương lượng
_ Dt: 4*22m, sân để xe hơi - phòng khách - phòng bếp - 3 phòng ngủ - 2 tollet - có sân sau hệ khoá vân tay . nước nóng năng lượng mặt trời
nhà đúc bê tông cốt thép 1 trệt 1 lầu có phòng ở dưới tầng trệt cho ba mẹ người lớn tuổi
nhà 1/ ngắn tiện ít xung quanh cách đường lý thường kiệt 200m cách ngã tư hóc môn 400m ...
X.Tân Hiệp, H.Hóc Môn, HCM
Nhà 1 Trệt 1 Lầu Đẹp - Hẻm Xe Tải Thông.
Giá: 4ty250 TL
_ Dt: 5 x 17 Sổ Hồng riêng
_ 1/ 50m đg TÂN HIỆP 14. Gần Chợ, Trường Học, Uỷ Ban xã Tân Hiệp.
Liên hệ ngay Nhà Đất Em Lanh:
Đường Xuân Thới Sơn 19, X.Xuân Thới Sơn, H.Hóc Môn, HCM
Khu dân cư an ninh hàng xóm thân thiện.
Trung tâm tiện ích như Trần Văn Mười, Võ Thị Hồi, Nguyễn Thị Thử ... Nguyễn Văn Bứa ...
Gần trường học, khu vui chơi, chợ...
Giá 3,95 tỷ thương lượng
Gọi Ms Tuyết dẫn xem và tư vấn nhé!
Đường Nguyễn Thị Sóc, X.Bà Điểm, H.Hóc Môn, HCM
Diện tích 5 x 17m (CN 82,7m²).
- Diện tích sàn 250m² (SD 300m²).
- SHR hướng Đông Nam.
- Nhà thiết kế hiện đại trệt, 2 lầu + tum - sân thượng.
- Công năng: PK + Bếp, 4PN + không gian thờ, 6WC.
Vị trí nhà:
- Ấp Bắc Lân - Xã Bà Điểm - TPHCM.
- Đường ô tô 6m.
- Cách mặt tiền Nguyễn Thị Sóc khoảng 150m.