Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà hẻm 2 ô tô tránh nhau nguyễn gia trí, phường 25, bình thạnh, 10m x 11m 3 tầng giá chưa 25t
5
25 tỷ 109 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhà riêng 3 tầng siêu chất tại đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh đang chờ chủ mới.

Diện tích 109m² (10m x 11m); kết cấu 3 tầng, có hầm để ô tô trong nhà.

- Pháp lý đầy đủ
- Phong thủy tốt
- Thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư
- Khu vực an ninh, yên tĩnh, rất dễ chịu
- Dân trí cao.

Gần trường học cấp 1 - 2 - 3... các trường đại ...
Bán nhà hxh6m nơ trang long ngay phan đăng lưu. dt 6x20m, cn 119m2, 4 tầng mới. giá chỉ 13,9 tỷ tl
7
13.9 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Nơ Trang Long, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Hiếm chỉ 115tr/m² - xe hơi ngủ nhà - sát trục Phan Đăng Lưu - khu an ninh, dân trí cao!

DT: 6x20m, công nhận 119m².

Kết cấu: Nhà trệt + 2 lầu + st. Nhà mới, gồm 5PN lớn + 6WC, giếng trời thoáng mát. Có sân xe rộng rãi, xe hơi đậu trong nhà.

Vị trí: Xe hơi ra vào thoải mái, sát MT đường Nơ Trang Long. Gần Phan Đăng Lưu, bán kính 500m đầy đủ tiện ích, ngân hàng, trường học, bệnh viện, ...
Ngay học viện cán bộ, hẻm xe hơi chu văn an, 110m2 ngang 6m, 12.39 tỷ
3
12.39 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Chu Văn An, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

- Mô tả:

+ DT: 6x18.3m vuông A4.

+ 2 tầng cũ tiện xây mới ở, CHDV giữ tiền.

+ Hẻm xe hơi thông, khu cao tầng đồng bộ.

+ Ngay học viện Cán bộ, Coop Mart, dân trí cao, tiện ích tốt.

+ Sổ hồng vuông vức, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Ngộp bank 17 tỷ giảm về 15.4 tỷ  bán gấp villa 3 tầng 140m2 (6mx23m)  hẻm xe hơi gần hàng xanh
5
15.4 tỷ 140 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Đinh Bộ Lĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Đinh Bộ Lĩnh P. 26 Bình Thạnh.
+ Diện tích: ~6m x 23m.
+ Hiện trạng: 3 tầng đúc BTCT. Gồm 4PN master + 5WC.
+ Nhà rộng bề thế dọn vào ở ngay. Sân vườn rộng rãi thoáng mát mẻ.
+ Hẻm 5m xe hơi vào nhà. Khu dân trí cao.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà đất Sài gòn".
Miễn tiếp môi giới.
Quá rẻ! bán nhà hẻm xe hơi nơ trang long sát phú nhuận diện tích lớn 10x12m ( 118m2) chỉ 9.5 tỷ tl
3
9.5 tỷ 116 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Nơ Trang Long, P.7, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ 1 đời thiện chí bán nhà đang ở hẻm xe hơi đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh. ( Nay thuộc phường Gia Định, TP.HCM)

- Diện tích: 10x12m, công nhận 118m² không bị lộ giới
- Kết Cấu: Nhà kiên cố 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ, 2 WC. Có sân để xe rộng rãi, Khu vực xây cao tầng, khu cao ráo không bao giờ ngập nước, hàng xóm thân thiện.
- Tiện ở gia đình thích không gian rộng rãi có diện ...
Bán nhà nguyễn văn đậu 138m²  tòa nhà chdv 21 phòng  thu 85120tr/tháng  giá 28.5 tỷ
3
28.5 tỷ 138 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Địa chỉ: Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 138m²
- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu (21 phòng căn hộ dịch vụ), có thang máy, PCCC duyệt
- Hẻm 8m, 2 xe hơi tránh nhau
- Dòng tiền đang khoán 85 triệu/tháng, tự khai thác ~120 triệu/tháng
- Giá: 28.5 tỷ
Bán nhà ung văn khiêm 112.3m²  chdv 4 tầng  thu 50tr/tháng  bình thạnh  giá 22 tỷ
3
22 tỷ 113 m²
Nhà Riêng

Đường Ung Văn Khiêm, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

- Địa chỉ: Đường Ung Văn Khiêm, Phường 25, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
- Diện tích: 112.3m²
- Kết cấu: 4 tầng (chủ ở 2 phòng, cho thuê 14 phòng khép kín)
- Hẻm 10m có vỉa hè, thông từ Ung Văn Khiêm sang đường D5, có hẻm sau
- Tự khai thác dòng tiền 50 triệu/tháng
- 7 phút về Quận 1, ngay khu trường đại học
- Giá: 22 tỷ
Bán gấp chdv 120m2 1 trệt 3 lầu sân thượng bình quới giá chỉ 14,9 tỷ thương lượng
7
14.9 tỷ 120 m²
Nhà Riêng

Đường Bình Quới, P.27, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn hộ dịch vụ ngay Bình Quới 10 phòng đang cho thuê full
120m² xây 1 trệt 3 lầu sân thượng
Giá chỉ 14.9 tỷ thương lượng giá quá tốt trong khu vực
Bán nhà 1 trục đặng thùy trâm p. 13 bình thạnh, 6x20m, hầm 5 tầng, full nội thất mới cứng
5
22 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà Bình Thạnh, bán nhà đường Đặng Thùy Trâm phường 13 quận Bình Thạnh.

- Diện tích: 6m x 20m, công nhận gần 120m². Sổ vuông vức không lỗi phong thủy.
- Kết cấu: Hầm 5 tầng đúc BTCT kiên cố, nhà thiết kế gồm 5 phòng ngủ, wc riêng biệt, có gara xe hơi rộng rãi thông thông thoáng.

- Vị Trí: Nằm trong khu dân cư VIP, dân trí cao, sang trọng, gần Đại Học Văn Lang, đại lộ Phạm Văn Đồng, gần siêu ...
Chủ cần tiền bán gấp nhà khủng 119m2 ngay ngã tư hàng xanh bạch đằng bình thạnh
4
10.3 tỷ 119 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Bạch Đằng, P.15, Q.Bình Thạnh, HCM

* Diện tích: 6.5 x 20m nhà đúc BTCT 2 tầng.
Điểm nổi bật:
Vị trí cực đẹp sát mặt tiền Bạch Đằng, ngã tư Hàng Xanh hẻm rộng thông thoáng, khu dân trí cao. Đây là nhà cũ của chủ tịch gốm sứ Minh Long.
Nhà kiên cố, thiết kế 2 tầng: Phòng khách bếp 3PN lớn 2WC, nội thất sang, tặng lại toàn bộ nếu khách thiện chí.
Có sân rộng để ô tô, xe máy thoải mái.
Thích hợp mua ở, mở văn phòng, spa, hoặc căn hộ ...
Rẻ 113tr/m2  hẻm xe hơi xô viết nghệ tĩnh, 110m2 ngang 5.6m  12.5 tỷ
4
12.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

Mô tả:
- DT: 5.6x21m.
- KC: 1 trệt, 1 lầu chắc chắn vào ở ngay.
- Hẻm xe hơi 5m thông tứ tung.
- Tiện xây dựng CHDV cho thuê dòng tiền đều đặn hàng tháng y bài.
- Sổ đẹp, hoàn công đủ, pháp lý chuẩn.
Nhà 2 tầng kế vincom nguyễn xí  kế bên bờ kè rạch xuyên tâm  thông số 5x25m  hẻm xe hơi 8m
3
12.5 tỷ 123 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ bán nhà lâu đời tại Nơ Trang Long sát bên Bờ kè rạch xuyên tâm - Đường trước nhà 8m xe tải quay đầu - Kế bên Vincom Nguyễn Xí.
* Nhỉnh 100tr/m² cho nhà 2 tầng vuông vức, Ngang bề thế 5m.
* Diện tích: 123m² (5x25m) sổ vuông vức.
* Hiện trạng nhà 2 tầng.
* Sản phẩm phù hợp cho khách mua đón đầu tương lai Bờ kè rạch xuyên tâm tại Bình Thạnh kết hợp nhà làm ở hoặc làm văn phòng đại diện của ...
Bán nhà hxh 8m nguyễn văn đậu 103m2 có sân đậu xe hơi  1t1l có 2pn 3wc. khu dân trí an ninh cao
10
8.6 tỷ 103 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Hẻm nhựa sạch đẹp, xe hơi quay đầu trước nhà thoải mái.
- DT khuôn viên 103m², DT công nhận sổ 90.5m².
- Sân đậu ôtô, nhà 1T1L tiện xây mới hoặc cải tạo làm CHDV, VP...
- SHR chính chủ.
------------
* Gọi hoặc inbox zalo ngay: - Tuấn Nhà Phố.
- Nhận ký gửi - mua bán nhà đất - dịch vụ pháp lý, tài chính.
Bán nhà bình thạnh khu vip cửu long hẻm xe hơi ngô tất tố 130m2 ngang 5.5m chỉ 14.5 tỷ
10
14.5 tỷ 130 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Ngô Tất Tố, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

DBT1535
BÁN NHÀ BÌNH THẠNH KHU VIP CỬU LONG HẺM XE HƠI NGÔ TẤT TỐ 130M2 NGANG 5.5M CHỈ 14.5 TỶ
* Cơ hội sở hữu quỹ đất lớn hiếm có ngay trung tâm Bình Thạnh khu dân cư Cửu Long danh giá, sát khu đô thị Him Lam Ba Son.
- Diện tích: 130m² (5.5m x 24m) ngang lớn cực hiếm .
* Kết cấu: Nhà cấp 4, gồm 3 phòng ngủ rộng . Nhà đẹp ở ngay .
* Phù hợp: Xây mới biệt thự, căn hộ dịch vụ .
* ...
Quá rẻ chỉ "106tr/m2"  bán nhanh nhà 3 tầng 105m2  2 mặt hẻm xe hơi vào nhà ngay cv tầm vu
3
11.19 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
7 4

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Xô Viết Nghệ Tĩnh Bình Thạnh.
+ Diện tích: ~4m x 29m.
+ Hiện trạng: 3 tầng. Có 7PN.
+ Nhà cũ 2 mặt hẻm trước sau cực thoáng.
+ Xây dựng mới: 1 hầm + 6 tầng. Phù hợp ở hoặc xây CHDV.
+ Hẻm xe hơi hẻm thông. Khu phân lô đồng bộ dân trí cao.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà phố Sài Gòn".
Ko tiếp môi giới.
Chdv ngay đh ngoại thương dòng tiền 60tr/th giá chỉ 13.5 tỷ ngang 4.7m 117,5m²
6
13.5 tỷ 117 m²
Nhà Riêng
12 12

Đường Nguyễn Gia Trí, P.25, Q.Bình Thạnh, HCM

Chủ định cư bán gấp trong tuần CHDV cạnh ĐH Ngoại Thương 60tr/th.

Nguyễn Gia Trí (D2), Bình Thạnh.

Diện tích: 4.7x25m (117.5m²).
Kết cấu: 3 tầng.
Loại hình: CHDV.
Đang có HĐ thuê: ~60tr/th.

Giá: 13.5 tỷ (~115tr/m²).

Mong gặp khách thiện chí mua nhanh.

Sổ hồng.
LH Yến Ngọc (Zalo) đi gặp chủ TL.
Quá rẻ chỉ "82tr/m2"  bán đất tặng nhà 2 tầng 143m2 (4m/8m x 30m)  hẻm xe tải 6m gần hàng xanh
4
11.6 tỷ 143 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.26, Q.Bình Thạnh, HCM

+ Vị trí Xô Viết Nghệ Tĩnh, P. 26, Bình Thạnh.
+ Diện tích: 4m nở hậu 8m x 30m.
+ Kết cấu: 2 tầng. Gồm 2PN rộng + gara ô tô.
+ Xác định bán đất. Thích hợp xây dựng CHDV, VP. CTy.
+ Hẻm xe tải thông, hẻm trước nhà 6m.

"Nhận ký gửi và hỗ trợ định giá miễn phí nhà phố Sài Gòn".
Miễn tiếp môi giới.
Bán nhà 1t1l hxh 6m phan đăng lưu bình thạnh 6x18=108m2 vuông vức sát q1
4
17 tỷ 108 m²
Nhà Riêng

Phố Phan Đăng Lưu, P.3, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán nhà HXH 6m khu cư xá Phan Đăng Lưu, P3, Q. Bình Thạnh
- Hẻm rộng thông thoáng, sát Quận 1, gần đường lớn
- Nhà cũ 1T1L, tiện xây Villa, căn hộ cao cấp, văn phòng cty,
- DT: 6 x 18m - 108m² đất vuông vức
- Sổ hồng hoàn công đầy đủ
GIÁ 17tỷ TL mạnh
Làm việc chính chủ A.Hải (MTG)
Đất xây building góc 2 mt bùi đình túy p12 q. bt  dt 4,2x25m  xd hầm + 8 tầng  chỉ 13,99 tỷ
3
13.99 tỷ 105 m²
Nhà Riêng

Đường Bùi Đình Túy, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Đất building 2 mặt hẻm xe hơi Bùi Đình Túy, Bình Thạnh.

- Diện tích: 4.2m x 25m.
- Vị trí: Hẻm xe hơi Bùi Đình Túy, P. 12, Bình Thạnh.
- 2 mặt hẻm trước sau thông thoáng, hiếm.

- Khu dân cư đông, phù hợp khai thác cho thuê.
- Hiện trạng: 1 trệt + 1 lầu (tiện xây mới).

* Chỉ tiêu xây dựng:

- Hầm + 8 tầng tối ưu làm CHDV / building.

* Tiềm năng.

- Xây căn hộ dịch vụ quy mô lớn.
- Văn phòng ...
Quá rẻ chỉ 79tr/m2  bán đất tặng dãy trọ 6 phòng 105m2  hẻm xe hơi ngay ga văn thánh p. 22
3
8.39 tỷ 105 m²
Nhà Riêng
6 2

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Vị trí Nguyễn Hữu Cảnh P. 22 Bình Thạnh.
+ Diện tích: 4,5m x 23m 105m².
+ Kết cấu: 2 tầng. Gồm 6 phòng trọ đang cho thuê 15tr/tháng.
+ Nhà cũ xác định bán đất tặng nhà.
+ Hẻm xe hơi tới nhà.
Miễn tiếp môi giới.
Từ 140 tới 160 của 212

Xem quy hoạch tại Q. Bình Thạnh, Hồ Chí Minh