Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Phường 5, Quận Gò Vấp giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền ngang 8m x dài 23,5m hiếm ngay cityland gò vấp vị trí vàng
4
28.49 tỷ 190 m²
Nhà Riêng

Đường Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN NGANG 8M x DÀI 23,5M HIẾM NGAY CITYLAND GÒ VẤP

Vị trí vàng: Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp sát khu Cityland Gò Vấp Khu VIP dân trí cao kinh doanh cực mạnh

THÔNG TIN CHI TIẾT* Lô góc 2 mặt tiền xe hơi quay đầu thoải mái

*Diện tích công nhận: 157,4m* Diện tích sử dụng: ~190m (có thêm ~33m sân)
* Kích thước cực hiếm: Ngang 8m x dài 23,5m

HIỆN TRẠNG* ...
Bán căn hộ dịch vụ nguyễn thái sơn dt 408m2, chỉ 27 tỷ
3
27 tỷ 408 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Siêu rẻ.
Bán đất 70 tr/m² tặng tòa CHDV 5 tầng.
Thu nhập k dưới 150 triệu/tháng.
Đã hoàn công đầy đủ.

Mặt tiền đường Nguyễn Thái Sơn tương lai, ngay sát "biển Gò Vấp", Phường 5, Quận Gò Vấp.

- Diện tích: 408m², thổ cư 383,5m².
- Diện tích sàn: 780,8m².
- Giá: 27 tỷ (70 tr/m² thổ cư).
Liên hệ xem nhà: .
Bán căn hộ dịch vụ dòng tiền lên tới 180triệu / tháng. không làm mà vẫn có ăn nhé anh chị
7
26 tỷ 598 m²
Nhà Riêng
30

Đường Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà cHDV hẻm 246 Dương Quảng Hàm P5, Gò Vấp 30 phòng dòng tiền 180tr.
Diện tích: 598m².
Sử dụng thêm ~85m² làm nhà xe / sân vườn.
Hướng: Tây Bắc.
Kết cấu: Trệt + 4 lầu + sân thượng.
30 phòng, gara để xe, full nội thất cao cấp.
Có thang máy, PCCC đầy đủ.
Hệ thống cửa tự động, điện sạc, camera an ninh.
Hẻm 3m, sát Dương Quảng Hàm Nguyễn Thái Sơn.
Dòng tiền tự khai thác ~180tr/tháng, cho thuê khoán ...
Bán gấp chdv 6 tầng 37pn phường 5 gò vấp ngay đh văn lang 250m2 giá chỉ 38 tỷ tl
4
38 tỷ 250 m²
Nhà Riêng
37 37

Đường Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

- Nhà ngang lớn 9m, ngay sát ĐH Văn Lang, ĐH CN 4.
- Diện tích sử dụng 1000m², với 37PN.
- HĐT Khoán 85tr/tháng.
- Diện tích: 9m x 30m.
- Kết cấu: Trệt 5 Lầu.
- Giá: 38 tỷ còn thương lượng.
- Liên hệ: Nguyễn Thắng hỗ trợ xem nhà và tư vấn Pháp Lý.
Bán tòa nhà 25 chdv ngay đh văn lang nguyễn thái sơn, gò vấp ngang 10m hầm 4 tầng giá 25 tỷ
3
25 tỷ 141 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Thái Sơn, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

CHDV 25 phòng + 2 quán cafe khai thác 200tr/tháng ngay ĐH Văn Lang Gò Vấp.

DT: 10 x 14m, 141m², 4 tầng có hầm, tổng 25 phòng + 2 mặt bằng cafe.

Hẻm xe hơi 5m, vào nhà thoải mái, cách ĐH Văn Lang chỉ 30m.

Khai thác full 200 triệu/tháng:

Hầm: Để xe, giặt sấy (710tr).

Trệt: MB cafe + 1 phòng (20tr).

4 tầng lầu: Mỗi tầng 6 phòng (phòng lớn 6tr, nhỏ 4.5tr).